Jump to content

- - - - -

ขอข้อมูล หลักฐาน ตามคำกล่าวอ้างที่ว่า "รับเงินจ้างมาชุมนุม" จากคุณsuratation

• This topic is locked กระทู้ถูกใส่กุญแจ
92 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 ล่าวิญญาณ

ล่าวิญญาณ

น้องเก่า

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:13

ไม่แปลกใจเลย ทำไมมีคนบ้างจำพวก ถึงได้โง่เง่าถูกแป๊ะลิ้มจูงจมูกเอาได้ง่ายๆ

พอมาอ่านความคิดกระทู้นี้ ถึงได้รู้ ก็ปัญญามันจะใช้คิดวิเคาระห์ไม่มีไง...อนาจ... :D :D :D

#52 Ricebeanoil

Ricebeanoil

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:13

clip เห็นชัดๆ ยังดริฟไปได้ แบบนี้ดริฟคร่อมรางในตำนานอย่างแน่นอน

ผมว่าเจอพญาฟายแถขี้เทือกมากกว่าครับ :D :D :D

แถขี้ทักษิณมากกว่ามั่งครับ ได้ข่าวว่าตำนาน 100 log in เค้าชอบแนวแบบนี้

Edited by Ricebeanoil, 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:15.

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#53 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:14

คนมันง่าวจริงๆ ที่บอกแอบถ่าย แหกตาดูในคลิบสิ กล้องที่ถ่ายมีกี่ตัว
บ้านเมิงเขาเรียกแอบถ่ายเรอะ..... :wacko:

ถ้าตั้งใจถ่าย มันจะให้ถ่ายเหรอ ฟาย วะ

แอบ แปลว่าไร
ถ่าย แปลว่าไร

2 คำกริยามาผสมกัน แปลว่าไร ก็น่าจะรู้นะ เป็นคนไทย ต้องเรียนภาษาไทย

หรือเรียนภาษาควาย

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#54 suratation

suratation

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:15

# 28 จากภาพนี้แสดงให้เห็นว่าควายแดงโง่จริงๆเพราะยอมรับเงินจ้างมาชุมนุม 555+ น่าเวทนาอะ

http://webboard.seri...b8%a1%e0%b8%b5/

ขอข้อมูล หรือ มีหลักฐานอะไร ก็นำมา ตามคำกล่าวอ้างที่คุณว่าไว้ "รับเงินจ้างมาชุมนุม"
หามาไม่ได้ แสดงว่าคุณโกหก ....แหล อย่างหน้าด้านๆ ไม่สมกับเป็นลูกผู้ชาย

555+ ควายน้อยเอ๊ย นี่เรียกให้น่ารักแล้วนะ

#55 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:15

โถ ควายแดงมาขอหลักฐาน ทั้งที่ตนเองไม่เคยมีหลักฐาน มันก็เหมือนให้พวกคอมมิวนิส มาเรียกร้องประชาธิปไตย แหละ ไอ้ฟาย

Edited by plunk, 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:16.

ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#56 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:16

ไม่แปลกใจเลย ทำไมมีคนบ้างจำพวก ถึงได้โง่เง่าถูกแป๊ะลิ้มจูงจมูกเอาได้ง่ายๆ

พอมาอ่านความคิดกระทู้นี้ ถึงได้รู้ ก็ปัญญามันจะใช้คิดวิเคาระห์ไม่มีไง...อนาจ... :D :D :D

แล้วมรึงโดน ทักขี้ 1 ใน 5 โกงประเทศอันดับโลก หลอกมาตายหลายศพ โดนหลอก หลายคน ไม่เห็นมรึง คิดได้เลย

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#57 DOLBY DIGITAL

DOLBY DIGITAL

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:20

ผมก็ " รู้สึกได้ด้วยตัวเอง "ว่าเป็นอย่างนั้นไม่ได้ " คิดไปเอง " แถมจริงแล้วไม่ต้องบอกคุณก็ได้เพราะว่า " ใครๆก็รู้ "

สิ่งที่ควรปฏิรูปที่สุดไม่ใช่การเมือง แต่เป็นนักการเมือง

" นรชาติวางวาย  มลายสิ้นทั้งอินทรีย์

สถิตทั่วแต่ชั่วดี  ประดับไว้ในโลกา "

#58 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:21

"จะขอเหนื่อยตอนอายุหกสิบนี่อีกครั้งหนึ่ง ไม่ต้องไปเข้าแถวรอรับห้าร้อยบาท"
หันไปมองโปรดิวซ์เซอร์ ชะงักเฮือกนึง พร้อมกับเปลี่ยนเรื่องมี
ตรงใหนพูดถึงผู้สูงอายุครับ พ่อผมก็ผู้สูงอายุ ไม่เคยต่อแถวรับเงินซักที

มองโลกในแง่ดีสุดๆเลยนะครับ อุว่ะฮ่าฮ่าฮ่า

ตอนอายุหกสิบ, รอรับห้าร้อยบาท

อย่างว่า ฟาย มันคิดไม่เป็น ต้องป้อนให้ตลอด เหมือนเฒ่าทารกก็ไม่ปาน
คนอายุ 60ปี ขึ้นไป จะได้เงินคนชรา คนละ 500 บาท เว้ย ตีความแกะหา ที่มา ที่ไป ของข้อความไม่ได้
ก็สมควรแล้วที่ ถูกแป๊ะลิ้มเอาโกเต๊กยัดปาก ล้างสมอง หลอกใช้ :D :D :D

เงินคนชราส่วนมากเค้าให้ผ่านธนาคารไม่ใช่เหรอครับ
ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#59 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:21

คนมันง่าวจริงๆ ที่บอกแอบถ่าย แหกตาดูในคลิบสิ กล้องที่ถ่ายมีกี่ตัว
บ้านเมิงเขาเรียกแอบถ่ายเรอะ..... :wacko:

เอ่อโทดทีนะ
แล้วถ้ากรูใส่เสื้อแดงแล้วเสรือกไปรู้จักกับไอ้ตัวแย้ที่กำลังแจกตังค์นั่น
กรูก็ไม่ได้แอบใช่ป่ะ แล้วบังเอิญกรูทำมิวสิคอัปยศซีนนี้ออกมาให้เกลื่อน
แสดงว่ากรูก็ไม่ได้แอบถ่ายใช่ไหม ^_^ ^_^
ไม่สงสัยในความเป็พระยาฟายของมรึงเรยนะจ๊ะ
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#60 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:28

ว๊าวว เจอฟายชั้นพระยาเข้าแร้ววว !!!!!!
แตกฉานในเรื่อง วิเคราะห์
ซึมซับในวิธีใช้ปัญญาคิด
แต่คอยังแขวนกระดิ่งกรุ๊งกริ๊งอยู่เลยนะนั่น
แอบใช้เวลาตอนเกลือกปลักคิดสิเนี่ย
กลิ่นขี้ควายถึงได้ออกมาพร้อม อุวะฮ่าฮ่าฮ่า
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#61 suratation

suratation

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:30

ระวังคนในราชดำเนินหาว่าคุณเป็นแดงเทียมนะครับ คุณล่าวิญญาณ

#62 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:31

เอ้อ
แล้วก็ช่วยปลดเสนียดคำว่า "แป๊ะลิ้มจูงจมูก"
ออกไปด้วยนะ กรูไม่เคยถูกจูงจมูกว่ะ
หรือว่ามรึงรับรู้ได้ จากประสพการณ์

#63 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:34

โถ ควายแดงมาขอหลักฐาน ทั้งที่ตนเองไม่เคยมีหลักฐาน มันก็เหมือนให้พวกคอมมิวนิส มาเรียกร้องประชาธิปไตย แหละ ไอ้ฟาย

Edited by แสนยานุภาพ, 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:35.

#64 ล่าวิญญาณ

ล่าวิญญาณ

น้องเก่า

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:41

ระวังคนในราชดำเนินหาว่าคุณเป็นแดงเทียมนะครับ คุณล่าวิญญาณ

ผมเป็นแดงเทียมแน่นอน 100% ครับ

ไม่ได้เป็นแดงแท้ซะหน่อย คราวหน้าอย่าปากพล่อยพูดส่งๆ เคนะ :)

#65 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:43

ผมเป็นแดงเทียมแน่นอน 100% ครับ

ไม่ได้เป็นแดงแท้ซะหน่อย คราวหน้าอย่าปากพล่อยพูดส่งๆ เคนะ :)

แดงแท้ตายหมดแร้วใช่ป่ะ :D :D

#66 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:44

แดงแท้เป็นอำมาตย์หมดแล้ว ............

#67 suratation

suratation

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:45

5555 โกรธเหรอ พ่อแดงเทียม คราวหน้าก็อย่าโชว์โง่บ่อยๆนะครับ มันน่าอาย

Edited by suratation, 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:46.

#68 V for vendettaขี่er6nไปราช

V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 09:30

อย่าเรียกว่ารับเงินเลยครับ เรียกว่า...
การลงทุนเพื่อประชาธิปไตย...ดีกว่า
:o :o :o

ยามกูจนมรึ-งย่ำยี  ยามกูมีมรึ-งอิจฉา

#69 ล่าวิญญาณ

ล่าวิญญาณ

น้องเก่า

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 09:37

"จะขอเหนื่อยตอนอายุหกสิบนี่อีกครั้งหนึ่ง ไม่ต้องไปเข้าแถวรอรับห้าร้อยบาท"
หันไปมองโปรดิวซ์เซอร์ ชะงักเฮือกนึง พร้อมกับเปลี่ยนเรื่องมี
ตรงใหนพูดถึงผู้สูงอายุครับ พ่อผมก็ผู้สูงอายุ ไม่เคยต่อแถวรับเงินซักที

มองโลกในแง่ดีสุดๆเลยนะครับ อุว่ะฮ่าฮ่าฮ่า

อย่างว่า ฟาย มันคิดไม่เป็น ต้องป้อนให้ตลอด เหมือนเฒ่าทารกก็ไม่ปาน
คนอายุ 60ปี ขึ้นไป จะได้เงินคนชรา คนละ 500 บาท เว้ย ตีความแกะหา ที่มา ที่ไป ของข้อความไม่ได้
ก็สมควรแล้วที่ ถูกแป๊ะลิ้มเอาโกเต๊กยัดปาก ล้างสมอง หลอกใช้ :D :D :D

เงินคนชราส่วนมากเค้าให้ผ่านธนาคารไม่ใช่เหรอครับ

รับเป็นเงินสดก็มีเพ่ พยายามออกจากกระลาบ้างนะ ทำเป็นสู่รู้ B) B)

#70 karasu

karasu

Moderator

• Moderators_S

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 09:44

เค้าอาจจะหมายถึงเงินที่เป็นโลหะก็ได้นะครับ สีขาววาวๆ คล้ายๆสแตนเลสแต่ไม่ใช่น่ะครับ

อันนี้เค้าเรียกแบงค์ หรือ ธนบัตร ไม่ใช่เงินครับ

ดังนั้นเสื้อแดงไม่ได้รับเงินมาชุมนุมแน่นอนครับ

ฟันทิ้งครับ

LOL

หล่อกว่าผมก็มีแต่ ณเดช คูกิมิยะ เท่านั้นล่ะครับ[color=#ff0000;]รณรงค์งดตอบโต้ พูดคุย กับคนหน้าด้านไร้ยางอาย...[/color]

#71 idolation

idolation

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 09:50

ขำไอ้ที่ดริฟท์คร่อมรางว่าคลิปรับเงินนี่ช่วยค่าน้ำมันเนอะ..

มิน่าล่ะฟายแดงมันถึงยกย่องตักขี้และมองว่าตักขี้ไม่ผิดข้อหาคอร์รัปชั่น

เพราะเขาไม่ได้ให้ค่าจ้าง แต่ให้ค่าน้ำมัน+ค่าข้าวนี่เอง.. :D :D :D
รักในหลวง ห่วงลูกหลาน ร่วมกันต้าน ตระกูลชินวัตร

#72 ล่าวิญญาณ

ล่าวิญญาณ

น้องเก่า

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 09:53

#73 Natsu_Dragneel

Natsu_Dragneel

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 09:55

ไม่แปลกใจเลย ทำไมมีคนบ้างจำพวก ถึงได้โง่เง่าถูกไอ้แม้วจูงจมูกเอาได้ง่ายๆ

พอมาอ่านความคิดของล่าวิญญาณ ถึงได้รู้ ก็ปัญญามันจะใช้คิดวิเคาระห์ไม่มีไง...อนาจ... :D :D :D

ป.ล.ขออนุญาตยืมมุขของบางท่านหน่อยนะครับ อดไม่ได้กับความโง่งมบัดซบของไอ้เวรนี่

Edited by นัตสึ_ดรากูนีล, 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 09:57.

#74 พงษ์เพชร

พงษ์เพชร

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 10:05

ไม่จ้าง มันเจ๊ง ไปนานแล้ว.

#75 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 10:11

# 28 จากภาพนี้แสดงให้เห็นว่าควายแดงโง่จริงๆเพราะยอมรับเงินจ้างมาชุมนุม 555+ น่าเวทนาอะ

http://webboard.seri...b8%a1%e0%b8%b5/

ขอข้อมูล หรือ มีหลักฐานอะไร ก็นำมา ตามคำกล่าวอ้างที่คุณว่าไว้ "รับเงินจ้างมาชุมนุม"
หามาไม่ได้ แสดงว่าคุณโกหก ....แหล อย่างหน้าด้านๆ ไม่สมกับเป็นลูกผู้ชาย

ถ้า'ล่าวิญญาณ'เป็น'ปลาร้าเก่าในไหใหม่'....
ก็ต้องเรียกว่าดัดจริตโง่....
เวบเสรีไทยดอทเนทมีคลิบไพร่เสื้อแดงรับเงินมาชุมนุม ประท้วง ตั้งหมู่บ้านไพร่เสื้อแดง

ถ้าเป็น'คนใหม่ถอดด้าม'ก็ค้นหากระทู้เก่าอ่านเอาเอง.....ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#76 ชายน้ำ

ชายน้ำ

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 10:22

ส่วนฟายตัวนี้ ก็ไร้สมองอีกเช่นกัน ถ้าจ้างมาชุมนุมใครเขาจะให้ถ่ายคลิบเว้ย

รู้จัก "แอบถ่าย" มั้ยครับ :lol: :P :D มิทราบว่าเป็นคนหรือควายครับ ไม่รู้จักแอบถ่าย

แอบถ่ายบ้านเมิงสิ ถ่ายทุกซอกทุกมุม ส่ายไปย้ายมา ยังกะถ่ายหนังโป๊ก็ไม่ปาน ดักดานจิงๆเมิงเนี้ย -_-

ในคลิบก็มีการเอ่ยถึง ทะเบียนรถ ที่ให้เจ้าของรถมารับ ค่าน้ำมัน ดักดาน เจงๆ <_<

รับค่าน้ำมันทำไมต้องยื่นบัตรประชาชนด้วยอ่ะ???

จริงอยู่ที่ผู้ชายคนนั้นอาจจะรับค่าน้ำมันก็ได้เพราะบอกทะเบียนรถ

แต่คนอื่น ไม่เห็นบอกทะเบียนรถ แถมยื่นบัตรประชาชนให้????

ยื่นบัตรประชาชน ให้รู้ว่าเป็นเจ้าของรถไงไอ่ฟาย
คนที่ไม่เห็นบอกทะเบียนรถ ก็โฆษกเขาขานชื่อทะเบียนรถอยู่แล้วไง
พอเป็นชื่อทะเบียนรถใคร เขาก็ยื่นบัตรประชาชนไงเล่า กระบือแท้เอง :o

ขอเสรือกนิดเหอะ อย่าว่ากันเลยนะครับในฐานะที่คุณเป็นลูกผู้ชาย
ผมว่าคุณงมโข่งจนไม่เปิดประตูหน้าต่างรับลมมองแดดบ้างเลยนะครับ
ก็ขอให้มีความสุขกับ ดีเอ็นเอ็น ตลอดกาลนาน นะจ๊ะ(ยืมธรรมกายมานิสส์นึง)

กลุ่มคนเสื้อแดงจากทั่วประเทศ จำนวนกว่า 10,000 คน เดินทางมาร่วมทอดผ้าป่า 1,000 กอง จำนวน 11 ล้านบาท
และร่วมพิธีตอกเสาเข็มเพื่อก่อสร้างอาณาจักรคนเสื้อแดง บนเนื้อที่ 14 ไร่ บ้านหนองรีหู ต.สามพร้าว อ.เมือง จ.อุดรธานี
โดยมีนายวีระ มุสิกพงษ์ แก่นนำกลุ่มแนวร่วมประชาธิปไตย ต่อต้านเผด็จการแห่งชาติ (นปช.) เป็นประธานในพิธี

http://www.siamrath....eb/?q=node/4334

ในคลิปเขาก็บอกอยู่ว่าที่นครพนม หลักฐานอยู่ในลิงก์ ไปดูเอง แต่เอ็งไปเอาข่าวที่อุดรมาแถ จะแถก็ให้มันเนียนหน่อยเฮ้ย!!! 55555555555555555555555 :lol: :lol: :lol:

ภาพชัดเจน เหตุเกิดที่นครพนม เสื้อแดงรับเงิน ก่อนจะเดินทางไปชุมนุมที่กทม.
12 มี.ค.53

เขาจัดผ้าป่ามาจากทั่วสารทิศเว้ย ไอ่ งั่ง จัดที่เดียวซะเมื่อไร เองจะบรมดักดานไปถึงไหนนนน :o

ล่าวิญญาณ

รีบเบิกค่าโพสท์แล้วไปหายาบ้ากินเถอะ

เลอะเทอะจนหาทิศทางอะไรไม่ได้แล้ว

#77 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 10:26

น่าเหนื่อยแทน จขกท กับการแถสีข้างลุกเป็นไฟ
ตรรกะควายแดงเค้าละ พูดจาดีๆเหมือนผู้คนทั่วไปไม่เป็น
หยาบเป็นปกตินิสัย 555

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#78 Et tu Brute?

Et tu Brute?

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 10:52

จขกท ไม่ได้เงินเหรอ?

โดนแกนนำอมแล้วมั้ง :P

It's us against the world

#79 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 10:59

รับเป็นเงินสดก็มีเพ่ พยายามออกจากกระลาบ้างนะ ทำเป็นสู่รู้ B) B)

ขออยู่ในกะลาดีกว่าชาบูคนชั่วครับซึ่งในกะลาผมมี
http://news.sanook.c...itic_313186.php เลยกลายเป้นผีเร่ร่อน
http://hilight.kapook.com/view/65508 ต้นเหตุของความขัดแย้งในสังคม
http://m.thairath.co...tent/pol/251867 มนุษย์ที่ขี้ขลาดดีแต่ปาก คือ ทักษิณ
http://www.bangkokbi...ทุบรถนายกฯ.html ความถ่อยของคนบางกลุ่ม
http://www.matichon....pid=01&catid=01 นายกที่โง่ที่สุดที่เคยมีมา
http://news.mthai.co...ews/153871.html นายกที่เบียดบังเวลาราชการไปคุยกับนักธุรกิจ
ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#80 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:06

เห็นคนตั้งกระทู้ก็รู้แล้ว ว่าไว้แล้วคงไม่แคล้วกระทู้ขยะ
ไม่ได้ถกเถียงด้วยสติปัญญากับเพื่อนสมาชิกท่านอื่นๆตามเคย
เพราะ จขกท..ดีแต่ กวนตีน

ศักยภาพ มีอยู่แค่นั้นจริงๆ -_-

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#81 ugly-maew

ugly-maew

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:09

แดงแท้+แดงเทียม

เลือกเอานะ :ph34r:

Attached Images

"ขอเกิดเป็นข้าฯใต้ฝ่าพระบาททุกชาติไป"

#82 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:38

ส่วนฟายตัวนี้ ก็ไร้สมองอีกเช่นกัน ถ้าจ้างมาชุมนุมใครเขาจะให้ถ่ายคลิบเว้ย

รู้จัก "แอบถ่าย" มั้ยครับ :lol: :P :D มิทราบว่าเป็นคนหรือควายครับ ไม่รู้จักแอบถ่าย

แอบถ่ายบ้านเมิงสิ ถ่ายทุกซอกทุกมุม ส่ายไปย้ายมา ยังกะถ่ายหนังโป๊ก็ไม่ปาน ดักดานจิงๆเมิงเนี้ย -_-

ในคลิบก็มีการเอ่ยถึง ทะเบียนรถ ที่ให้เจ้าของรถมารับ ค่าน้ำมัน ดักดาน เจงๆ <_<

รับค่าน้ำมันทำไมต้องยื่นบัตรประชาชนด้วยอ่ะ???

จริงอยู่ที่ผู้ชายคนนั้นอาจจะรับค่าน้ำมันก็ได้เพราะบอกทะเบียนรถ

แต่คนอื่น ไม่เห็นบอกทะเบียนรถ แถมยื่นบัตรประชาชนให้????

ยื่นบัตรประชาชน ให้รู้ว่าเป็นเจ้าของรถไงไอ่ฟาย
คนที่ไม่เห็นบอกทะเบียนรถ ก็โฆษกเขาขานชื่อทะเบียนรถอยู่แล้วไง
พอเป็นชื่อทะเบียนรถใคร เขาก็ยื่นบัตรประชาชนไงเล่า กระบือแท้เอง :o

ขอเสรือกนิดเหอะ อย่าว่ากันเลยนะครับในฐานะที่คุณเป็นลูกผู้ชาย
ผมว่าคุณงมโข่งจนไม่เปิดประตูหน้าต่างรับลมมองแดดบ้างเลยนะครับ
ก็ขอให้มีความสุขกับ ดีเอ็นเอ็น ตลอดกาลนาน นะจ๊ะ(ยืมธรรมกายมานิสส์นึง)

กลุ่มคนเสื้อแดงจากทั่วประเทศ จำนวนกว่า 10,000 คน เดินทางมาร่วมทอดผ้าป่า 1,000 กอง จำนวน 11 ล้านบาท
และร่วมพิธีตอกเสาเข็มเพื่อก่อสร้างอาณาจักรคนเสื้อแดง บนเนื้อที่ 14 ไร่ บ้านหนองรีหู ต.สามพร้าว อ.เมือง จ.อุดรธานี
โดยมีนายวีระ มุสิกพงษ์ แก่นนำกลุ่มแนวร่วมประชาธิปไตย ต่อต้านเผด็จการแห่งชาติ (นปช.) เป็นประธานในพิธี

http://www.siamrath....eb/?q=node/4334

ในคลิปเขาก็บอกอยู่ว่าที่นครพนม หลักฐานอยู่ในลิงก์ ไปดูเอง แต่เอ็งไปเอาข่าวที่อุดรมาแถ จะแถก็ให้มันเนียนหน่อยเฮ้ย!!! 55555555555555555555555 :lol: :lol: :lol:

ภาพชัดเจน เหตุเกิดที่นครพนม เสื้อแดงรับเงิน ก่อนจะเดินทางไปชุมนุมที่กทม.
12 มี.ค.53

เขาจัดผ้าป่ามาจากทั่วสารทิศเว้ย ไอ่ งั่ง จัดที่เดียวซะเมื่อไร เองจะบรมดักดานไปถึงไหนนนน

ล่าวิญญาณ

รีบเบิกค่าโพสท์แล้วไปหายาบ้ากินเถอะ

เลอะเทอะจนหาทิศทางอะไรไม่ได้แล้ว

สงสัยเขาไม่รู้จักกล้องกระดุม

http://www.ransamtam...7860_th_2378887

แล้วข้อมูลบนบัตรประชาชนตรงไหนหรือครับที่ระบุการเป็นเจาของรถได้ บัตรประชาชนคุณมีเลขทะเบียนรถบนบัตรรึ

อย่างว่าล่ะครับ ควายมันจะไปรู้อะไร โดยเฉพาะควายที่ชอบดมขี้ -_-
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#83 ชามู

ชามู

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:32

แบนแม่มเหอะ จขกท.ที่ตั้งกระทู้ไร้สาระ ต้องการอย่างเดียวคือ กวนตีนคน

ฝากม๊อดพิจารณาด้วยครับ
ชามู ปลาวาฬตัวใหญ่ ใจดี

#84 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:37

ของพวกนี้ไม่ต้องหลักฐานหรอก สำนึกมันอยู่ในสมอง อยู่ที่ว่าจะยอมรับมันแค่ใหนเท่านั้นเอง

ว่าแต่ใครมันจะบ้าไปถ่ายตอนแจกตัง ฮ่าๆๆ ไม่โง่ก็อยากตาย :lol:

Edited by ริวมะคุง, 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:37.

#85 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:56

เข้ามาดูคุณล่าวิญญาณมาไล่ตบพวกควายครับ ท่าทางจะเพลินดีจริงๆ

ควายเสรีไทแต่ละตัวก็เชื่องให้ตบแล้วตบอีก :D

อ้าว ไปไล่ตีพวกเดียวกันทำไมล่ะคะ แต่ดูท่าทางเหมือนจะพยายามไล่ขวิดมากกว่านะ

#86 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:02

เข้ามาดูคุณล่าวิญญาณมาไล่ตบพวกควายครับ ท่าทางจะเพลินดีจริงๆ

ควายเสรีไทแต่ละตัวก็เชื่องให้ตบแล้วตบอีก :D

อ้าว ไปไล่ตีพวกเดียวกันทำไมล่ะคะ แต่ดูท่าทางเหมือนจะพยายามไล่ขวิดมากกว่านะ

โถ อีเผือก ควายตัวเมียอย่างมึง อยากโดนตบกับเค้าด้วยเหรอ

ถ่อย เถื่อน กลับเข้าคอกตัวเองไปเถอะ แถวนี้ไม่มีหญ้าให้กิน
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#87 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:03

โถ อีเผือก ควายตัวเมียอย่างมึง อยากโดนตบกับเค้าด้วยเหรอ

แน่จริงก็มาสิคะ :) ผึ้งไม่ได้กระทืบคนนานแล้ว

ตั้งแต่เด็ก พ่อผึ้งสอนว่าอย่าคิดว่าเราแน่แล้วไปเที่ยวหาเรื่องคนอื่น เพราะเราไม่มีทางรู้ว่าเขาจะแน่กว่าเราหรือเปล่า นี่หวังดีนะ อย่าไปเที่ยวท้าใครมั่วๆ ระวังจะไม่ได้ตายดี

Edited by mitimai, 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:05.

#88 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:05

ถ่อย เถื่อน กลับเข้าคอกตัวเองไปเถอะ แถวนี้ไม่มีหญ้าให้กิน

ก็กูมาเข้าคอกต้อนควายเสรีไทอยู่นี่ไง

ไม่รู้จักประชาธิปไตย แต่ดันไปเรียกร้องหาประชาธิปไตย ได้วันละ 500 งานนี้สบายจริงๆ :D
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#89 ล่าวิญญาณ

ล่าวิญญาณ

น้องเก่า

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:07

ของพวกนี้ไม่ต้องหลักฐานหรอก สำนึกมันอยู่ในสมอง อยู่ที่ว่าจะยอมรับมันแค่ใหนเท่านั้นเอง

ว่าแต่ใครมันจะบ้าไปถ่ายตอนแจกตัง ฮ่าๆๆ ไม่โง่ก็อยากตาย
:lol:

ตั้งแต่รู้จักกันมา มีวันนี้ที่แกพูดเข้าหูว่ะครับ ริวมะงง เราฟังแล้วเราชอบมาก :D :D :D

#90 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:09

ก็กูมาเข้าคอกต้อนควายเสรีไทอยู่นี่ไง

ต้อนตัวเองเข้าคอก เหรอ ควายถ่อย แดงถ่อย เป็นงี้เอง

Posted ImagePosted Image

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#91 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:11

แน่จริงก็มาสิคะ :) ผึ้งไม่ได้กระทืบคนนานแล้ว

สมเป็นควายเสรีไทจริงๆ 555555

รู้สึกผิดหวังจังเลยหว่ะ เห็นเขาล่ำลือกันว่า เสรีไท คนเก่งเยอะ

แต่ทำไมกูเจอแต่ควาย 5555555555555555

นัยต์ตาที่มืดบอดด้วยอคติมันคงจะมองเห็นอะไรดีๆ หรอกนะ

#92 MI 6

MI 6

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:19

#93 Novice

Novice

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:25

WOW ล๊อกอินใหม่มาอย่างแรงท้าตีกับผู้หญิงซะด้วย

แดงปัญญาชนมาอีกแล้วครับท่าน

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน