Jump to content

- - - - -

ด่วนนน ช่วยด้วยค่ะ น้ำท่วมม นอกเรื่องหน่อยค่ะ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
2 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 vanillas11

vanillas11

น้องใหม่

ตอบ 20 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 02:04

เนื่องจากมีผู้ประสบภัยต้องการความช่วยเหลือ คนหาน คนจมน้ำ คนติดอยูในบ้าน ต้องการความช่วยเหลือมาก ช่วยกระจายข่าวกันค่ะ

ฝากกดไลค์ด้วยค่ะ ช่วยกันค่ะ ด่วนๆๆ

เพจนี้ไว้สำหรับผู่ที่มีข้อมูลเกี่ยวกับน้ำท่วมน่ะค่ะ ผู้ที่เดือดร้อน หรือใคร ที่ต้องการคววามช่วยเหลือสามารถมาแช์กันได้ค่ะ ใครมีข้อมูลแจ้งเตือน อัพเดทสถานการ์ณ เดือดร้อน ต้องการความช่วยเหลือ มาแชร์กันเลยค่ะ ช่วยกันค่ะ พี่น้องชาวไทย

http://www.facebook....271219962910624

กดไลค์ แล้วช่วยกันแชร์หรือส่งต่อกันน่ะค่ะ ในนี้มีข้อมูลคนหาย หาคน ต้องการให้ไปช่วยเหลือค่ะ เผื่อใครที่ทราบข่าวจะได้เป็นประโยชน์ค่ะ

#2 SACRIFICE

SACRIFICE

ขาประจำ

ตอบ 20 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 04:27

Like ไปแล้วครับ
THE ONLY THING WORSE THAN LOSING, IS QUITTING.

#3 sorrow

sorrow

REFORM BEFORE ELECTION

ตอบ 20 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 07:40

Like เรียบร้อยแล้วครับ

ร่วมกันทำลายล้างระบอบทักษิณ-เผด็จการชินวัตรให้หมดไปจากแผ่นดินไทย

โลกมนุษย์ย่อมจะดีกว่านี้แน่      เพราะมีผู้ไม่ยอมแพ้แม้ถูกหยัน
คงยืนหยัดสู้ไปใฝ่ประจัญ      ยอมอาสัญก็เพราะปองเทิดผองไทย