Jump to content

- - - - -

ทำยังไงกับ***นี่ดี ครับ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
11 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 toomtaam

toomtaam

ขาประจำ

ตอบ 1 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 20:11

ถ้าไม่เหมาะสมก็ลบได้นะครับ ผมไม่เข้าใจว่ามันยังลอยหน้าอยู่ได้ยังไง มันเกินไปแล้วนะครับ

http://www.facebook....&type=1

ขออนุญาต ลบ นะครับ ถ้าใครมีเฟสบุค ก็เข้าไปดูตามลิ้งค์เอานะครับ

#2 mairukumoa

mairukumoa

ขาใครนี่

ตอบ 1 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 20:18

เข้าไปดูไม่ได้แล้วอ่ะ

#3 toomtaam

toomtaam

ขาประจำ

ตอบ 1 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 20:24

ลบดีกว่าครับเป็นห่วง เวป จะขอเป็นข้ารองบาททุกชาติไปครับ

#4 นารีขี่หมาเน่า

นารีขี่หมาเน่า

ขาประจำ

ตอบ 1 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 20:26

ลบด่วนไม่งั้นเวปนี้โดนปิดได้ :(

#5 ลมเย็น

ลมเย็น

ขาประจำ

ตอบ 1 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 20:33

เปิดเผยแบบไม่กลัวแล้วซินะพวกมึง ทหาร it เก่ง ๆ ช่วยเช็ต ip มันด้วย

อ่า การเผยแพร่ต่อจะมีความผิดด้วยมั๊ยนะ ห่วง จขกท
ประเทศไทย ยังมีที่ ที่ไม่ได้ไปเที่ยวอีกมากมาย..
....เพราะฉะนั้น...รีบไปซะ ก่อนที่พวกมรึงจะไม่กลับมาเหยียบอีก

#6 namtan

namtan

น้องเก่า

ตอบ 1 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 20:43

ชาตินี้ เกิดมาใต้พระบารมี ถ้าจะตายทั้งที ชีพนี้ขอพลี แด่ จักรีวงศ์

#7 tu053

tu053

ขาประจำ

ตอบ 1 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 21:03

กรรมใดใครก่อก็ตามสนองเอากับคนทำเด้อ

รอวันฟ้าสีทองผ่องอำไพ ***คงหายไปกับสายน้ำ

คนเราคิดต่างได้ แต่อย่าคิดชั่ว

ไม่ว่าจะมุมนี้หรือมุมไหน ถ้ามันเป็นเรื่องงี่เง่าไม่ขอเสียเวลามองว่ะ

#8 ลมเย็น

ลมเย็น

ขาประจำ

ตอบ 1 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:08

ขออีกนิดนะครับ ... ตรงที่ hi-light วงกลมเหลืองไว้ ตัวหนังสือมันชัดไปหรือปล่าว ....
ประเทศไทย ยังมีที่ ที่ไม่ได้ไปเที่ยวอีกมากมาย..
....เพราะฉะนั้น...รีบไปซะ ก่อนที่พวกมรึงจะไม่กลับมาเหยียบอีก

#9 intervention

intervention

น้องเก่า

ตอบ 1 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:20

ลบได้ก็ดีครับ,,ไม่เป็นผลดีต่อ จขกท ใต้ดินกลุ่มนี้มันเหมือนพวกไวรัส
ไม่นิยมความรุนแรง..ไม่เอาแดง..ไม่เอาเหลือง.

#10 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 1 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:25

หมาเห่า หมาไม่มีปัญญากัดหรอกครับ
คนจริงไม่พูด คนพูดไม่จริง คนพวกนี้ มีปากเหมือนมีรูทวาร
รูทวารไม่สามารถผลิตกลิ่นหอมๆ ไปได้หรอกครับ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#11 thanong

thanong

เมพ

ตอบ 1 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:26

ปล่อย...เกินความสามาถว่ะ...

#12 Limmy

Limmy

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 2 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 00:07

อยากรู้เหมือนกันว่าถึงขนาดนี้แล้ว รัฐมนตรี ICT จะว่าอย่างไร ?