Jump to content

- - - - -

แตกแล้ว....จุดไข่แดงเมืองหลวงคนเสื้อแดง นครอุดรธานี เพื่อไทยแพ้ทั้งทีมยับเยิน

• Please log in to reply
53 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 ohmzpaing

ohmzpaing

น้องเก่า

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:58

เชอะพวกแมงสาบอย่าทำเป็นดีใจไป "จะแพ้ก็แค่ในเทศบาลแหละว้า"
ข้างนอกฐานคนเสื้อแดงยังมีอีกเป็นล้าน -_-
คนในเทศบาลจะมีกี่หมื่นคนกันเชียวอย่างไรก็เสียงส่วนน้อยอยู่ดี

แล้ว อบจ นี่เมื่อไหร่คะ

อีก 1 เดือนครับ
ทักษิณถูกจำคุก 2 ปี ไม่เห็น ชาวโลกรู้สึกอะไรเลย แต่ นางอองซานถูกกักขังอยู่ที่บ้าน ทั่วโลกกลับเรียกร้องให้นางอองซาน 2มาตรฐานจริง ๆ

#52 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:01

ถ้าเพื่อไทยแพ้เลือกตั้งที่เชียงใหม่....................

ตอนนี้ผมชักไม่ประหลาดใจ

#53 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:12

ดีแล้วครับที่ท้องถิ่นชนะถ้า ปล่อยให้มันยึดได้ทั้งระดับชาติและท้องถิ่น ไอ้การควบรวมอํานาจแบบเบ็ดเสร็จของแม้วนั้นจะทําได้ง่าย ผมว่าต้องเดินหน้าเจาะฐานแดงทําลายฐานแดงให้ได้มากที่สุดครับ

อ้าวนึกว่าแพรดไปก่อม็อบที่นั่นนะนี่

อ่อ แพ้ภัยตัวเองหรอกหรือ นึกว่าแพ้ม็อบส้วมของแพรดซะอีก
"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#54 ter162525

ter162525

มหาอำมาตย์ใต้พระบาทตลอดกาล

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:40

เรื่องนี้ผมได้มีโอกาสคุณกับคุณฮราฟมูน เมื่อ 3-4 วันก่อนนี้ ครับ งานนี้ต้องดูวิเชียร ถ้าแพ้ งานนี้เขต 3 เชียงใหม่มีเฮแน่ครับ
เด็ดดอกไม้สะเทือนดวงดาว ส่วนคุณฮราฟมูนช่วงนี้กำลังเดินสาย ทำสคริฟ รายการเพื่อเปิดในช่องบูลสกายครับ อาจจะได้เป็นพิธีกรภาคสนาม
ได้ข่าวว่างานปชป.เตรียมโต้กลับเต็มสูบเหมือนกัน อิอิ
บรรพชนเป็นพยาน ข้าลูกหลานแผ่นดินท่าน ขอสาปส่ง มันผู้ใด ทรยศ คดโกงชาติ ขายแผ่นดิน ขอให้มันบรรลัย อย่าได้มีสุขในแผ่นดินนี้ เดินเหยียบไปในถิ่นใด ขอให้มันร้อนรนดังถูกเพลิงเผา มันผู้ใด คิดล้มล้างกษัตริย์ผู้ทรงทศพิธ ของให้มันผู้นั้นเกิดเป็นคนอนาถทุกชาติไป

ผู้ใช้ 3 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 3 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน