Jump to content

- - - - -

คิดว่าโดนอุ้มไปซะแล้ว...ตกใจหมดเลย

• Please log in to reply
78 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 V for vendettaขี่er6nไปราช

V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:09

:o :o :o

ยามกูจนมรึ-งย่ำยี  ยามกูมีมรึ-งอิจฉา

#2 notcomeng

notcomeng

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:10

ว้าวๆๆ เข้าได้แล้ว :lol:

#3 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:10

เกือบลงแดง :lol:
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#4 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:11

เย้ :D

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#5 tom_ma

tom_ma

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:12

รอมาทั่งคืน ใจแทบขาด

คำขัวญ กาสรแดง : นางยกข้าใครอย่าแตะ ถ้าแตะ ตายยยย

#6 V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:13

นึกว่าจะไม่ได้เจอเพื่อนสมาชิกซะแล้ว
หงุดหงิดมาก...ขอบอก :( :( :(

ยามกูจนมรึ-งย่ำยี  ยามกูมีมรึ-งอิจฉา

#7 19spirit

19spirit

น้องเก่า

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:15

แทบลงแดงตาย :P

#8 busaba

busaba

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:16

:ph34r: :ph34r:
อันชีวิตคนเราช่างสั้นนัก ต้องรู้จักทำประโยชน์ก่อนจะสายทิ้งไว้เป็นอนุสรณ์หลังความตาย มีความหมายคงอยู่ตลอดไป

#9 V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:17

รอมาทั่งคืน ใจแทบขาด

ขวัญเอ้ย..ขวัญมา ^_^ ^_^ ^_^

#10 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:17

ค่อยยังชั่ว

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#11 Novice

Novice

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:18

ทำบอร์ดฉุกเฉินไว้ซักบอร์ดเผื่อไว้หน่อยดีไหมครับ

#12 storm

storm

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:19

ผมเข้าใจเลย
ว่าทำไมคนที่ไม่ได้ดูช่องเอเซียอาบแดดมันถึงได้คลั่งจะลงแดงเสียให้ได้
อ้อ มันเป็นอย่างนี้นี่เอง

ทำไมไม่ขายข้าว?                              ข้าวไม่มีขาย              คำตอบจาก ศรเพขร ศรสุพรรณ  

#13 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:19

ผมว่าถ้า WM รู้ล่วงหน้าว่าจะปิดซ่อม ปรับปรุง ฯลฯ
น่าจะแจ้งให้สมาชิกทราบกันหน่อย แล้วตั้งเป้า
หรือบอกกล่าวกันไปเลยว่า จะเสร็จซักเมื่อไหร่ กี่ชม. กี่วัน...

หรือต้องการให้ลุ้น/ลองใจหรือไว้หลอก "ควายแดง"
ก็แล้วแต่ทำครับ เพราะสมาชิกที่นี่ก็ แค่อาศัย.. :(

Edited by Suraphan07, 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:22.

#14 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:20

ล้วงลึกมาได้ว่าอีก 4 ปีจากนี้จะมีระบบสืบเสาะข้อมูลการกระทำผิดบนอินเตอร์เน็ต[/size]

ใน 10 ประเทศอาเซียนแบบเบ็ดเสร็จ ภายใต้การวางระบบของเครือข่าย นายพล จ.

ตกใจเหมือนกัน ทำไม เข้าไม่ได้ซักที เลยนึกไปถึง ท่านโจโฉฯ ในทันที ทันใด..... :D :D :D

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#15 มังกรโคโดโม

มังกรโคโดโม

น้องเก่า

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:20

ดีใจจังบอร์ดกลับมาแล้ว เพื่อนๆคอยแต่จะถามข่าวการเมืองว่าอัพเดทไปถึงไหนแล้วบ้าง ตอบเพื่อนไม่ได้เลยค่ะ เพราะคลังอาวุธล่มซะงั้น คราวหน้าห้ามหายเกิน 1 วันนะค่ะ แบบว่าคิดมากเลยค่ะ

#16 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:22

ท่านนายกบอร์ด ออกมาสารภาพซะดี ๆ

เกิดไรขึ้น ....รอบนี้นานน๊ะ

;)

#17 ชมจันทร์

ชมจันทร์

Reform before elections

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:24

มาแว้ว มาแว้ว...
นึกว่าถูกแดงเผาซะแย้ว... :D

อันสยามเป็นบ้านเกิดเมืองนอน
    ดุจบิดามารดรเปรียบได้

#18 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:24

ก็คิดว่าโดนอุ้ม เพราะไม่เห็นอีเมลแจ้งด้วย
กลับมาก็ดีใจครับ ชาวสรท จะต่อสู้กับพวกทำร้ายประเทศ
ทำเพื่อประโยชน์ตัวเอง เพื่อกลุ่มตัวเองต่อไป

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#19 ของแท้ตราแมวขี่ควายแดง

ของแท้ตราแมวขี่ควายแดง

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:27

กลับ มาแล้วๆ
ขอให้สันติสุข จงหวลคืนมาสู่ผื่น แผ่นดินไทย

#20 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:27

ทำบอร์ดฉุกเฉินไว้ซักบอร์ดเผื่อไว้หน่อยดีไหมครับ

เห็นด้วยนิ :P

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

#21 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

พวกสลิ่ม แค่นี้ถึงกับลงแดง เลยหรอ หึ หึ หึ B)

กด F5 Refresh ตั้งแต่เย็นวาน จนวันนี้ 555 :lol:

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#22 V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:41

เรียกว่า บอร์ดจุดรวมพล

#23 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:43

นึกว่าโดนอุ้มแล้วจิง ๆ :huh:
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#24 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:46

ใจหาย ใจคว่ำ

- -"

Posted Image Posted Image Posted Image

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#25 เปลี่ยนDisplay Nameได้แล้ว

เปลี่ยนDisplay Nameได้แล้ว

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:48

ดีใจที่กลับมาไวครับ...เพราะอยากติดตามการเสด็จทุ่งมะขามย่องของพระองค์ท่าน แต่ไม่รู้จะไปดูจากไหน

หวังว่าคุณ RedFrog จะมาอัพเดทให้รับชมบ้างนะครับ

#26 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:49

*
POPULAR

ไม่อยากจะโทษ แต่ก็คงต้องโทษทาง hosting ที่ทำให้ช้าครับ ลีลาเยอะเกิน
ถ้าคราวหน้าแก้ปัญหาช้าอีก เผามันให้ราบเลยนะครับพี่น้อง
แล้วก็รับผิดชอบกันเอง -_-
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#27 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:56

ยังดีที่มีช่องทาง facebook ให้ติดตามนะค่ะ
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#28 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:56

ไม่อยากจะโทษ แต่ก็คงต้องโทษทาง hosting ที่ทำให้ช้าครับ ลีลาเยอะเกิน
ถ้าคราวหน้าแก้ปัญหาช้าอีก เผามันให้ราบเลยนะครับพี่น้อง

ได้เงินชดเชยป่ะ

:D :D

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#29 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:58

:D เย้ๆๆ...กรู๊วววววววววววๆๆๆ...ดิ้นพร๊าดๆๆๆๆ ดีใจๆๆ
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#30 stabilo

stabilo

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:04

ตกใจหมดเลย มาซะที

#31 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:08

ต้องลงแดงตายก่อนมั้ง ญาติๆถึงค่อยแสดงตัวรขอรับเงิน
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#32 PookLook

PookLook

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:09

ที่เว๊บนี้หายไปไม่ใช่เพราะไฟดับแน่นอนครับ :D

ตราบใดที่รัฐบาลที่เป็นประชาธิปไตยยังอยู่ เว๊ปนี้ไม่มีทางถูกอุ้มหรอกครับ วางใจได้ แต่ถ้าพวกแมงสาบและศอฉ.มาคุมละก็ไม่แน่

#33 jaturong

jaturong

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:11

นึกว่าโดนประชาธิปไตยแบบแดงๆเล่นซะแล้ว :)

#34 pookem

pookem

น้องเก่า

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:12

เสรีไทย มีพลานุภาพ สั่นสะเทือนรัฐบาลพรรคเพื่อไทย จึงต้องพบกับแรงเสียดทาน..เป็นเรื่องธรรมดา

ขอให้กำลังใจคณะทำงาน

และขอแสดงความเคารพในอุดมการณ์ของท่านทุกคน..
เมื่ออันธพาลครองเมือง บ้านเมืองก็วุ่นวาย@pookem

#35 bird

bird

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:12

เฮ้อ...โล่งใจ...
คิดว่า...ไปซะแล้ว... :) :)

#36 นารีขี่หมาเน่า

นารีขี่หมาเน่า

ขาประจำ

ที่เว๊บนี้หายไปไม่ใช่เพราะไฟดับแน่นอนครับ :D

ตราบใดที่รัฐบาลที่เป็นประชาธิปไตยยังอยู่ เว๊ปนี้ไม่มีทางถูกอุ้มหรอกครับ วางใจได้ แต่ถ้าพวกแมงสาบและศอฉ.มาคุมละก็ไม่แน่

ปุ๊กยอมรับมาดีๆใจเสียใช่ไหมละเข้าไม่ได้ทั้งคืออดได้เงินค่าเร๊ป :rolleyes:

#37 Duke_th1

Duke_th1

ขาประจำ

มาแล้ว ดีใจ :lol: ติดเวบบอร์ดพอ ๆ กับ FB + twitter
แบบนี้ต้องไปถ้ำกระบอกไหมเนี่ย

#38 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:15

ระวังเกิดฮาร์ทเตอร์ซีอก อีก 2.5 มิล.กรัม ก่อนเลือกตั้งซ่อม เขต3 เจียงใหม่จ้าววว

ฮาาาาาาาาา ขนาด "ผู้กอง ปูเค็ม" ยังต้องเข่้ามาสังเกตุการณ์เลย

Edited by redfrog53, 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:17.

#39 99 ราตรี

99 ราตรี

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:17

ไม่ใช่เพราะ สรท. ทุจริตรึถึงได้ต้องปิดเวปหนีเหมือนพรรคแมงสาปเหรอคับ B)

#40 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:18

hentai ชอบสมมติ
pooklook ชอบจินตนาการ ^_^
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#41 tu249cm

tu249cm

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:20

ไม่ได้เข้ามาด่าแม้วหงุดหงิดอะ

เมื่อวานมีบางคนในนี้ขาดรายได้

น่าสมสาร

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#42 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:22

่jaidee20 ชอบขี้โม้

#43 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:22

ต้องลงแดงตายก่อนมั้ง ญาติๆถึงค่อยแสดงตัวรขอรับเงิน

ญาติต้องเอาไปแห่ด้วย
อย่าลืมเป็นอันขาด!!!

Edited by asawinee, 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:22.

#44 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:25

อิอิ

#45 Ricebeanoil

Ricebeanoil

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:25

นึกว่าโดนประชาธิปไตยอุ้มไปซะแล้ว
เมื่อคืนหงุดหงิดมาก เข้าไม่ได้ เลยนั่งเล่นเกมส์คอยจนถึงตี 3 ก็ยังเข้าไม่ได้
เลยตัดใจนอน เช้่านี้นั่งเล่นกับแท๊บเล๊ตก็ไม่ได้ จนเที่ยงเข้าได้เลยโล่งใจ
เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#46 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:31

สรท ต้องรับผิดชอบนะครับ บอร์ดล่ม

ทำให้ บัตรเติมเงิน ขาดรายได้ :angry:

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#47 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:32

นึกว่าโดนประชาธิปไตยอุ้มไปซะแล้ว
เมื่อคืนหงุดหงิดมาก เข้าไม่ได้ เลยนั่งเล่นเกมส์คอยจนถึงตี 3 ก็ยังเข้าไม่ได้
เลยตัดใจนอน เช้่านี้นั่งเล่นกับแท๊บเล๊ตก็ไม่ได้ จนเที่ยงเข้าได้เลยโล่งใจ

ขอประทานโทษ นะขอรับ...

ไม่ทำมาหากิน เลยเหรอขอรับ...... :D

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#48 Ricebeanoil

Ricebeanoil

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:37

ขอประทานโทษ นะขอรับ...

ไม่ทำมาหากิน เลยเหรอขอรับ...... :D

พอดีเป็นอำมาตย์ เลยไม่ต้องทำมาหากินครับ 555555
เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#49 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:38

โย่ว ^_^

#50 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:42

ท่านนายกปู ไม่กล้าตัดหนทางทำมาหากินของปุ๊กหรอก :D

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน