Jump to content

- - - - -

สวัสดีครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ น้องใหม่ครับแต่เข้ามาหาความรู้และข้อคิดเห็นที่นี้เกือบ 5 ปีแล้วครับ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
48 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Process_E

Process_E

น้องใหม่

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 14:31

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ผมไม่เป็นกลางนะครับเพราะระหว่างดีกะชั่วผมเลือกฝ่ายดี

#2 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 14:35

อย่างนี้พูดกันรู้เรื่องจ้ะ

OVERCOME ครับพ้ม :P
gladiator 1.jpg

#3 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 14:35

ยินดีต้อนรับครับ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#4 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 14:36

เราโพสต์เวลาเดียวกันเรย 14.35 :wub:

#5 ter162525

ter162525

มหาอำมาตย์ใต้พระบาทตลอดกาล

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 14:36

5 ปีนี้ นานกว่าผมอีกผมพึ่ง 3 เอง เห็นแล้วชอบเลยสมัครเลย ไม่ลังเล
บรรพชนเป็นพยาน ข้าลูกหลานแผ่นดินท่าน ขอสาปส่ง มันผู้ใด ทรยศ คดโกงชาติ ขายแผ่นดิน ขอให้มันบรรลัย อย่าได้มีสุขในแผ่นดินนี้ เดินเหยียบไปในถิ่นใด ขอให้มันร้อนรนดังถูกเพลิงเผา มันผู้ใด คิดล้มล้างกษัตริย์ผู้ทรงทศพิธ ของให้มันผู้นั้นเกิดเป็นคนอนาถทุกชาติไป

#6 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 14:39

ยินดีต้อนรับคนไม่กลางค่ะ

#7 -เจ๊ม้าม-

-เจ๊ม้าม-

ขาประจำ

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 14:40

ไม่ต้องฝากก็ได้ค่ะ ที่นี้ไม่รับฝากใครอยู่แล้ว คุณจะอยู่ฝ่ายไหนก็ได้ เพราะที่นี้ให้เสรีคุณอย่างเต็มที่เท่าที่ไม่ผิดกฎของบอร์ด

ถ้าโดนต้อนรับหนักหน่อยก็อดทนด้วยละกัน เพราะกาลเวลาจะเป็นเครื่องพิสูจน์ตัวคุณเอง สวัสดีค่ะ

#8 Process_E

Process_E

น้องใหม่

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 14:41

5 ปีที่แล้วผมยังเพิ่งจบมาใหม่ๆครับ เข้ามาอ่านแล้วแต่ละคนความรู้พวก รัฐศาสตร์ เศรษฐศาสตร์ การเมืองค่อนข้างแน่นกันครับ ผมความรู้ยังน้อยเลย เข้ามาอ่านอย่างเดียวครับ

#9 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 14:42

โห.... แอบอ่านมาตั้ง 5 ปี แสดงว่าตามมาจากบอร์ดเก่าสิครับ

การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#10 ตะไบเล็บ

ตะไบเล็บ

น้องใหม่

• Banned

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 14:43

ยินดีต้อนรับค่ะ

#11 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 14:46

ถ้าออกตัวว่าไม่เป็นกลางแบบนี้ แสดงถึงธาตุแท้ที่เป็นกลางบนความถูกต้องอย่างแท้จริง

ต่างจากที่ผ่านๆมา พอแม่งออกตัวเป็นกลางทีไร จะตามมาด้วยการด่าประชาธิปัตย์เชียร์เสื้อแดงแม่งทู้กกก...ที

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#12 antiseptic

antiseptic

น้องใหม่และซิง

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 14:46

เราโพสต์เวลาเดียวกันเรย 14.35 :wub:

ต้องเป็นเนื้อคู่กันแน่ๆ :D
"We all make choices. But in the end, our choices make us."Andrew Ryan

#13 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 14:47

5 ปีนี้ นานกว่าผมอีกผมพึ่ง 3 เอง เห็นแล้วชอบเลยสมัครเลย ไม่ลังเล

แน่ะ หาว่าเขาลังเล
ขอเสี้ยมหน่อยเถอะ

#14 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:11

ตั้ง 5ปีเหรอ ตอนนั้นยังหลงอยู่ที่รัสเซียเลย

#15 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:11

รับน้องใหม่...๑ ( ไปเผาบ้านไอ้ ..คางคก .. )
๒ ( ไป..เอ.นึกได้แล้วจะบอก )...สวัสดี..

#16 ter162525

ter162525

มหาอำมาตย์ใต้พระบาทตลอดกาล

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:16

ไม่เป็นไรครับผมทะเลาะกับคนได้ทุกคนครับแต่ไม่ทะเลาะกับคนกลาง ครับ เพราะถือคติว่าอย่าเล่นขี้เดี๋ยวมันจะเลอะตัว อิอิอิ ว่าแต่เราจะทะเลาะเรื่องไรกันต่อดี อิอิอิ :) :)
บรรพชนเป็นพยาน ข้าลูกหลานแผ่นดินท่าน ขอสาปส่ง มันผู้ใด ทรยศ คดโกงชาติ ขายแผ่นดิน ขอให้มันบรรลัย อย่าได้มีสุขในแผ่นดินนี้ เดินเหยียบไปในถิ่นใด ขอให้มันร้อนรนดังถูกเพลิงเผา มันผู้ใด คิดล้มล้างกษัตริย์ผู้ทรงทศพิธ ของให้มันผู้นั้นเกิดเป็นคนอนาถทุกชาติไป

#17 แมวกระป๋อง

แมวกระป๋อง

ประชาแมวธรรมดา

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:18

น้องใหม่ ไปยืนไว้อาลัยหลุมศพคุณเฟคมารึยังครับ?
เพราะผมคือประชาชนของในหลวง

#18 HardmaN

HardmaN

ขาประจำ

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:24

สวัสดีครับ

#19 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:41

ผมแดงแท้ ยินดีต้อนรับครับ

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#20 Mike Saimai

Mike Saimai

ขาประจำ

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:56

*เราอยู่ได้ทุกวันนี้ ก็เพราะเรามีฐานะความจนที่มั่นคง***ไม่โกรธ ไม่เกลียด แต่จำได้ทุกรายละเอียดที่ทำ*****อดึตช่างมัน ปัจจุบันช่างเเม่ง***

#21 ปังตอ

ปังตอ

ขาประจำ

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:27

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ผมไม่เป็นกลางนะครับเพราะระหว่างดีกะชั่วผมเลือกฝ่ายดี

สวัสดีครับ...แจกแจงรายละเอียดของดีกับชั่วหน่อย
แบบกลัวว่าจะมองไม่เหมือนกันน่ะครับว่าอันไหนดีอันไหนชั่ว....เอิ๊กกกกกกกส์

ลูกหลานที่รัก จงจำปฏิปทานี้ไว้ “ถ้ามีความจำเป็นเราต้องเสียสละเพื่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และปวงชนชาวไทย แม้แต่ชีวิตก็ต้องยอม”

#22 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:51

นายกฯ วัน ๆ ทำไรบ้างเนี่ยะ

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#23 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:53

ไม่เป็นไรครับผมทะเลาะกับคนได้ทุกคนครับแต่ไม่ทะเลาะกับคนกลาง ครับ เพราะถือคติว่าอย่าเล่นขี้เดี๋ยวมันจะเลอะตัว อิอิอิ ว่าแต่เราจะทะเลาะเรื่องไรกันต่อดี อิอิอิ :) :)

เรามีเนื้อคู่อีกคู่แระ :wub: Bromance..... :P

#24 Natsu_Dragneel

Natsu_Dragneel

ขาประจำ

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:54

น้องใหม่เช่นกันครับ เพิ่งสมัครวันนี้ ติดตามมาได้สักพักแล้วเหมือนกัน ขอฝากตัวด้วยอีกคนครับ

เคยเป็นอดีต พธม.มาก่อน แต่ตอนนี้เลิกแล้วเพราะเบื่อแนวร่วมที่มีแต่ความคิดหมาๆ(เหมือนสมาชิกคนนึงในเว็ปนี้เลย ซึ่งผมคงไม่ต้องเอ่ย)กับแกนนำลิ้น 2 แฉกอย่างแป๊ะลิ้มครับ บอกไว้ก่อนว่าผมไม่เป็นกลางนะครับ แต่ผมเลือกเข้าข้างสิ่งที่ถูกต้อง

#25 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:01

แวะมาต้อนรับครับ คุณ Process คุณ นัตสึ

ปล. ผมรับฝากแต่เงินนะ .. :ph34r:

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#26 butadad

butadad

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:18

ช่วงนี้ผมเป็นโรคกลัวน้องใหม่ครับ แต่ก็ยินดีต้อนรับนะครับ
แต่ขอนิดนึงนะครับ อย่าตั้งกระทู้พรรณา ถึงตัวเองบ่อยๆเหมือนน้องใหม่บางคนนะครับ

#27 NoOaK

NoOaK

ขาประจำ

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:23

โห.. ผมก็น้องใหม่ไม่นานมานี้เช่นกันนะคร้าบ

ผมก็เลือกข้างนะ ข้างความถูกต้องเช่นกันครับ

เบื่อคนกลางในเสรีไทยเช่นกัน อ่านแล้วเข้าไม่ถึงในความคิดกลางกลวงพวกนี้จริงๆ

#28 KatsuraKotarou

KatsuraKotarou

น้องเก่า

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:28

ยินดีต้อนรับครับ ผมก็แอบส่องมา 2 ปีเหมือนกัน เพิ่งสมัครเมื่อไม่กี่เดือนนี้เอง เข้ามาใหม่โดนพี่ๆเค้าจับสอบสวนแทบแย่แน่ะ 55

#29 Charlie

Charlie

ขาประจำ

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:29

รับน้องใหม่...๑ ( ไปเผาบ้านไอ้ ..คางคก .. )
๒ ( ไป..เอ.นึกได้แล้วจะบอก )...สวัสดี..

ผมชอบข้อ 1 อะ

คนดีจริงไม่โกงที่วัด ไม่ยุแยงให้คนแตกแยก ไม่หลอกคนอื่นให้มารับเคราะห์ตายแทน

#30 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:29

น้องใหม่เช่นกันครับ เพิ่งสมัครวันนี้ ติดตามมาได้สักพักแล้วเหมือนกัน ขอฝากตัวด้วยอีกคนครับ

เคยเป็นอดีต พธม.มาก่อน แต่ตอนนี้เลิกแล้วเพราะเบื่อแนวร่วมที่มีแต่ความคิดหมาๆ(เหมือนสมาชิกคนนึงในเว็ปนี้เลย ซึ่งผมคงไม่ต้องเอ่ย)กับแกนนำลิ้น 2 แฉกอย่างแป๊ะลิ้มครับ บอกไว้ก่อนว่าผมไม่เป็นกลางนะครับ แต่ผมเลือกเข้าข้างสิ่งที่ถูกต้อง

อย่างนี้ ต้องไปคุยกะ แพรต หน่อย ฮาาาาาา
กะลังคุยที่ http://webboard.seri...ะว่า-phat-เจ็บ/รู้นะว่า-phat-เจ็บ
/

Edited by redfrog53, 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:30.

#31 ความตาย ของผม

ความตาย ของผม

ขาประจำ

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:31

..................................................................................................................................
ในที่สุด แมนตู ของยู ก็ตกรอบ UPA ทำไมมันเป็นงี้

#32 ความตาย ของผม

ความตาย ของผม

ขาประจำ

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:34

อย่างนี้ ต้องไปคุยกะ แพรต หน่อย ฮาาาาาา
กะลังคุยที่ http://webboard.seri...ะว่า-phat-เจ็บ/รู้นะว่า-phat-เจ็บ
/

อย่าไปเลยครับ โดนมาแล้ว เหมือนกับนังคุยกับ...... เลยครับ เพราะเราเสนอความคิดเราเข้าไป ยังไงก็ไม่รับอยู่ดี เค้าคนนั้นมีหน้าที่เหมือนกับใบปลิวนะครับ กระจายคำสั่งต่อไปอย่างเดียว

Edited by ความตาย ของผม, 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:35.

ในที่สุด แมนตู ของยู ก็ตกรอบ UPA ทำไมมันเป็นงี้

#33 MZero

MZero

น้องเก่า

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:37

ผมก็ตามมาจากบอร์ดเก่า แต่ความเก่าขนาดห้าปีคงสู้ไม่ได้ เพราะผมเพิ่งติดตามมาปีกว่ายังเก๋า สู้ จขกท. ไม่ได้ครับ = =

#34 Natsu_Dragneel

Natsu_Dragneel

ขาประจำ

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:37

/

อย่าไปเลยครับ โดนมาแล้ว เหมือนกับนังคุยกับ...... เลยครับ เพราะเราเสนอความคิดเราเข้าไป ยังไงก็ไม่รับอยู่ดี เค้าคนนั้นมีหน้าที่เหมือนกับใบปลิวนะครับ กระจายคำสั่งต่อไปอย่างเดียว

ไม่ทันแล้วครับ จัดไปเรียบร้อยแล้ว 5555+

นั่งด่ากับแพร่ดมันส์ดีครับ เพราะแบบนี้แหละผมถึงได้ถอนตัวออกมา ส่วนนึงก็เพราะเบื่อแนวร่วมที่มีความคิดหมาๆแบบแพร่ดนี่แหละ

#35 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:52

ยินดีต้อนรับครับผมคนกลางครับ ชอบแม้ว เชียร์มาร์ค รักสนธิ

#36 Alone

Alone

ขาประจำ

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:13

กล้าเข้ามาทักเพราะจขกท. ออกตัวว่า "ไม่กลาง" ครับ
ถ้าจขกท. ออกตัวว่า "กล๊างกลาง" ผมคงอยู่เงียบๆ
แบบว่าช่วงนี้ผมขยาด "คนกลาง" น่ะ

ยินดีต้อนรับนะครับ enjoy your stay :)

#37 เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:47

ช่วงนี้สมาชิกใหม่เข้ามากันคึกคัก ยินดีต้อนรับครับ

ปล.ผมไม่ค่อยจะระแวงน้องใหม่นะครับ อ่านปุ้บก็รู้ปั้บว่ามาจากข้างไหนยังไง แต่ผมเกลียดพวกควายกลาง กล้าง กลาง มากกว่า พอออกตัวว่าเป็นกลางเสร็จก็เริ่มด่ามาร์คอวยแม้วเชียร์อีปู ทำอย่างกับคนที่นี่ไม่มีสมองอย่างนั้นแหละ

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#38 DOLBY DIGITAL

DOLBY DIGITAL

ขาประจำ

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:40

ถ้าออกตัวว่าไม่เป็นกลางแบบนี้ แสดงถึงธาตุแท้ที่เป็นกลางบนความถูกต้องอย่างแท้จริง

ต่างจากที่ผ่านๆมา พอแม่งออกตัวเป็นกลางทีไร จะตามมาด้วยการด่าประชาธิปัตย์เชียร์เสื้อแดงแม่งทู้กกก...ที

อ่านปุ๊ปขำก๊ากเลย นึกถึงใครบ้างคน

สวัสดีครับน้องใหม่เหมือนกันครับ

สิ่งที่ควรปฏิรูปที่สุดไม่ใช่การเมือง แต่เป็นนักการเมือง

" นรชาติวางวาย  มลายสิ้นทั้งอินทรีย์

สถิตทั่วแต่ชั่วดี  ประดับไว้ในโลกา "

#39 วันศุกร์

วันศุกร์

ขาประจำ

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:42

:( Why I have never got a รับน้องใหม่ aaaa

Welcome kaa - I'm also pretty new :)

You can't fix stupid - Ron White

You can have your own opinion, but not your own facts - Daniel Patrick Moynihan

"A society is judged by how it treats its animals and elderly"

#40 Tiger Lily

Tiger Lily

ขาประจำ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 00:04

แหม.แอบอ่านอยู่นาน. แต่ไหนๆ กระทู้นี้น้องใหม่เยอะดี. ขอมาร่วมแนะนำตัวด้วยคน. น่าจะยังทัน. (มั้ง).
สวัสดีทุกท่านนะคะ. มีอะไรผิดพลาดเมื่อไหร่ก็ตักเตือนกันด้วยนะคะ. :)
If every man did the little he could — what a different world!Evelyn Beatrice Hall

#41 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 00:20

ฝากตัวด้วยคน :D
We love fender.

#42 คลำปม

คลำปม

สลิ่มเต็มขั้นจ้า

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:45

กล้าเข้ามาทักเพราะจขกท. ออกตัวว่า "ไม่กลาง" ครับ
ถ้าจขกท. ออกตัวว่า "กล๊างกลาง" ผมคงอยู่เงียบๆ
แบบว่าช่วงนี้ผมขยาด "คนกลาง" น่ะ

ยินดีต้อนรับนะครับ enjoy your stay :)

ยินดีต้อนรับด้วยคนครับ

และ Like ผมหมดครับ ขอ Quote ข้อความคุณ 4l0n3 แทน

ผมเห็นด้วยเลยครับว่าเรื่องการเมืองใครอ้างตัวเองเป็นกลางล่ะแดงแจ๋ซะเยอะ 55
(แต่ก่อนเล่นพันทิปเสื้อแดงนี่อ้างตัวเองเป็นกลางบ่อยมากก)

คือพอเริ่มอคติว่าตัวเองเป็นกลางมันก็มองอะไรเป็นเหตุเป็นผลได้ยากแล้วครับ

ผมเองไม่กลางชัวร์ แถมก็ไม่ได้คิดว่าตัวเองถูกต้อง 100%ด้วย

เพราะพอผมเชื่อว่ามาร์คเป็นคนดีมีความสามารถเท่าที่ผลผลิตของสังคมไทยจะมีได้

จากนั้นผมก็เอาใจช่วย+เข้าข้างมาร์คเสมอมาครับ

และคงเป็นเช่นนี้จนกว่าจะมีคนที่ดีกว่านี้ ผมจึงจะย้ายข้างไปเชียร์คนนั้น

ผมอยากได้คนดีมีความสามารถมาเป็นผู้นำของไทยครับ เพราะผมรักประเทศนี้

ผมลำเอียงมาทางประเทศไทยสุดโต่ง ผมเป็นกลางระหว่างไทยกับเขมรไม่ได้ ผมไม่ใช่เปาบุ้นจิ้น

Edited by คลำปม, 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:49.

วิธีการยุติระบอบทักษิณ

ก็แค่เพียงทำให้คนไทยส่วนใหญ่ "ฉลาด"

#43 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:51

น้องใหม่เหมือนกันครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย

#44 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:51

ตามข่าวมาจากแนวหน้าฮับ

#45 ทักษิณี

ทักษิณี

ขาประจำ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 02:11

น้องใหม่เหมือนกัน ปกติไปโผล่ในเฟซบุ้กคร้าบบ แต่ที่นี่ ตามอ่านนานแล้ว พึ่งสมัครสมาชกตอนต้นปี แต่กล้าโพสต์วันนี้เอง

ชะนีขี่ควายแดงมิเคยพ่าย

Posted Image ปูฟายปู้ป้าย Posted Image

เพื่อพี่ เพื่อตระกูล เพื่อผัว มิเกรงกลัวสิ่งใด แหล และ โง่ ไว้ก่อน ร่อนร่านกรีดกราย คล้ายจะสวย น่าเกรงขรามลิ่วล้อควายแดง

#46 whiskypeak

whiskypeak

ขาประจำ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 02:55

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนในกระทู้นี้เลยล่ะกันนะครับ
ตามมาจากเว็บดราม่า จากกระทู้สุดฮ๊อต "มาย สลิปเงินเดือน" ของคุณ Jaidee 20
แบบว่า อ่านเว็บนี้แล้ว บอกได้คำเดียว "ถูกจริต" อย่างแรง

ปล.ก่อนหน้านี้เข้าแต่ ราชดำเนิน กับ โต๊ะข่าวใน พันทิป บอกได้คำเดียว "หงุดหงิด" ชิ๊อ๋าย

ถูกใจเสื้อแดง ของแพงไม่ว่า โดนโกงไม่ด่า ขอแค่ตระกูลชินนรกเป็น นายก พอ..

#47 เช never die

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 03:08

น้องใหม่เหมือนกันครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย

น้าแคนไม่ใช้ล็อกอิน "คนบาป" แล้วหรือครับ

#48 เช never die

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 03:12

เพิ่งจะรู้ว่ากระทู้นี้เป็นกระทู้รวมน้องใหม่

#49 Uranus

Uranus

ขาประจำ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 03:15

ยินดีต้อนกลับ ครับ

เอ้ย ต้อนรับครับ