Jump to content

- - - - -

โดนจับได้คาหนังคาเขาเลยเว้ย เอิ๊ก เอิ๊ก!!!

• Please log in to reply
61 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 อสูรนิรนาม

อสูรนิรนาม

ขาประจำ

ตอบ 4 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:03

ชินล่ะก่ะไอ้พรรคเชี้ยนี้

#52 Benten

Benten

ขาประจำ

ตอบ 4 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:28

ต้องเอาไม้หน้าสามฟาดถึงจะเหมาะสม ฟาดตรงท้ายทอยด้วยจะดีใหญ่

ไม่ต้องใส่เฝือกคอเลย

#53 narutojib

narutojib

น้องเก่า

ตอบ 4 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:52

เอา รางวัล ออสกา ไปเลย .................. เลวได้ใจ แต่ทำไม โง่ จนได้เรื่อง ฮ่าๆๆ

#54 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 4 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:12

นั่นไง พอผมเอารูปคุณอภิสิทธิ์มาลงคุณก็จะอธิบายที่มาที่ไปของรูป
ก็เหมือนรูปคุณจิรายุที่คุณเอามาลง คนอ่านก็จะถามหาที่มาที่ไปเช่นกัน
แต่ ...จะชั่วหรือดี ก็จะเป็นวิจารณญาณของผู้เสพข่าวสารนั้นๆเอง
และ... ใครจะสร้างภาพหลอก....... คุณก็พิจารณาเอาเองว่า "ใครโดนหลอก ?"
ฟังเพลงกันไหมครับ .... :D

น่าขันที่สุดคุณจงใจเอารูปคุณอภิสิทธิ์รูปนี้มาลงคู่กะรูปเด็จน้องโชว์ความสตรอเบอรี่
เป็นรูปที่เสื้อแดงไร้จิตสำนึกในนี้ชอบเอามาลงล้อเลียน
แล้วคุณก็มาถามหาที่มาที่เด็จน้องต้องตอ แ ห ล
ซึ่งถ้าให้ย้อนกันไปถึงต้นตอก็คงต้องไปขุดมหากาพย์ความhereของไอ้แม้วมาเล่าแล้วค่ะ :D

ผมสมเพชมากกว่า....

'บัตรเติมเงิน'ระดับปลายแถวก่อนหน้านี้
นำภาพนายกฯอภิสิทธิ์เป็น'พรีเซ็นเตอร์'มาล้อเลียน....

แต่'บัตรเติมเงิน'คนนี้มาบิดเบือน เบี่ยงเบน แก้เกี้ยวแทนจิรายุ......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

สมาชิกนำ'ใบรับรองแพทย์'มาแฉข้อเท็จจริง....
และลักษณะอาการ Myalgia, or muscle pain
จากวิกิพีเดียมาให้อ่านเป็นข้อมูลเบื้องต้น....
เพื่อไม่ให้สมาชิกที่นี่หรือคนที่เข้ามาอ่าน
หรือนำไปเผยแพร่รู้อาการป่วยของ"เด็กเลี้ยงแกะ"

'จิรายุ'เจตนาเผยแพร่ผ่านสื่อฯให้คนเห็นผ่านๆ
คนอ่านเข้าใจอาการหนักกว่าความเป็นจริง....

เชื่อว่า'จิรายุ'ไม่กล้านำไปเป็นหลักฐานในการดำเนินคดีฟ้องร้องหรอก
เพราะผู้ถูกกล่าว จำเลยต้องขอให้'แพทย์'รายงานการตรวจรักษาในศาลยุติธรรม....!

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#55 Ich liebe dich

Ich liebe dich

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 4 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 19:50

ขอใช้สิทธิ์พาดพิงครับ ... :D
กล่าวหาว่าผม "บัตรเติมเงิน" ผมขอให้ถอนคำพูดครับ .... :D

ผมก็คิดว่าคุณจิรายุคงไม่ไปแจ้งความหรอกมั๊ง แต่ที่ใส่เฝือกอ่อนก็เพื่อจะให้พวกคุณๆทั้งหลาย
เอามาขยายประเด็นนี้แหละ เดี่ยวคนตามข่าวสนใจก็รู้ถึงต้นตอของเหตุทั้งหมด แล้วก็จะตาสว่าง
ว่าคำพูดที่ว่า "ผมเชื่อมั่นในระบบรัฐสภาฯ" เป็นมาอย่างไร :lol:

#56 No more

No more

ขาประจำ

ตอบ 4 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 19:55

Only idiot would believe Jirayu.
What a lame act!?!

:mellow:

Red shirts perhaps were not born idiots, but are acting idiotically and will die idiots. What a poor creature!

Red shirts in the cyber world are merely contract posters. These dumb fucks are worthless pieces of shit.

Stupidity and incompetence of the walking botox will run have run Thailand to the ground.

The magnitude of this disaster would have decreased exponentially if proper water management had been applied in time like since the inception of the Bang-Ra-Kum model.

#57 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 4 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:04

กล่าวหาว่าผม "บัตรเติมเงิน" ผมขอให้ถอนคำพูดครับ .... :D

ผมก็คิดว่าคุณจิรายุคงไม่ไปแจ้งความหรอกมั๊ง แต่ที่ใส่เฝือกอ่อนก็เพื่อจะให้พวกคุณๆทั้งหลาย
เอามาขยายประเด็นนี้แหละ เดี่ยวคนตามข่าวสนใจก็รู้ถึงต้นตอของเหตุทั้งหมด แล้วก็จะตาสว่าง
ว่าคำพูดที่ว่า "ผมเชื่อมั่นในระบบรัฐสภาฯ" เป็นมาอย่างไร :lol:

หาไม่ยากมั๊ง

http://www.khaosod.c...TFOakF4Tnc9PQ==

"จิรายุ"หอบใบรับรองแพทย์แจ้งความ"ธานี เทือกสุบรรณ"บีบคอในสภา

"ระบบรัฐสภา" มีความเห็นอย่างไรกับการทำหน้าที่ของ ประธานสภา ครับ

ต้นสายปลายเหตุเป็นอย่างไร

ผมว่าคนที่นี่ส่วนมากไม่ได้ชื่นชมการกระทำของ สมาชิกพรรค ปชป หรอกครับ หาอ่านดีๆ

ผมก็อยากให้คนตามข่าว ที่มีการศึกษา สนใจประเด็นนี้มากๆครับส่วนพวกควายมันไม่อ่านอยู่แล้ว จะได้เข้าใจถึงการทำหน้าที่ของประธานสภา รวมไปถึงความวุ่นวายที่เกิดขึ้น

ทำไม รัฐบาล ถึงต้องเร่งรีบ นำ พรบ.แตกแยก ขึ้นมาพิจารณาอย่างเร่งด่วน

ทำไม มีการประท้วง ประธานจึงเมินเฉย

ทำไม ประธาน คนนี้ถึงมีข่าวว่า ไม่เป็นกลาง บ่อยครั้ง

ทำไม ไอ้ห่วงทรัพย์ ปากหมา ถึงได้อ่อนแอยิ่งกว่า กระเทยอีก

ทำไม บาดเจ็บแค่นี้ต้องใส่ ปลอกคอหมา ออกงานด้วย

ระบบรัฐสภา นี่รวมถึงอยู่หลังเวทีพวกเผาเมืองด้วยใช่มั๊ย

Edited by HiddenMan, 4 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:06.

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#58 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 4 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:07

ตาสว่าง ว่า ไอ้นี่มันขรี้สำออย
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#59 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 4 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:12

นั่นไง พอผมเอารูปคุณอภิสิทธิ์มาลงคุณก็จะอธิบายที่มาที่ไปของรูป
ก็เหมือนรูปคุณจิรายุที่คุณเอามาลง คนอ่านก็จะถามหาที่มาที่ไปเช่นกัน
แต่ ...จะชั่วหรือดี ก็จะเป็นวิจารณญาณของผู้เสพข่าวสารนั้นๆเอง
และ... ใครจะสร้างภาพหลอก....... คุณก็พิจารณาเอาเองว่า "ใครโดนหลอก ?"
ฟังเพลงกันไหมครับ .... :D

น่าขันที่สุดคุณจงใจเอารูปคุณอภิสิทธิ์รูปนี้มาลงคู่กะรูปเด็จน้องโชว์ความสตรอเบอรี่
เป็นรูปที่เสื้อแดงไร้จิตสำนึกในนี้ชอบเอามาลงล้อเลียน
แล้วคุณก็มาถามหาที่มาที่เด็จน้องต้องตอ แ ห ล
ซึ่งถ้าให้ย้อนกันไปถึงต้นตอก็คงต้องไปขุดมหากาพย์ความhereของไอ้แม้วมาเล่าแล้วค่ะ :D

ผมสมเพชมากกว่า....

'บัตรเติมเงิน'ระดับปลายแถวก่อนหน้านี้
นำภาพนายกฯอภิสิทธิ์เป็น'พรีเซ็นเตอร์'มาล้อเลียน....

แต่'บัตรเติมเงิน'คนนี้มาบิดเบือน เบี่ยงเบน แก้เกี้ยวแทนจิรายุ......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

สมาชิกนำ'ใบรับรองแพทย์'มาแฉข้อเท็จจริง....
และลักษณะอาการ Myalgia, or muscle pain
จากวิกิพีเดียมาให้อ่านเป็นข้อมูลเบื้องต้น....
เพื่อไม่ให้สมาชิกที่นี่หรือคนที่เข้ามาอ่าน
หรือนำไปเผยแพร่รู้อาการป่วยของ"เด็กเลี้ยงแกะ"

'จิรายุ'เจตนาเผยแพร่ผ่านสื่อฯให้คนเห็นผ่านๆ
คนอ่านเข้าใจอาการหนักกว่าความเป็นจริง....

เชื่อว่า'จิรายุ'ไม่กล้านำไปเป็นหลักฐานในการดำเนินคดีฟ้องร้องหรอก
เพราะผู้ถูกกล่าว จำเลยต้องขอให้'แพทย์'รายงานการตรวจรักษาในศาลยุติธรรม....!

เมื่อสักครู่รายการ"สายล่อฟ้า"ของBlue Sky...
ศิริโชคนำภาพถ่าย"จิรายุ"ไม่ใส่"ปลอกคอ"อีกแล้ว...
มีนักข่าว(?)แสดงท่าบีบคอ หน้าตายิ้มแย้ม
ได้เป็น"เด็กเลี้ยงแกะ".......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#60 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 4 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:18

บอกแล้วว่าอ่านไม่ออก...Ich liebe dich

ผมก็เรียกคนรักทักษิณเป็น"บัตรเติมเงิน"ทั้งนั้น
คนที่นี่ก็เข้าใจ รู้ว่าสิ่งใดเป็นสิ่งใด...!

เข้าใจง่ายกว่า..
จำง่ายว่า"ปลาร้าเก่าในไหใหม่"เสียอีก...

เข้าใจไหมเอ่ย.....ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

#61 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 4 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:27

คุณ.งัด นี่ให้ราคาเด็จน้องสูงเกินจริงมากกกก
สรุปว่าเด็จน้อง ฉลาดแล้วคุณ..งัด..โง่
หรือเด็จน้องโง่แล้วอวดฉลาด
จนคุณ..งัด..โง่ตามคะ :lol:

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#62 Robin

Robin

ขาประจำ

ตอบ 4 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:47

ไอ้จิรายุนี่มันไม่มีน้ำยาเท่าไหร่ จริงๆแล้วอยากให้ธานีคีบคอไอ้เก่งมากกว่า คงน่่าดูมาก :D

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน