Jump to content

- - - - -

หมดสภาพ บังธิ อดสู ....... ในวันที่หัวซุกหัวซุน

• Please log in to reply
57 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:32

เบื่อเหมือนกันครับ ควายแดงตอแหล พูดแต่ความเท็จ น่าเบื่อ

#52 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 2 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 02:45

หมดมาดนายทหาร อดีตประธานคมช.ผู้ทำปฏิวัติ 19 ก.ย. 49 พล.อ.สนธิ บุณยรัตกลิน ผู้เสนอร่างพรบ.ปรองดอง ต้องหนีออกจากสภาหลังถูกพันธมิตรปิดล้อม จนต้องปีนบันไดลิงหนีออกจากสภาข้ามไปยังพระที่นั่งวิมานเมฆ เพื่อไปขึ้นรถตู้ที่จอดรออยู่
โดย: Ple Lazy

Can Thai ลิ่วล้อทักษิณในสภา เผ่นหนีหมดรูปอีกแล้วครับท่าน
Achini Makte ยังเหลือศักดิ์ศรีความเป็นทหารไทยอยู่อีกหรือ..
นิติพร เกียรติธนะกิจ ปี49 ตอนปฏิวัตร บัง.บอกเห็นประเทศอยากร้องไห้ เหลือแต่กระดูก.. ตอนนี้บังนั่งหัวเราะชอบใจ ในกระเป๋าบังมีเศษเนื้อ(เงิน)+เต็มกระเป๋า ไม่รู้แม้ว@บังใครเลวกว่ากัน
Amnart Mor จากฮีโร่ กลายเป็น หมา
Mind Hand บันไดลิง ได้ใช้งาน
Gevalin Dahlia Bradbury ไปอีเว้นท์
Dara Banjongduang ทหารเก่าหนีตาย หมดสภาพ สู้ชาวบ้านที่มาชุมนุมยังไม่ได้เลย บังเละ
มณี ทองคำ ‎55555 หมดสภาพ หางจุกตูด ขอแชร์ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
Duen'love The'King หมดท่าเลยนะบัง..หางจุกตูด..น่าอายสิ้นดี..
Dara Banjongduang ทหารสิ้นชาติ
Kon Udon กรรมตามสนอง
Nitikorn Todd ขอเปลี่ยนบันใดลิงเป็นบันใดหมาครับ
อาวัฒน์ ณ.ปากพนัง อ้าวไหนบอกว่าเป็นผู้ทรงเกียรติความกล้าหาญหายไปไหนหมดมึงจับฉลากได้มาหรือเปล่าตำแหน่งนายพล นะ

#53 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 2 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 04:02

ประยุทธ์ดูบังธิไว้เป็นอุทาหรณ์นะครับ ถ้ากำลังคิดจะทำรัฐประหารอีก :D

อย่าให้นักธุรกิจมาหาผลประโยชน์ได้ เพราะหลังจากนั้นมีจุดจบไม่สวยทุกราย

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#54 arch_freeman

arch_freeman

ขาประจำ

ตอบ 2 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 08:06

ยิ่งทำให้คนไทยมั่นใจว่า พวกนี้ไว้ใจไม่ได้จริงๆ

ไม่มีความเป็นสัตตบุรุษ

เป็นได้แค่ สัตว์บุรุษ

กลื่นขี้ กลืนเยี่ยวตัวเอง ไม่มีศักดิ์ศรี วงศ์สกุลนี้ เป็นวงศ์สกุลที่สังคมไทยควรรังเกียจ
ประชาชนต้องใช้นักการเมืองเป็นเครื่องมือ ไม่ใช่ตกเป็นเครื่องมือของนักการเมือง

#55 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 2 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:29

คนไม่มีศักดิ์ศรี

เงยหน้าก็อายฟ้า ก้มหน้าก็อายดิน

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#56 arch_freeman

arch_freeman

ขาประจำ

ตอบ 2 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 11:46

นึกถึงเมื่อก่อนคนที่คนมุสลิมภูมิใจ เป็นชายชาติทหาร รับใช้แผ่นดิน รำลึกไปถึงบรรพชนเชื้อสายเปอร์เชีย ที่เข้ามารับราชการในกรุงศรีอยุธยา

ตอนนี้ มุสลิม ทั่วไทย ถุยน้ำลายใส่ มีสภาพต่ำยิ่งกว่าสุนัข

วงศ์ตระกูลก็เป็นที่รังเกียจ

นั่นเพราะพฤติกรรมน่ารังเกียจของเขาเอง
ประชาชนต้องใช้นักการเมืองเป็นเครื่องมือ ไม่ใช่ตกเป็นเครื่องมือของนักการเมือง

#57 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 2 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:17

อดส่าปล้นเก้าอี้ มาให้หล่อ นั่งแท้ๆ

ทนมานาน วันนี้ผมทนล็อกอินนี้ไม่ไหวแล้วครับ :angry:

ผมขอความรับผิดชอบในคำพูดส-วะๆของรูฝ่อด้วยคำถามง่ายๆ
1. หลังจากไอ้สนธิบังปฏิวัติ ใครเป็นนายก
2. ประเทศเรามีนายกมากี่คนก่อนถึงคุณอภิสิทธิ์
3. นายกก่อนคุณอภสิทธิ์มาจากกระบวนการไหน
4. นายกก่อนคุณอภิสิทธิ์เป็นคนของพรรคอะไร สายใคร

ถ้าล็อกอินนี้กล้าตอบข้อเท็จจริง ผมก็จะถามต่อว่า
แล้วมันใช่ความจริงไหมที่มันจะมาพ่นคำส-วะๆว่าสนธิปล้นอำนาจจากทักษิณมาเพื่อให้อภิสิทธิ์เป็นนายก?
แต่ถ้าล็อกอินนี้ไม่ตอบ ผมจะประณามมันผ่านบอร์ดนี้เลยว่า-ไอ้รูฝ่อ เอ็งเป็นแค่ไอ้ขี้ขลาดข้าทาสรับใช้ทรราชย์อย่างทักษิณแค่นั้น
และผมจะขอเรียกร้องให้ mod แบนล็อกอินนี้เป็นการ warning ด้วยครับ
เพราะบอร์ดนี้ไม่ใช่ที่ๆจะมาผรุสวาทความเท็จเสร็จแล้วเปิดตูดไปได้ง่ายๆ
ทุกการกระทำมีผลตามมาครับ ทุกล็อกอินต้องรับผิดชอบการกล่าวเท็จของตัวเองด้วย

ไม่เช่นนั้นบอร์ดก็จะเต็มไปด้วยการเขียนโดยไม่รับผิดชอบและการกล่าวเท็จเต็มไปหมด!

รูเปรอะ กล้าโผล่หนังหน้ามาตอบรึยัง :angry:

#58 แสนสุข

แสนสุข

น้องเก่า

ตอบ 2 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:31

หมดสิ้นแล้ว ศักดิ์ศรีชายชาติทหารที่สั่งสมมาทั้งชีวิต

"ทหาร"หรือคะ
เราเชื่อมั่นเต็มที่ว่า ทหารของประเทศนี้ทุกคน คือทหารของพระราชา
มีหน้าที่รักษาความสงบสุขของประเทศ ถวายความจงรักภักดีต่อพระราชา

คน ๆ นี้ทำอะไรบ้าง
หลายวันที่ผ่านมาประเทศแทบจะลุกเป็นไฟ ซึ่งแน่นอน ระคายเคืองเบื้องพระยุคลบาท
แล้วร่างที่ว่านั่น สั่นคลอนสถาบันอย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้

คนที่มีพฤติกรรมแบบนี้ ยังหลงเหลือความเป็นทหารอยู่หรือ
อย่าว่าแต่ศักดิ์ศรีของทหารเลยค่ะ เราว่าศักดิ์ศรีของความเป็นคน ก็ยากที่่เราจะมองว่าเขาเป็น

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน