Jump to content

- - - - -

กรณ์โชว์โง่ไปกินห่านมา แต่ดันไปโพสว่ากินเป็ด

• Please log in to reply
159 ความเห็นในกระทู้นี้

#151 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:29

่ไอ้โปก โชว์โง่กระจาย ที่ไม่รู้ว่าร้านนี้ เค้าขายก๋วยเตี๋ยวเป็ด เอ็งนี่โคตรโง่เลยว่ะ ไอ้โปก

#152 a.mtvv

a.mtvv

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:34

ชอบpooklook อยู่อย่าง
พอโดนจับได้แล้วไม่โกหกต่อ เหมือน jaidee20

#153 samepong

samepong

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:39

ท่านอัครเทพควรศึกษาโปกในเรื่องจำนนด้วยหลักฐานแล้วไม่โกหกซ้ำซาก
รัฐธรรมนูญไม่ใช่ ประชาธิปไตย ความเสมอภาคบนหลักการที่ถูกต้องต่างหากคือ ประชาธิปไตยรัฐธรรมนูญไม่สามารถสร้างประชาธิปไตยได้ คนที่ใช้รัฐธรรนูญต่างหากจะเป็นผู้สร้างประชาธิปไตย

#154 Niskat

Niskat

ขาประจำ

ตอบ 26 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 00:27

ผมชอบคนโง่ๆ

Edited by Niskat, 26 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 10:42.

#155 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 26 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 00:43

มาลงชื่อกระทู้โชว์โง่(แต่ครั้งที่เท่าไหร่ไม่รู้) :lol:
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#156 SPDZ

SPDZ

ขาประจำ

ตอบ 26 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 01:34

โคตรฮา ยืนระยะคำว่าควา ยแดงได้จนถึงที่สุดจริงๆ
มนุษย์เงินเดือนจนๆที่ไม่พอใจรัฐบาลเสื้อแดงที่แสนชั่วจะทำอะไรได้มากกว่าวาดการ์ตูนระบายความคับแค้นใจhttp://webboard.seri...ยเว็บบอร์ดการ์/ขบวนการเสรีไทยเว็บบอร์ดการ์ตูน

#157 jobza

jobza

น้องเก่า

ตอบ 26 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 05:46

ต้องอธิบายแบบนี้ครับ ท่านปุ๊กลุ๊ก ดูความเห็นเรานะแล้วนายจะเข้าใจ เราจะอธิบายให้นายฟัง แบบนายเป็นเด็กป.6นะ

ท่านกรณ์เขาบอกว่ากินก๋วยเตี๋ยวเป็ด กับคุณเจ และน้ำแข็ง2 แก้ว รวม80บาท ใช่ไหมครับ

ต้องคิดแบบนี้นะปุ๊กลุ๊ก 80 หาร2 เพราะว่ามี2คนถูกไหม ปุ๊กลุ๊ก คือคุณกรณ์และคุณเจ เหลือเท่าไหร่ปุ๊กลุ๊ก 40บาทนะปุ๊กบุ๊ก

แล้วที่เจเจเขาวงกลมให้อะปุ๊กลุ๊กอ่านดีๆนะ ปีกห่านคู่ละ80บาท แล้วเขาไปกินก๋วยเตี๋ยวนะปุ๊กลุ๊ก เมนูก็ต้องเขียนก๋วยเตี๋ยวสิ

ปุ๊กลุ๊กคงเข้าใจแล้วนะ ด้วยความหวังดี

จาก

jobza
แพงทั้งแผ่นดินขอประนามคำพูดของส.ส.ประสิทธิ์ ไชยศรีษะ สุรินทร์ เขต6 พรรคเพื่อไทย

#158 Uranus

Uranus

ขาประจำ

ตอบ 26 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 06:28

หัวโชว์โง่ทุกวัน หางก็โชว์โง่ทุกกระทู้
อับอายแทนบุพการีจริงๆ

#159 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 26 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:25

นายกรณ์ ไปกันใหญ่แล้ว แรกๆก็เห็นว่าท่าทางหน่วยก้านจะดี บัดนี้กลายเป็นตัวอิจฉาไปซะชิบ

ถ้าผมเข้าใจความหมายของ"COFFEE"....
COFFEE คงหมายถึงคุณกรณ์ไม่เรียบร้อย "ดัก"ปุ๊กลุ๊กเสียขนล่วงหมด...!.

ถ้าผมทานก๊วยเตี๋ยวห่านพะโล้......
ภรรยาทานก๊วยเตี๋ยวห่านพะโล้ด้วย....

แล้วเผลอพิมพ์เป็นก๊วยเตี๋ยวเป็ดพะโล้...
ภรรยาคงสงสัยว่าผมน่าจะเคยไปทานกับสาวอื่นด้วย
แล้วละเมอ พิมพ์ความในใจในเฟซบุ๊ค.....

ดังนั้นผมคิดว่าปุ๊กลุ๊กและCOFFEE เจตนาร้ายคุณกรณ์.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ปล.ผมยังไม่เคยทานก๊วยเตี๋ยวห่านพะโล้นอกบ้านเลย
ปุ๊กลุ๊กและCOFFEE เคยทานร้านไหนฤา....
บอกหน่อยซิ........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#160 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 6 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:51

ตกลงเริ่มกระทู้จะด่ากรณ์ว่าไม่ฉลาด

แต่ทำไมท้ายกระทู้กลายเป็น PookLookโชว์โง่ซะเอง :lol:
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

ผู้ใช้ 3 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 3 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน