Jump to content

ขอหลักฐานว่า "ปลื้ม" ลูกชวน ซื้อรถ BMW Z4 ด้วยเงินของตัวเองทีครับ

• Please log in to reply
61 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 PookLook

PookLook

ขาประจำ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:55

มีหลักฐานไหมครับว่ารถคันนี้ซื้อด้วยเงินตัวเอง? นอกจากคำบอกเล่าของเจ้าตัวเอง ใครมีช่วยเอาหลักฐานมาโชว์ให้ดูหน่อยครับ :P

#2 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:56

มัยไม่ขอจากปลื้มเขาเลยล่ะ มาขอจากบอร์ดทำไม
ตูไม่ใช่ปลื้ม ตูจะมีมั้ย?
:angry:

ปล. โปกไปเที่ยวไหนปะ ตอนสงกรานต์? ร้อนเนอะวันนี้
gladiator 1.jpg

#3 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:58

ขอหลักฐานหน่อยครับ

ที่ว่า'โปกเคยมีแฟนเป็นคนสวิสฯ ชื่อ "ดอริส"

:P :P

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#4 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:58

มาแปลกแฮะ วันนี้ปุ๊กลุ๊กไม่มีโพลมาลงเหรอ :huh:
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#5 Solid Snake

Solid Snake

แดงกำมะลอ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:00

ก็เงินตัวเองนะแหละ แต่ใครจะให้มาก็อีกเรื่องหนึ่ง :lol: :lol:

#6 i-am-thai

i-am-thai

ขาประจำ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:00

ขอกับเจ้าตัวเขาสิครับ

คนในบอร์ดนี้เขาจะมีได้ไง

เล่นตลกรึเปล่าครับเนี่ย

#7 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:04

ขอกับเจ้าตัวเขาสิครับ

คนในบอร์ดนี้เขาจะมีได้ไง

เล่นตลกรึเปล่าครับเนี่ย

พวกกากแดงเค้าคงชินกับพวกเดียวกันที่ "รู้มันทุกเรื่อง"
ยังกะไปนอนใต้เตียง
เลยเอามาใช้กับพวกเรานะครับ

#8 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:05

ไปที่ สรรพากร สิโปกฯ

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#9 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:07

มาถึง ก้อฮาาาเมทเลยนะโป๊กฯ

#10 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:09

อืมมมม ปุกคิดว่าบอร์ดเสรีไทย เป็นอะไรเหรอ

อับดุล
เอ๊ย
ถามได้
ตอบได้

:lol: :lol: :lol:

#11 ปูผิดหีบ

ปูผิดหีบ

ขาประจำ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:09

*
POPULAR

ขอหลักฐานว่า "แม้ว" พี่Eปู ซื้อเครื่องบินเจ๊ทส่วนตัว ด้วยเงินของตัวเองที่ไม่ได้โกงชาติมาทีครับโปก

มีหลักฐานไหมครับว่าเครื่องบินลำนี้ซื้อด้วยเงินตัวเอง? ไม่ใช่เงินโกงชาติ นอกจากคำบอกเล่าของเจ้าตัวเอง โปกช่วยเอาหลักฐานมาโชว์ให้ดูหน่อยครับ

Edit คำผิด

Edited by ขลำดำ, 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:14.

โกงชาวนา ฆ่าเด็กตาย ขายแผ่นดิน โคตรชั่วตระกูลชิน...!

#12 ชัยนาท

ชัยนาท

น้องเก่า

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:10

วันนี้โปกมาแปลก

#13 ท่าษายติณหัก

ท่าษายติณหัก

ขาประจำ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:11

แล้วถ้ามีคนไปขอสูติบัตรไอ้แม้วกับโปก
โปกมีให้ป่ะ :lol: :lol: :lol:
ท่าษายติณหัก= ท่า สาย ติน หักมาเล่นผวนคำกันไหม

#14 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:14

1. เขาไม่ได้ซื้อด้วยเงินกรู
2. เขาไปยืมเงินเอ็งรึเปล่าละ Pook ? (ถ้ามีหลักฐานก็เอามาโชว์)
3 หากเขาไปยืมเงินคนอื่น และมีหลักฐานว่าเขาไปยืมเงินใครมา..Pook ก็เอามาโชว์ ซิ ?

ช่วงนี้อากาศมันร้อน เสื้อแดงมันเลยออกแนวเพี้ยนๆกันไปหมด
มีปัญญาตั้งกระทู้ กะโหลกกะลาแค่นี้เองหร๋อ.. -_-

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#15 nnnn43

nnnn43

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:15

มีเงินปล่อยกู้ กรุงไทยโอนเข้าบัญชีมาให้ 17 ล้านป่าวนะ :lol:
ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#16 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:24

มันเป็นเรื่องส่วนตัวหรือเรื่องการเมือง เรื่องอื่นๆ ล่ะครับ ไอ้คุณโปก
เรื่องส่วนตัวก็ไปถามเขาเอาเองสิครับ ใครจะไปรู้ด้วย แล้วไม่ทราบว่าจะไป สอ ใส่เกือก กับเรื่องรถคนอื่นเขาทำไมครับ ถามกวนเบื้องล่างจริงๆ
แล้วสมมุติถ้าเขาไม่ได้ใช้เงินตัวเองไม่ทราบว่ามันทำให้ลำบากส่วนไหนของโปก เหรอครับ
แล้วถ้าเขาซื้อด้วยเงินตัวเอง โปกจะก้มกราบเขาเหรอครับ?

ไม่มีอะไรทำเอาผลงานปูว์ยิ่งลักษณ์มาโพสชาบูๆ แปะๆ ไว้เหมือนเดิมก็ได้

Edited by ดาร์ค สวอน, 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:56.

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#17 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:24

โปกลุก ขอดูpassport ประทับตรา สวิต
ขนาด ไจรัน20 ยังกล้าโชว์ slip เงินเดือนเลย

หรือไม่ก็เอารูปถ่ายคู่ Doris ที่ สวิต

กล้า กล้า หน่อย อย่าดีแต่โม้

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#18 audy-007

audy-007

น้องเก่า

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:29

ความร้อนคงทําให้สมองแดงเพี้ยนๆนะ....

#19 NoOaK

NoOaK

ขาประจำ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:29

โปกลุก หมดความคิดแล้วสินะ

มีหัวไว้เพื่อคั่นหูอย่างเดียว

#20 MOD X

MOD X

Moderator

• Moderators

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:30

แล้ว Pook มีหลักฐานอะไรว่าเค้าเอาเงินคนอื่นมาซื้อครับมีหรือเปล่า

---------------------------------------

#21 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:34

โป๊กฯ ลองไปถาม สิริ ซิ!!

#22 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:48

*
POPULAR

เจตนาของ Pooklook ก็ต้องการจะหาเรื่องว่าพ่อเขาคอรัปชั่นน่ะแหละ เคยรู้ไม๊ว่าคุณชวน หลีกภัย เป็น สส.มาตั้งแต่ปี 2512 เฉพาะเงินเดือน สส. เป็นเวลากว่า 40 ปี เขาก็ควรจะมีสมบัติให้ลูกได้ไม่น้อย เพราะตัวคุณชวนเองไม่สุรุ่ยสุร่าย ชั้นเองทำงานมาเกือบ 40 ปี เงินเดือนน้อยกว่า สส. ยังมีสมบัติไว้ให้ลูก มากกว่า 10 ล้าน ขนาดตัวเองใช้เงินไม่คิดชีวิตแล้วนะ ไม่เห็นมีอะไรต้องสงสัยเพื่อแสดงวิสัยทัศน์ห่วยๆ เลย ที่ควรทำน่าจะไปสงสัยว่าตอนทักษิณเข้ามาเป็นนายก แจ้งว่ามีทรัพย์สิน 20000กว่าล้าน ทำไมตอนนี้ถึงมีมากกว่าแสนล้าน (ความจริงน่าจะมีประมาณ 3หรือ4แสนล้าน แต่เอาไปซุกไว้ต่างประเทศ)

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

#23 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:02

ขอหลักฐานที่นางนกแก้วไม่ได้ ว.5 ที่ 4SS ด้วยนะ

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#24 -เจ๊ม้าม-

-เจ๊ม้าม-

ขาประจำ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:05

มาขอหลักฐานทำไมคะ เรื่องนี้ใครๆก็รู้

#25 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:10

ที่ว่า'โปกเคยมีแฟนเป็นคนสวิสฯ ชื่อ "ดอริส"

และขอหลักฐานด้วยว่า..
คนสวิส พูดภาษาสวิส
นี่เกี่ยวกะโปกเองเลยนะ
น่าจะหาไม่ยากใช่มั้ย ;)

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#26 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:11

มีหลักฐานไหมครับว่ารถคันนี้ซื้อด้วยเงินตัวเอง? นอกจากคำบอกเล่าของเจ้าตัวเอง ใครมีช่วยเอาหลักฐานมาโชว์ให้ดูหน่อยครับ :P

จะกล่าวหาคนอื่นก็หาหลักฐานมายืนยัน มาแถกกล่าวหาให้คนอื่นหาหลักฐานมาปฏิเสธ พวกชั่วแต่กำเนิด

#27 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:12

กระโปกลุกมันเป็นประเด็นตรงไหนมิทราบ
หรืออิจฉา ที่เค้ามีเงินซื้อ

แต่ีที่รู้ๆ น้องปลื้มเค้าทำงานมาตั้งนานแล้วนะ
ไม่ได้แบมือขอพ่อแม่ เหมือนอีโอ๊คหรอก รู้ไว้ซะ ....

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#28 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:17

สมุติว่าให้ไม่ได้

คุณจะให้ศาลรัฐธรรมนูฐมีคำสั่งไล่เขาออกจากหุ้นส่วนบริษัทเขาเอง และห้ามรับตำแหน่งใดๆในบริษัทและทรัพยสินเขาเอง 5 ปีหรือ

โทษที่ นี้ลูกชวน

ไม่ใช่ลูกสมชาย หลานทักษิณ

#29 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:19

แล้ว Pooklook ก็ไม่เข้ากระทู้ตัวเอง อีกเลย :lol:

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#30 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:28

ปุ๊กลุ๊กจะกล่าวหาเขามาเอาเงินพ่อมาซื้อ ตัวคุณสิต้องหาหลักฐานมายืนยันข้อกล่าวหา ไม่ใช่กล่าวหาลอยๆแล้วให้เขาเอาหลักฐานมาให้

งี้ตำรวจจับผู้ร้ายก็ไม่ต้องหาหลักฐานดิ กล่าวหาได้เลย แล้วให้มันหาหลักฐานมาแก้ข้อกล่าวหา

ตรรกกะควายๆแบบนี้คงมีแต่ปุ๊กลุกเท่านั้นที่คิดได้

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#31 rujikate

rujikate

ขาประจำ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:34

ก๊ากกกกกกกกกก ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า

อีกหนึ่งหลักฐานที่บ่งบอกว่า

ฉายาควายแดงไม่ได้ได้มา เพราะโชคช่วย -_-

#32 Moo3storey

Moo3storey

ขาประจำ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:36

คนจ่ายบัตรเติมเงินคงกำลังทำแบบนี้

พานด๊องแด๊ง และ ครอบครัวชินาตร้าขอไว้อาลัยให้มุขของปุ๊กลุก

Edited by Moo3storey, 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:44.

#33 pream

pream

ขาประจำ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:37

โปกเริ่มไร้สาระลงเรื่อยเลย มือตกไปเยอะนะเรานะ

#34 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:39

ผมเชื่อว่ามันมีแฟนคนสวิสฯ จริงครับ แต่แฟนมันน่าจะเป็นผู้ชาย
ไม่ต้องมีหลักฐานผมก็เชื่อครับ
ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#35 Alone

Alone

ขาประจำ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:55

คุณโปกครับ หากคุณจะกล่าวหาว่าคุณปลื้ม "เขาไม่ได้ซื้อ BMW คันนี้ด้วยตัวเขาเอง"
คุณก็ควรจะหาหลักฐานมาสนับสนุนคำพูดของคุณแทนที่จะมาให้คนอื่นช่วยหาหลักฐานว่า
"เขาซื้อด้วยเงินของตัวเอง" หากคุณไม่มีหลักฐานก็กรุณาอย่ามาตังกระทู้กล่าวหาเขาชุ่ยๆ นะครับ
ไม่งั้นผมจะขอหลักฐานว่า "ทักษิณไม่ได้โกงประเทศ" หรือ "นางยกไม่ได้ไปพบใครที่ 4ss"
เป็นการแลกเปลี่ยนกับหลักฐานทีคุณขอ

หากคุณอยากรู้จริงว่าเขาซื้อด้วยเงินใครก็เมล์ไปถามเจ้าตัวเขาเลยสิครับมาถามในนี้ทำไม -_-

#36 zeus

zeus

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:58

ใคร มีเบอร์โทร กับ เฟส ของ ปลื้ม ก็ให้ จขกท เขาหน่อย ให้เขาไปถามเจ้าตัวเอาเอง เหอะๆ

#37 คนบ้านนอก

คนบ้านนอก

ร้านเก่า เจ้าเดิม

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:24

Posted Image Posted Image

รถสวยนะ

อยากให้เมืองไทย เป็นเหมือนเดิม 

#38 samepong

samepong

ขาประจำ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:55

จขกท.ครับ การซื้อรถมันไม่ผิดกฎหมายนะครับ ไม่ต้องมาแสดงความบริสุทธิ์ให้ใครรับทราบ อย่าบ้า
รัฐธรรมนูญไม่ใช่ ประชาธิปไตย ความเสมอภาคบนหลักการที่ถูกต้องต่างหากคือ ประชาธิปไตยรัฐธรรมนูญไม่สามารถสร้างประชาธิปไตยได้ คนที่ใช้รัฐธรรนูญต่างหากจะเป็นผู้สร้างประชาธิปไตย

#39 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:26

*** & สะ-เออะ.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ปล.ปุ๊กลุ๊กมีหลักฐานอ้างอิงไหมว่า......
นายกฯ ว.5 4ss ประชุมหารือกับนักธุรกิจอสังหาริมทรัพย์ 7 คน......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Edited by ปุถุชน, 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:27.

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#40 Animal Farm

Animal Farm

ขาประจำ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:45

ปลื้มเป็นลูกอดีตนายก แต่เขาก็เป็นแค่คนทำงานเสียภาษีอย่างคนธรรมดาอื่นๆทั่วไป เอ็งมีสิทธิ์อะไรมาขอดูหลักฐานจากเขา
ไว้เขาลงสมัครส.ส.เมื่อไหร่ เอ็งค่อยมาร้องขอหลักฐานจากเขาสิวะ ไอ้ควายแดง พรรค ปชป ไม่เหมือนพรรคเผาไทยหรอก
นางยกปูแดงซุกหุ้นซุกเงินช่วยพี่ชายโดยอ้างว่าเป็นของตัวเอง เอาไปซื้อโน่นสร้างนี่เป็นเงินเท่านั้นเท่านี้ แต่พอศาลขอหลักฐานใบเสร็จกลับหามาให้ไม่ได้สักใบ
Thugsin ชื่อภาษาอังกฤษแบบเท่ๆของทักษิณ Thug = อันธพาล ผู้ก่อการร้าย Sin = บาปกรรม สิ่งเลวร้าย

#41 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 00:01

พวกชอบขอหลักฐาน จะเอาหลักฐานไปเบิกเงิน หรือ บัตรเติมเงินเหรอ ไอ้โปก
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#42 TH_BorderBoy

TH_BorderBoy

สมาชิกใหม่มาก

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 00:07

โง่ซ้ำซาก
ข้าวของแค่ขึ้นราคา อย่าเรียกว่าของแพง เดี๋ยวเสื้อแดงเขาเคืองเอา

#43 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 00:44

ผมเชื่อว่ามันมีแฟนคนสวิสฯ จริงครับ แต่แฟนมันน่าจะเป็นผู้ชาย
ไม่ต้องมีหลักฐานผมก็เชื่อครับ

ก็แฟนโปกเขาชื่อ ดอ-ริด

#44 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:03

กระทู้นี้เกี่ยวกับการเมืองยังไงครับ ปุ๊กลุ๊กช่วยบอกที
ถ้าตอบไม่ได้ อยากรบกวน mod ช่วยจัดการด้วยครับ
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#45 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:27

พวกชอบขอหลักฐาน จะเอาหลักฐานไปเบิกเงิน หรือ บัตรเติมเงินเหรอ ไอ้โปก

ไม่ต้องแนะนำ ไม่ต้องบอก....
ทุกวันนี้คัดลอก ถ่ายสำเนากระทู้/คคห.ไปเป็นหลักฐานเบิก'บัตรเติมเงิน'อยู่แล้ว...........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#46 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:32

กระทู้นี้เกี่ยวกับการเมืองยังไงครับ ปุ๊กลุ๊กช่วยบอกที
ถ้าตอบไม่ได้ อยากรบกวน mod ช่วยจัดการด้วยครับ

กระทู้นี้เกี่ยวกับการเมืองยังไงครับ ปุ๊กลุ๊กช่วยบอกที ถ้าตอบไม่ได้ อยากรบกวน mod ช่วยจัดการด้วยครับ

ไม่ต้องแนะนำ ไม่ต้องบอก.... ทุกวันนี้คัดลอก ถ่ายสำเนากระทู้/คคห.ไปเป็นหลักฐานเบิก'บัตรเติมเงิน'อยู่แล้ว........... ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ผมช่วยปุ๊กลุ๊ก....ฮา

นี่เป็นกระทู้ชื่นชม'บัตรเติมเงิน'ของนักโทษหนีคุกไง......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Edited by ปุถุชน, 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:33.

#47 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:49

ชื่อ ดอรีส หรอกรึ นึกว่า ดอเลส :D
We love fender.

#48 Chayen

Chayen

น้องใหม่

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 02:10

ขอสามคำสำหรับ Pooklook หน่อย

VRZO

#49 Democrat

Democrat

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 02:20

ไม่ตอบ เพราะไม่มีสาระสำคัญ

จะเงินใครมันก็เรื่องของเขา ไม่ได้โกงมาเหมือนไอ้ชั่วบางตัวละกัน

ถึงจะเงินพ่อก็เหอะ เหนื่อยมาทั้งชีวิต ซื้อรถคันนึงให้ลูก มันผิดตรงไหน

ไม่เหมือนไอ้ขี้โกงบางตัว ลูกทำไรไม่เป็น ซื้อกล้องราคาเท่ารถ ปัญญาอ่อนจริงๆ ผลาญเป็นอย่างเดียว
RIP Thailand...BLUESKY Channel ดูย้อนหลังทาง Youtube >> http://www.youtube.c...LUESKYCHANNELTH

#50 voodoo

voodoo

ไม่เป็นกลาง

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 02:42

ขอสามคำสำหรับ Pooklook หน่อย

VRZO

Fus ro dah
" สลิ่มที่ไม่กล้่าเปิดตัวต่อสาธารณชนเท่าไรนัก เนื่องจากไม่ได้ทำประกันอัคคีภัย "

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน