Jump to content

- - - - -

"ครอบครัวชินวัตร" น้อมเกล้าฯถวายที่ดินตรงข้ามทุ่งมะขามหย่องแด่ "ในหลวง"

• Please log in to reply
100 replies to this topic

#101 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

Posted 26 May 2012 - 06:50

มองอย่างเป็นกลาง เรื่องนี้ผมคงชื่นชมในความมีน้ำใจของนายกเป็นการส่วนตัว ไม่ว่าจะมีเจตนาอะไรก็ตาม แต่เมื่อทำดีก็ต้องชมครับ ไม่ใช่ด่าอย่างเดียว

ผมกลับมองงี้ครับท่าน

คนที่ลับหลังส่งเงินชุบเลี้ยงกลุ่มคนที่คิดร้ายต่อสถาบัน สนับสนุนการกระทำใส่ร้ายป้ายสีสถาบันมาตลอด
ต่อหน้ากลับถวายของให้เหมือนจงรักภักดีเหลือล้น
คนเยี่ยงนี้สำหรับผมคือคนโคตรชั่ว ผมคงมองมันมีน้ำใจหรือให้ชื่นชมคงทำไม่ได้จริงๆครับ
gladiator 1.jpg

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users