Jump to content

- - - - -

ขอข้อมูล หลักฐาน ตามคำกล่าวอ้างที่ว่า "รับเงินจ้างมาชุมนุม" จากคุณsuratation

• This topic is locked กระทู้ถูกใส่กุญแจ
92 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ล่าวิญญาณ

ล่าวิญญาณ

น้องเก่า

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:03

edit by karasu

ขออนุญาตล็อคนะครับ เนื่องจากกระทู้ส่อเสียดก่อให้เกิดการทะเลาะเบาะแบ้งอย่างรุนแรง

# 28 จากภาพนี้แสดงให้เห็นว่าควายแดงโง่จริงๆเพราะยอมรับเงินจ้างมาชุมนุม 555+ น่าเวทนาอะ

http://webboard.seri...b8%a1%e0%b8%b5/

ขอข้อมูล หรือ มีหลักฐานอะไร ก็นำมา ตามคำกล่าวอ้างที่คุณว่าไว้ "รับเงินจ้างมาชุมนุม"
หามาไม่ได้ แสดงว่าคุณโกหก ....แหล อย่างหน้าด้านๆ ไม่สมกับเป็นลูกผู้ชาย

Edited by karasu, 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:32.

#2 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:06

หัวหน้ามันพูดเองเลย ยังจะหน้าด้านมาขอหลักฐานอีกเรอะ

#3 ล่าวิญญาณ

ล่าวิญญาณ

น้องเก่า

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:10

ควายมันไม่อ่านชื่อกระทู้ หรือ ควายทู่มันอ่านหนังสือไม่ออก :huh:

#4 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:14

ขอเสรือกนิดเหอะ อย่าว่ากันเลยนะครับในฐานะที่คุณเป็นลูกผู้ชาย
ผมว่าคุณงมโข่งจนไม่เปิดประตูหน้าต่างรับลมมองแดดบ้างเลยนะครับ
ก็ขอให้มีความสุขกับ ดีเอ็นเอ็น ตลอดกาลนาน นะจ๊ะ(ยืมธรรมกายมานิสส์นึง)

ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#5 อมพระมาพูด

อมพระมาพูด

ไอ้มดแดง V 5 สู้ว้อย

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:15

รีบปั่นกระทู้ให้ว่องเลย ไอ่ล่านรก สงสัยเมิงบร้าไปแล้ว กินอยู่กับปากอยากอยู่กับท้อง เค้าถ่ายคลิปแจกเงินมา เมิงยังไม่เชื่อเลย กลับนรกไปได้แล้ว เมิงจิตหงุดเงี้ยว แล้วพาลนี่หว่า :huh:
The wise man doubts often, and his views are changeable.The fool is constant in his opinions, and doubts nothing,because he knows everything, except his own ignorance (Pharaoh Akhenaton, c.1250BCE)

#6 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:15

ขอประกาศชัยชนะ และปิดกระทู้ครับ ;)

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#7 Tybalt

Tybalt

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:16

http://www.nationmul...=2757&cateid=13

ไปดูกันเอง

#8 ช่อมัลลิกา

ช่อมัลลิกา

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:28

ชัดเจนนะคะ...ไม่มีเงิน ก็ไม่มีอุดมการณ์คะ

เอาเงินมาสิค่ะ ..พวกคุณมีแรงหนุนแน่
ถามตรงๆแบบปรามาสเถอะนะคะ ว่ามีกี่เปอร์เซ้นต์ของเสื้อแดงที่มาชุมนุมมาด้วยใจ ไม่ใช่เงิน

#9 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:37

หายลงรู :lol: :lol: :lol:
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#10 idolation

idolation

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:38

ขอเสรือกนิดเหอะ อย่าว่ากันเลยนะครับในฐานะที่คุณเป็นลูกผู้ชาย
ผมว่าคุณงมโข่งจนไม่เปิดประตูหน้าต่างรับลมมองแดดบ้างเลยนะครับ
ก็ขอให้มีความสุขกับ ดีเอ็นเอ็น ตลอดกาลนาน นะจ๊ะ(ยืมธรรมกายมานิสส์นึง)

ชัดเจน ปิดกระทู้.. :D :D :D
รักในหลวง ห่วงลูกหลาน ร่วมกันต้าน ตระกูลชินวัตร

#11 เป้_อูซี่

เป้_อูซี่

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:43

เปิดแน่บไปแล้ว โธ่..

#12 10Mz

10Mz

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:45

โถ่ ไอ้เวรเอ๊ย โผล่มาปั่นกระทู้ไปเบิกเงิน แล้วก็หายหัว

#13 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:50

อ้าวมีคนเอาหลักฐานมาให้ดูแล้ว มุดเข้ามดลูก ไปแล้ว. อาย

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#14 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:02

แล้วท่านควายเวร เอ้ย นายเวร เขาจะคิดว่าสาวกแป๊ะรับเงินมาชุมนุมไหม ???
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#15 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:09

สงสัยเพิ่งรู้สึกตัวว่าโดนหลอกไปชุมชน
หัวคิวก็หลอกว่าไม่ได้เงิน มันก็เลยบอก "กูมาเองไม่มีใครจ้างมา" อย่างภูมิใจ
ที่ไหนได้หัวคิวรับเต็ม ๆ :lol:

Edited by เด็กเลี้ยงควาย, 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:09.

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#16 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:12

จขกท. ไปไหนแล้ว เขาเอามาให้แล้ว หรือรับไม่ได้

#17 ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:12

รับเงินเสร็จแล้วจบปิดกระทู้

#18 JUR1ST

JUR1ST

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:14

ถามทำไมวะ เรื่องนี้ใครๆ ก็รู้ :lol:

#19 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:19

ควาย
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#20 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:24

ไปดีนะ....พวกเราคงลืมนายได้ในเวลาอันรวดเร็ว
ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#21 Entropy

Entropy

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:24

รู้ว่าตัวเองถูกหลอกไปฟรี แต่คนอื่นได้ตัง 555
Veritas nunquam perit

#22 eAT

eAT

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:30

ควายมันไม่อ่านชื่อกระทู้ หรือ ควายทู่มันอ่านหนังสือไม่ออก :huh:

สีข้างถอกปลอกเปิดแล้ว
ถ้าไม่ให้ใครตอบ ไยไม่ส่ง PM
ในเมื่อท่านกล้าท้า คนอื่นในที่เปิดเผย
คนอื่นก็พร้อมปะมือกับท่าน ในเมื่อคู่มือท่านไม่ว่าง
กระบวนท่าเหมือนกัน ไยจะอ้างคนอื่นไปไย

#23 ter162525

ter162525

มหาอำมาตย์ใต้พระบาทตลอดกาล

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:36

สีข้างถอกปลอกเปิดแล้ว
ถ้าไม่ให้ใครตอบ ไยไม่ส่ง PM
ในเมื่อท่านกล้าท้า คนอื่นในที่เปิดเผย
คนอื่นก็พร้อมปะมือกับท่าน ในเมื่อคู่มือท่านไม่ว่าง
กระบวนท่าเหมือนกัน ไยจะอ้างคนอื่นไปไย

คุณกินเรื่องนี้ผิดเต็มๆครับ เพราะว่า เวรมัน ขอคุณ suratation ไม่ได้ขอคุณกิน ดังนั้นหลักฐานจากคุณกินไม่นับ คุณกินไม่สามารถ บอกหรือเอาคลิปมาแหกหน้ามันได้ครับ คนที่จะแหกหน้ามันได้มีแต่คุณ suratation เท่านั้น

อีกอย่างเขาเรียกค่าน้ำมันรถไม่ใช่ค่าจ้างเดี๋ยวมันก็มาสเตปนี้
บรรพชนเป็นพยาน ข้าลูกหลานแผ่นดินท่าน ขอสาปส่ง มันผู้ใด ทรยศ คดโกงชาติ ขายแผ่นดิน ขอให้มันบรรลัย อย่าได้มีสุขในแผ่นดินนี้ เดินเหยียบไปในถิ่นใด ขอให้มันร้อนรนดังถูกเพลิงเผา มันผู้ใด คิดล้มล้างกษัตริย์ผู้ทรงทศพิธ ของให้มันผู้นั้นเกิดเป็นคนอนาถทุกชาติไป

#24 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:37

สุดยอด กะฟันคนอื่น คมมีดดันฟาดหน้าตัวเองเต็มๆ

#25 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:38

กระทู้นี้ ไร้ช่องโหว่จริงๆ ตีแสกหน้าแมงสาป เถียงไม่ออกกันเลยทีเดียว :mellow:
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#26 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:43

ปิดกระทู้ เบิกตังค์
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#27 ขุนพลชิน

ขุนพลชิน

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:46

สกัดบอลเข้าประตูตัวเอง 555

#28 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:51

เอ่อ!!!!ตกลง ล่าวิญญาณ นี่เป็นคนเดียวกับ นายเวร ใช่มั้ยคะ
เราจะได้ฟ้องมอด คนกวาดขยะ :o
มอด คนกวาดขยะ ขา...เมื่อไหร่จะแบน ล่าวิญญาณ ซะที
ปล่อยให้เพ่นพ่านในยูสนี้มาหลายวันแล้วนะคะ :angry:

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#29 P2iUSz

P2iUSz

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:00

ยื่นมีดให้คนอื่นแทงตัวเองชัดๆเลย น่าสงสารเจ้าของกระทู้ :(
"หากคุณทำผิดพลาด คุณก็แค่ทำให้มันถูกต้อง ไม่ใช่เรื่องยากอะไรเลย"" สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ นั่นคือการที่คนดีๆ นิ่งดูดาย " - Edmund Burke & Zen

#30 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:12

ก่อนจะมา เขาก็จะมี พวกหัวหน้ากลุ่ม/คนที่รู้จักคนในหมู่บ้าน หรืออะไรก็ตาม มาถามแต่ละบ้าน ไปชุมนุมมั้ย ไปนั่งฟังเค้ามั้ย ไม่บอกว่าใครมา แต่ถ้าไปก็ได้ สองร้อย เอาบัตรประชาชนมาด้วย .. เห็นประจำ

#31 ล่าวิญญาณ

ล่าวิญญาณ

น้องเก่า

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:30

http://www.youtube.com/watch?v=iyj-g8XI4xk

หัวหน้ามันพูดเองเลย ยังจะหน้าด้านมาขอหลักฐานอีกเรอะ

โหะๆ ๆ พวกสาวกโกเต๊กมันมีสมองไว้คิดพิจารณาอะไรบ้างไหมหนอ
ที่ทักษิณพูด หมายถึง ต่อเเถวรับเงินของผู้สูงอายุ เชื่อเลยคนพวกนี้สามารถ
สะกดจิตตัวเองให้เชื่อ ว่าเป็นการรับเงินมาชุมนุม กระบือจิงๆ -_-

#32 ด๋อยแทง

ด๋อยแทง

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:34

โหะๆ ๆ พวกสาวกเฮี่ยแม้วมันมีสมองไว้คิดพิจารณาอะไรบ้างไหมหนอ
ที่ทักษิณพูด หมายถึง ต่อเเถวรับเงินมาชุมนุม เชื่อเลยคนพวกนี้สามารถ
สะกดจิตตัวเองให้เชื่อ ว่าเป็นการรับเงินของผู้สูงอายุ กระบือจิงๆ :lol:

#33 ล่าวิญญาณ

ล่าวิญญาณ

น้องเก่า

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:35

กลุ่มคนเสื้อแดงจากทั่วประเทศ จำนวนกว่า 10,000 คน เดินทางมาร่วมทอดผ้าป่า 1,000 กอง จำนวน 11 ล้านบาท
และร่วมพิธีตอกเสาเข็มเพื่อก่อสร้างอาณาจักรคนเสื้อแดง บนเนื้อที่ 14 ไร่ บ้านหนองรีหู ต.สามพร้าว อ.เมือง จ.อุดรธานี
โดยมีนายวีระ มุสิกพงษ์ แก่นนำกลุ่มแนวร่วมประชาธิปไตย ต่อต้านเผด็จการแห่งชาติ (นปช.) เป็นประธานในพิธี

http://www.siamrath....eb/?q=node/4334

ส่วนฟายตัวนี้ ก็ไร้สมองอีกเช่นกัน ถ้าจ้างมาชุมนุมใครเขาจะให้ถ่ายคลิบเว้ย
ในคลิบก็มีการเอ่ยถึง ทะเบียนรถ ที่ให้เจ้าของรถมารับ ค่าน้ำมัน ดักดาน เจงๆ <_<

Edited by ล่าวิญญาณ, 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:37.

#34 ด๋อยแทง

ด๋อยแทง

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:39

ในเมื่อห้ามถ่ายคลิป แล้วกรูจะเอาอะไรมาเป็นหลักฐานนนนนนนนนนนนน ใครๆ ก็รู้ งั้นเหรอ

#35 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:40

"จะขอเหนื่อยตอนอายุหกสิบนี่อีกครั้งหนึ่ง ไม่ต้องไปเข้าแถวรอรับห้าร้อยบาท"
หันไปมองโปรดิวซ์เซอร์ ชะงักเฮือกนึง พร้อมกับเปลี่ยนเรื่องมี
ตรงใหนพูดถึงผู้สูงอายุครับ พ่อผมก็ผู้สูงอายุ ไม่เคยต่อแถวรับเงินซักที

มองโลกในแง่ดีสุดๆเลยนะครับ อุว่ะฮ่าฮ่าฮ่า
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#36 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:44

ส่วนฟายตัวนี้ ก็ไร้สมองอีกเช่นกัน ถ้าจ้างมาชุมนุมใครเขาจะให้ถ่ายคลิบเว้ย

รู้จัก "แอบถ่าย" มั้ยครับ :lol: :P :D มิทราบว่าเป็นคนหรือควายครับ ไม่รู้จักแอบถ่าย

ในคลิบก็มีการเอ่ยถึง ทะเบียนรถ ที่ให้เจ้าของรถมารับ ค่าน้ำมัน ดักดาน เจงๆ <_<

รับค่าน้ำมันทำไมต้องยื่นบัตรประชาชนด้วยอ่ะ???

จริงอยู่ที่ผู้ชายคนนั้นอาจจะรับค่าน้ำมันก็ได้เพราะบอกทะเบียนรถ

แต่คนอื่น ไม่เห็นบอกทะเบียนรถ แถมยื่นบัตรประชาชนให้????

กลุ่มคนเสื้อแดงจากทั่วประเทศ จำนวนกว่า 10,000 คน เดินทางมาร่วมทอดผ้าป่า 1,000 กอง จำนวน 11 ล้านบาท
และร่วมพิธีตอกเสาเข็มเพื่อก่อสร้างอาณาจักรคนเสื้อแดง บนเนื้อที่ 14 ไร่ บ้านหนองรีหู ต.สามพร้าว อ.เมือง จ.อุดรธานี
โดยมีนายวีระ มุสิกพงษ์ แก่นนำกลุ่มแนวร่วมประชาธิปไตย ต่อต้านเผด็จการแห่งชาติ (นปช.) เป็นประธานในพิธี

http://www.siamrath....eb/?q=node/4334

ในคลิปเขาก็บอกอยู่ว่าที่นครพนม หลักฐานอยู่ในลิงก์ ไปดูเอง แต่เอ็งไปเอาข่าวที่อุดรมาแถ จะแถก็ให้มันเนียนหน่อยเฮ้ย!!! 55555555555555555555555 :lol: :lol: :lol:

ภาพชัดเจน เหตุเกิดที่นครพนม เสื้อแดงรับเงิน ก่อนจะเดินทางไปชุมนุมที่กทม.
12 มี.ค.53

Edited by David_GinoLa, 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:45.

"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#37 ล่าวิญญาณ

ล่าวิญญาณ

น้องเก่า

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:50

"จะขอเหนื่อยตอนอายุหกสิบนี่อีกครั้งหนึ่ง ไม่ต้องไปเข้าแถวรอรับห้าร้อยบาท"
หันไปมองโปรดิวซ์เซอร์ ชะงักเฮือกนึง พร้อมกับเปลี่ยนเรื่องมี
ตรงใหนพูดถึงผู้สูงอายุครับ พ่อผมก็ผู้สูงอายุ ไม่เคยต่อแถวรับเงินซักที

มองโลกในแง่ดีสุดๆเลยนะครับ อุว่ะฮ่าฮ่าฮ่า

ตอนอายุหกสิบ, รอรับห้าร้อยบาท

อย่างว่า ฟาย มันคิดไม่เป็น ต้องป้อนให้ตลอด เหมือนเฒ่าทารกก็ไม่ปาน
คนอายุ 60ปี ขึ้นไป จะได้เงินคนชรา คนละ 500 บาท เว้ย ตีความแกะหา ที่มา ที่ไป ของข้อความไม่ได้
ก็สมควรแล้วที่ ถูกแป๊ะลิ้มเอาโกเต๊กยัดปาก ล้างสมอง หลอกใช้ :D :D :D

#38 kop16

kop16

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:53

อย่างว่า ฟาย มันคิดไม่เป็น ต้องป้อนให้ตลอด เหมือนเฒ่าทารกก็ไม่ปาน
คนอายุ 60ปี ขึ้นไป จะได้เงินคนชรา คนละ 500 บาท เว้ย ตีความแกะหา ที่มา ที่ไป ของข้อความไม่ได้
ก็สมควรแล้วที่ ถูกแป๊ะลิ้มเอาโกเต๊กยัดปาก ล้างสมอง หลอกใช้ :D :D :D

อย่าว่าพวกแดงดิ หากินไม่เป็นต้องมารับเงินเพื่อชุมนุม ตามหัวข้อกระทู้ ก็โชว์ให้เห็นแล้ว ยังเสนอหน้าอีก

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#39 อมพระมาพูด

อมพระมาพูด

ไอ้มดแดง V 5 สู้ว้อย

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:54

555555 เอ่อ....คุยกับฟาย ด้วยภาษาคนไม่รู้เรื่่องหรอกคับ มะ ผมช่วย ....ยอ.ยอ.ยอ.ยอ.ยอ.ยอ. มอ.มอ.มอ.มอ.มอ ฮึย.ฮึย.ฮึย.ฮึย.ฮึย.ฮึย (subtitle) ไอ่ทุยหยุดๆๆๆๆ ไปเข้าคอกกินหญ้า ได้แล้ว ไป ไป๊ :lol:
The wise man doubts often, and his views are changeable.The fool is constant in his opinions, and doubts nothing,because he knows everything, except his own ignorance (Pharaoh Akhenaton, c.1250BCE)

#40 Nong

Nong

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:55

:lol: :lol: :lol:
เอ๋ วันนี้ควายพลุกพล่านจัง

#41 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:55

ประทานโทษครับท่านผู้ประเสริฐกว่าฟาย ท่านผู้มีสมองเต็มสองเขา ท่านผู้เป็นพระยาฟาย
ข่าวที่เอามาแปะ มันเกี่ยวไรกับผมอ่ะครับ แล้วไอ้ตรรกะที่บอกว่าถ้าจ้างมาชุมนุมใครเขาจะให้ถ่าย
รบกวนท่านพระยาฟาย ไปทัศนาคลิปหลุดดารา คลิปหลุดคนที่เขาดังๆกว่าพวกแดงจรจัดสิครับ
มีให้เกลื่อนว่ะ
ค่าน้ำมันรถทำไมไม่เท่ากันหว่า ไอ้นั่นสองพัน ไอ้นั่นสามพัน เค้าคำณวนตาม ซีซี รถ หรือจำนวนคนบนรถฟะ
ค่าน้ำมันจากหนองคายมากรุงเทพนี่มันถูกอิ๊บอ๋ายเลยเนาะ แล้วเอาบัตรประชาชนมาเซนต์รับซะด้วย
หยั่งท่านน่ะไม่ดักดานแล้วล่ะ
แต่จมอยู่กับปลัก อุว่ะฮ่าฮ่าฮ่า

#42 ล่าวิญญาณ

ล่าวิญญาณ

น้องเก่า

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:00

รู้จัก "แอบถ่าย" มั้ยครับ :lol: :P :D มิทราบว่าเป็นคนหรือควายครับ ไม่รู้จักแอบถ่าย

แอบถ่ายบ้านเมิงสิ ถ่ายทุกซอกทุกมุม ส่ายไปย้ายมา ยังกะถ่ายหนังโป๊ก็ไม่ปาน ดักดานจิงๆเมิงเนี้ย -_-

รับค่าน้ำมันทำไมต้องยื่นบัตรประชาชนด้วยอ่ะ???

จริงอยู่ที่ผู้ชายคนนั้นอาจจะรับค่าน้ำมันก็ได้เพราะบอกทะเบียนรถ

แต่คนอื่น ไม่เห็นบอกทะเบียนรถ แถมยื่นบัตรประชาชนให้????

ยื่นบัตรประชาชน ให้รู้ว่าเป็นเจ้าของรถไงไอ่ฟาย
คนที่ไม่เห็นบอกทะเบียนรถ ก็โฆษกเขาขานชื่อทะเบียนรถอยู่แล้วไง
พอเป็นชื่อทะเบียนรถใคร เขาก็ยื่นบัตรประชาชนไงเล่า กระบือแท้เอง :o

ในคลิปเขาก็บอกอยู่ว่าที่นครพนม หลักฐานอยู่ในลิงก์ ไปดูเอง แต่เอ็งไปเอาข่าวที่อุดรมาแถ จะแถก็ให้มันเนียนหน่อยเฮ้ย!!! 55555555555555555555555 :lol: :lol: :lol:

ภาพชัดเจน เหตุเกิดที่นครพนม เสื้อแดงรับเงิน ก่อนจะเดินทางไปชุมนุมที่กทม.
12 มี.ค.53

เขาจัดผ้าป่ามาจากทั่วสารทิศเว้ย ไอ่ งั่ง จัดที่เดียวซะเมื่อไร เองจะบรมดักดานไปถึงไหนนนน :o

#43 Ricebeanoil

Ricebeanoil

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:01

clip เห็นชัดๆ ยังดริฟไปได้ แบบนี้ดริฟคร่อมรางในตำนานอย่างแน่นอน
เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#44 ล่าวิญญาณ

ล่าวิญญาณ

น้องเก่า

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:04

อย่าว่าพวกแดงดิ หากินไม่เป็นต้องมารับเงินเพื่อชุมนุม ตามหัวข้อกระทู้ ก็โชว์ให้เห็นแล้ว ยังเสนอหน้าอีก

ก็คนมันปากพล่อยใส่ร้ายเขา ว่ารับเงินมาชุมนุม ชื่อกระทู้ก็ต้องตั้งถามอย่างนี้สิ คิดสิคิด เป็นเองจะตั้งชื่อว่าอย่างไร??? :huh:

#45 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:05

ใหนพ่อพระยาฟายลองต่อประโยคจับใจฟายให้ดูหน่อยได้ป่ะ <_<
จะขอเหนื่อยตอนอายุหกสิบนี่อีกครั้งนึง หมายถึงใคร ผู้สูงอายุ หรือบักแม้ว
ถ้าหมายฟายถึงผู้สูงอายุ ทำไมไอ้แม้วต้องให้เค้ามาเหนื่อย :( โดยไม่ต้องต่อแถวรับเงินห้าร้อย มันขัดกันเองในฟายหมายไหม
หรือไอ้แม้วมันจะยอมเหนื่อยตอนหกสิบ ให้ขี้ข้าได้อยู่ดินกินดิน โดยไม่ต้องมาเข้าแถวรอเงินบริจาคห้าร้อย :lol: :lol:
แต่ไม่มีตรงใหนพูดถึงผู้สูงอายุเลยนั่น :mellow: :mellow:

#46 kop16

kop16

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:05

ก็คนมันปากพล่อยใส่ร้ายเขา ว่ารับเงินมาชุมนุม ชื่อกระทู้ก็ต้องตั้งถามอย่างนี้สิ คิดสิคิด เป็นเองจะตั้งชื่อว่าอย่างไร??? :huh:

ประทานโทษครับท่านผู้ประเสริฐกว่าฟาย ท่านผู้มีสมองเต็มสองเขา ท่านผู้เป็นพระยาฟาย
ข่าวที่เอามาแปะ มันเกี่ยวไรกับผมอ่ะครับ แล้วไอ้ตรรกะที่บอกว่าถ้าจ้างมาชุมนุมใครเขาจะให้ถ่าย
รบกวนท่านพระยาฟาย ไปทัศนาคลิปหลุดดารา คลิปหลุดคนที่เขาดังๆกว่าพวกแดงจรจัดสิครับ
มีให้เกลื่อนว่ะ
ค่าน้ำมันรถทำไมไม่เท่ากันหว่า ไอ้นั่นสองพัน ไอ้นั่นสามพัน เค้าคำณวนตาม ซีซี รถ หรือจำนวนคนบนรถฟะ
ค่าน้ำมันจากหนองคายมากรุงเทพนี่มันถูกอิ๊บอ๋ายเลยเนาะ แล้วเอาบัตรประชาชนมาเซนต์รับซะด้วย
หยั่งท่านน่ะไม่ดักดานแล้วล่ะ
แต่จมอยู่กับปลัก อุว่ะฮ่าฮ่าฮ่า

จาก คุณ
kaidum

#47 eAT

eAT

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:06

หายหัวไปนาน แถได้แค่นี้ :lol:

#48 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:07

clip เห็นชัดๆ ยังดริฟไปได้ แบบนี้ดริฟคร่อมรางในตำนานอย่างแน่นอน

ผมว่าเจอพญาฟายแถขี้เทือกมากกว่าครับ :D :D :D

#49 ล่าวิญญาณ

ล่าวิญญาณ

น้องเก่า

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:08

คนมันง่าวจริงๆ ที่บอกแอบถ่าย แหกตาดูในคลิบสิ กล้องที่ถ่ายมีกี่ตัว
บ้านเมิงเขาเรียกแอบถ่ายเรอะ..... :wacko:

#50 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:11

เข้ามาดูล่าวิญญาณดริฟท์คร่อมรางต่อ :lol:
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน