Jump to content

สมาชิกใหม่ค่ะ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
5 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Guest_กวง_*

Guest_กวง_*
  • Guests

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 02:12

:P สวัสดีค่ะ หนูน้องใหม่ค่ะ อย่ารับน้องกันแรงมากนะคะ :P

#2 jobza

jobza

น้องเก่า

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2555 - 03:11

สวัสดีครับ
แพงทั้งแผ่นดินขอประนามคำพูดของส.ส.ประสิทธิ์ ไชยศรีษะ สุรินทร์ เขต6 พรรคเพื่อไทย

#3 Guest_คุณแม่ลูกสาว 2(โสด)_*

Guest_คุณแม่ลูกสาว 2(โสด)_*
  • Guests

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:02

สวัสดีคะ น้องใหม่ วันนี้ ด้วยคนนะคะ คุณแม่ ลูกสาว (โสดคู่) 2 คนคะ

#4 Guest_คุณแม่ลูกสาว 2(โสด)_*

Guest_คุณแม่ลูกสาว 2(โสด)_*
  • Guests

ตอบ 2 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:17

จะดราม่าไหมคะ กลุ้มใจคะ มีลูกสาว 2 สาวไม่ขี้เหร่ ทำงานดีรายได้ดี(มาก) ไม่มีหนี้สิน มีบ้านดี รถยนตร์ ทุกอย่างเรียกว่าพร้อม แต่ ลูกไม่มีแฟนคะ บอกก่อนนะคะ ลูกสาวไม่เป็น ทอมเป็นดี้นะคะ เวลาไปเดินที่ไหนเห็นเค้าอุ้มลูกจูงหลาน บางคนหันกลับมาดูลูกเราหน้าตาก้อสวยแต่งตัวก็ดี ทำไม ถุงไม่มีแฟน หรือเป็นแบบเค้าว่า ผู้หญิงเก่งผู้ชายกลัว ขอความเห็นกันหน่อยคะ

#5 nuttida

nuttida

น้องใหม่

ตอบ 11 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 09:27

คุณ Guest_คุณแม่ลูกสาว 2(โสด)_* อืมเหมือนคุณแม่จะกังวลในตัวลูกสาวมากไปนะครับ ผมตอบในกระทู้ดราม่าไปแล้วนะครับ ลองๆไปอ่านดูผิดถูกอย่างไรก็มาคุยแลกเปลี่ยนแนวคิดและประสพการณ์กันครับ

#6 NightMare

NightMare

พอจะทนแดงได้จิ๊ดๆ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:36

จะดราม่าไหมคะ กลุ้มใจคะ มีลูกสาว 2 สาวไม่ขี้เหร่ ทำงานดีรายได้ดี(มาก) ไม่มีหนี้สิน มีบ้านดี รถยนตร์ ทุกอย่างเรียกว่าพร้อม แต่ ลูกไม่มีแฟนคะ บอกก่อนนะคะ ลูกสาวไม่เป็น ทอมเป็นดี้นะคะ เวลาไปเดินที่ไหนเห็นเค้าอุ้มลูกจูงหลาน บางคนหันกลับมาดูลูกเราหน้าตาก้อสวยแต่งตัวก็ดี ทำไม ถุงไม่มีแฟน หรือเป็นแบบเค้าว่า ผู้หญิงเก่งผู้ชายกลัว ขอความเห็นกันหน่อยคะ

ผมไม่กลัว ผู้หญิงเก่งนะครับ คุณแม่ :wub: :wub: :wub:

เมื่อน้ำค้างหยดหล่นบนดอกไม้

ลมรำเพยระเหยหายเมื่อใกล้สาง

กับชีวิตวันนี้ที่บอบบาง

เหมือนน้ำค้างระเหยหายด้วยสายลม

~¤ สนธิกาญจน์ กาญจนาสน์ ¤~