Jump to content

- - - - -

เจอเธอแล้ว

• Please log in to reply
110 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:45

จากกระทู้นี่ครับ http://webboard.seri...คนไทยหรือเปล่า/

http://www.manager.c...D=9550000062441

Edited by plunk, 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:47.

ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#2 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:52

ถ่อยทีเดียว ดัง เลย ...

Attached Images

#3 notcomeng

notcomeng

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:55

สงสัยจะว่างงานมาก ร้านน่าจะขายดีขึ้นเยอะนะ ระวังพวกเดียวกันสร้างสถานการณ์ แล้วโยนขี้ให้อำมาตย์ล่ะ ^_^

#4 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:56

ผมคนอีีีสานอุดรนะครับ

#5 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:57

ไม่มีใครดูถูกคนว่าโง่ เลว ล้าหลัง ถ้าไม่แสดงพฤติกรรมทำตัวเลว
ไม่ผิดที่เกิดเป็นคนภาคนั้น ภาคนี้ แต่ผิดเพราะการกระทำที่ต่ำช้า

Edited by อู๋ ฮานามิ, 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:57.

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#6 ryukendo

ryukendo

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:01

สงสารน้องกาละมังจังเลย จะเจอสีสันประชาติ๊บตัยแบบไหนบ้างก็ไม่รู้ เล่นลงที่อยู่ซะขนาดนั้นเลย :lol:
บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#7 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:02

*
POPULAR

วัดจากพฤติกรรมของหญิงไพร่นางนี้
ในฐานะแม่แล้ว ห่วงลูกน้อยมากว่าจะโตขึ้นมาอย่างไร
gladiator 1.jpg

#8 2012

2012

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:02

สะดุดตรงประโยค "เป็นหนึ่งในกลุ่มเสื้อแดงหัวก้าวหน้า หรือเสื้อแดงไม่เอาสถาบัน" มันก้าวหน้าตรงไหน ใช้คำว่ากลุ่มเสื้อแดงกักขะ เสื้อแดงถอยหลังลงคลองดีกว่าไม๊
ป.ล ขอด่าอีนี่หน่อยนะครับ ไม่ไหวจริงๆ อีเหรี๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

Edited by 2012, 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:06.

"ถึงเวลาแล้วที่ใครมีอาวุธชนิดไหนก็ต้องจับขึ้นมาใช้รบกับมัน”

#9 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:05

เก่งจัง..อุตส่าห์..ไปขุดจนเจอ.!!!
แล้วถามแกรึเปล่า ????
( จะเอาอย่าง นายกงพน.ไม๊ ?? )

#10 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:08

เขาเรียกว่า "ปลาตายตัวเดียว เหม็นเน่ากันทั้งเข่ง"
เป็นคนจังหวัดไหน จังหวัดนั้นเน่ากันทั้งเมือง

Edited by eAT, 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:09.

#11 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:08

*
POPULAR

ผมไม่ได้อยู่ในครอบครัวที่ยากจนข้นแค้น ผมจึงไม่สามารถจะด่ากล่าวคนที่ ต้องดิ้นรนชีวิต ขายแรงงานขายตัว มีผัวฝรั่งได้ เพราะถ้าผมตกอยู่ในสถานการณ์ที่้บีบคั้น ผมก็ไม่รู้ว่าจะตัดสินใจดำเนินชีวิตอย่างไร ภาษีไม่ต้องพูดถึง ถ้าจนกรอบขนาดนั้น คงไม่มีเวลามาคิดเรื่องแบบนี้หรอกครับ

อันที่จริง คนพวกนี้คือคนส่วนใหญ่ของประเทศ ที่เราต้องชักในเขาให้กลับมา ไม่ใช่การดูถูกและผลักให้เขาไปตาย หรือมรึงสมควรกินหญ้า อะไรแบบนี้

ในแง่หนึ่ง ผมก็อยากจะให้คนไทยที่คิดว่าตัวเองมีการศึกษา ระดับกลางถึงสูงมาก ทำความเข้าใจตรงนี้

และผมคิดว่า การที่ ปชป ได้ออกมาคุยเรื่องปรองดรอง เพราะเขาก็คิดเรื่องนี้เหมือนกัน

Edited by แสนยานุภาพ, 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:08.

#12 ทักษิณี

ทักษิณี

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:09

ไม่นะ ผมคน กทม. เกิดราชบุรี โตกรุงเทพ หม่าม้าคนอุตรดิตถ์ ป่าป๊าอยู่ กาญจนบุรี มาได้เสียเป็นเมียผัว กันที่ ราชบุรี แต่รักในหลวงทุกคน

อย่าเหมารวมว่าคนอิสานเลย คนอิสานน่ารัก ๆ ดี ๆ เยอะมาก ๆ ครับ เขาไม่ชอบเหมือนกัน ไอ้แม้ว อ่ะ หรือพวกเสื้อแดง จริง ๆ เราคนไทย ภาคไหน ก็คนไทยเหมือนกัน อย่าเหมาเลยนะคับ รวมพลังกันสู้กับไอ้แม้ว กะพวกเสื้อแดงเชี่ย ๆ ดีกว่าครับ นะๆๆๆๆๆ แมวขอ ไม่ใช่แม้วนะ

Edited by kyuubi, 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:14.

ชะนีขี่ควายแดงมิเคยพ่าย

Posted Image ปูฟายปู้ป้าย Posted Image

เพื่อพี่ เพื่อตระกูล เพื่อผัว มิเกรงกลัวสิ่งใด แหล และ โง่ ไว้ก่อน ร่อนร่านกรีดกราย คล้ายจะสวย น่าเกรงขรามลิ่วล้อควายแดง

#13 Et tu Brute?

Et tu Brute?

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:11

คนอีสานมีไอ้ขวานไช คนใต้ก็มีไอ้ตู่นะ

พอสู้ได้มั้ย :lol:

It's us against the world

#14 SACRIFICE

SACRIFICE

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:14

ผมกด report post ของคุณ athena
ถึงมันจะจริง และถึงคุณจะชอบมัน
แต่ไม่ควรที่จะโพสมันออกมาแบบนั้น
ลบ เถอะครับ
THE ONLY THING WORSE THAN LOSING, IS QUITTING.

#15 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:15

อย่าเอาเรื่องภูมิภาคมาทะเลาะกันเลยครับ มันเลวที่ตัวกลุ่มคนครับ มีทุกภาคแหละครับ
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#16 narutojib

narutojib

น้องเก่า

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:15

สงสัย เจ๊ นี่ คงจะทุรยทุราย ที่โดน เชี้ย แม้ว เขี่ยทิ้ง

#17 voodoo

voodoo

ไม่เป็นกลาง

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:17

ไม่นะ ผมคน กทม. เกิดราชบุรี โตกรุงเทพ หม่าม้าคนอุตรดิตถ์ ป่าป๊าอยู่ กาญจนบุรี มาได้เสียเป็นเมียผัว กันที่ ราชบุรี แต่รักในหลวงทุกคน

อย่าเหมารวมว่าคนอิสานเลย คนอิสานน่ารัก ๆ ดี ๆ เยอะมาก ๆ ครับ เขาไม่ชอบเหมือนกัน ไอ้แม้ว อ่ะ หรือพวกเสื้อแดง จริง ๆ เราคนไทย ภาคไหน ก็คนไทยเหมือนกัน อย่าเหมาเลยนะคับ รวมพลังกันสู้กับไอ้แม้ว กะพวกเสื้อแดงเชี่ย ๆ ดีกว่าครับ นะๆๆๆๆๆ แมวขอ ไม่ใช่แม้วนะ

คนอีสานส่วนใหญ่จะซื่อๆจึงโดนหลอกง่าย
" สลิ่มที่ไม่กล้่าเปิดตัวต่อสาธารณชนเท่าไรนัก เนื่องจากไม่ได้ทำประกันอัคคีภัย "

#18 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:18

*
POPULAR

ผมพูดตามตรงนะครับ พวกนี้ไม่ได้หัวก้าวนงก้าวหน้าอะไรหรอกครับ
เป็นพวกก้าวถอยหลัง หรือเป็นพวกหัวกากๆ เท่านั้นเอง (พูดง่ายๆ คือลัทธิประหลาดออกแนวเพี้ยนๆ นั่นแหละครับ)

ผมไม่เข้าใจว่าพวกนี้ป่วยทางจิตขนาดมาพิมพ์แสดงความคิดเห็นแบบนี้ได้อย่างไรเนี่ย?
นึกว่าตัวเองเท่ ตัวเองเก่ง เพราะต่อต้านสังคม?
ขนาดผมอ่านงานที่มีข้อเขียนวิจารณ์พระมหากษัตริย์ไทยทั้งเป็นบทความไม่ต้องห้ามและต้องห้าม มาค่อนข้างมาก
ผมยังไม่แสดงความเห็นอะไรเท่าไรแบบนี้เลยครับ เพราะถ้าผมจะวิจารณ์ผมก็จะวิจารณ์ตามข้อมูลมากกว่าการใช้อารมณ์...

เออ...คนไม่รัก ไม่ติดคุกครับ แต่ถ้าหมิ่นประมาทหรืออาฆาต ติดคุกแน่นอนครับ
ผมแนะนำว่าอย่าแสดงความเห็นแบบ Cerebellum ของคุณมีปัญหา หรือเป็นพวก Fallacy สิครับ

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#19 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:20

แม้วที่เคยมีอำนาจก็ดูถูกหมิ่นแคลนชนชั้นกลาง ชาวใต้ หรือใครก็ตามที่อยู่ตรงข้ามกะมัน

เมื่อเราต่อต้า่นมัน

เราก็ไม่ควรไปกระทำตัวต่ำ ๆ เยี่ยงมันนะฮะ

^_^ ^_^

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#20 Et tu Brute?

Et tu Brute?

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:23

อายุแค่นี้ ปั้มมาแล้ว 2
มิน่าแดงมันถึงยั้วเยี้ยเต็มบ้านเต็มเมือง

It's us against the world

#21 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:23

ประเทศไทย

ด้วยความหวังดี

ไม่ว่าภาคไหนก็คนไทยด้วยกัน

มันอยู่ที่ตัวบุคคลมากกว่าค่ะ

ไม่เกี่ยวกับถิ่นกำเนิด

ปล.อันนี้อ่านในเมเนเจอร์แล้ว ไม่ชอบเหมือนกัน

รบกวนแก้ไขหน่อยดีมั้ยคะ

Edited by pinkpanda, 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:27.

#22 ทักษิณี

ทักษิณี

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:30

มิน่าแดงมันถึงยั้วเยี้ยเต็มบ้านเต็มเมือง

เขาเรียก "ตกลูก" หรือไม่ก็ "แตกสปอร์" หรือไม่ก็ "แตกหน่อ" หรือไม่ก็ "สืบพันธุ์"

Posted Image ปูฟายปู้ป้าย Posted Image

เพื่อพี่ เพื่อตระกูล เพื่อผัว มิเกรงกลัวสิ่งใด แหล และ โง่ ไว้ก่อน ร่อนร่านกรีดกราย คล้ายจะสวย น่าเกรงขรามลิ่วล้อควายแดง

#23 plunk

plunk

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:32

เขาเรียก "ตกลูก" หรือไม่ก็ "แตกสปอร์" หรือไม่ก็ "แตกหน่อ" หรือไม่ก็ "สืบพันธุ์"

ผมเรียกแพร่พันธุ์ครับ

#24 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:37

อันนี้สำหรับสิ่งมีชีวิตที่ไมีมีสมองเน้อ

#25 wisary

wisary

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:39

อ่านไปอ่านมามาสะดุดตรง สามีเธอเป็นตำรวจสันติบาลที่เชียงใหม่นี่ล่ะ
สามีเธอเป็นอย่างไรน้ออยากรู้จริงๆที่มีภรรยาแบบนี้ หวังว่าคงไม่เป็นไปกับภรรยาด้วยนะ

อยากบอกเธอคนนี้ว่าถ้าแน่จริงเอ็งก็อย่าใช้เงินสกุลบาทของไทยสิในเมื่อเอ็งเกลียดนัก

#26 ทักษิณี

ทักษิณี

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:39

อันนี้สำหรับสิ่งมีชีวิตที่ไมีมีสมองเน้อ

อ่อม....เอิ่ม.... งั้นขออนุญาตเปลี่ยนเป็น "ระบาด"

คุณ wisary ก็สามีนางเมื่อคืนไปตามด่าชาวบ้านที่ไปด่าเมียนาง ตามเฟซบุ้คชาวบ้านนน สรุป มะเขือเทศศศศศศศศศศศศศศศศศศ

Edited by kyuubi, 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:42.

#27 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:44

อ่านไปอ่านมามาสะดุดตรง สามีเธอเป็นตำรวจสันติบาลที่เชียงใหม่นี่ล่ะ
สามีเธอเป็นอย่างไรน้ออยากรู้จริงๆที่มีภรรยาแบบนี้ หวังว่าคงไม่เป็นไปกับภรรยาด้วยนะ

อยากบอกเธอคนนี้ว่าถ้าแน่จริงเอ็งก็อย่าใช้เงินสกุลบาทของไทยสิในเมื่อเอ็งเกลียดนัก

เรื่องสามีของเธอเป็นตำรวจผมก็ไม่แปลกใจนะ ดูตัวอย่างที่พัทยาสิครับ ..

#28 อมพระมาพูด

อมพระมาพูด

ไอ้มดแดง V 5 สู้ว้อย

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:46

หญิงก็ร้าย ชายก็เลว สมกันแล :huh:
The wise man doubts often, and his views are changeable.The fool is constant in his opinions, and doubts nothing,because he knows everything, except his own ignorance (Pharaoh Akhenaton, c.1250BCE)

#29 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:46

ความเห็นของคุณ @AtheNa ถึงคุณจะเห็นด้วยหรือชอบความเห็นดูถูกคนอีสานความนั้นขนาดใหน
คุณก็ไม่ควรเอามาเขียนในบอร์ดสาธารณะแบบนี้ครับ ไม่ต่างกับการสร้างความแตกแยก
และแดงหลายคนชอบเอาไปขยายผลจนคนเกลียดกันแบบนี้

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#30 ใต้หล้า

ใต้หล้า

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:50

นักข่าวช่อง7 สมจิตร มีเพื่อนแล้ว เปลี่ยนจากแดงไม่พอใจ มาเป็นเหลืองสลิ่มไม่พอใจข่มขู่

#31 ploychanpen

ploychanpen

น้องเก่า

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:50

คนมีการศึกษาสูงหรือน้อย รวยหรือจน และอยู่ภาคไหนก็เป็นคนดีได้ อยู่ที่การอบรมและนิสัยว่าเราจะเลือกที่จะกระทำดีหรือเลว อีกอย่างการทำความดีนั้นมีให้เห็นมากมาย รวมทั้งความชั่วด้วย เลือกเอาสักข้อที่ชอบ นะจ๊ะ

#32 นักเรียนตลอดชีพ

นักเรียนตลอดชีพ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:51

ถึงว่าทำไม่เกลียดอำมาตย์...

เพราะสามีเธอเป็น ชาวนา(ชอบไถ) ที่ช่วยเมียทำงานบ้าน(ชอบรีด) นี่เอง .... <_<

.. เห็นได้ชัด ประชาธิปไตย เสียงส่วนใหญ่ ไม่ได้ทำให้ได้มา ซึ่งผู้นำที่เก่ง และ ฉลาด ..

ที่นำความอยู่ดี กินดี มาให้ประชาชนได้ แล้วคุณยังจะอ้างประชาธิปไตยเสียงส่วนใหญ่ทำไม

#33 plunk

plunk

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:55

แปลกแฮะ ไม่มีแดง เข้าตอบเลย

#34 plunk

plunk

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:56

นักข่าวช่อง7 สมจิตร มีเพื่อนแล้ว เปลี่ยนจากแดงไม่พอใจ มาเป็นเหลืองสลิ่มไม่พอใจข่มขู่

เป้นอะไรมากไหม โดนถีบหัวส่งแล้ว ยังไม่รู้ตัวอีกเหรอ ไอ้ฟาย

#35 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:01

กรูว่ามรึงนี่ไอ้แอบในสรท.
เปิดมาเลยดีกว่าไอ้ใต้หล้า..ว่ามรึงพวกเดียวกะอีอ้อม..
...ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด ...ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว ...ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่ ...ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับ"" ดินสุดท้าย ของเผ่าพันธุ์

#36 2012

2012

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:07

เปิดมาเลยดีกว่าไอ้ใต้หล้า..ว่ามรึงพวกเดียวกะอีอ้อม..

คนที่ใช้ผุ้หญิงออกหน้าแทน หรือหลบข้างหลังผุ้หญิง เค้าเรียกว่าอะไรนะครับ ขอเสียงหน่อยยยย

"ถึงเวลาแล้วที่ใครมีอาวุธชนิดไหนก็ต้องจับขึ้นมาใช้รบกับมัน”

#37 busaba

busaba

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:07

ทำผิด มีคนเห็น แต่ไม่มีตำรวจจับ
อันชีวิตคนเราช่างสั้นนัก ต้องรู้จักทำประโยชน์ก่อนจะสายทิ้งไว้เป็นอนุสรณ์หลังความตาย มีความหมายคงอยู่ตลอดไป

#38 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:09

ไม่บอกว่าเป็นสีสันประชาธิผไตยแล้วรึ

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#39 ทักษิณี

ทักษิณี

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:16

#40 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:51

มรรึงจะดิ้นพล่านทำไม ในเมื่อกรูจะเกลียดไพร่ขยะ

#41 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:02

คนที่ใช้ผุ้หญิงออกหน้าแทน หรือหลบข้างหลังผุ้หญิง เค้าเรียกว่าอะไรนะครับ ขอเสียงหน่อยยยย

อีแอบ ใจหมาลูกตุ๊ด

#42 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:05

คนออกมาด่าอีอ้อม สันดาnไพร่ขยะ ควายแดงถึงกับดิ้นพล่านกันใหญ่เชียว Posted Image

#43 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:09

เพิ่งมาอ่านเจอกระทู้นี้ เห็นด้วยครับ เราต้องรักษาภูมิภาคเหนือ อิสาน กลาง ใต้ของเราเอาไว้ครับ ทุกภาคก็มีเสน่ห์ในตัวมันเอง ถ้าเราเสียภาคใดไป ประเทศไทย คงไม่ใช่ประเทศไทยอีกต่อไป แต่เราต้องช่วยกันรณรงค์ให้คนไทยทุกคนและทุกภาคยึดสถาบันบนธงไตรรงค์เป็นหลักครับ ส่วนใครจะชอบสีอะไรเป็นพิเศษ เช่น แดง เหลือง ฟ้า น้ำเงิน ฯลฯ ก็เอาแต่พอหอมปากหอมคอ อยู่ในใจ อยู่ในบ้านก็พอ ไอ่พวกแบบต้องตั้งหมู่บ้านเสื้อแดงเท่านั้น ถ้าเห็นต่างต้องไล่ฆ่า ไล่ฟัน ไล่เผา นี่ไม่ไหวครับ รับไม่ได้
ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#44 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:16

คนอิสานเป็นพวกชั้นต่ำถ่วงความเจริฐ ส่วนคนปักษ์ใต้ก็เลวชั่วสุดบรรยาย อย่างเช่นไอ้เต้น ไอ้ตู่
พ่อผมคนขอนแก่น แม่ผมคนนครศรีธรมราช แบบนี้ผมคงเป็นพวกชั่วชั้นต่ำยกกำลังสอง :D

ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ

Edited by อู๋ ฮานามิ, 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:19.

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#45 TFEX

TFEX

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:55

เห็นอย่างนี้ เริ่มจะกลางไม่ไหวละ

#46 dtonNA

dtonNA

ไปๆมาๆ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:58

เห็นอย่างนี้ เริ่มจะกลางไม่ไหวละ

แล้วจะเอียงไปทางไหนล่ะ
เราต้องการคนดีมาเป็นผู้ปกครองบ้านเมืองเท่านั้น

#47 eAT

eAT

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:15

แล้วจะเอียงไปทางไหนล่ะ

เอียงไปกราบเท้าแม้ว

#48 TFEX

TFEX

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:18

คุณ eat เป็นพวกล้มเจ้าหรอครับ ถึงจะไปกราบเท้าแม้ว

#49 2012

2012

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:27

ไม่ว่าจะฝั่งไหน ก็ยินดีด้วยครับ

Edited by 2012, 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:28.

#50 eAT

eAT

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:32

คุณ eat เป็นพวกล้มเจ้าหรอครับ ถึงจะไปกราบเท้าแม้ว

ขำกลิ้ง ทำเป็นเดือดเป็นร้อน
ถามชัดๆ มันต่างอะไรกับ

กอบแก้ว ที่บอกว่าปลดรูป
กี้ร์ ที่บอกว่าจะทำให้ศิริราชหายไป
คางคก กับกระสุนพระราชทาน
อากง ที่ส่งข้อความอาฆาตมาดร้าย

ทำไมตอนนี้พึ่งมาดิ้นปัดๆ
เพราะทักษิณมันส่งสัญญาณมานะสิ
ว่าให้ตัดพวกล้มสถาบันออก

เลยเด้งรับคำสั่ง อย่างเร็วเชียว
แต่ก็ไม่กล้ากับพวกตัวเบ้งๆ
จะมาไล่บี้กับพวกมดปลวกแทน

สันดอนนักการเมือง

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน