Jump to content

ตะลึงเว็บลามกแพร่ภาพหญิงไทยบนรถไฟฟ้า สะพานลอย รถเมล์ (เพี้ยนกันไปใหญ่แล้ว อากาศร้อนนี่)

• Please log in to reply
53 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:18

ตะลึงเว็บลามกแพร่ภาพหญิงไทยบนรถไฟฟ้า สะพานลอย รถเมล์

วันพุธที่ 23 พฤษภาคม 2555 เวลา 18:50 น.

เว็บไซต์แสบเผยแพร่ภาพอนาจารสาวไทยใจถึง ถ่ายโป๊บนรถไฟฟ้า รถเมล์ สะพานลอย ไม่เว้นแม้กระทั่งวัด “โฆษกกรมสุขภาพจิต” เตือนหลงผิดต้องทนทุกข์ทั้งชีวิต

วันนี้ (23 พ.ค.) ผู้สื่อข่าวรายงานมาว่าได้มีเว็บไซต์แห่งหนึ่ง ได้เผยแพร่ภาพลามกอนาจารของหญิงสาวตั้งแต่วัยรุ่นไปจนถึงวัยกลางคน โดยโพสต์ภาพโป๊เปลือย ที่ได้ถ่ายเอาไว้ตามสถานที่กลางแจ้งอย่างไม่อายฟ้าดินกว่า 600 ภาพ จากนั้นจะมีบรรดาสมาชิกของเว็บไซต์ มาวิพากษ์วิจารณ์ภาพอนาจารอย่างถึงพริกถึงขิง ปิดท้ายด้วยการชื่นชมในความกล้าหาญของหญิงสาวที่ปรากฏในภาพโป๊ลามก และร่วมโหวตให้คะแนนภาพดังกล่าว
โดยภาพถ่ายอนาจารเหล่านี้ มีบางรูปที่ไม่น่าเชื่อว่าจะเกิดขึ้นได้ อาทิ ภาพสาววัยรุ่นหน้าตาดีคนหนึ่ง ที่เปิดเสื้อโชว์ของสงวนบนรถไฟฟ้าบีทีเอส รถประจำทางปรับอากาศ บนสะพานลอย หรือแม้กระทั่งภายในวัด แต่สิ่งที่น่าเป็นห่วงยิ่งกว่า คือเยาวชนหลายรายที่หลงผิด มาร่วมโพสต์ภาพอนาจารนอกสถานที่เหล่านี้ เพราะต้องการเพียงเสียงชื่นชมจากบรรดาแฟนคลับในเว็บไซต์
ด้าน พญ.พรรณพิมล วิปุลากร โฆษกกรมสุขภาพจิต กระทรวงสาธารณสุข กล่าวเตือนถึงเรื่องดังกล่าวว่า ทุกสิ่งที่กระทำบนโลกออนไลน์ มันส่งผลโดยตรงกับตัวเราเอง ตรงนี้เป็นทักษะที่เด็กต้องเรียนรู้และแยกแยะให้ได้ เนื่องจากผลที่จะตามมา คือ รูปอนาจารที่โพสต์ไปจะถูกเผยแพร่ในวงกว้าง ไม่มีใครควบคุมได้ว่าจะเผยแพร่ไปถึงไหน และไม่รู้ว่ามันจะกลับมาส่งผลกระทบอย่างไร ความสนุกเล็ก ๆตรงนี้มันอาจจะไม่คุ้มกับกับสิ่งที่ตามมาในภายหลัง ดังนั้นต้องชั่งใจให้มาก ๆ ก่อนที่จะทำ เพราะกลับไปแก้ไขได้ยาก
“การโพสต์รูปบนอินเทอร์เน็ตแล้วเข้าไปเชียร์ไปโหวตกัน เหมือนกับไปสร้างกระแสให้เกิดการกระทำที่ไม่เหมาะสม ตรงนี้ผู้ที่ร่วมโหวตต้องกลับมาถามตัวเอง ว่าเรื่องนี้ถือเป็นการทำลายสังคมใช่หรือไม่ เพราะการโหวตให้กับกลุ่มวัยรุ่นที่ทำกิจกรรมสร้างสังสรรค์ยังมีอีกตั้งมากมาย”โฆษกกรมสุขภาพจิต กล่าว.

ที่มา เดลินิวส์

http://www.dailynews...th/crime/116134

Edited by โจโฉ นายกตลอดกาล, 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:20.

เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#2 Kaizer

Kaizer

Warlord

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:21

เอิ่ม พี่ไปถ่ายกันตอนไหนครับ

สละชีพเพื่อหลักธรรมคือคำขวัญ

ฆ่าคนเพื่อชิงอำนาจคือวิธีการ

ส่วนลิ่วล้อที่ส่งไปตายก็คือตัวหมากแห่งคุณธรรม

#3 Anubitz

Anubitz

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:22

เอารูปสุดท้ายเป็นเบาะแส เชื่อว่าเจอตัวคนถ่ายแน่นอน

#4 Moo3storey

Moo3storey

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:23

มันเป็นผลพวงจากรัฐประหารปี 49 ครับ ไม่เชื่อไปถามหมวดเจี๊ยบได้

----------
ดูจากอนาโตมี่แล้วอาจจะไม่ใช่หญิงแท้ก็ได้นะครับ เห็นสวยๆอย่าเพิ่งไว้ใจครับเพราะที่นี่ไทยแลนด์ :lol:

Edited by Moo3storey, 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:28.

#5 นิติราม

นิติราม

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:27

สงสัยจะเป็นสีสันประชาธิปไตย

#6 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:29

ปรับ 500 เอง :lol: :lol: :lol:

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#7 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:29

:huh: เอ่อ...แหะๆๆ เอ่อ...ภาพเก่าง่ะ 4 - 5 ปีแย้วมั้ง...ฮี่ๆๆ
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#8 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:34

เออ จะบอกว่าเจ้าตัวเค้าโพสเองเลยครับ
ตัวเค้านั้นมีรสนิยมทางเพศแบบชอบโชว์
มีหลากหลายรูปแบบเลยครับ
ตั้งแต่แก้ผ้าเดินเข้าร้านสะดวกซื้อ แก้ผ้าขึ้นแท็กซี่
และไม่ใช่แค่ขึ้นไปเฉยๆ แต่เปิดโอกาสให้สัมผัสด้วย
แต่ไม่มีอะไรมากกว่านั้น คาดว่าได้รับอิทธิพลมาจาก หนังญี่ปุ่น
กลุ่มนี้เรียกตัวเองว่า outdoor ชอบออกไปถ่ายตามสถานที่ต่างๆ
และ จะบอกว่าหน้าที่การงานของกลุ่มคนเหล่านี้เข้าขั้นดีที่เดี่ยว
บ้างคนเป็นอาจารย์ เป็นราชการในส่วนต่างๆ บ้างคนก็นักธุรกิจ
พวกเค้าเชื่อว่ามันเป็นรสนิยมส่วนตัว และเชื่อว่าไมไ่ด้ไปทำใ้ห้ใครเดือดร้อน
เพราะไม่ได้ไปแอบถ่ายใครๆ ถ่ายตนเองแสดงความกล้าเท่านั้น
นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชานักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรค์ธรรมนักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ นักการเมืองยุให้รำฯ ในหลวงย้ำให้ทำดี

#9 blue

blue

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:34

น่าจะเป็นไอ้พวกถ่ายหนังโป๊มากกว่า คงไม่ใช่ถ่ายเพราะสนุกหรืออยากดังหรอก
ปัญหาคือไอ้เวปที่เอาไปเผยแพร่นี่ซิ ทำไมไม่ไปจัดการล่ะ อ้างว่าควบคุมไม่ถึง
คงไม่ได้หรอก รู้แล้วเห็นแล้วก็ปิดซะซี

#10 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:36

น่าจะเป็นไอ้พวกถ่ายหนังโป๊มากกว่า คงไม่ใช่ถ่ายเพราะสนุกหรืออยากดังหรอก
ปัญหาคือไอ้เวปที่เอาไปเผยแพร่นี่ซิ ทำไมไม่ไปจัดการล่ะ อ้างว่าควบคุมไม่ถึง
คงไม่ได้หรอก รู้แล้วเห็นแล้วก็ปิดซะซี

ไม่ใช่หนังครับ พวกนี้มีรสนิยมแบบนี้จริง ชอบความตื่นเต้น
นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชานักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรค์ธรรมนักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ นักการเมืองยุให้รำฯ ในหลวงย้ำให้ทำดี

#11 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:38

แฮ่!จะมาบอกว่าหญิงสาวนางนี้ ขาโก่งจัง :o

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#12 blue

blue

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:39

ถ้าเจ้าตัวโพสต์เอง ตำรวจน่าจะตามตัวไม่ยากนะครับ ควรรีบตามตัวให้ได้
แล้วอนุเคราะห์ให้เดินโชว์ทั่วกรุงเทพ และปริมณฑลเลย

#13 Moo3storey

Moo3storey

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:57

เออ จะบอกว่าเจ้าตัวเค้าโพสเองเลยครับ
ตัวเค้านั้นมีรสนิยมทางเพศแบบชอบโชว์
ตั้งแต่แก้ผ้าเดินเข้าร้านสะดวกซื้อ แก้ผ้าขึ้นแท็กซี่
และไม่ใช่แค่ขึ้นไปเฉยๆ แต่เปิดโอกาสให้สัมผัสด้วย
แต่ไม่มีอะไรมากกว่านั้น คาดว่าได้รับอิทธิพลมาจาก หนังญี่ปุ่น
กลุ่มนี้เรียกตัวเองว่า outdoor ชอบออกไปถ่ายตามสถานที่ต่างๆ
และ จะบอกว่าหน้าที่การงานของกลุ่มคนเหล่านี้เข้าขั้นดีที่เดี่ยว
บ้างคนเป็นอาจารย์ เป็นราชการในส่วนต่างๆ บ้างคนก็นักธุรกิจ
พวกเค้าเชื่อว่ามันเป็นรสนิยมส่วนตัว และเชื่อว่าไมไ่ด้ไปทำใ้ห้ใครเดือดร้อน
เพราะไม่ได้ไปแอบถ่ายใครๆ ถ่ายตนเองแสดงความกล้าเท่านั้น

ถ้าคนดังขวัญใจวัยรุ่นก็ต้องอ.มาวินครับ :lol:
เห็นแซวกันแทบทุกเว็บเลย ขนาดเว็บของเล่น เว็บการ์ตูน

ถ้ามันเป็นรสนิยมทางเพศแล้วไม่ทำให้ใครเดือดร้อนก็พอรับได้ครับ (แต่ผิดกม.)
อย่างน้อยก็ดีกว่าเคสของพวกเสื้อแดงที่หาเรื่องโชว์นม โดยเอาอากงมาเป็นข้ออ้าง อันนั้นแย่สุดแล้วเพราะโหนอากงเพื่อจะได้แก้ผ้าโชว์

Edited by Moo3storey, 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:10.

#14 Nong Adis

Nong Adis

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:01

เธอไม่ได้เพี้ยน แต่เธอชอบเป็นนางแบบเหมือนนายก นายกชอบเป็นนางแบบเหมือนเธอ แต่นายกเปิดนมไม่ได้เพราะนมนายกเกือบถึงเอว จะรวยจะจนก็คนไทยมีความชอบเหมือนกัน อย่ารังแกผู้หญิงเลยนะ เธอต้องหาเงินไปกินข้าวชามละยี่สิบห้าบาท

#15 voodoo

voodoo

ไม่เป็นกลาง

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:20

สมัยที่ผมเล่นเน็ทใหม่ๆ ส่วนมากก็เวบอโคจรแหละครับ
อย่าง หลุดโลก คงเคยเห็นกันนะ
ทำให้รู้ว่า เมืองไทยก็มีพวกชอบโชว์ บางคนถึงกับจ้างให้ไปดูมันทำกัน
" สลิ่มที่ไม่กล้่าเปิดตัวต่อสาธารณชนเท่าไรนัก เนื่องจากไม่ได้ทำประกันอัคคีภัย "

#16 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:22

รูปเก่าเกิ้น... เห็นมาเกินสามปีแล้ว เป็นรูปของพวกเอ้าท์ดอร์เค้า นัยว่านอกสถานที่มันตื่นเต้นดี อดรีนาลีนฉีดพล่าน :D :D :D

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#17 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:22

กรมสุขภาพจิต ไม่ไปตรวจสอบสภาพจิต อีคำผกาบ้างหรือ :lol:

#18 เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:24

ไม่อยากคุยอ่ะ เป็นตากล้องเองก็เป็นมาแล้ว พรรคพวกเค้าขอร้องอ่ะ :ph34r: :ph34r:

:D :D :D

แต่คิดว่าคงไม่มีใครอยากชมฝีมือการถ่ายภาพของผมกระมัง (ทั้งหมดจะเบลอใบหน้าออกหมดแล้ว มันเป็นกฏ)

Edited by เช neverdie, 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:33.

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#19 vee

vee

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:32

ลองลากรูปไปหาใน google สิครับ :P

#20 Ritual^Goblincaptain

Ritual^Goblincaptain

น้องเก่า

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:37

นึกว่ามาวิน 007 ผมมีครบเลยอิอิ
สถาบันพระมหากษัตริย์จะอยู่คู่ประเทศไทยไปตลอด

#21 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:43

อากาศมันร้อน..พี่โฉ ฯ ...
ไม่มีไรมาก. นั่งอยู่บ้านยังถอดเสื้อเลย..

#22 เช never die

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:52

ใจจริง(จริงหรือเปล่าก็ไม่รู้) ผมก็ไม่อยากสนับสนุนหรอก แต่มันก็เป็นสิทธิส่วนบุคคลนะ ถ้าเค้าจะแอ็คชั่นถ่ายรูปกันสองคนรู้กันสองคน โดยไม่ประเจอดประเจ้อหรือสร้างความเดือดร้อนรำคาญใจให้ใคร (ไปเจอของญี่ปุ่น ของใต้หวัน ของจีน ของเกาหลี มีหนักกว่านี้ นี่ว่าเฉพาะในเอเชียนะ)

ผมว่าถ้าอันนี้มันเอิกเกริก ของคุณคำผกา ก็คงจะสุดเหวี่ยงละครับ กรมฯน่าจะไปเช็คประสาทคุณคำผกาก่อนนะ

#23 ทองเปลว

ทองเปลว

อัครเทพ 15000

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:01

ถ้าเธอคนนี้ได้สักครึ่งของน้องปลา Pla's ก็ดีซิ

#24 KKK

KKK

น้องเก่า

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:27

ขอลายแทง ~~ แอร๊ยยย ไม่ใช่ละ

ดูจากโครงหน้า มันใช่ สาววัยรุ่นหน้าตาดี จริงเร๊อะ !!

#25 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 03:13

ถ่ายได้ไง she can.. โพสตเมื่อ JANUARY 7, 2009

#26 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 03:19

อย่างน้อยก็ดีกว่าเคสของพวกเสื้อแดงที่หาเรื่องโชว์นม โดยเอาอากงมาเป็นข้ออ้าง อันนั้นแย่สุดแล้วเพราะโหนอากงเพื่อจะได้แก้ผ้าโชว์

สุดยอดดดดดด โดนใจ แต่ไลค์หมดแล้ว

หลักฐานการใช้อากงมาเป็นเครื่องบำบัดอาการ Exhibitionism

หลักฐานแดงชอบแก้-ปล่อยอากง หมู่2.jpg

ปล. คำผกาน่าจะมาเจอกับมาวินเนอะ คงได้แก้ผ้าโชว์แข่งกันแน่ๆ
gladiator 1.jpg

#27 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 04:01

กล้าแบบนี้เปนกะเทยหรือป่าวครับ???? น่าจะโดนคดีทำอนาจารในที่สาธารณะ...เสื่อมมากครับ

ปล. รูปความเห็นข้างบน ถ้าไม่เอามือดันไว้น่าจะเลยเข่านะฮะ

#28 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 05:37

โออออ ขอแบบไม่ เซ็น อ่ะ

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#29 เช never die

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 05:49

เรื่องแบบนี้ว่าที่จริงมันก็พูดยาก ถ้าเป็นประเทศที่มีระดับการพัฒนาทางเศรษฐกิจของประเทศสูงๆเกือบทุกประเทศ ไม่ว่าจะเป็นอังกฤษ เยอนมันนี ฝรั่งเศษ ฯลฯ หรือฝั่งเอเชียก็ ญี่ปุ่น ใต้หวัน เกาหลี (ยกเว้นสิงคโปร์) ที่ผมเห็นเป็นมาตรฐานเดียวกันหมดก็คือ หลังสี่ทุ่มจะมีช่องเคเบิ้ลทีวีกึ่งๆสาธารณะ ฉายหนังโป๊(แต่มีเซ็นเซอร์) แทบจะทุกประเทศที่กล่าวมา

เด็ก ม.ต้น เรียนเพษศึกษากันได้แบบไม่ต้องกระมิดกระเมี้ยน ประมาณว่าพอถึงชั่วโมงเพศศึกษา คุณครูก็ถือซีดีหนังโป๊มาแผ่นนึง(uncen) เปิดให้เด็กดูดื้อๆงั้นแหละ แต่ก็หยุดหนังแล้วอธิบายให้นักเรียนไปด้วยสลับกันเป็นช่วงๆ ทั้งเด็กหญิงเด็กชายเรียนรวมกันครับ เด็กก็เฮ เฮ... กลายเป็นเรื่องตลกไป
แต่ก็อย่างว่า ของเรายังต้องทำอะไรอีกมาก ไม่ใช่เพื่อฟรีเซ็กซ์ แต่ต้องพยายามหาทางให้ความรู้กับเด็กได้อย่างถูกวิธีแบบนั้น

#30 Aiakos

Aiakos

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 10:33

ถ้าเธอคนนี้ได้สักครึ่งของน้องปลา Pla's ก็ดีซิ

น้อง Pla ในตำนานใช่ไหม :wub:
"I'm gonna make him an offer he can't refuse." Don Corleone to Johnny Fontane about Woltz

#31 noswords

noswords

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 10:56

นึกไม่ถึงครับว่าจะเจอแฟนคลับน้อง Pla's ที่นี่ด้วย อิๆๆๆๆ ผมก็ติดตามเหมียนกัน :ph34r:

What is a rebel? - A man who says NO!Albert Camus

#32 bonnerr

bonnerr

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:11

แฮ่!จะมาบอกว่าหญิงสาวนางนี้ ขาโก่งจัง :o

สงสัยขาโก่ง หรือฝรั่งเรียกขาตัว 0 นี่เป็นกับผู้หญิงไทยส่วนใหญ่หรือเปล่า บางคนหน้าตาสวย มองไปที่ขา ขาโก่ง

#33 ปังตอ

ปังตอ

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:14

:huh: เอ่อ...แหะๆๆ เอ่อ...ภาพเก่าง่ะ 4 - 5 ปีแย้วมั้ง...ฮี่ๆๆ

ช่ายเลย...เคยเห็นมานานแล้วน่ะ
แล้วไม่ใช่แค่นี้หรอกน่ะครับ ผมเคยเจอเคยเห้นเยอะกว่านี้มาก
ทั้งจากในรถที่กำลังขับในขณะที่รถเยอะๆบ้าง
หรือตามห้างต่างๆก้อมี

มีทั้งแบบเปิดหมด เปิดบางส่วน หรือไม่ก้อมีแบบล้วงกันแบบโจ้งแจ้งเลยก้อมี
เฮ้ออออ...วิปริตกันขึ้นทุกวัน
หมดความอายกันแล้วเหรอ.....

ลูกหลานที่รัก จงจำปฏิปทานี้ไว้ “ถ้ามีความจำเป็นเราต้องเสียสละเพื่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และปวงชนชาวไทย แม้แต่ชีวิตก็ต้องยอม”

#34 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:17

กล้องวงจรปิดน่าจะจับได้นะ ในระบบรถไฟฟ้า แต่ถ้านานมาแล้วคงโดนลบไปแล้วล่ะ

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#35 sanskrit_shower

sanskrit_shower

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:32

นึกไม่ถึงครับว่าจะเจอแฟนคลับน้อง Pla's ที่นี่ด้วย อิๆๆๆๆ ผมก็ติดตามเหมียนกัน :ph34r:

อุ๊บส์ ผมก็แฟนคลับเหมือนกัน

#36 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:37

ว้าย เจอแฟนคลับพวกเดียวกันแระ :wub:

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#37 ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:44

เป็นผลพวงจากเสื้อแดงแน่นอนครับ
เสื้อแดงชอบทำไรแบบนี้ด้วย ตอนชุมนุมก็ทำ
คนที่โชว์ของดำเรื่องอากงยังทำได้ใครๆ ก็รู้
แล้วคนนี้จะทำไม่ได้ได้ไง สิทธิเสรีภาพทางประชาธิปไตย ชาบู

#38 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:54

กล้องวงจรปิดน่าจะจับได้นะ ในระบบรถไฟฟ้า แต่ถ้านานมาแล้วคงโดนลบไปแล้วล่ะ

ยังอยู่ครับบบบท่าน

#39 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:09

ตอนนี้ฮิตสุดๆก็คงพวกเด็กแว๊นซ์แก้ผ้าถ่ายรูปใน7/11

#40 2012

2012

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:32

ไม่เชื่อครับ ขอหลักฐาน ลิงค์ด้วยครับ ถ้่าให้ดีส่งไฟล์บิตมาก็ได้ครับ เพื่อความน่าเชื่อถือ

"ถึงเวลาแล้วที่ใครมีอาวุธชนิดไหนก็ต้องจับขึ้นมาใช้รบกับมัน”

#41 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:42

ป้าเสื้อแดงถลกเสื้อโชว์หนองโพหรา กลางถนนยังทำมาแล้ว หรือจะ แดงกลัดมัน..ถลกกางเกงโชว์ไม้จิ้มฟันก็มีให้เห็น
หรือจะเปลือยกายหมู่กลางท้องถนน ให้ลูกเต้าได้เห็นสติปัญญาของบิดา มารดามันก็ทำมาแล้วเช่นกัน
จนได้รับการสรรเสริญจากพี่น้องเสื้อแดงเสียงส่วนใหญ่ของประเทศชาบูพฤติกรรมเหล่านั้นกันอย่างเกรียวกราว

ดังนั้นเรื่องแบบนี้ มันหยุ๋มหยิ๋มสำหรับสังคมไทย ภายใต้การปกครองแบบลัทธิแดง -_-

Edited by MIRO, 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:44.

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#42 ทัชชี่

ทัชชี่

ดีใจจัง ค้นแล้วเจอเลย

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:47

นึกว่าใครน้อง Pla ในตำนานนี่เอง

แต่น้อง Pla ขาว อึ๋ม กว่านี้นะ

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#43 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:58

ไม่อยากคุยอ่ะ เป็นตากล้องเองก็เป็นมาแล้ว พรรคพวกเค้าขอร้องอ่ะ :ph34r: :ph34r:

:D :D :D

แต่คิดว่าคงไม่มีใครอยากชมฝีมือการถ่ายภาพของผมกระมัง (ทั้งหมดจะเบลอใบหน้าออกหมดแล้ว มันเป็นกฏ)

หรือว่า น้าเช..คือ ธีรพงษ์ เหลียวรักวงศ์ :o

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#44 แมวกระป๋อง

แมวกระป๋อง

ประชาแมวธรรมดา

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:16

ขนาดแดงยังไม่ครองเมือง ยังมีการแสดงออกทางเพศอย่างไม่รู้จักกาละเทศะ

ถ้าวันนึงแดงครองเมืองกันเบ็ดเสร็จ มันคงออกมาสมสู่กันริมถนน บนต้นไม้ หรือในท่อน้ำทิ้ง แล้วอ้างสิทธิส่วนบุคคลกระมังครับ
เพราะผมคือประชาชนของในหลวง

#45 เช never die

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:21

ตอนนี้ฮิตสุดๆก็คงพวกเด็กแว๊นซ์แก้ผ้าถ่ายรูปใน7/11

โห... ทันสมัยทันเด็กนะเนี่ย

#46 TH_BorderBoy

TH_BorderBoy

สมาชิกใหม่มาก

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:28

คนนี้ไม่ใช่น้อง Pla's ในตำนานครับ แต่ตอนนี้ถ่ายไว้นานแล้ว ภาพเก่าดังสมาชิกหลายท่านบอก

ผมจำได้เลาๆ ว่า ภาพบนรถเมล์ ถ่ายบนสาย 79 แต่ก็พยามนึกไม่ออกว่าเขาชื่ออะไร จำไม่ได้แล้ว

ส่วนน้องปลาในตำนานนั้น ขาว อึ๋ม สวยกว่านี้เยอะครับ ขอร้องอย่าเอาไปเทียบ :P :P

ตอนนี้ก็ยังมีหลายเว็บที่ทำแบบนี้ มีบอร์ดเกี่ยวกับ Outdoor โดยเฉพาะ เขาว่ามันตื่นเต้นดี !!!
ข้าวของแค่ขึ้นราคา อย่าเรียกว่าของแพง เดี๋ยวเสื้อแดงเขาเคืองเอา

#47 เช never die

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:48

คนนี้ไม่ใช่น้อง Pla's ในตำนานครับ แต่ตอนนี้ถ่ายไว้นานแล้ว ภาพเก่าดังสมาชิกหลายท่านบอก

ผมจำได้เลาๆ ว่า ภาพบนรถเมล์ ถ่ายบนสาย 79 แต่ก็พยามนึกไม่ออกว่าเขาชื่ออะไร จำไม่ได้แล้ว

ส่วนน้องปลาในตำนานนั้น ขาว อึ๋ม สวยกว่านี้เยอะครับ ขอร้องอย่าเอาไปเทียบ :P :P

ตอนนี้ก็ยังมีหลายเว็บที่ทำแบบนี้ มีบอร์ดเกี่ยวกับ Outdoor โดยเฉพาะ เขาว่ามันตื่นเต้นดี !!!

ถ้าจำไม่ผิด รูปบนรถเมล์นี่เป็นคุณนกครับ ไม่ใช่คุณปลา เคยออกรอบด้วยมาแล้วครั้งนึง มีไรป่ะ... :P :P

ของน้องปลาเค้าถ้า Outdoor จะชอบแนวป่าเขา น้ำตก ฯลฯ แต่คุณนกจะเน้นในเมือง :D :D

Edited by เช neverdie, 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:52.

#48 TH_BorderBoy

TH_BorderBoy

สมาชิกใหม่มาก

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:55

ถ้าจำไม่ผิด รูปบนรถเมล์นี่เป็นคุณนกครับ ไม่ใช่คุณปลา เคยออกรอบด้วยมาแล้วครั้งนึง มีไรป่ะ... :P :P

ของน้องปลาเค้าถ้า Outdoor จะชอบแนวป่าเขา น้ำตก ฯลฯ แต่คุณนกจะเน้นในเมือง :D :D

โห น้าเช เคยออกรอบกับคุณปลาด้วยเหรอ ขวัญใจผมเลยนะนั่น :D :D
ส่วนอีกคนนึกออกแล้ว คุณ นกสวิง นั่นเอง อิอิ

เจอแฟนพันธุ์แท้เข้าให้แล้ว
ข้าวของแค่ขึ้นราคา อย่าเรียกว่าของแพง เดี๋ยวเสื้อแดงเขาเคืองเอา

#49 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:59

เบรกๆกันมั่งเหอะ บอร์ดนี้ยังมีสุภาพสตรีอยู่

#50 ทองเปลว

ทองเปลว

อัครเทพ 15000

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:04

เบรกๆกันมั่งเหอะ บอร์ดนี้ยังมีสุภาพสตรีอยู่

อุ๊ย...โทดทีครับรำลึกความหลังเมื่อครั้งเก่าเพลินไปหน่อย. :P :P :P

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน