Jump to content

- - - - -

พ.ต.ท.ทักษิณ ชินวัตร Hot Topic

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
23 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Ovonramwen

Ovonramwen

น้องใหม่

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 00:40

สู้ๆคับท่านนายกทักษิณ

#2 lionidas

lionidas

ขาประจำ

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 00:42

สัพเพ สัตตา อเวรา โหนตุ

สัพเพสัตตา อัพพะยาปัชฌา โหนตุ

สัพพเพ สัตตา อะนีฆา โหนตุ

สุขี อัตตานัง ปะริหะรันตุ

สัตว์ทั้งหลายทั้งปวง ที่เป็นเพื่อนทุกข์ เกิด แก่ เจ็บ ตาย ด้วยกันทั้งสิ้น

จงเป็นสุขเป็นสุขเถิด อย่าได้มีเวรแก่กันและกันเลย

จงเป็นสุขเป็นสุขเถิด อย่าได้เบียดเบียนซึ่งกันและกันเลย

จงเป็นสุขเป็นสุขเถิด อย่าได้มีความทุกข์กายทุกข์ใจเลย

จงมีความสุขกาย สุขใจ รักษาตนให้พ้นจากทุกข์ภัยทั้งสิ้นเทอญ
พี่เหนาะ คนตาบอดมันกลัวเสือเหรอ ถ้าเราไม่พูดแบบนี้เราจะได้เสียงเหรอ ...

#3 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 00:43

แกสู้มาเยอะแล้ว สู้จนเพ้อ เวอร์จนเพี้ยน
ทำเรื่องเดิมๆซ้ำซากก็ยังไม่สำเร็จเสียที

ไปปรึกษาไอน์สไตน์มั่งนะ
quote-taksin insanity.jpg
gladiator 1.jpg

#4 -เจ๊ม้าม-

-เจ๊ม้าม-

ขาประจำ

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 00:49

ตกลงไอ้แม้วมันไม่กล้ารับคำท้าของคุณอภิสิทธิ์ใช่ไหมคะ? ที่ไม่ต้องนิรโทษกรรมตัวมาร์ค สุเทพ และแม้ว

#5 Charkit

Charkit

น้องเก่า

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 00:51

กลับเมื่อไหร่ ตายเมื่อนั้น

สาธุ

ไม่ต้องเป็นนายก แต่ขอให้ท่านดูแลทุกข์สุขของประชาชนอย่างใกล้่ชิดถ้าได้เป็นนายก ไม่ต้องทำทุกอย่างให้มันดี แต่ขอให้ทำทุกอย่างเพื่อประชาชน

#6 beta

beta

ขาประจำ

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:15

ท่าทางกำลังสู้่สุดชีวิต
- ช่างแม่งมัน
- ไม่ใช่คู่กรณีป๋า
- แม่น้องเกด ต้องเสียสละ
- ไม่เอา 4.6 หมื่นล้าน และไม่ขอเป็นนายกอีก

สามารถกลับกลอกได้ทุกเรื่องจริงๆ ใครเชื่อมันก็โง่อ่ะ

#7 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:18

มันก็สู้เพื่อตัวเองมาตลอดแหละ ฮ่าๆๆ เสียงส่วนน้อยต้องสละ ให้แม้วได้เข้าไทย น๊ะจ๊ะ
ญาติวีรชนแดงทั้งหลายนี่ก็เอาเงินภาษีฟาดหัวไปคนละ 7.75 ล้านแล้วยอมๆ ไปเถอะเพื่อแม้ว

:D :D :D :D

Edited by phoosana, 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:18.

We love fender.

#8 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:24

คุณพ่อนิธิบอกว่าก้าวพ้นทักษิณแล้วนะลูก อย่ามัวหลงทางอยู่นะจ๊ะ จะติดยา เสียอนาคต
http://www.komchadlu...ม่นองเลือด.html

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#9 grand_v

grand_v

ขาประจำ

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:30

กระจ่างดีครับ
ปรองดองกันเหอะ พวกที่ฆ่า 91 ศพก็ได้ด้วย
ประโยคนี้พวกชอบแถ จะไปต่อได้อย่างไร ...น่าสงสาร
เราต้องเอาบ้านเลขที่ 111 มาใช้ หลายคนมีความรู้ความสามารถ มาเป็นรัฐมนตรี มาเป็นที่ปรึกษา
ใครยังจะบอกว่ายิ่งลักษณ์ เป็นนายกฯอีกไหม?
ฯลฯ....ฯลฯ...

#10 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:40

จะเชื่อใครดี

แดงหางแถวบอก 91 ศพต้องสะสาง .......... หน้าเหลี่ยมแดงตัวพ่อบอก ยอมๆเหอะเพื่อความปรองดอง
แดงหางแถวงง งง ยังด่าเปรมอยู่ ................ หน้าเหลี่ยมแดงตัวพ่อบอก ไม่เคยเป็นศัตรูกับป๋า

แดงหางแถวบอก ทักษิณฮ็อตเหลือเกิน ..... อาจารย์พ่อ บอก แดงก้าวพ้นทักษิณแล้ว

หางไปทาง หัวไปทาง

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#11 beta

beta

ขาประจำ

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:42

อั๊ยย่ะ มีหางด้วย

#12 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 04:54

ถ้าถามว่าการจัดงานครั้งนี้ไอ้เหลียมมันพอใจไหม ผมตอบได้ว่ามันไม่พอใจด้วยปริมาณคนที่มาน้อยกว่าที่ พวก สส. คุยเอาไว้มากและบางคนก็มาแบบเสียไม่ได้หรือบางคนมาเพื่อจะได้เที่ยวฟรี ตอนคืนวันงานผมได้ยินมันด่าพวก แกนนำ นปชหลายคนที่ตามมันมาส่งที่โรงแรมว่าทำไมมาน้อยไหนว่าไม่ต่ำกว่า 5 หมื่นอย่างที่ตกลงไว้
Tom Quick

ฉากมายาทักษิณ
http://www.youtube.com/watch?v=d_ni4fLldc4
ภาพฉากมายาของพ.ต.ท.ทักษิณ ในทุกอิริยาบทที่กัมพูชา นี่หรือความหมายของคำว่าปรองดอง...(ติดตามเทปรายการเจาะข่าวร้อน ล้วงข่าวลึกประจำวันที่ 18 เมษายน 2555)

#13 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 07:03

แดงหางแถวบอก 91 ศพต้องสะสาง .......... หน้าเหลี่ยมแดงตัวพ่อบอก ยอมๆเหอะเพื่อความปรองดอง
แดงหางแถวงง งง ยังด่าเปรมอยู่ ................ หน้าเหลี่ยมแดงตัวพ่อบอก ไม่เคยเป็นศัตรูกับป๋า

แดงหางแถวบอก ทักษิณฮ็อตเหลือเกิน ..... อาจารย์พ่อ บอก แดงก้าวพ้นทักษิณแล้ว

หางไปทาง หัวไปทาง

คิดเหมือนผมเลยครับ ...

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#14 Mike Saimai

Mike Saimai

ขาประจำ

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:13

กลับมาเถอะ สไนเปอร์รออยู่
*เราอยู่ได้ทุกวันนี้ ก็เพราะเรามีฐานะความจนที่มั่นคง***ไม่โกรธ ไม่เกลียด แต่จำได้ทุกรายละเอียดที่ทำ*****อดึตช่างมัน ปัจจุบันช่างเเม่ง***

#15 Ricebeanoil

Ricebeanoil

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:30

ปล่อยให้มันเห่านอกบ้านไปเถอะ เค้าว่าหมาเห่ามันไม่กัด
เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#16 แมวกระป๋อง

แมวกระป๋อง

ประชาแมวธรรมดา

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:31

สู้เหรอ?
กลับไปบอกพ่อเอ็งใหม่ละกันนะ ว่าที่นี่ก็พร้อมสู้ในชั้นศาล มามะ
เพราะผมคือประชาชนของในหลวง

#17 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:32

มันจะสู้กับใครฮะ กับประชาชน
กับ xxx หรือกับใคร เห็นมวลชนโง่ๆควายแดงปลุกระดมกันจัง
ฟังมันร้องเพลงก็รู้แล้วว่ามันเก็บกดแค่ไหน
โอย น้ำตาจะไหลด้วยความสมเพช
ช่างแมร่ง.....มรึงไอแม้ว
กลับมาก็ระวังกระสุนด้วยนะจ๊ะ -_-

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#18 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 11:01

ช่วงนี้ผมว่า ไอ้มอนเต มันออกอาการรนรานหนัก ..

วิ่งเต้นให้สัมภาษณ์ ออกสื่อ พูดทุกวัน....

ดูจาก ที่ไปยืนหอนในเขมรแล้ว มันสติแตกหนักจริงๆ

ผมว่า ฝั่งตรงข้ามช่วย ๆ กันกดดันอีกหน่อยมันก็คงจะเป็นพวกวิกลจริตไปแล้ว

:)

#19 แมวกระป๋อง

แมวกระป๋อง

ประชาแมวธรรมดา

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:00

เสียงแตก เป็นตัวชี้ว่าช่วงนี้กระจายรายได้ไม่ทั่วถึง
เพราะผมคือประชาชนของในหลวง

#20 Moo3storey

Moo3storey

ขาประจำ

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:17

1 ทำไมทักษิณพูดให้คนเข้าใจว่าเป็นครั้งแรกที่กลับมาหาปชช.หลังรปห.ปี49
ทั้งๆที่ทักษิณก็ได้กลับมาแล้วในสมัยรบ.พปช. และดูเหมือนว่าเสื้อแดงก็ลืมไปแล้วเหมือนกัน

2 ผมว่าเสื้อแดงที่ได้ดูถ้าไม่แกล้งมึนก็น่าจะเข้าใจได้ไม่ยากนะว่าทักษิณจับคนไทยเป็นตัวประกัน

คุณจอมถามทักษิณว่า - ทักษิณอาจจะต้องยอมเสียสละ ?
ทักษิณตอบว่า - ผมเสียสละมา 6 ปีแล้วนะ ถูกรปห.ตัดสินคดีอย่างไม่เป็นธรรม
คุณจอมก็ถามทักษิณว่า - ฝั่งตรงข้ามมองว่าทำเพื่อให้ทักษิณพ้นผิด
ทักษิณตอบว่า - ทำให้คนที่ฆ่าคน 91 คนไม่ต้องเข้าคุกด้วยนะ เพราะเป็นผลพวงต่อเนื่องเลยอยากให้เริ่มต้นใหม่ ถึงได้มีการเยียวยา(7.5ล้าน) แต่ถ้าไม่เอาก็ได้นะแต่ยาวเลยนะ ยาวเลย(ยิ้ม) ผมก็ไม่เป็นไรนะผมก็อยู่เมืองนอกไม่เป็นไร เอามั๊ย? คนที่เจ็บปวดคือปชช.ที่ทำมาหากินนะ

#21 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:22

ยาวเลย ยาวเลย นี่มันจะเผาเมืองอีกรอบเลยใช่มั๊ยเนี่ย...แมร่งขู่ด้วย ....

ชั่วได้อีกจริง ๆ ...

#22 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:46

คนระดับนี้...ร้องเพลงแบบนี้..เจ้าของเพลงเขาได้ยิน

คงสมเพศคนร้อง...ทู่เรศ.....ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

#23 ZipPa

ZipPa

ขาประจำ

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:38

ได้ข่าวว่าใส่วิก

#24 > mj <

> mj <

ขาประจำ

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:45

คนที่นับถือคนเลวอย่างทักษิณ มันก็ไม่ต่างจากตัวhearตัวนึงPosted Image