Jump to content

- - - - -

แดงถ่อย ไล่ด่า ตั๊ก บงกช ที่พัทยา

• Please log in to reply
121 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:15

อยากบอกกับทุกคนที่มีความคิดเห็นเหมือนกับตั๊กว่า อย่าหยุด อย่ากลัว คุณไม่ได้ทำอะไรผิด คุณรักสถาบัน คุณรักชาติ คุณแสดงออกไปเลยเต็มที่ในด้านที่ไม่ทำให้ใครเดือดร้อน อย่าไปยอมแพ้ให้กับพวกที่มันหวังจะสร้างให้สิ่งผิดกลายเป็นเรื่องถูกต้อง ทำไมเราต้องยอมให้กับพวกที่ไม่รักษากฎหมาย ทำไมเราต้องยอมให้พวกที่ใช้ประชาธิปไตยมาอ้างในการทำผิด ถ้าเรายอมพวกมันก็พร้อมที่จะทำให้ประเทศนี้กลายเป็นบ้านป่าเมืองเถื่อน เราต้องออกมาสู้
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#52 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:16

พวกควายแดงพวกนี้ ไม่เป็นโสเภณี ก็เป็นแมงดา ถึุงได้ทำแบบนี้ การกระทำไร้การศึกษาเอามากๆ

#53 แสนสุข

แสนสุข

น้องเก่า

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:21

ทีอีปูโดนคนวิจารณ์ แดงบอก รังแกผู้หญิง

แล้วถึงขั้นไปไล่ล่า คุณตั๊ก อย่างงี้คงเป็นวิธีให้เกียรติเพศแม่ของเสื้อแดงซินะ

#54 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:23

แดงมีแต่พวกการศึกษาต่ำ ถ่อย สถุล กุ๊ย เวลาพวกมันตาย ผมเดาได้เลยว่า ทำไมพวกมันถึงตายโหง
อย่างแท๊กซีควายแดงที่โดนยิงตาย ไม่ต้องไปสืบหาสาเหตุ ก็เดาได้ว่า ทำไมถึงโดนยิงตาย ผลมาจากประกอบกรรมชั่วไว้เยอะ

#55 liverproon

liverproon

น้องเก่า

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:24

นี่แหละ ประชาธิปไตย แบบ เผด็จการ ที่เสื้อแดง กำลังแสดงให้ดู

รวมทั้งหมู่บ้าน อำเภอ เสื้อแดง คนที่่ไม่เห็นด้วยที่อาศัยอยู่ในนั้น ต้องทนเจ็บปวดแค่ไหน
ที่ต้องอยู่ในนั้น ในระบบ ประชาธิปไตย แบบ เผด็จการ

#56 soco

soco

เมพ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:26

สันดานของแก๊งส์เสื้อแดง
รักใครชอบใครก็เรื่องของเราแต่เราก็ไม่เป็นขี้ข้าโจร

#57 เบื่อดราม่าอันหาสาระมิได้

เบื่อดราม่าอันหาสาระมิได้

ขาประจำ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:26

มีวิดีโอมาให้ชม

คิดว่าจะเลิกตอบกระทู้ล่อเป้าและไร้สาระของบางคนแล้วค่ะ จะได้ตกๆไป

#58 เบื่อดราม่าอันหาสาระมิได้

ขาประจำ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:27

สองมาตรฐานของผู้ที่อวดอ้างว่ารักและเข้าใจประชาธิปไตย

คิดว่าจะเลิกตอบกระทู้ล่อเป้าและไร้สาระของบางคนแล้วค่ะ จะได้ตกๆไป

#59 P2iUSz

P2iUSz

ขาประจำ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:28

Freedom of speech เห็นเรียกร้องกันหนักหนา สุดท้ายก็แค่สร้างมายาหลอกตัวเอง ว่าพวกกรูคือคนรักประชาธิปไตย โถ่... คนเสื้อแดง :angry:
"หากคุณทำผิดพลาด คุณก็แค่ทำให้มันถูกต้อง ไม่ใช่เรื่องยากอะไรเลย"" สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ นั่นคือการที่คนดีๆ นิ่งดูดาย " - Edmund Burke & Zen

#60 whotow

whotow

น้องใหม่

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:36

เดี๋ยวจะมีการออกมาแก้ตัวพวกนี้ไม่ใช่เสื้อแดงแน่นอน (แดงเทียม) :) ^_^ :angry:

#61 whotow

whotow

น้องใหม่

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:37

มีวิดีโอมาให้ชม

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=PcYxs1uUIBM

ทำขนาดนี้แจ้งความข้อหาข่มขู่ ประทุษร้ายได้ไม๊ครับ อยากให้คุณตั๊กแจ้งความ

Edited by whotow, 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:38.

#62 ทักษิณี

ทักษิณี

ขาประจำ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:38

ชั้นต่ำ สถุน ถ่อย *** ทั้งคลิป ทั้งคนเม้นต์ในคลิปยูทูป ตำรวจไม่ทำอะไรเพราะสนับสนุน คือพวกเดียวกันไง

ชะนีขี่ควายแดงมิเคยพ่าย

Posted Image ปูฟายปู้ป้าย Posted Image

เพื่อพี่ เพื่อตระกูล เพื่อผัว มิเกรงกลัวสิ่งใด แหล และ โง่ ไว้ก่อน ร่อนร่านกรีดกราย คล้ายจะสวย น่าเกรงขรามลิ่วล้อควายแดง

#63 เด็กอมมือ

เด็กอมมือ

"ขวัญใจอาหมวย"

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:43

แสดงว่าต่อไปก็ต้องมีกองกำลังเหมือนกัน เวลาไอ้พวกเคี่ยวแดงไปไหน คงต้องถือไม้ไปไล่ฟาดหรือไง

อย่างไอ้โด่งเนี่ย คนดีๆ ใครเค้าไปยุ่งตามรังควานมันบ้างหรือเปล่า อย่างมากก็ใช้สายตาแสดถึงความรังเกียจ

ตำรวจไทย ตายไปหมดแล้ว ส่วนที่เหลือในโรงพัก คงจะเป็นแค่พวกอันตพาลและโจร

เพราะมันทำหน้าที่แค่รีดไถและข่มขู่เท่านั้น

"ผมคงไปบังคับใครให้รักในสิ่งที่ผมรักไม่ได้ แต่คุณก็ไม่มีสิทธิ์มาจาบจ้วงในสิ่งที่ผมรัก"

#64 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:49

ขอบคุณตั๊กที่แสดงออกให้เห็นว่ามีคนไทยอีกมากที่รักพ่อ

และเป็นกำลังใจให้คุณตั๊กนะครับ กระบวนการอากงนี้ยังมีอยู่

อดทนและ สู้ ๆ ครับ
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#65 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:06

แบบนี้ นิติลาดจะออกมามั้ยครับ
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#66 The Pock

The Pock

แพงทั่งแผ่นดิน

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:10

*
POPULAR

คำผกา!?!
แก๊งค์น้ำปู

#67 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:46

เห็นข่าวแล้วเศร้าใจ...อย่าทำตัวเป็น ( อันธพาล ) ได้ไหม ??
ไม่มีใครเขาชมว่าเก่งหรอก..ก็ไหนแกนนำของแกบอกว่าต้อง--
การ ( ประชาธิปไตย ) ไง ?? ใครเห็นต่างมันก็เรื่องของเขา
แกไม่มีสิทธ..อะไรที่จะไปทำกับใครแบบนั้น ( มันต่ำเกินไป )
เอ้า....แกนนำ..ต่าง ๆ เตือนลิ้วล้อของแกบ้าง ....ไอ้เรื่องจะ-
มาเที่ยวเผาบ้านเอาประชาธิปไตย..มันห่วย วะ ห่วย ...

#68 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:48

คำผกา!?!

สงสัยมันไล่ผิดคน :huh:
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#69 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:08

เสื้อแดงรู้ได้ไงว่าตั๊กมาถ่ายหนัง และ นั่งอยู่ในรถ แสดงว่าต้องมีผู้มีอิทธิพลที่เป็นคนสั่งการ คุณปลื้ม ?

ได้ดูจากข่าวสรย้วยตอนเช้า
คือนักข่าวโทรไปหาตั๊ก แต่ตั๊กไม่รับสาย เลยโทรไปหาแม่ตั๊กๆ เลยบอกนักข่าวว่าติดถ่ายหนังที่พัทยา
สรย้วย บรรยายซะละเอียดยิบ
เควี่ยแดงเลยตามไปราวีถูก

#70 COFFEE

COFFEE

ขาประจำ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:10

ดีแล้วที่คุณตั้กที่ตัดสินใจออกจากเมืองพัทยา แผ่นดินเมืองพัทยาคงสูงขึ้น

#71 jugadui

jugadui

น้องเก่า

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:12

ดีแล้วครับที่คุณตั๊กไม่เกรงกลัวต่ออิทธิพลของกลุ่มอันธพาลพวกนี้
ถือเป็นตัวอย่างที่ดีให้กับดาราหลายๆคนครับ

ถึงโจรจะมีมากกว่าคนดีแต่เราก็ไม่จำเป็นต้องเป็นพวกเดียวกับโจร :)

ผมเห็นด้วยกับคำว่า "กฎหมู่ไม่สามารถอยู่เหนือกฎหมายได้"

#72 เอื้องผึ้งจันทร์ผา

เอื้องผึ้งจันทร์ผา

ขาประจำ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:13

นี่คือสันดาน ของเสื้อแดง มันเป็นคนแต่เพียงร่างกาย แต่จิตใจ ตำ่ช้า เลวทราม โหดร้าย และไม่เคยยอมรับคนทีี่เห็นต่าง

นี่คือประชาธิปไตย แบบควายแดง ประชาธิปไตยที่เลือกแต่พรรคพวกของตัวเอง มันกร่างแต่ถิ่นของตนเองเท่านั้นแหละ

แน่จริง ลองไปเหยียบภูเก็ตดูสิ

รณรงค์ให้ไปเที่ยวภูเก็ตกันเยอะ ๆ พัทยาไม่ต้องไปมันละ แดนเถื่อน เกิดไปแล้วเผลอตัว ไปแว้ดใส่เสื้อแดง เดี๋ยวโดนรุมสกรัม ส่วนตัวชอบภูเก็ตมากกว่าพัทยา สวยกว่าเยอะ

#73 marrykate

marrykate

ขาประจำ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:14

Freedom of speech เห็นเรียกร้องกันหนักหนา สุดท้ายก็แค่สร้างมายาหลอกตัวเอง ว่าพวกกรูคือคนรักประชาธิปไตย โถ่... คนเสื้อแดง :angry:

ในประเทศประชาติ๊บไตยเต็มขั้นแบบไทย Freedom of Speech เค้าไว้ให้ใช้กับแดงเท่านั้น ไม่รู้เหรอ :lol:
อย่าให้ความ "โง่" ของตัวเอง กลายเป็นความผิดของคนอื่น เข้าใจมั๊ยค๊าาาาาาาาา

#74 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:20

ดีแล้วที่คุณตั้กที่ตัดสินใจออกจากเมืองพัทยา แผ่นดินเมืองพัทยาคงสูงขึ้น

นั่นสิไม่น่าไปถ่ายทำที่พัทยาเลย แหล่งโสเภณี แมงดา กุ๊ยทั้งนั่น ไม่เชื่อไปถามฝรั่งสิ เวลามันเห็นสาวพัทยา มันคิดว่าเป็นโสเภณีกันไปหมด
แหล่งเสื่อมโทรมแบบนี้ คุณตั๊กไม่ไปน่ะดีแล้ว ให้พัทยามันต่ำอยู่แบบนั่นแหละดีแล้ว
แผ่นดินไทยสูงขึ้นอีกตั้งเยอะ ตั้งแต่ไอ้อำพล มันตาย :lol:

#75 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:21

coffee เอ๋ย....
ถ้าบอกว่าพฤติกรรมของไพร่เสื้อแดงพัทยาเป็นไปตามระบอบประชาธิปไตยแม๊วๆ...

ระบอบประชาธิปไตยแม๊วๆให้ไพร่เสื้อแดง สาวกนักโทษหนีคุกทำอย่างนั้นได้ถูก
และถูกกฏหมายของรัฐบาลนายกฯ ว.5 4ss ด้วย...ฮา

coffee ก็ยังไม่ควรตำหนิ'ตั๊ก บงกช'ที่ไปถ่ายทำภาพยนต์เป็นอาชีพของเธอ
เหมือนการเป็น'บัตรเติมเงิน'ก็เป็นการทำมาหากินของcoffee...ฮา

การเป็นนักแสดง ดาราไม่ได้เป็นพิษเป็นภัยแก่สังคมและสถาบันพระมหากษัตริย์แต่อย่างไร.....!

ดังนั้น coffee เพี้ยนแล้ว เห็นกงจักรเป็นดอกบัว
เป็นพวกหมาหางด้วน
เห็นหมาหางด้วนพวกพ้องด้วยกันสวย......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#76 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:22

coffee เอ๋ย....
ถ้าบอกว่าพฤติกรรมของไพร่เสื้อแดงพัทยาเป็นไปตามระบอบประชาธิปไตยแม๊วๆ...

ระบอบประชาธิปไตยแม๊วๆให้ไพร่เสื้อแดง สาวกนักโทษหนีคุกทำอย่างนั้นได้ถูก
และถูกกฏหมายของรัฐบาลนายกฯ ว.5 4ss ด้วย...ฮา

coffee ก็ยังไม่ควรตำหนิ'ตั๊ก บงกช'ที่ไปถ่ายทำภาพยนต์เป็นอาชีพของเธอ
เหมือนการเป็น'บัตรเติมเงิน'ก็เป็นการทำมาหากินของcoffee...ฮา

การเป็นนักแสดง ดาราไม่ได้เป็นพิษเป็นภัยแก่สังคมและสถาบันพระมหากษัตริย์แต่อย่างไร.....!

ดังนั้น coffee เพี้ยนแล้ว เห็นกงจักรเป็นดอกบัว
เป็นพวกหมาหางด้วน
เห็นหมาหางด้วนพวกพ้องด้วยกันสวย......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

คนมันต่ำและโง่น่ะครับ มันเลยคิดว่า การกระทำของไอ้กุ๊ยแดง ที่ออกมาขับไล่เค้าเป็นประชาธิปไตย

#77 10APR10

10APR10

ขาประจำ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:22

คอกนี้ไม่มีผิดคาด สันดานแต่ละตัวคัดมาแล้วทั้งนั้น :D :D

#78 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

นั่นสิไม่น่าไปถ่ายทำที่พัทยาเลย แหล่งโสเภณี แมงดา กุ๊ยทั้งนั่น ไม่เชื่อไปถามฝรั่งสิ เวลามันเห็นสาวพัทยา มันคิดว่าเป็นโสเภณีกันไปหมด
แหล่งเสื่อมโทรมแบบนี้ คุณตั๊กไม่ไปน่ะดีแล้ว ให้พัทยามันต่ำอยู่แบบนั่นแหละดีแล้ว
แผ่นดินไทยสูงขึ้นอีกตั้งเยอะ ตั้งแต่ไอ้อำพล มันตาย :lol:

วันนี้ฝรั่งต้องรู้เพิ่มว่าอย่าไปทำอะไรให้ไพร่เสื้อแดงของนักโทษหนีคุกไม่พอใจ......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#79 hinotori

hinotori

ขาประจำ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:23

หวังว่าคุณคงไม่ไปเหยียบแถวพัทยานะครับ ไม่งั้นแผ่นดินทรุด น้ำท่วมพัทยาแน่นอน

อย่างที่เคยกล่าว พวกล้มสถาบันกับพวกเสื้อแดง มันก็พวกเดียวกัน แยกกันไม่ออกหรอก

#80 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:24

สูง หรือ จม กว่าเก่า เพราะ แดงถ่อย

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#81 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:24

คอกนี้ไม่มีผิดคาด สันดานแต่ละตัวคัดมาแล้วทั้งนั้น :D :D

สืบประวัติไอ้กากเดนสังคมเสื้อแดงแต่ละตัว ไม่เป็นนักข่มขืนเด็ก ก็เป็นพวกมีคดีติดคุกกันเป็นแถว เค้าว่า ฝนตกขี้หมูไหล คนจันไลมารวมกัน เห็นเป็นจริงดังเค้าว่าจริง

#82 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:28

PookLook Atom Coffee ล่าวิญญาณ เป็นไพร่เสื้อแดงที่อาสานักโทษหนีคุกเป็น'บัตรเติมเงิน'
คอยสนับสนุนให้พวกไพร่เสื้อแดงด้วยกันทำตัวเลวทรามต่ำช้าในสายตาประชาชนทั่วไป
แต่ถูกใจนักโทษหนีคุก ไพร่เสื้อแดงตัวพ่อตัวแม่.....ฮา

PookLook Atom Coffee ล่าวิญญาณ ฯลฯ เป็นไพร่เสื้อแดงได้
เพราะความประพฤติ'ถูกจริต'นักโทษหนีคุก.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

#83 blue

blue

ขาประจำ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:29

เห็นในคลิป บอกชาวพัทยาไล่ตั๊ก แล้วชาวพัทยามีอยู่แค่นั้นเหรอ ที่เหลืออยู่
ไม่ได้ออกมาไล่น่ะเป็นคนที่ไหนกัน คนพัทยาเห็นคลิปนี้แล้วต้องถามตัวเองว่า
ภูมิใจไม๊ ถ้าภูมิใจ อนาคตของพัทยาก็คงเจริญละ แต่ถ้าไม่ภูมิใจก็ต้องไปถามไอ้
พวกอันธพาลมอเตอร์ไซค์กลุ่มนั้นว่า ใครให้มาเป็นตัวแทนคนพัทยา

#84 Mojimaru

Mojimaru

น้องเก่า

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:29

ไม่รู้จะเรียกอะไรดีพวกนี้ ดีแต่ปากจริง ๆ เห็นออกมาแต่ละที สันติอหิงสา ไม่ทำร้ายใคร ขอคิดต่าง

พอคนอื่นออกมาคิดต่าง แต่ตรงข้ามกับตัวเอง ต้องไปด่า ไปไล่ ไปขับรถตามข่มขู่

ตกลงนี่ การศึกษาภาคบังคับไม่ได้ทำให้คนมีคุณภาพ หรือสันดานพวกนี้มันขุดให้ตื้นไม่ได้แล้ว

พวกนี้เป็นใหญ่ขึ้นมา เมืองไทยคงอารมณ์เดียวกับ รวันดา อูกันดา

#85 OSR

OSR

ขาประจำ

คำผกา!?!

คุณตั๊กโชว์นิดโชว์หน่อย ไม่ต้องโป๊ ผมก็เอาไป ฝันหวานแล้วครับ แฮ่ะๆ
แต่ของ อี ด.อ.ก. คำผกา เนี่ย เห็นแล้วต้องรีบไปล้างตาด่วน 555

Edited by OSR, 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:31.

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#86 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:30

PookLook Atom Coffee ล่าวิญญาณ เป็นไพร่เสื้อแดงที่อาสานักโทษหนีคุกเป็น'บัตรเติมเงิน'
คอยสนับสนุนให้พวกไพร่เสื้อแดงด้วยกันทำตัวเลวทรามต่ำช้าในสายตาประชาชนทั่วไป
แต่ถูกใจนักโทษหนีคุก ไพร่เสื้อแดงตัวพ่อตัวแม่.....ฮา

PookLook Atom Coffee ล่าวิญญาณ ฯลฯ เป็นไพร่เสื้อแดงได้
เพราะความประพฤติ'ถูกจริต'นักโทษหนีคุก.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ชาวภูเก็ตขึ้นป้ายว่า พวกเสื้อแดงเป็นพวกบ้าเงิน บ้าอำนาจ เห็นภาพชัดเลยทีเดียว

#87 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:32

ไม่รู้จะเรียกอะไรดีพวกนี้ ดีแต่ปากจริง ๆ เห็นออกมาแต่ละที สันติอหิงสา ไม่ทำร้ายใคร ขอคิดต่าง

พอคนอื่นออกมาคิดต่าง แต่ตรงข้ามกับตัวเอง ต้องไปด่า ไปไล่ ไปขับรถตามข่มขู่

ตกลงนี่ การศึกษาภาคบังคับไม่ได้ทำให้คนมีคุณภาพ หรือ***พวกนี้มันขุดให้ตื้นไม่ได้แล้ว

พวกนี้เป็นใหญ่ขึ้นมา เมืองไทยคงอารมณ์เดียวกับ รวันดา อูกันดา

พวกนี้เชื่อนักโทษหนีคุก ไพร่เสื้อแดงตัวพ่อตัวแม่มากกว่าครูบาอาจารย์พร่ำสอน บุพการีเลี้ยงดูมาก่อน......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

#88 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:33

ดีใจเช่นกันที่ไอ้เหลี่ยมมันตัดสินใจออกจากประเทศไทย แผ่นดินไทยสูงขึ้นเยอะเลย
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#89 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:40

Suttiput Taprig ว่าจะไม่ทำแล้วนะแต่พี่น้องเรียกร้องเหลือเกิน
ณรงค์ศักดิ์ รักในหลวง สีกากีพวกนี้ก็แค่ขี้ข้านักการเมือง ไม่ใช่อาชีพที่มีเกียรติอย่างในอดีตอีกแล้ว
Kea Loveking ดูในคลิปค่ะพี่บอม ครบเลย
Drago Wood ตำรวจโจร ไม่ใช่ครั้งแรก ตอนพันธมิตร ก็นำหน้าควายแดงทำร้ายฝ่ายตรงข้าม

ดูกันชัดๆ มีตำรวจร่วมอยู่ในขบวนควายแดง

#90 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:45

เห็นภาพแล้วอนาถ ตำรวจโจร มีคนชั่วปกครองประเทศ ตำรวจเลยกลายเป็นโจร อัยการ ดีเอสไอ เป็นโจรกันไปหมด
สภาพเป็นบ้านป่าเมืองเถื่อนแล้วแบบนี้

#91 จาจา

จาจา

ขาประจำ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:45

เสื้อแดงรู้ได้ไงว่าตั๊กมาถ่ายหนัง และ นั่งอยู่ในรถ แสดงว่าต้องมีผู้มีอิทธิพลที่เป็นคนสั่งการ คุณปลื้ม ?

ได้ดูจากข่าวสรย้วยตอนเช้า
คือนักข่าวโทรไปหาตั๊ก แต่ตั๊กไม่รับสาย เลยโทรไปหาแม่ตั๊กๆ เลยบอกนักข่าวว่าติดถ่ายหนังที่พัทยา
สรย้วย บรรยายซะละเอียดยิบ
เควี่ยแดงเลยตามไปราวีถูก

สรยุทธ์ ช่องสาม จะละอายมั๊ยกับสิ่งที่เขาชี้นำ ทำทั้งที่รู้ว่าธรรมชาติของคนเสื้อแดงเป็นอย่างไร หมาหมู่ กักขฬะ

แผ่นดินมันกำลังอ่อนแอ อ่อนแออย่างไม่เคยเป็นมาก่อน เหมือนเรือนใกล้จะพัง คานใกล้จะขาด เสาผุกร่อน เพราะปลวกมอดมันเจาะกินใน ถ้าพวกเราไม่ช่วยกัน วันนึง ถ้ามันต้องเผชิญกับพายุร้าย แม้นแรงเพียงนิด มันก็ไม่แคล้วต้องพังทลายลง

ความห่วงใยแผ่นดินปลุกให้กูลุกขึ้นมาทุกวัน ลุกขึ้นมาเพื่อบอกกับลูกหลานว่า เราต้องดูแลตัวเอง ดูแลบ้านเกิดของตัวเอง

แต่งานใหญ่เพียงนี้ไม่อาจจะทำให้สำเร็จได้ด้วยใครคนใดคนหนึ่ง กูพยายามส่งผ่านความคิดของกู ไปยังผู้ที่มีจิตใจรักแผ่นดิน กูมีความหวังว่าความคิดของกูคงไม่โดดเดี่ยว แล้วกูก็มีความหวังว่า ความห่วงใยบ้านเกิดจะปลุกให้ทุกคนตื่นขึ้นมาพร้อมกัน เราต้องพร้อมที่จะสู้เพื่อบ้าน..........ทำสิ่งที่ยากแสนยากให้สำเร็จ อาศัยคาถาเพียงสี่คำ…ร่วม แรง ร่วม ใจ และคาถาอีกสองคำ แลกชีวิต

** ด้วยใจคารวะต่อบรรพบุรุษผู้กล้า ผู้เสียสละทุกท่านที่ปกปักรักษาแผ่นดินไทยมานับแต่อดีต

#92 karasu

karasu

Moderator

• Moderators_S

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:54

ผมขอให้ควบคุมสติอารมณ์กันหน่อยนะครับ บาง คคห ผมว่าเกินพอดีไปไกลแล้วครับ ไม่อยากให้รุนแรงมากไปกว่านี้ ถ้ากระทู้ยังร้อนแรงด่ากันไปมาผมขออนุญาตล็อคล่วงหน้านะครับ

หล่อกว่าผมก็มีแต่ ณเดช คูกิมิยะ เท่านั้นล่ะครับ[color=#ff0000;]รณรงค์งดตอบโต้ พูดคุย กับคนหน้าด้านไร้ยางอาย...[/color]

#93 Natsu_Dragneel

Natsu_Dragneel

ขาประจำ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:54

รังแกแม้แต่ผู้หญิงไม่มีทางสู้ แถมมาแบบหมาหมู่อีก ไอ้พวก rayum ต่ำช้า สถุน ถ่อย เอ้ยยยยยยย!!!! อย่าคิดว่าคนชลบุรีด้วยกันอย่างผมจะให้ท้ายไอ้พวก rayum แบบพวกเมิงหละ

#94 เด็กอมมือ

เด็กอมมือ

"ขวัญใจอาหมวย"

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:14

ผมว่าคนที่มีความ ไม่ประสงค์ดี ต่อสถาบันสูงสุดที่ผมรักและเคารพ ก็สมควรตายครับ
ไม่ว่าจะตายด้วยอุบัติเหตุ หรือผลแห่งกรรมที่ได้กระทำไว้

ผมไม่ชอบ นโยบายพรรคเพื่อไทย และสิ่งที่คนเสื้อแดงกำลังทำครับ และผมก็จะประณามด้วย
ผมเกลียด ทักษิณและแกนนำแดงทุกคน ทียุยงปลุกปั่นจนทำให้แผ่นดินไทย คนไทยที่เราเคย
รู้จัก ไม่เป็นเหมือนเดิม แผ่นดินที่สงบ กลับถูกทำร้ายทำลายจากคนพวกนี้ และผมอยากให้คนพวกนี้ติดคุก

"ผมจะไปพัทยาได้ไหมครับ ผมจะไปเชียงใหม่ได้ไหมครับ และผมจะโดนเพื่อนๆเสื้อแดงในเวปนี้ขับไล่ไหมครับ"
"ผมคงไปบังคับใครให้รักในสิ่งที่ผมรักไม่ได้ แต่คุณก็ไม่มีสิทธิ์มาจาบจ้วงในสิ่งที่ผมรัก"

#95 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:16

Suttiput Taprig ว่าจะไม่ทำแล้วนะแต่พี่น้องเรียกร้องเหลือเกิน
ณรงค์ศักดิ์ รักในหลวง สีกากีพวกนี้ก็แค่ขี้ข้านักการเมือง ไม่ใช่อาชีพที่มีเกียรติอย่างในอดีตอีกแล้ว
Kea Loveking ดูในคลิปค่ะพี่บอม ครบเลย
Drago Wood ตำรวจโจร ไม่ใช่ครั้งแรก ตอนพันธมิตร ก็นำหน้าควายแดงทำร้ายฝ่ายตรงข้าม

ดูกันชัดๆ มีตำรวจร่วมอยู่ในขบวนควายแดง

นี่มันบ้านป่าเมืองเถื่อนหรือไง?
ชักทนไม่ไหวแล้วโว้ย

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#96 TH_BorderBoy

TH_BorderBoy

สมาชิกใหม่มาก

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:21

พวกปลวกแดงนี่แหละ 2 มาตรฐานตัวจริง

ปากด่าไอ้มาร์คๆ เชียร์กันเหลือเกิน พอมีคนเรียก อีปู เท่านั้นแหละ
จะเป็นจะตายให้ได้กลายร่างจากไพร่ เป็นผู้ดีกันเป็นทิวแถว !!!
ข้าวของแค่ขึ้นราคา อย่าเรียกว่าของแพง เดี๋ยวเสื้อแดงเขาเคืองเอา

#97 เบื่อดราม่าอันหาสาระมิได้

ขาประจำ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:25

เห็นตำรวจเหมือนกันตอนดูคลิป พยายามคิดว่าตำรวจมาคุ้มกัน ... อืมมม

#98 dr_m

dr_m

ขาประจำ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:27

เพศแม่ .........ม...รึ.....ง นะนั้น :angry:

ผมคนกลางเอียงข้างความถูกต้อง

#99 DOLBY DIGITAL

DOLBY DIGITAL

ขาประจำ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:27

ยุคนี้ต้องหาปืนมาคุ้มครองตัวเอง ครอบครัวกันแล้วใช่ไหม เพิ่งพาใครไม่ได้ บ้านป่าเมืองเถื่อนจริงๆ
ปล.รู้ว่ากลางคืนที่นั้นน่ะเถื่อนมาก กลางวันยังไม่ค่อยเท่าไหร่

สิ่งที่ควรปฏิรูปที่สุดไม่ใช่การเมือง แต่เป็นนักการเมือง

" นรชาติวางวาย  มลายสิ้นทั้งอินทรีย์

สถิตทั่วแต่ชั่วดี  ประดับไว้ในโลกา "

#100 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:28

ผมอยากให้คุณไปอยุ่ประเทศอื่นเหมือนกัน แผ่นดินไทยจะได้สูงขึ้น

คุณมันไร้น้ำใจ ไม่มีมนุษยธรรมเลย

ไปเลยนะ รีบๆออกไปเลย :angry:

Edited by Somebody, 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:29.

ผู้ใช้ 2 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 2 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน