Jump to content

- - - - -

ถ่อยช็อตต่อช็อต จิรายุระทึกอันธพาลถ่อยรัฐสภาขย้ำคอ!!!

• Please log in to reply
135 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Desperado

Desperado

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:04

ถ่อยช็อตต่อช็อต จิรายุระทึกอันธพาลรัฐสภาขย้ำคอ

ด่าเสียงข้างมากว่าเป็นเผด็จการรัฐสภา แล้วก็ใช้วิธีการอันธพาลรัฐสภาอย่างที่เห็น

เล่านาทีโดนขย้ำ ....................

ช็อตต่อช็อตเสี้ยวนาทีหมอวรงค์
ปชป.อันธพาลรัฐสภาเขวี้ยงเอกสารใส่ประธานสภา

Posted ImagePosted Image

Posted by Independent

Edited by Desperado, 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:06.

#2 pream

pream

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:07

จะบอกให้นะ จขกท ถ้าเป็นผม จิรายุ จะไม่เพียงแค่ขยุ้มคอเท่านั้น

กระบอกตามันแตกแน่ๆ แถมปากฉีกอีกต่างหาก

#3 thaidotcom

thaidotcom

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:07

ควาย

#4 เปลี่ยนDisplay Nameได้แล้ว

เปลี่ยนDisplay Nameได้แล้ว

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:09

*
POPULAR

เหตุการณ์ทุกอย่างเกิดมาจาก พ.ร.บ.ปรองดอง

#5 MOD X

MOD X

Moderator

• Moderators

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:11

ประธานเป็นเผด็จการโดนแค่นี้น้อยไปนะ ไอ้พวกเผด็จการ จะรีบไปตายที่ไหน ไม่ให้โอกาศใครแสดงความคิดเห็นกันหน่อยหรอ

---------------------------------------

#6 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:12

ตัวเองทำสารพัดจนเขาน็อตหลุด ยังมีหน้ามาว่าเขาอีก โดนแค่นี้ยังน้อยไป

#7 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:12

ถีบกลางสภายังไม่เห็นขอโทษกันเลย :lol: :lol: :lol:

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#8 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ขอต้นฉบับเต็ม ๆ ครับ เห็นมีถ่ายทอดไว้ว่าทำไมเกิดเหตุการณ์แบบนี้

ไอ้ประเภทโพสต์แค่บางส่วนแล้วว่าคนอื่นเลว เผาไทยถนัดอยู่แล้ว

ว่าแต่ไอ้เหตุการณ์ที่เกิดเพราะอะไรล่ะ กรุณาลงข้อเท็จจริงเพิ่มด้วย
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#9 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:13

อย่ามา กระแดะ รักความสงบ ตอนนี้

พอโดนคนอื่นทำบ้าง ถึงกับดัดจริตขึ้นมาเชียว

ดิ้นพล่านจะเป็นจะตาย
^_^

Edited by Somebody, 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:16.

#10 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:18

อุ๊บ๊ะ สงสัยจะปรองดองกันไม่ได้แล้ว
รัฐบาลควรจะเห็นแล้วว่านี่ไม่ใช่ พรบ. สร้างความปรองดอง
แล้วจะดันทุรังต่อไปเพื่อใคร ?

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#11 Gato & Santa

Gato & Santa

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:19

เหตุการณ์ทุกอย่างที่เกิดขึ้น เพราะ พรรค เผาไทย ทั้งนั้น ที่พยายามแก้กฎหมายให้คนผิดต้องไม่รับโทษ ช่วยบิดาพวกมัน
ไม่ว่าจะแสดงกิริยา โดย คำพูด ด่า ให้ของลับ
แสดงให้เห็นถึงวุฒิภาวะ ไม่สมควรเป็น สส หรือ ผู้แทนราษฎร น่าจะเป็นพวก ข้างถนนมากกว่า
ไม่ว่าจะนโยบายหลอกลวงประชาชน ทำได้ทันที ที่เป็นรัฐบาล แต่นี่ผ่านมาจะปีแล้ว แต่ก็ยังไม่มีอะไรให้เห็น
เป็นชิ้นเป็นอันเลย สมควรต้องยุบพรรคอีกหนน่าจะดี

#12 Desperado

Desperado

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:19

ทำไม สส. พรรคนี้ถึงได้มีพฤติกรรมต่ำทรามเหมือนอันธพาลข้างถนนซ้ำซากจัง

.........จะป่วนชาติบ้านเมือง ให้เกิดวิกฤต เพื่อเอาอภิสิทธิ์เป็นนายก ใช่ไหม :angry: :angry: :angry:

#13 Bomber_Man

Bomber_Man

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:23

ไอ้ควายเอ้ย ถ้าเป็นกู กูตบกะโหลกไอ้จุรายุห่วงหนา คว่ำเเน่นอน
ผมมีนามแฝงเดิมว่า ศรีระวี งดเสวนากับควายแดงทุกตัวเพราะรังเกียจเสนียดสังคมอย่างพวกมันสำหรับพวกเลวไม่ลืมหูลืมตาอย่าได้พูดดีด้วย ด่าอย่างเดียว เพราะเราเป็นคนไม่ใช่ควายแดง.....เบื่อรัฐบาลปูโง่ กระจอกยังไม่พอ แถมยัง กาก มากๆ

#14 jaturong

jaturong

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:23

ใครกันแน่ที่ประพฤติตัวเป็นอันธพาลข้างถนนอยู่เป็นแรมเดือน เผาบ้านเผาเมืองจนลุกเป็นไฟ แค่นี้ยังน้อยมากเมื่อเทียบกับพฤติกรรมของพรรคเพื่อไทย

#15 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:24

ทำไม สส. พรรคนี้ถึงได้มีพฤติกรรมต่ำทรามเหมือนอันธพาลข้างถนนซ้ำซากจัง

.........จะป่วนชาติบ้านเมือง ให้เกิดวิกฤต เพื่อเอาอภิสิทธิ์เป็นนายก ใช่ไหม :angry: :angry: :angry:

โธ่ๆๆๆๆ
หัดอ่านความคิดเห็นของเพื่อนสมาชิกที่กระทุ้อื่นด้วยนะ อ่านให้เยอะๆ

ไม่มีใครอยากล้ม รบ. เมิงหรอก จะอยู่ 8 ปี 12 ปีก็อยู่ไปเลย

ถ้า รบ. *คุณ* ตั้งใจเข้ามาบริหารประเทศจริง
ไม่แก้ กม. เพื่อล้างความผิดพวกพ้อง
มันจะมีม๊อบไปก่อกวนเมิงมั้ย ^_^

#16 b...

b...

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:24

.........จะป่วนชาติบ้านเมือง ให้เกิดวิกฤต เพื่อเอา อภิสิทธิ์ ทักษิณ เป็นนายก ใช่ไหม :angry: :angry: :angry:

โห.............เผลอด่าพวกตัวเองเลยนะเนี่ยะ

Making you happy is not my priority!      Michael Yon

#17 redsimi

redsimi

น้องเก่า

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:25

รัฐบาลสันขวานจะออก พรบ.ปรองดองมาทำไม ถ้าไม่ออกก็อยู่กันสบายๆไปครบเทอม แค่นี้ยังน้อยไปสำหรับไอ้พวกมากลากไป <_<

#18 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:25

ใช่ต่ำจริง ๆ เลย ทำไม่มียางอาย อีกพรรคยังมีการปิดหน้าปิดตาผู้กระทำผิด :lol: :lol: :lol:

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#19 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:26

บีบมันเลยครับผมรับผิดชอบเป็น รัฐมนตรีเองครับ
ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#20 Gato & Santa

Gato & Santa

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:27

ที่ว่านี่ พรรค เพื่อไทย ใช่รึเปล่า ที่แสดงกิริยาด้วยคำพูด พูดมาได้เช่น เ_ี้ย ควาย พ่อ-ตาย ด่าผู้หญิง ฉี่ฉุน และอื่นๆ
อันนี้คือคุณสมบัติของพรรคนี้เลยนะ ถ้าไม่แย่หรือเลวจริงๆ เข้าพรรคนี้ไม่ได้นะ
ขอบคุณ Desperado ด้วยที่เอาพฤติกรรมของ สส พรรคนี้มาเปิดเผย

#21 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:27

ปรองดองกับใครคิดออกยัง :D
We love fender.

#22 K&P

K&P

น้องเก่า

จิรายุ ขี้ขลาดจะตาย โดนคนจริงเข้าหน้าถอดสีไปเลย .... อ่อลืมไปเป็นสันดานเดี่ยวกันกับพรรคพวกเค้านั้นแหละ แมนมาก
ขอเป็นคนปิดทองหลังพระ

#23 b...

b...

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:30

โพสต์เสร็จ สัตว์สิ้นหวังมันก็หายหัวไป......อย่างเคย

โธ่..... ไ...้ ขี้ขลาด

จำนวนผู้ใช้งานที่กำลังอ่านกระทู้ในห้องนี้คือ 361 ท่าน

สมาชิก 95 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 254 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 12 ท่าน

b..., dahlia v2, NextDEV, สมชายสายชม, นิติรั่ว, นักรบมือตบ, โคนัน, yenmanovic, idolation, porr_psl, joeybamak, shamu2011, suriya201, Somebody, phoosana, เปลี่ยนDisplay Nameได้แล้ว, redsimi, ID007, HWD, ตามงคล, roilee, อาวุโสโอเค, spurs021, Bomber_Man, แอบดูที่รูเดิม, oee174, wewe, นักเรียนตลอดชีพ, ขาจร, eAT, jaturong, Kh@n, Bra-Ban,TOPGUN, namtanbood, RiDKuN_user, t045, chef de partie, อย่าเอยนามข้า, boonterm999, Kaizer, K&P, JUR1ST, menergizer, ไทยทรนง, Aiakos, jaidee20., ควันหลง, Gato & Santa, navyblue28519, novem3, เด็กเลี้ยงควาย, เหินฟ้า, god_of_rah, Tohchida, Nong, YELLOW SHIRT, ter162525, ^^Princess^^, marrykate, AnimalWillDo, เด็กปากดี, sigree,ดาร์ค สวอน, Tappee, The Pock, thegunner5023, pream, ssa, MIRO, nongpd, karasu, moopalo, ปุถุชน, ลูกแม่โดม, placidwalker, micro, meateddy, jinchuuriki, tonk, toomtaam,Shariff, ZipPa, mitimai, wat, kwun, thaidotcom, winwin191, PeaceMan, standrews, piggydog, ชมจันทร์, caveman, sahara, analog

Making you happy is not my priority!      Michael Yon

#24 ต้นหอม

ต้นหอม

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:31

อุ้ย

พักนี้เจอแต่คนดีทั้งนั้นเลย
รับไม่ได้ที่ประชาธิปัติย์แสดงกิริยาไม่เหมาะสมในสภา
แต่กลับยกย่องเพื่อไทยยอมรับกฏหมายที่ยกโทษให้คนผิดที่สร้างความเดือดร้อนให้ประชาชนทั่่วไปมาตลอด

ยกโทษให้คนที่ฆ่าประชาชนแต่กลับไม่ยกโทษให้คนที่แย่งเก้าอี้ประธานสภา -_-

มันจะทำให้เราคิดก่อนพูดได้ดีขึ้น เมื่อเชื่อว่าคำพูดที่ออกไปเหล่านั้นคือคำที่เราจะได้ยินเองในอนาคต

และถ้าเราจะทำดีได้มากขึ้น เมื่อเชื่อว่าเราจะได้เจอสิ่งดีๆในอนาคต

แม้ว่าวันนี้เราจะยังไม่เห็นว่ามันดีอย่างไรแต่อย่างน้อยทำให้เราผ่านวันนี้ไปได้อย่างราบรื่น

#25 Charlie

Charlie

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:33

กฎหมายยกระดับความขัดแย้งชัดๆ คนทะเลาะกันจะเป็นจะตายยังเรียกปรองดองได้อีกหรอ

คนดีจริงไม่โกงที่วัด ไม่ยุแยงให้คนแตกแยก ไม่หลอกคนอื่นให้มารับเคราะห์ตายแทน

#26 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:33

แน่ใจเหรอ ว่าเฉพาะ ส.ส.ปชป. หันไปดูรอบตัว หรือ มองตัวเอง คุณก่อนดีกว่ามั้ยครับ....

ถุยยยยย

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#27 นายเกตุ

นายเกตุ

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:34

ตำรวจเขาวิสามัญโจร มันไม่ผิดกฏหมายหรอกครับ
มันเป็นสีสันประชาธิปไตย อย่าไปคิดมากเลย
ทำไรเอาไว้ ก็ได้ดาบนั้นคืนสนอง

#28 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:34

เอาน่า....แค่สีสันทางการเมือง
ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#29 ท่าษายติณหัก

ท่าษายติณหัก

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:35

ดูส.ส.เผาไทยก่อนดีกว่ามั้งว่า HERE ขนาดไหน
ใครจะมาเป็นนายกกรูไม่สนหรอกนะ
อย่าเอาคนทำชาติแตกแยกหรือสมองกลวง RAD ไปแต่ต่างประเทศ
มาเป็นก็พอ :lol: :lol: :lol:
ท่าษายติณหัก= ท่า สาย ติน หักมาเล่นผวนคำกันไหม

#30 ZipPa

ZipPa

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:40

ครับอันนี้ผม ก็เห็นด้วยว่าไม่ควรทำ
แต่ถ้าเราดูที่ต้นเหตุ ประธานสภาก็ทำไม่ถูกครับ คุณจะยอมรับหรือไม่ Desperado ?

#31 ชายกลาง

ชายกลาง

น้องเก่า

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:45

ถ่อยช็อตต่อช็อต จิรายุระทึกอันธพาลรัฐสภาขย้ำคอ

Posted by Independent

อย่ามา กระแดะ รักความสงบ ตอนนี้

พอโดนคนอื่นทำบ้าง ถึงกับดัดจริตขึ้นมาเชียว

ดิ้นพล่านจะเป็นจะตาย
^_^

#32 Ballbk

Ballbk

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:47

จขกท. ถ้าแน่จริง ทำไมไม่เอา สาเหตุของภาพนี้มาลงให้คนอื่นเค้าได้ดู เค้าได้รู้ด้วยล่ะ ว่าสาเหตุมาจากอะไร

ก็เหมือนกระทู้เมื่อไม่กี่วันอ่ะ ทำเป็นมาตอแหล เอารูปมาโชว์ บอกว่า ม๊อบ หน้าสภามีการจ่ายเงิน แมร่งโคตรมั่ว *** ไอ้กระจอก ***
โคตรกระจอกเลย ไม่แน่นี่หว่า ควายกระจอก

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#33 คนหนีคุก

คนหนีคุก

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:48

เอาอันธพาลเป็นนายก
ดีกว่าเอา ควายเป็นนายก

Edited by aingkaaern, 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:49.

#34 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:50

กัดกับหมา คงไม่จำเป็นต้องลงไปนั่งพับเพียบพนมมือไหว้หรอก
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#35 EXPERTLY_7

EXPERTLY_7

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:53

.....

Edited by EXPERTLY_7, 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:56.

#36 P2iUSz

P2iUSz

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:54

ถ่อยกว่าภาพในกระทู้เสื้อแดงก็เคยทำมาแล้ว
"หากคุณทำผิดพลาด คุณก็แค่ทำให้มันถูกต้อง ไม่ใช่เรื่องยากอะไรเลย"" สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ นั่นคือการที่คนดีๆ นิ่งดูดาย " - Edmund Burke & Zen

#37 กรรมกรไอที

กรรมกรไอที

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:55

ไม่ได้แก้ตัวน่ะ

อยากให้ดูช็อตก่อนหน้านี้แบบ เฟรมต่อเฟรม ดีกว่า
จะรู้ว่าอะไรเป็นอะไร

อย่าง ความเห็นข้างบนน่ะ
ไม่ใช่แค่ขย้ำคอ เป็นผมก็เลาะฟันหมดปากแน่....

#38 เทพธิดาผ้าซิ่น

เทพธิดาผ้าซิ่น

น้องใหม่

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:03

เรียน จขกท
คุณก็นำมาแปะแต่ปลายเหตุ ทำไมไม่พูดย้อนไปหาที่ต้นเหตุบ้าง ว่ามันเกิดจาก "พรบ อัปรีย์" ที่เกิดจากคน "อัปรีย์"
ที่หัวหน้าใหญ่มันก็ "โครตอัปรีย์"
ตราบใดที่ยังไม่สามารถซื้อลอตเตอรี่ได้ในราคา 80 บาท ก็อย่าไปหวังอะไรอย่างอื่นให้มันมากมายกันเลย ครับพี่...น้อง

#39 soco

soco

เมพ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:06

หากมันตายคาสภา จะได้เงิน 7.75 ล้านมั๊ยครับ
รักใครชอบใครก็เรื่องของเราแต่เราก็ไม่เป็นขี้ข้าโจร

#40 Ballbk

Ballbk

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:06

ไอ้ Des.... เข้ามาเห่าต่อดิเห้ย แน่ ๆ หน่อยดิวะเห้ย
เงินก็ได้แล้วนะเว้ย

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#41 Desperado

Desperado

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:07

ซ้ำซากจริงๆ นิสัย ถ่อยอันธพาลถาวร แก้รักษาไม่หายสักที คนพรรคนี้
ทั้งเรื่องนำปืนเข้าไปสภา ทั้ง เรื่องหื่นดูคลิบโป๊ และอื่นๆอีกมาก พูดไปสามวันก็ไม่หมด เสื่อมมPosted Image

#42 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:08

วีระบุรุษต่างหาก ถ่อยนะประธานสภา รีบจริงๆๆ
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#43 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:08

วันแรก ผมยังรับได้นะครับ ว่าเป็น สีสรร....

แต่ นี่กะ จะ สีสรร กันทุกวันมันก็ไม่ไหว... ที่สำคัญ งานนี้ เจ้าสำนัก ให้ท้าย หรือ ยุส่ง...

จะตกตำกว่านี้ได้อีกไหม เนี่ย...

ขนาด ปู่พิชัน รัตกุล ยังให้ สัมภาษร์ กับ จอมเสี้ยม เพชรประดับ อย่างไว เรื่อง
รังสิมาว่า

ทำอย่างนี้ใช้ไม่ได้... หัวหน้าพรรคต้องขอโทษ

นี่ ถ้ารู้ว่า ไปขย้ำคอ หรือ รู้ว่า ไปโยนข้าวของใส่ประธาน... แล้ว หัวหน้าเอาด้วย...

แกจะว่ายังไง....

พรรคเก่าแก่... สถาบัน... จบกัน...

เออ ผมขอชม ม้าก อย่างนึงนะครับ.... อย่างน้อย งานนี้ แกทำดีอย่างเดียวคือ ไม่ทิ้งลูกน้อง...
แต่มีวิธีอีกเยอะครับ ที่จะชนะใจลูกน้องโดยไม่ต้อง ทำลายชื่อเสียงของพรรคไปด้วย....

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#44 soco

soco

เมพ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:09

ปราบโจร มันก็ต้องมีกันบ้าง
รักใครชอบใครก็เรื่องของเราแต่เราก็ไม่เป็นขี้ข้าโจร

#45 aumddd

aumddd

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:09

ตำหนวดขอแค่ 500 ดันให้โยนให้เป็นปึกเลยลูกพี่
งด "โควเต้" พวกกระทู้รับจ้างโพส --> [สมาชิกช่วยๆ กันนะครับ]

#46 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:11

พรบ.ปรองดองหรือ นี่หรือเรียกปรองดอง แค่เริ่มก็จะฆ่ากันตายแล้ว ยังจะเรียกปรองดองอีก

สุดทุเรศเลย ใครนำเสนอควรรีบทบทวนด่วน ก่อนเค้าจะเรียกพรบ ฆ่ากันทั้งเมือง

สส.พวกมากลากไป ไม่สนใจคนอื่นที่เห็นต่าง เค้าก็ไม่เรียกปรองดองแล้วเว้ย เพราะมันไม่สงบ

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#47 อาตี๋

อาตี๋

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:11

เป็นแค่อันธพาลข้างถนนมันต่ำจริงๆ

ต้องอัพเกรดเป็นผู้ก่อการร้ายเผาเมืองถึงจะสูงกว่า ชิมิ

สิทธิตามระบอบประชาติปไตยมีไว้สำหรับให้เสื้อแดงผู้เรียกร้องประชาติปไตยเท่านั้น

ผู้อื่นห้ามใช้มิเช่นนั้นจะโดนประชาติปไตยลงโทษ

#48 PookLook

PookLook

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:12

3 ปชป.บุกกระชากแขน “ขุนค้อน”

อย่างไรก็ตาม นายธนา ชีระวินิจ ส.ส.กทม. พรรคประชาธิปัตย์ ลุกขึ้นประท้วง แต่นายสมศักดิ์ยังคงยืนยันที่จะให้ลงมติ ทำให้ ส.ส.พรรคประชาธิปัตย์พากันตะโกนว่า “จะเผด็จการรัฐสภาหรือ” “จะทำอย่างนี้หรือ” “ค้อนปลอมตราดูไบ” “ลูกจ้างใครหรือเปล่า” พร้อมกับกรูกันเข้าไปชี้หน้านายสมศักดิ์ที่หน้าบัลลังก์ ขณะที่นายอภิชาติ สุภาแพ่ง ส.ส.เพชรบุรี นายพงศ์เวช เวชชาชีวะ ส.ส.จันทบุรี และนายกุลเดช พัวพัฒนกุล ส.ส.อุทัยธานี พากันขึ้นไปบนบัลลังก์พร้อมกับกระชากแขนซ้ายและดันต้นคอนายสมศักดิ์ให้ลงจากบัลลังก์ ซึ่งนายสมศักดิ์ถึงกับหน้าถอดสี มีการยื้อยุดฉุดกระชากกันพักใหญ่ ก่อนที่นายพิชิต ชื่นบาน ส.ส.บัญชีรายชื่อ พรรคเพื่อไทย จะวิ่งขึ้นมากัน ส.ส.พรรคประชาธิปัตย์ ออกไป ขณะที่นายพร้อมพงศ์ นพฤทธิ์ ส.ส.บัญชีรายชื่อ พรรคเพื่อไทย ยืนค้ำคอนายอภิชาติจนติดกำแพง จากนั้นเจ้าหน้าที่ตำรวจรัฐสภาประมาณ 20 คนได้พากันล้อมคุ้มกันนายสมศักดิ์ ขณะที่ ส.ส.หลายคนใช้สมาร์ทโฟนถ่ายบันทึกภาพเอาไว้

http://www.thairath....ewspaper/264691

เทือกสุบรรณบีบคอจิรายุ ขณะที่เวชชาชีวะดึงแขนประธานสภา นี่มันธุรกิจเครือญาติชัดๆ :lol:

#49 อมพระมาพูด

อมพระมาพูด

ไอ้มดแดง V 5 สู้ว้อย

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:13

"ดัดจริต" ทีพวกสส.ควายแดงทำ เสือกชื่นชมโสมนัส ถุยยยย :angry:
The wise man doubts often, and his views are changeable.The fool is constant in his opinions, and doubts nothing,because he knows everything, except his own ignorance (Pharaoh Akhenaton, c.1250BCE)

#50 farmers.

farmers.

น้องเก่า

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:13

จขกท.เห็นแล้วใช่ใหม ว่าคนจะบีบคอกันตายแล้ว แล้วจะปลองดองกันได้ยังไง

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน