Jump to content

- - - - -

ยืนยัน คนดู astv มากกว่าบูลสกาย

• Please log in to reply
83 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 เด็กอมมือ

เด็กอมมือ

"ขวัญใจอาหมวย"

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:57

สะใจทั่วประเทศ เรตติ้งบลูสกายพุ่งขึ้นอันดับ 3

แปลกจัง..... ช่องแดงไม่ติดโผ 1 ใน 10 หรือเนี้ย ?

คนสนใจ พจน์ มากกว่า เอเชีย อาบแดด อีกนะเนี่ย :lol:
"ผมคงไปบังคับใครให้รักในสิ่งที่ผมรักไม่ได้ แต่คุณก็ไม่มีสิทธิ์มาจาบจ้วงในสิ่งที่ผมรัก"

#52 เด็กอมมือ

เด็กอมมือ

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:58

แต่ สายล่อฟ้า 1 ชม sms 3พันกว่า เลยนะ phat :lol:
"ผมคงไปบังคับใครให้รักในสิ่งที่ผมรักไม่ได้ แต่คุณก็ไม่มีสิทธิ์มาจาบจ้วงในสิ่งที่ผมรัก"

#53 chorn

chorn

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:00

เมื่อก่อนดู ASTV ปัจุบันดู blueskychannel ชอบคุณ จั๊ด คุณปอง อ.เจิมศักดิ์ ดร.เสรี และอีกหลายรายการ
== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

#54 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:07

ทีวีที่บ้านรับ ASTV ไม่ได้ครับ เสื้อแดงก็รับไม่ได้ครับ จึงไม่รู้ว่าดีไม่ดี
ใช้ True

BLUESKY Channel
KU Band จานส้ม (IPM)
สามารถจูนมาดูได้ที่ ช่อง 84 หรือจานทึบ SAMART DTH ch 101 11635 MHz 27500 KS/s NSS 6KU
C Band ์ของไทยคม (จานดำและจานที่รับสัญญาณซีแบนด์)
สามารถจูนมาดูได้ที่ ความถี่ Local 5150 MHZ, ความถี่ขาลง 3960 MHZ, Symbol Rate 30000 KsPs

#55 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:32

ไอ้กราฟของคุณน่ะสมัยก่อนอ่ะ ใช่ ปัจจุบันคงวัดอะไรไม่ค่อยได้หรอก

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#56 โจเซฟ สตาลิน

โจเซฟ สตาลิน

น้องใหม่

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:45

บ้านผมไม่มีจานดาวเทียม แต่ผมชอบดูรายการผ่าน Youtube ครับ ดูช่อง Blueskychannel กะ SpokedarkTV(ช่อง youtube)

#57 phat21

phat21

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:27

ไอ้กราฟของคุณน่ะสมัยก่อนอ่ะ ใช่ ปัจจุบันคงวัดอะไรไม่ค่อยได้หรอก

สมัยก่อนหอกไรวะมันบอกวันที่ 11-17พฤษภา ปี55 ใหม่ๆสดเลยนะโว้ย

Edited by phat21, 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:28.

Posted Image Posted Image Posted ImagePosted Image Posted Image Posted Image Posted Imageไอ้สนธิบังเละ ไอ้ขิงเน่า+ไอ้มาร์คไอ้เทพเทือกคือตัวการให้ระบอบทักษิณยังลอยนวล

#58 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:30

สมัยก่อนหอกไรวะมันบอกวันที่ 11-17พฤษภา ปี55 ใหม่ๆสดเลยนะโว้ย

เออ คุณชนะ
เดิมพันอะไรอ่ะ
แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#59 phat21

phat21

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:33

แต่ สายล่อฟ้า 1 ชม sms 3พันกว่า เลยนะ phat :lol:

เออ อวดดีเข้าไปอย่าสักแต่นั่งด่าแม้วในห้องแอร์แบบนี้ไม่ช่วยไรหรอก ไอ้ ปชปตอบเรื่องที่ ปชปปกปิดซ่อนเร้นก่อนดีไหมเห็นแล้วผมดูไม่ลง ไอ้ ปชปอย่า มัวนั่งด่าแม้วในห้องแอร์ เลยออกมาชุมนุมเลยดีกว่า มีทีวีแล้วต้องมีม๊อบดิ ถ้าคิดว่าตัวเองทําเพื่อชาตินักก็ทําเลย สู้ในแต่ในสภาที่แพ้เสียงข้างมากกับนั่งด่าแม้วในห้อง ส่งติดแอร์ไม่ช่วยไรหรอก555555

Edited by phat21, 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:34.

Posted Image Posted Image Posted ImagePosted Image Posted Image Posted Image Posted Imageไอ้สนธิบังเละ ไอ้ขิงเน่า+ไอ้มาร์คไอ้เทพเทือกคือตัวการให้ระบอบทักษิณยังลอยนวล

#60 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:34

เออ อวดดีเข้าไปอย่าสักแต่นั่งด่าแม้วในห้องแอร์แบบนี้ไม่ช่วยไรหรอก ไอ้ ปชปตอบเรื่องที่ ปชปปกปิดซ่อนเร้นก่อนดีไหมเห็นแล้วผมดูไม่ลง ไอ้ ปชปอย่า มัวนั่งด่าแม้วในห้องแอร์ เลยออกมาชุมนุมเลยดีกว่า มีทีวีแล้วต้องมีม๊อบดิ ถ้าคิดว่าตัวเองทําเพื่อชาตินักก็ทําเลย

ปกปิดซ่อนเร้น

???

:huh: :huh: :huh:

แบบ บอกผมไม่เล่นการเมืองหรอก ถ้าเล่น เอารองเท้ามาตบหน้าได้เรย อ่ะหรอ

:D :D

มีทีวีแร้วต้องมีม็อบ

- -"

ใครเขาสั่งเขาสอนเรามาแบบนี้หรอ p1

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#61 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:36

ขอขอบคุณมาก ที่คุณ ๕๓ ให้รายการ บลู ฯ...

#62 เด็กอมมือ

เด็กอมมือ

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:40

เออ อวดดีเข้าไปอย่าสักแต่นั่งด่าแม้วในห้องแอร์แบบนี้ไม่ช่วยไรหรอก ไอ้ ปชปตอบเรื่องที่ ปชปปกปิดซ่อนเร้นก่อนดีไหมเห็นแล้วผมดูไม่ลง ไอ้ ปชปอย่า มัวนั่งด่าแม้วในห้องแอร์ เลยออกมาชุมนุมเลยดีกว่า มีทีวีแล้วต้องมีม๊อบดิ ถ้าคิดว่าตัวเองทําเพื่อชาตินักก็ทําเลย สู้ในแต่ในสภาที่แพ้เสียงข้างมากกับนั่งด่าแม้วในห้อง ส่งติดแอร์ไม่ช่วยไรหรอก555555

เดือดร้อนมากเหรอ phat
เค้ากำลังทำเรื่องแก้ รธน ขนาดนนี้แล้ว
พธม ไปมุดหัวอยู่ไหนอ่ะ :lol:
อืม แล้วที่ คนภูเก็ต เค้าไล่ไม่เอา หมู่บ้านเสื้อแดง เห็นมี พธม บอกปฏิเสธว่า พธม ไม่เกี่ยวข้อง เรื่องนี้จริงเหรอ :o

#63 phat21

phat21

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:40

เออ อวดดีเข้าไปอย่าสักแต่นั่งด่าแม้วในห้องแอร์แบบนี้ไม่ช่วยไรหรอก ไอ้ ปชปตอบเรื่องที่ ปชปปกปิดซ่อนเร้นก่อนดีไหมเห็นแล้วผมดูไม่ลง ไอ้ ปชปอย่า มัวนั่งด่าแม้วในห้องแอร์ เลยออกมาชุมนุมเลยดีกว่า มีทีวีแล้วต้องมีม๊อบดิ ถ้าคิดว่าตัวเองทําเพื่อชาตินักก็ทําเลย

???

แบบ บอกผมไม่เล่นการเมืองหรอก ถ้าเล่น เอารองเท้ามาตบหน้าได้เรย อ่ะหรอ

- -"

ใครเขาสั่งเขาสอนเรามาแบบนี้หรอ p1

โดนไอ้ช่องบูลสกายจูงจมูกว่ะ ตอนมาร์คเป็น รบ แอบประกันเสื้อแดง สาวกปชปปิดตา ปชปไม่ทวง ปตทสาวก ปชปปิดตา ไม่จับแม้วไม่ถอดยศแม้ว สาวก ปชปปิดตา ไม่เลิก mou44 ปชปปิดตาไม่ทวง ปตทคืน ไม่เลิก กฏหมายขายชาติ11ฉบับ สาวก ปชปปิดตา ไม่เลิก mou43 ปล่อยเขมรยึด 4.6ลากไทยไปศาลโลก สาวก ปชปปิดตา ไม่ปฏิรูประเทศไม่ออกกฏหมายปราบโกงยกระดับคุณธรรมนักการเมือง ปล่อยพรรคร่วมโกง ไม่ยอมทํา แต่สาวก ปชปปิดหูปิดตา

สิ่งนี้ คือสิ่งที่ช่อง บูลสกาย และสาวก ปชปตอบไม่ได้กล้าแถออกอากาศไหม บูลสกาย

Edited by phat21, 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:42.

#64 phat21

phat21

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:41

เดือดร้อนมากเหรอ phat
เค้ากำลังทำเรื่องแก้ รธน ขนาดนนี้แล้ว
พธม ไปมุดหัวอยู่ไหนอ่ะ :lol:
อืม แล้วที่ คนภูเก็ต เค้าไล่ไม่เอา หมู่บ้านเสื้อแดง เห็นมี พธม บอกปฏิเสธว่า พธม ไม่เกี่ยวข้อง เรื่องนี้จริงเหรอ :o

ทําไมครับ แต่พันธมิตรก็สนับสนุนอยู่นะครับแถมยังออกรายการแฉหมู่บ้านแดงโดยคนภูเก็ตด้วย

#65 phoebus

phoebus

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:43

???

- -"

โดนไอ้ช่องบูลสกายจูงจมูกว่ะ ตอนมาร์คเป็น รบ แอบประกันเสื้อแดง สาวกปชปปิดตา ปชปไม่ทวง ปตทสาวก ปชปปิดตา ไม่จับแม้วไม่ถอดยศแม้ว สาวก ปชปปิดตา ไม่เลิก mou44 ปชปปิดตาไม่ทวง ปตทคืน ไม่เลิก กฏหมายขายชาติ11ฉบับ สาวก ปชปปิดตา ไม่เลิก mou43 ปล่อยเขมรยึด 4.6ลากไทยไปศาลโลก สาวก ปชปปิดตา ไม่ปฏิรูประเทศไม่ออกกฏหมายปราบโกงยกระดับคุณธรรมนักการเมือง ปล่อยพรรคร่วมโกง ไม่ยอมทํา แต่สาวก ปชปปิดหูปิดตา

สิ่งนี้ คือสิ่งที่ช่อง บูลสกาย และสาวก ปชปตอบไม่ได้กล้าแถออกอากาศไหม บูลสกาย

พี่เห็นว่า เราอ่ะตอบไม่ได้มากกว่า

http://webboard.seri...ถ/page__st__100

เข้าไปตอบด้วยนะ

ฮะฮะฮะฮะฮะ

:D :D :D

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#66 phat21

phat21

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:46

ผมตอบไปแล้วเรื่องเขาพระวิหารไอ้พวก ปชปแถไม่ออกแถมแถแบบถูสีข้างแต่จับไต๋จับเท็จพวก ปชปได้เรื่องเขาพระวิหาร วันนี้ปชปยังต้องรับผิดชอบความผิดพลาด เหมือนเดิมที่แอบสวมตอไอ้แม้ว

#67 kop16

kop16

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:46

มรึงอ่านภาษาไทยใหม่แล้วกัน กรูไม่ได้บอกว่า กราฟมันเก่า

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#68 phat21

phat21

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:49

มรึงอ่านภาษาไทยใหม่แล้วกัน กรูไม่ได้บอกว่า กราฟมันเก่า

ไม่ได้ของปีที่แล้วหรือหลายเดือนก่อนแล้วกันยังไงก็ของใหม่ล่าสุดละนั้นมันแสดงคนดูตามช่วงเวลาไม่ใช่จัดอันดับ
(แก้ข้อมูล 7-11พฤษภาคม ปี 2555)

Edited by phat21, 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:54.

#69 phoebus

phoebus

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:51

ผมตอบไปแล้วเรื่องเขาพระวิหารไอ้พวก ปชปแถไม่ออกแถมแถแบบถูสีข้างแต่จับไต๋จับเท็จพวก ปชปได้เรื่องเขาพระวิหาร วันนี้ปชปยังต้องรับผิดชอบความผิดพลาด เหมือนเดิมที่แอบสวมตอไอ้แม้ว

ตอบตรงไหน ไม่เห็นอ่ะ

อ๋อ ยังไงก็ช่วยเข้าไปให้ทำให้พี่ Solidus เขาตกทีสิน้อง

ลป.ที่กดlikeให้นั่น กดผิดนะ ฮะฮะ

#70 kop16

kop16

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:57

สรุป มันอ่านภาษาไทยออกไหมว่า

ถ้าการตึความจากกราฟน่ะ ถ้าเป็นสมัยก่อนนะใช่ คนนิยม
แต่ปัจจุบัน น่ะมันไม่ใช่เพราะ สื่อมันเยอะ เพียงแต่เปิดฟังเป้นข้อมูล

เฮ้อ เหนื่อยใจ พวกตกภาษาไทย

#71 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:33

อ่านหนังสือไม่แตก หรือ โง่

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#72 คลำปม

คลำปม

สลิ่มเต็มขั้นจ้า

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:43

คนคงดู ASSTV เยอะมากเลยครับ

ดูจากคะแนนโหวตโนก็รู้

ปล: ทำไมส่งความเห็นแล้วตัวเล็กจังครับต้องมาปรับขนาด

Edited by คลำปม, 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:45.

วิธีการยุติระบอบทักษิณ

ก็แค่เพียงทำให้คนไทยส่วนใหญ่ "ฉลาด"

#73 คนสับปะหลี้

คนสับปะหลี้

สูงสุดแดนสยาม

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:17

วันนี้ไปซื้อของที่ร้านเครื่องเขียนแถวบ้าน ปกติเห็นเปิดแต่ ASTV นะ แต่มาคราวนี้เปิด BlueSky ดูครับ แสดงว่ามีอะไรเปลี่ยนแปลงน่าดูแน่นอน

"ดีใดไม่มีโทษ ดีนั้นชื่อว่าดีเลิศ" - หลวงปู่มั่น ภูริทัตโต

"คนเราสามารถเปลี่ยนต้นไม้ประหลาด ให้เป็นต้นไม้ศักดิ์สิทธิ์ เปลี่ยนคนผิดให้เป็นพระเจ้า เปลี่ยนสีขาวให้เป็นสีดำ เพียงเพราะความเชื่อของตัวเองเพียงเท่านั้น"

#74 Vote Only

Vote Only

น้องเก่า

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:52

เมื่อก่อนดู ASTV, Tnews

ตอนนี้ดูแต่ บลูสกาย ชอบรายการ เสียงชนบทไทย

รออยู่ว่าเมื่อไหร่ จ่าพงษ์, จ่าชาติ, อาเถาะ จะชวนอดีตนายกฯ อภิสิทธิ์ไปสานเสวนาที่บ้านเกิดเมื่องนอน อาเถาะ เมืองอุดรฯ

#75 yaister7

yaister7

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:04

หล้ง 2 ทุ่มเป็นเทปย้อนหลังใช่มั้ยครับ

#76 เมารัก

เมารัก

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:05

ทำไม สำราญ รอดเพชร อัญชลี ไพรีรักษ์ อัญชลีพร กุสุมภ์ บัณฑิต ปิ่นมงคลสกุล จึงหนีออกมาจาก เอเอสทีวี

ถามแพรด

#77 phat21

phat21

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:28

หลอกตัวเองหลอกว่าดูช่องนี้กันเข้าไปดูแล้วจัดการไอ้แม้วได้เป็นนําเป็นเนื้อได้มั่งไหม ละครับถ้าให้ดูเฉยแต่ไม่ทําไรไอ้แม้วไม่ก่อม๊อบไล่แม้วมันก็ไร้ประโยชน์ที่จะมาจําอวดว่าดูช่องบูลสกายเยอะ ดูแต่ปชปและบูลสกายแต่ปล่อยแม้วเหิมเกริมผมว่าคนดูบูลสกายโดน ปชปต้ม หลอกแดรกเข้าให้แล้ว

อวดว่าคนดูเยอะแล้วก็จัดการไอ้แม้วภาคปฏิบัติโดยไว ผมจะไม่โวยหรือตีโพยตีพายว่าคนดูเยอะแต่ผมจะไม่ยอมแน่ถ้า ปชปไม่ยอมเอาม๊อบออกแล้วยังคงนิสัยเอาแต่ได้เสี้ยมพันธมิตรแอบเลี้ยงไข้ไอ้แม้วของ ปชป

Edited by phat21, 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:05.

#78 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:58

ยังหลอกตัวเองเหมือนเดิม ควายสาวกไอ้ลิ้ม
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#79 dtonNA

dtonNA

ไปๆมาๆ

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:01

หลอกตัวเองหลอกว่าดูช่องนี้กันเข้าไปดูแล้วจัดการไอ้แม้วได้เป็นนําเป็นเนื้อได้มั่งไหม ละครับถ้าให้ดูเฉยแต่ไม่ทําไรไอ้แม้วไม่ก่อม๊อบไล่แม้วมันก็ไร้ประโยชน์ที่จะมาจําอวดว่าดูช่องบูลสกายเยอะ ดูแต่ปชปและบูลสกายเหิมเกริมผมว่าคนดูบูลสกายโดน ปชปต้ม หลอกแดรกเข้าให้แล้ว

อวดว่าคนดูเยอะแล้วก็จัดการไอ้แม้วภาคปฏิบัติโดยไว ผมจะไม่โวยหรือตีโพยตีพายว่าคนดูเยอะแต่ผมจะไม่ยอมแน่ถ้า ปชปไม่ยอมเอาม๊อบออกแล้วยังคงนิสัยเอาแต่ได้เสี้ยมพันธมิตรแอบเลี้ยงไข้ไอ้แม้วของ ปชป

ไอ้ phat เนี่ยมันคิดถึงแต่เรื่อง คนโน่นจะหลอกต้มคนนี้ คนนี้จะหลอกต้มคนนั้น คิดถึงแต่คนอื่นๆ มันเคยก้มมองดูตัวมันเองไหม หรือว่าเป็นโคลนใต้ตม
เราต้องการคนดีมาเป็นผู้ปกครองบ้านเมืองเท่านั้น

#80 redfrog53

redfrog53

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 05:07

นี้พวกแมลงวาป มาว่า แพรตโง่ แพรตบ้า ได้งั้ย
แพรตไม่ได้โง่ แพรต ไม่ได้บ้า แพรตแค่งมงายเท่านั้นเอง

Edited by redfrog53, 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 05:08.

#81 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 05:38

พี่น้อง!ผมขอแป๊บนึงนะ ทำไว้นานแล้ว ไม่เคยได้ใช้เลย ขอเจิม!

Edited by ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่, 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 05:39.

gladiator 1.jpg

#82 redfrog53

redfrog53

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 06:13

ขอยำ เฮ้ยย!! ขอย้ำ คนภูเก็ตออกมาในนาม "ชมรมคนรักษ์ภูเก็ต" ไม่ใช่ "พธม."
ถึงจะเรียกว่า "พันธมิตร" ก้อไม่ใช่ "พันธมิตรประชาชนเพื่อประชาธิปไตย" ของพวงเทพทั้งหลาย นะ แพรต!!!

#83 phoebus

phoebus

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 06:54

เมื่อก่อนดู ASTV, Tnews

ตอนนี้ดูแต่ บลูสกาย ชอบรายการ เสียงชนบทไทย

รออยู่ว่าเมื่อไหร่ จ่าพงษ์, จ่าชาติ, อาเถาะ จะชวนอดีตนายกฯ อภิสิทธิ์ไปสานเสวนาที่บ้านเกิดเมื่องนอน อาเถาะ เมืองอุดรฯ

คน กทม.แท้ ๆ

แต่ชอบรายการเสียงชนบทไทยมาก ๆ เรยยยย

สำเนียงแซ่บถึงใจ

#84 Bomber_Man

Bomber_Man

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:37

ฟัคเเมร่งไม่ยอมรับความจริงว่า…
ปชป ทำบลูสกายแล้วฆ่าบางรายการของช่อง เอ่เอ๊ทีวี

แทนที่จะมาเห่าเหมือนเด็กแว้นโหยหวนที่หะมอยร่วง
เอาเวลาไปส่งเอสเอมเอส หรือ บริจาคให้ช่องดีกว่ามะ

บอกตามตรงว่า ยังชอบคอนเซพช่อง เอ่เอ๊ทีวี ดูสลับกับกับ บลูสกาย

มันก็ยังดีกว่า ช่อง 3
ส่วนช่องพวกเสื้อ แดง แมร่งบ้า เอาคำปราศัย โอ้วว
ใช้ว่าคำเห่า ของเวลาแกนนำขึ้นเวทีมาออก อากาศ ฟังเเล้วน่ารำคาญ
มันใช้ได้ผลจริงนะ เป่าหู เเต่มนุษย์ทุกคนล้วนเเล้วเเต่ ลึกๆ อยากได้ยินเเต่สุนทรีย์ รื่นรมย์
ทำมากๆ พวกที่เป็นแดง มันจะกลายเป็นหมาบ้าได้

ทำเองเข้าตัวเอง
ไว้ไอ้เหลี่ยม อีปู คุมมวลชนไม่ได้เมื่อไร มวลชนมันเองเเหละ จะจัดการมันเอง
ผมมีนามแฝงเดิมว่า ศรีระวี งดเสวนากับควายแดงทุกตัวเพราะรังเกียจเสนียดสังคมอย่างพวกมันสำหรับพวกเลวไม่ลืมหูลืมตาอย่าได้พูดดีด้วย ด่าอย่างเดียว เพราะเราเป็นคนไม่ใช่ควายแดง.....เบื่อรัฐบาลปูโง่ กระจอกยังไม่พอ แถมยัง กาก มากๆ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน