Jump to content

- - - - -

เป็นครั้งแรกที่ผมรู้สึกว่าพิธีกรท่านนี้ "ไม่ควรนำเสนอข่าวสารทางการเมืองเลย"

• Please log in to reply
52 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Uranus

Uranus

ขาประจำ

ตอบ 6 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 05:52

ไม่น่าเปิดกระทูนี้เลย
เห็นหน้าเควี้ยแดงตัวเอ้ ตัวนี้ทีไร
มันขยะแขยงครับ ขอตัวไปอาบน้ำก่อน
กลัวว่ามันจะคันครับ

#52 A7x

A7x

ขาประจำ

ตอบ 6 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 06:17

สงสัยตอนเด็กๆ ย้วยคงอยากเป็นซุปเปอร์แมน

ทำตัวเป็นฮีโร่เหลือเกินนะพ่อคุณ
Rise With The Fallen

#53 pakorn

pakorn

ขาประจำ

ตอบ 6 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 11:00

ไม่ดูมานานแล้วครับ ชอบเสนอข่าวแบบใส่ความรู้สึก ไม่เกี่ยวกับเรื่องการเมืองครับ แต่ดูไม่เป็นมืออาชีพ

ผู้ใช้ 2 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 2 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน