Jump to content

- - - - -

ตั๊กเป็นผู้หญิงแต่มีความเป็นลูกผู้ชายมากกว่าอภิสิทธิ์​ เพราะไม่เอาเรื่องดำเนินคดีกับคนเสื้อแดง

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
66 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 PookLook

PookLook

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:53

ขณะที่อภิสิทธิ์หัวหน้าพรรคปชป.ฟ้องแค่โดนประชาพาดพิงในสภาหน่อยก็ฟ้องเสียแล้ว แต่ผู้หญิงอย่างตั๊กโดนขับรถตามด่ากลับไม่ฟ้องเอาเรื่อง อายผู้หญิงไหมครับ? :(

#2 boonterm999

boonterm999

น้องเก่า

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:55

เลวจริง ๆ ขับรถตามด่าผู้หญิงได้

#3 HardmaN

HardmaN

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:57

ปิดกระทู้ เบิกตังได้ ..

#4 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:57

งั้น พร้อมซอง นี่ก็โค-ตรกระเทย เลยซิ่ ยื่นซองแทบทุกวัน :rolleyes:

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#5 zakai

zakai

ขาประจำ

ไม่ลองเปรียบเทียบกับทักษิณด้วยอ่ะ

#6 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:58

ขณะที่อภิสิทธิ์หัวหน้าพรรคปชป.ฟ้องแค่โดนประชาพาดพิงในสภาหน่อยก็ฟ้องเสียแล้ว แต่ผู้หญิงอย่างตั๊กโดนขับรถตามด่ากลับไม่ฟ้องเอาเรื่อง อายผู้หญิงไหมครับ? :(

กระทู้เป็นกระทู้เ หรี่ยสุดๆของไอ้ควาบโป๊ก

มอดครับลบกระทู้ทิ้งไปเถอะครับ
ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#7 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:58

พ่อแม้วนี่เป็นโจทย์ยื่นฟ้องคนอื่นกี่คดีแล้วครับ ???
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#8 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:59

น่าจะคาบข่าวไปบอกบักปอบแม้วมันด้วยนะจ๊ะ ห้านั่นฟ้องได้ข้ามโลกเลยล่ะ
อภิสิทธิื์แค่เด็กๆ ฟ้องในประเทศ เอ แต่ประชาใส่ร้ายเค้าหรือเปล่าล่ะ
ถ้าไม่ใส่ร้ายก็ไม่เห็นต้องอายต้องแอบอะไรนี่ครับ
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#9 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:59

ไปดูเด็จพี่ดิ เห็นยื่นซองรายวัน
แสดงว่าไอนี้ตุ๊ดเลยใช่ไหม ?

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#10 ขุนพลชิน

ขุนพลชิน

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:00

แล้วไอ้พวกสัตว์ตัวผู้ที่ตามเห่าน้องเค้าละ เป็นอะไรดี

#11 SACRIFICE

SACRIFICE

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:00

ตรรกนี้หงายเงิบเลยกรู
THE ONLY THING WORSE THAN LOSING, IS QUITTING.

#12 ชายน้ำ

ชายน้ำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:02

แย่เลยครับ พวกเราโดนโปกไล่ต้อนจนต้องหนีไม่เป็นกระบวน

แม้วเอ๋ย ถ้าเอ็งยังจ่ายค่าโพสท์ให้โปก เห็นตาย ล่านรกอยู่ก็โง่เต็มที

#13 nnnn43

nnnn43

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:04

เพื่อไทย ขู่ฟ้อง อภิสิทธิ์ พาดพิง ทักษิณ ไม่มีหลักฐาน

http://hilight.kapook.com/view/69855

แต่ผู้หญิงอย่างตั๊กโดนขับรถตามด่ากลับไม่ฟ้องเอาเรื่อง อายผู้หญิงไหมครับ? :(
ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#14 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:05

กระทู้ไรของมืงวะเนี่ยะ มืงบ้าป่าววะไอ่โปก กรุถามจริง ๆ

Edited by Bourne, 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:36.

ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#15 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:07

หัวหมาบอกไม่ได้ข่มขู่ ไหงหางหมากระดิกบอกว่าตามด่าได้วะ

#16 ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:11

ผมว่ามันเป็นยุคนะ ตอนนี้ฟ้องไป อาจจะโดนเสื้อแดงคุกคามคุณตั๊กอย่างหนักได้
เพราะว่าตั๊กไม่ได้เล่นการเมือง เลยไม่มีคนคุ้มครองได้ ตอนนี้เป็นยุคตำรวจด้วยเลยพูดอย่าง
แต่คุณอภิสิทธิ์เล่นการเมือง อย่างน้อย ก็มีบารมีที่จะคุ้มครองตนเองได้

#17 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:11

ลูกผู้ชายสุดๆๆคือคนนี้ครับ
-ฟ้องสุเทพครับ
http://hilight.kapook.com/view/33562
-ฟ้องแนวหน้า แล้วศาลยกฟ้องครับ
http://www.spt-th.co...-05-50&Itemid=5
-ฟ้องแก้วสรร แล้วศาลยกฟ้องครับ
http://www.matichon....catid==
-ฟ้องประชัย แล้วสาลยกฟ้องครับ
http://news.buddyjob...ws-32205-4.html
-ฟ้องเทพไท
http://www.thairath....tent/pol/192420
ยังมีอีกเยอะเลยลูกผู้ชายของโปก
ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#18 vitocorleone

vitocorleone

น้องเก่า

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:15

ไปดูเด็จพี่ดิ เห็นยื่นซองรายวัน
แสดงว่าไอนี้ตุ๊ดเลยใช่ไหม ?

PookLook พ่อถือซองใส่เงินมาให้แล้ว.....

เอ๊ะ.... หรือยื่นฟ้อง PookLook ข้อหาดริ๊ฟมากเกิน.....
จะลดกองทุนน้ำมัน ให้น้ำมันลดลง 7.50 บาท ค๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ถุยยยยยส์

#19 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:18

ภูมิใจกับความเฮี่ยล่ะสิไอ้โปก
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#20 PookLook

PookLook

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:20

มีลิงค์ไหนข้างบนที่เขาฟ้องคนเสื้อแดงบ้างครับ? คนที่รู้สำนึกว่าตัวเองผิดและเป็นคนก่อเรื่องก่อนเขามีสปิริตไม่มาฟ้องผู้บริสุทธิ์หรอกครับ แต่บางคนรู้ทั้งรู้ว่าตัวเองผิดแต่ก็ยังมาปรักปรำด้วยการฟ้องคนอื่น มันไม่เหมือนกัน :(

#21 narutojib

narutojib

น้องเก่า

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:23

เอิ่มม ตรรกะเสื้อแดงนี้ เอาสมองส่วนไหนคิดว่ะ !!!

#22 ZipPa

ZipPa

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:27

สำหรับผม ลูกผู้ชาย เค้าไม่ได้วัดกันตรงนี้ครับ

แต่ถ้าคุณคิดว่าใช่ ก็คงห้ามความคิดไม่ได้
ผมจะได้ประเมินสมองคุณจากตรงนี้เลย

#23 K&P

K&P

น้องเก่า

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:28

เห็นด้วยกับคุณฝ่าดงกุ้ยค่ะ เพราะเธอไม่สามารถคุ้มครองตัวเองได้เลยไม่อยากฟ้องมากกว่า ส่วนโปกคิดไม่เป็นดีแต่โพสต์ไง <_<
ขอเป็นคนปิดทองหลังพระ

#24 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:31

มีลิงค์ไหนข้างบนที่เขาฟ้องคนเสื้อแดงบ้างครับ? คนที่รู้สำนึกว่าตัวเองผิดและเป็นคนก่อเรื่องก่อนเขามีสปิริตไม่มาฟ้องผู้บริสุทธิ์หรอกครับ แต่บางคนรู้ทั้งรู้ว่าตัวเองผิดแต่ก็ยังมาปรักปรำด้วยการฟ้องคนอื่น มันไม่เหมือนกัน :(

ผมยังรอเห็นปิ๊สิดขึ้นศาลโลกอยู่เรยย น้าโปกว่ามั๊ยยย :lol: :lol:
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#25 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:31

งั้นคงเป็นลูกผู้ชายกว่าแกนนำเสื้อแดงที่ดำเนินคดีกับ ปชป และอภิสิทธิ์ด้วยมั่ง

#26 audy-007

audy-007

น้องเก่า

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:33

เค้าคงกลัวพวกคุณเมิงไปเผาบ้านเค้าละมั๊งครับว่ะ....แม้มใหญ่คับเมื่องกันนัีกนี้..... :rolleyes:

#27 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:34

กรณีของตั๊กน่ะ เพราะเขาเป็นผู้หญิง ย่อมต้องกลัวว่าจะถูกระรานหาเรื่อง โดยที่ตัวเองป้องกันตัวไม่ได้แน่นอน
อีกทั้ง ทั้งๆ ที่ เหตุการนี้มันคือการข่มขู่ คุกคาม ผู้อื่นแท้ๆ
ไอ้พวกนักการเมือง รมต. เชี่ยๆ มันยังออกมาบอกว่า เป็นแค่ "สีสรรของประชาธิปไตย" (บ้านป้ามันน่ะสิ) แบบที่ไม่อายฟ้าดิน
แล้วคุณคิดว่า ตั๊กจะมองว่าตำรวจจะช่วยเหลือเธอไ้ด้ ได้อย่างไร

ความเสี่ยงที่จะฟ้องร้องแล้วถูก คุกคามทำร้าย โดยไม่มีใครช่วยเธอได้ ชั่งน้ำหนักแล้วเทียบกับ ยอมรับสภาพเพื่อให้เรื่องเงียบไป น่ะ
ผมไมแปลกใจที่เธอจะเลือกอย่างหลัง มันเป็นเรื่องที่น่าเห็นใจ

พฤติกรรมของเสื้อแดง มันก็คือการใช้พวกมาก ข่มขู่คุกคาม คนที่อ่อนแอกว่า ยังจะมีหน้าเอาตั๊กมาอ้างอะไรอีกเหรอครับ?

ประเด็นนี้ บอกตรง ต้องหน้าด้าน หน้าไม่อาย งี่เง่า และเลวชาติพอนะครับ ถึงเอามาเล่น โปกควรพิจารณาความคิดของตัวเองด้วยนะครับ

Edited by ดาร์ค สวอน, 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:37.

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#28 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:34

โง่ได้โลห์จริงๆ ไอ้โปกเนี่ย :P

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#29 ช่อมัลลิกา

ช่อมัลลิกา

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:37

มึนกะคุณปุ๊กลุ๊คค่ะ ...ไปไม่ถูกเลย

ไม่นึกว่าจะมาไม้นี้ คริๆๆ :rolleyes:

#30 sendou tiger

sendou tiger

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:40

ตกลง ตั๊กผิด???
ตกลง แดงที่ไล่ตั๊ก บริสุทธิ์????
การยอมนิ่งเฉยเมื่อถูกละเมิด = ลูกผู้ชาย ???

#31 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:43

ตรรกะทุพพลภาพ

อึ้งจริงๆ ความคิดคนไปได้ไกลขนาดนี้

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#32 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:44

อีโปกลุค...มันคงเมาฉี่ฉุน...ไม่หายล่ะซิ
ไอ้กระเทยโปกเอ๋ย...

...ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด ...ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว ...ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่ ...ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับ"" ดินสุดท้าย ของเผ่าพันธุ์

#33 P2iUSz

P2iUSz

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:46

ลูกผู้ชายเค้าวัดกันตรงนี้หรอ ใครมาเกะกะระราน ว่ากล่าวให้ร้ายเรา ให้เราอยู่เฉยๆ นิ่งๆ จะได้เป็นลูกผู้ชาย
ถามจริงๆ ... คุณ PookLook คุณมีอาการป่วยทางสมองหรือป่าว ถ้ามีคนมาระรานคุณ ดูถูกเหยียดหยามคุณ
ใส่ร้ายคุณ พยายามทำร้ายคุณ หรือคนใกล้ชิดคุณ คุณจะยังนิ่งๆ เฉยๆ เพื่อแสดงความเป็นลูกผู้ชายมั๊ย

Edited by P2iUSz, 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:49.

"หากคุณทำผิดพลาด คุณก็แค่ทำให้มันถูกต้อง ไม่ใช่เรื่องยากอะไรเลย"" สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ นั่นคือการที่คนดีๆ นิ่งดูดาย " - Edmund Burke & Zen

#34 nnnn43

nnnn43

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:46

แต่บางคนรู้ทั้งรู้ว่าตัวเองผิดแต่ก็ยังมาปรักปรำด้วยการฟ้องคนอื่น มันไม่เหมือนกัน :(

เห็นด้วยครับคนนั้นโทษ2 ปี นั้นไง :lol:

Edited by nnnn43, 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:47.

ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#35 ปังตอ

ปังตอ

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:52

:lol: ....ขอมีส่วนร่วมในกระทู้โปกจั๊กกะหน่อย....

555555555555++ (กรูขำขรี้จะแตกแล้วเว้ยเฮ้ยยย)

ลูกหลานที่รัก จงจำปฏิปทานี้ไว้ “ถ้ามีความจำเป็นเราต้องเสียสละเพื่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และปวงชนชาวไทย แม้แต่ชีวิตก็ต้องยอม”

#36 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:55

คอมเม้นให้ก็ได้ เดี๋ยวปุกเบิกเงินไมไ่ด้ Posted Image

#37 บุคคลทั่วไป

บุคคลทั่วไป

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:01

ตั๊กเขาไม่อยากเอาตัวไปยุ่งกับพวกสถุนมากกว่ามั้งโปก
ความพึงพอใจของคนโง่ คือ หายนะ

#38 mairukumoa

mairukumoa

ขาใครนี่

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:02

นี้คืออีกนึงตัวอย่างว่าทำไมคนเสื้อแดงถึงชอบโดนเรียกว่า "ควาย"

#39 Wuddy

Wuddy

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:18

นี้คืออีกนึงตัวอย่างว่าทำไมคนเสื้อแดงถึงชอบโดนเรียกว่า "ควาย"

ชอบจริงๆ

#40 ยิ่งรัก(โพย)

ยิ่งรัก(โพย)

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:23

ไปว่าเด็จพี่ว่าตุ๊ดทำไมกัน

เค้าดีใจตายเลยปิดมาตั้งนาน

#41 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:29

เขาใช้สิทธิ์ ตามกฏหมาย ไม่ได้หรือไงครับ ????

#42 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:34

ตั้งแต่อ่านทู้ของคุณมา

เราว่าคุณมีทัศนคติทางบวกต่อการดำรงชีวิต

และจิตสาธารณะต่อเพื่อนร่วมชาติ ต่อผืนแผ่นดินที่คุณเกิด ต่ำเตี้ยเรี่ยดิน

ถามตัวเองหน่อยเถอะว่า คุณยิ้มระรื่นดีใจมากใช่มั้ย ที่ลูกผู้หญิงโดนคุกคามเช่นนี้

Edited by pinkpanda, 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:40.

#43 wizard

wizard

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:41

เอิ่มม ตรรกะเสื้อแดงนี้ เอาสมองส่วนไหนคิดว่ะ !!!

ไม่ใช่สมองครับ ส้รนตรีนล้วนๆ

#44 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:42

เรื่องของคุณ.ตั๊ก .. มันเป็นเรื่องที่ ( ประจาญ ) พฤติกรรม..
ของผู้ใหญ่ใน.เพื่อไทย.หลายคน เข้าตำรา ( พูดแล้วเสีย--
เฉยดีกว่าพูด ) ไม่น่าเล้ยยยย.เสียผู้เสียคน.....

#45 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:45

ก๊ากกกกกกกกกกกก อ่านกระทู้นี้ของโปกแล้วขำกลิ้ง

พวกแดงนี่ก็แปลกเนอะ ไปไล่ด่าเขาตามรถเขาไม่ต่างจากหมาวิ่งไล่เห่ารถ

แล้วทีแบบนี้กลับมาใช้ประโยชน์จากเขามาตั้งกระทู้หลอกด่าชาวบ้าน

ถ้าใช้ตรรกะนี้ก็เท่ากับว่า แม้วมันก็ไม่มีความเป็นลูกผู้ชายด้วยดิ

เห็นเที่ยวฟ้องศาลไปทั่วไม่แพ้กัน แต่กลับหนีคดีของศาล 5555555
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#46 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:46

พวกชายไล่ฆ่า หญิง เนี่ย ค้าเรียก หน้าตัว.... ไรอ่ะ โปกลุก

Edited by kop16, 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:46.

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#47 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:57

:lol: :lol: :lol:

เชื่อสมองไอ้ปุ๊กลุ๊กมันจริง ๆ

#48 Ricebeanoil

Ricebeanoil

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:58

แกนนำเสื้อแดงก็แสดงความเป็นลูกผู้ชายด้วยการฟ้องอภิสิทธิ์ที่ศาลโลกนี่
เอ๊ะ! ฟ้องไปยังนะ ผมจำไม่ได้ รู้สึกว่าทำเรื่องมา 2 ปีกว่าแล้วด้วย รึสำนวนยังเสร็จหรือเปล่า
ฝากโปกช่วยตอบหน่อยก็แล้วกันนะครับ

Edited by Ricebeanoil, 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:59.

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#49 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:02

คนตั้งกระทู้นี้ง่าวขนาดเน้อ :D

#50 orogaros

orogaros

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:02

เอ่อ...งั้น อดีตนายชวน หลีกภัย จะเรียกว่าอะไรดีล่ะครับ

Edited by orogaros, 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:02.