Jump to content

- - - - -

ทุกท่านครับผมมีของฝากจาก ราชประสงค์ ( กรุณาสงบสติอารมณ์ก่อนชมนะครับ )

• Please log in to reply
72 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 เป้_อูซี่

เป้_อูซี่

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:58

ถ้ากระทีบอีคนชูป้าย เค้าจะมองว่าผมไม่แมนรึเปล่า

#52 เอื้องผึ้งจันทร์ผา

เอื้องผึ้งจันทร์ผา

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:12

พิจารณาเอาครับ

ไม่ใช่อีก้านธูปหรอก ชื่ออีอ้อม ใช้ชื่อใน fb ว่า "กูมันไพร่หนักหัวพ่อมึงเหรอ" ใช้ชื่อจริง รูปจริง ติดตามมานานแล้ว เมื่อก่อนเล่นสถาบันหนักกว่านี้
http://www.facebook....&type=1

#53 ลับลวงใจ

ลับลวงใจ

น้องใหม่

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:22

ในหลวงไม่เคยเรียกร้องให้ผมไปรักท่าน ไม่เคยเรียกร้องให้ผมต้องมาปกป้องท่าน แต่ที่ผมรัก และ พร้อมที่จะปกป้องท่าน ไม่ได้มีใครบังคับผม ผมทำด้วยจิตใต้สำนึกของความเป็นคนไทย ผมรัก "ในหลวง" ครับ ทรงพระเจริญ

#54 เด็กอมมือ

เด็กอมมือ

"ขวัญใจอาหมวย"

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:28

อะไรกัน จะรีบกลับกันทำไม ทำไมไม่อยู่ต่อซักหน่อยหล่ะ

112 รัฐมันบอกว่าไม่แก้ไม่
เงินเยียวยา มันก็หลอกว่าจะได้ แต่จริงๆน่าจะชาติหน้านะ
ไอ้พวกที่ติดคุกจนตาย ช่วยออกมาได้รึยัง

ของแพง ก็ยังอยู่
วันดีคืนดี ก็ไปกราบอำมาตย์ซะอย่างงั้น
ปัญหาพืชผล ก็ยังไม่ดูแลเลย

ไม่อยู่ต่อซะหน่อยเหรอ แล้วรู้รึยังหล่ะ ว่าใคร สั่งฆ่าประชาชน
แหม ทีงี้ ทำเป็นมาวันเดียวกลับไปได้ :lol:

Edited by เด็กอมมือ, 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:28.

"ผมคงไปบังคับใครให้รักในสิ่งที่ผมรักไม่ได้ แต่คุณก็ไม่มีสิทธิ์มาจาบจ้วงในสิ่งที่ผมรัก"

#55 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:36

เอาไปลงในเฟส ดีกว่า 555 ขออนุญาตเอาลงเฟสนะคะ คุณราชวัลลภ

ขอลงด้วยคนนะครับ

#56 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:36

เห็นแค่ในรูปยังจี๊ด อย่าให้เจอตัวจริงนะ :angry:
พวกที่ชอบคิดว่าตัวเองทำอะไรทุเรศๆแล้วเท่ห์
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#57 blue

blue

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:02

เขาอยากเป็นไพร่ ก็ให้เขาเป็นเถอะครับ จะเป็นไพร่หรือ
เป็นอะไรก็คงไม่หนักหัวพ่อใครหรอก คนที่ต้องหนักหัวก็คือตัวเขาเอง
และพ่อของเขานั่นแหละ ที่มีลูกเที่ยวประกาศอวดตัวเองในฝูงชนว่าตนเป็นไพร่

ใครที่อ่านข้อความที่เขาเขียนแล้ว คงเชื่อละครับว่าผู้หญิงคนนี้เป็นไพร่จริง
แต่จะเป็นไพร่โดยสืบสันดานไพร่มา หรือมาได้สันดานไพร่จากการอบรม
สั่งสอนจากครูบาอาจารย์ภายหลังไม่ได้เขียนบอกไว้เสียด้วยซี

แต่คงไม่ใช่ปัญหาหรอกครับว่าสันดานไพร่จะได้มาจากไหน เพราะคนเรามันใฝ่
อะไรก็มักแสวงหาได้ไม่ยาก อย่างใฝ่สันดานไพร่ ก็แค่เขียนข้อความไพร่ ๆ ไป
โชว์โอ้อวดในฝูงชน ให้เขาเรียกว่า "อีไพร่" แค่นี้เขาก็คงพอใจแล้วละ

#58 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:07

ไพร่ มันไม่ได้อยู่ที่ชาติกำเนิดครับ

มันอยู่ที่ "***"

#59 ตะวัน

ตะวัน

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:16

คนพวกนี้หน้าตามันถ่อยเหมือนสันดานจริง ๆ สังเกตมาหลายคนแล้ว

#60 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:21

ถ้ากระทีบอีคนชูป้าย เค้าจะมองว่าผมไม่แมนรึเปล่า

ไอ้เต้นบอกว่า เป็นแค่การแสดงออกครับ ^_^

#61 ใต้หล้า

ใต้หล้า

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:37

น้ำผึ้งหยดเดียว งานถนัีดของสมุนปชป ชอบจิกเล็กจิกน้อย แล้วเอามาขยายผล สุมไฟให้บ้านเมือง

หลงลู่ ในเรื่องชูสีไทเฮา กลับชาติมาเกิด

#62 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:43

น้ำผึ้งหยดเดียว งานถนัีดของสมุนปชป ชอบจิกเล็กจิกน้อย แล้วเอามาขยายผล สุมไฟให้บ้านเมือง

หลงลู่ ในเรื่องชูสีไทเฮา กลับชาติมาเกิด

*คุณ* ไม่มาชุมนุม จะมีอีเด็กนี่มามั๊ย

อีเด็กนี่ไม่เอาป้ายมาชู จะมีเรื่องมั๊ย

อีเด็กนี่จุดไฟ สุมไฟเองทั้งนั้น ตอนนี้กำลังเผาตัวมันเองอีกต่างหาก

มัวหลงรู อีปู จนสมองตีบตันหรอ

รอไอ้แม้วกลับชาติมาแล้วกัน

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#63 Grimmy

Grimmy

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:44

ทำไมเสื้อแดงชอบสำเร็จความใคร่ด้วยป้ายครับ

#64 yaijung1

yaijung1

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:46

ขออนุญาตมอดหน่อยนะครับ ปกติไม่เคยหยาบคาย แต่อันนี้ผมก็ไม่ได้ทำเอง แต่ไปเจอมาเครดิตคุณ Natavut Somchai ครับ เห็นแล้วถูกใจ

Attached Images

#65 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:49

แทนที่จะบอกว่าเป็นการกระทำที่ไม่เหมาะสม
แต่เมิงกลับปกป้อง คนที่ด่าพ่อตัวเอง

ใต้ถุน เมิงมันสาระเลว จริงๆ -_-

Edited by Somebody, 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:49.

#66 varot_boy

varot_boy

น้องเก่า

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:06

พวกนี้หาใช่ไพร่ แต่แย่ยิ่งกว่าไพร่ ไม่รู้ว่าจะให้เรียกว่าอะไร เพราะไม่มีคำไหนแย่พอที่จะบรรยายความหยาบคายของคนกลุ่มนี้

#67 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:24

ปชป เอาป้ายไปยัดมือยัยคนนี้เหรอ บังคับว่าถ้าไม่ถือ เมิ ง ตาย

ทำตัวเอง ก็ต้องยอมรับผลของมัน

คนคิดต่างมันมี

ใต้หล้าก็อย่าโง่ ข้อความมันมีนัยซ่อนอยู่ ซึ่งจงใจให้อ่านออกมาแบบไหน ถ้าจะเอาเรื่องมันก็จะดิ้นแถไปเรื่อย ๆ รู้อยู่แก่ใจ อย่ามาเป็นแกล้งโง่ แต่ก็โง่จริงๆนั่นแหละ

#68 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:28

อีนี่มันเลวจริงๆ :angry:

https://www.facebook...100001350152105

#69 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:41

แทนที่จะบอกว่าเป็นการกระทำที่ไม่เหมาะสม
แต่เมิงกลับปกป้อง คนที่ด่าพ่อตัวเอง

ใต้ถุน เมิงมันสาระเลว จริงๆ -_-

ใต้ teen ก็พวกเดียวกับเด็กเวรนี่ล่ะ ถึงได้ชอบใจนัก

ใต้หล้า พวกล้มเจ้าๆๆๆๆๆ

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#70 Baboonga

Baboonga

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:52

อีนี่มันเลวจริงๆ :angry:

https://www.facebook...100001350152105

เธอเกลียดไพ่(ไพร่) ทำไมอ่ะ เกลียดพวกเดียวกันเองก็เป็น

#71 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:40

อะไรคือ"น้ำผึ้งหยดเดียว" ของคุณ?
เห็นป้ายมันถืออยู่ตำตา แทนที่จะห้าม กลับ "ให้ท้าย"
แปลว่าอะไรครับ?
แปลว่าใต้หล้าเห็นดีเห็นงามของการกระทำหมิ่นเจ้าล้มเจ้าพวกนี้ด้วยใช่หรือไม่?

ไพร่ มันไม่ได้อยู่ที่ชาติกำเนิดครับ

มันอยู่ที่ "***"

ชอบมากๆๆๆ ขออนุญาตไปทำโคเต้ เลยนะครับ
gladiator 1.jpg

#72 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:53

แล้วทักสินก็โฟนอินว่าจะกลับมาพิทักษ์ราชบัลลังค์

ไม่ใครก็ใครต้องตอแหลคนนึงล่ะ :rolleyes:

ดูจากการกระทำของไอ้พวกลิ่วล้อสถุลแล้ว ท่าทางไอ้เชี้ยแม้วแมร่งตอแหล
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#73 10Mz

10Mz

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:35

แล้วพ่อแม่ของอีเด็กนี่มันรู้มั้ยว่าลูกมันสันดานเลวอย่างนี้ หรือว่ามันเป็นกันทั้งบ้านวะเนี่ย
ดูหน้าตาแล้วคงเป็นสก๊อยนั่งซ้อนท้ายไอ้พวกแว๊นนั่นแหล่ะ
มันคงไม่กล้าไปเดินเล่นที่ไหนคนเดียวหรอก

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน