Jump to content

- - - - -

ปล. ยืมเขามาครับ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
1 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Atommm

Atommm

น้องใหม่

ตอบ 19 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 23:55

ปตลาดกะจะซื้อของมาตุน เหลือบไปเห็น...- สมองอภิสิทธิ์ กิโลละ 200 บาท - สมองชูวิทย์ กิโลละ 500 บาท - สมองยิ่งลักษณ์ กิโลละ 100,000 บาท ด้วยความสงสัยจึงถามแม่ค้า "ป้า ทำไมสมองปูแพงจัง"แม่ค้าทำหน้าหงุดหงิดใส่ "ก็มัน...มีน้อย" (เค้าบรอดแคสมาในบีบี 5555) ปล. ยืมเขามาครับ

#2 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 20 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 00:03

ความคิดเห็นที่ 36 +20 /images/blank.gif /images/b_feedbackB.gif /images/b_notify.gif /images/blank.gif นักข่าวสัมภาษณ์ปู

นักข่าว ท่่านปูทราบเรื่องสถานะการณ์น้ำที่นวนครหรือยังครับ

ปู เอาอยู่คะ

นักข่าว แล้วท่านนายกคิดว่าน้ำจะเอาท่วมนวนครหรือไม่ครับ

นักข่าว แสดงว่านวนครปลอดภัยใช่หรือไม่ครับท่านนายก

นักข่าว รู้สึกท่านปูจะมั่นใจมากเลยนะครับ

ปู กรูไม่ได้มั่นใจ กรูจะบอกว่ากรูเอากะสามีอยู่ วางสายไปได้แล้วโว้ยยยยยย
ปูเอาอยู่

อ่านเจอมาขำดี
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี