Jump to content

- - - - -

ผมแจกเบอร์มือถือ " เจ๋ง ดอกจิก "

• Please log in to reply
32 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 เด็กปากดี

เด็กปากดี

I am Royalist

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:43

*
POPULAR

ไม่ต้องอ่านแจกกันเลย แจกกันง่ายๆ เอาไปเลยครับ

085-199-9461

พี่น้องที่เดือดร้อน ประสบปัญหาการชดเชยเรื่องน้ำท่วมแถวปทุมธานี ติดต่อใครไม่ได้ เชิญได้ที่

ท่าน ยศวริศ ชูกล่อม

ผู้ช่วยเลขานุการรัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงมหาดไทย

ปล.

1.ข้อมูลนี้ไม่ได้เป็นข้อมูลปกปิดตามระเบียบสำนักนายกรัฐมนตรี ว่าด้วยการรักษาความลับของทางราชการ

2.ส่วนใครจะโทรไปนอกจากเรื่องที่แจ้งไว้ก็แล้วแต่ดุลยพินิจนะครับ

สจฺ จํ เว อมตา วาจา คำสัตย์แลเป็นวาจาไม่ตาย

#2 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:46

เปลืองเงินที่จะโทรไปคุยกะหมาอะ
มันคุยไม่รู้เรื่อง
นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชานักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรค์ธรรมนักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ นักการเมืองยุให้รำฯ ในหลวงย้ำให้ทำดี

#3 sun

sun

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:48

ลิงอุรังอุตังมันพูดภาษาคนรู้เรื่องด้วยหรือ

#4 Gato & Santa

Gato & Santa

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:04

คงคุยกับมันไม่รู้เรื่องหรอกครับ แค่พวกตลก แ_ก ไปวันๆเท่านั้น

#5 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:29

เอาเบอร์ไปเขียนไว้ที่ประตูห้องน้ำปั๊มน้ำมันดีกว่า

#6 นารีขี่หมาเน่า

นารีขี่หมาเน่า

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:31

เอาเบอร์ไปเขียนไว้ที่ประตูห้องน้ำปั๊มน้ำมันดีกว่า

ผมแนะนำไปเขียนไว้ตามห้องน้ำบาร์เกย์ครับ :blink:

#7 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:42

ผมแนะนำไปเขียนไว้ตามห้องน้ำบาร์เกย์ครับ :blink:

อ่อ รู้นะ ว่าคิดอะไรอยู่ :lol:

Edited by korkang, 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:43.

#8 Shart

Shart

Secret Member

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:51

โพสเบอร์เวปเกย์ง่ายกว่า

#9 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:00

คำต่อคำ “เจ๋ง ดอกจิก” สั่งเสื้อแดงล่าตุลาการศาล รธน.-ครอบครัว

http://www.manager.c...D=9550000070203

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#10 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:13

ปอ. ม.139 ข่มขืนใจเจ้าพนักงานฯ
ม.309 ความผิดต่อเสรีภาพ
ม.289 ประกอบ ม.85 ใช้ด้วยการโฆษณาให้ฆ่าเจ้าพนักงาน แม้ยังไม่ได้ทำก็ต้องรับโทษ 1/2 ถ้ามีใครไปทำตามที่ใช้ต้องรับโทษเสมือนตัวการ
ประหารชีวิตสถานเดียว

ลิ่วล้อแม้วในบอร์ดนี้ ผมฝากเอาไปให้เจ๋ง ดอกจิก

Thairath_Politic@Thairath_Pol
'เฉลิม'ขอท้าดีเบตปธ.ศาลรธน. ตีความกฎหมายออกทีวี

เป็ดเหลิมซ่า

Edited by ssa, 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:15.

#11 อิสระในกรอบ

อิสระในกรอบ

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:28

ไม่โทรเหมือนกันครับ กลัวมือถือพัง

#12 SUPER@

SUPER@

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:35

หึ.หึ.หึ..แบบนี้สวย :angry: :ph34r:
นักการเมืองทั้งหลาย ผมมองดูคุณอยู่

#13 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:41

อ่อ รู้นะ ว่าคิดอะไรอยู่ :lol:

แล้วใครจะเป็นคนไปเขียนที่บาร์เกย์ครับ :lol:

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#14 -เจ๊ม้าม-

-เจ๊ม้าม-

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:49

'เฉลิม'ขอท้าดีเบตปธ.ศาลรธน. ตีความกฎหมายออกทีวี

ด้วยสถานะของประธานศาลรัฐธรรมนูญ ไม่อาจจะมาดีเบตได้ เป็ดเหลิมถ้าแน่จริงไม่ลองดีเบตกับนักวิชาการกฎหมายดีๆละคะ

#15 butadad

butadad

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:52

ชาตินี้ไม่มีวันโทรไปหาเด็ดขาด

#16 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:52

ด้วยสถานะของประธานศาลรัฐธรรมนูญ ไม่อาจจะมาดีเบตได้ เป็ดเหลิมถ้าแน่จริงไม่ลองดีเบตกับนักวิชาการกฎหมายดีๆละคะ

เพราะเหลิมรู้ว่าประธานศาลฯ มาดีเบตไม่ได้ เลยท้าครับ :lol: สันดอนเหมือน ไอ้ปลื้มปลาดุก

Edited by HiddenMan, 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:53.

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#17 ทัชชี่

ทัชชี่

ดีใจจัง ค้นแล้วเจอเลย

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 01:12

เอาเบอร์ไปโพสต์บอร์ดเกย์ดีกว่า....

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#18 Gingerbread

Gingerbread

ขาประจำ

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 01:24

มีญาติอยู่ปทุมฯบ่นๆให้ฟังเหมือนกัน

พอดีช่วงนี้ว่างๆเลยโทรไป เมื่อตะกี้(ตีหนี่งฝ่าๆ) ทำไมไม่รับสายอ่ะท่านเลียขาฯ :unsure:

ไม่เป็นไรเดี๋ยวโทรใหม่ ฮ่าฮ่า
For as gold is tried by fire, so a heart must be tried by pain!Adelaide Anne Procter

#19 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 01:53

ให้มาก็เท่านั้นครับ พอดีคุยกับควายไม่รู้เรื่อง

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#20 TH_BorderBoy

TH_BorderBoy

สมาชิกใหม่มาก

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 02:39

เบอร์ผมสวยกว่าเยอะ :D :D
ข้าวของแค่ขึ้นราคา อย่าเรียกว่าของแพง เดี๋ยวเสื้อแดงเขาเคืองเอา

#21 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 03:45

โทรๆปสั่งแกสได้ป่าวววววว

#22 เรื่อยๆเอื่อยๆ

เรื่อยๆเอื่อยๆ

There is a face beneath this mask, but it isn't me.

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 04:06

เลขหมายที่ท่านเรียกไม่สามารถติดต่อได้ในขณะนี้

ปิดเครื่องหนีแล้วมั้งครับ

#23 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 08:10

แล้วใครจะเป็นคนไปเขียนที่บาร์เกย์ครับ :lol:

ที่แน่ๆ ผมไม่ใช่ผมแน่ครับ เคยเข้าแล้วแทบออกไม่ทัน เข้าไปเอ๊ะ เสาสแตนเลสไว้ทำอะไร สงสัยมีผู้หญิงมั้ง นั่งไปนั่งมา เย้อ ผู้ชายเต้นนี่หว่า :blink: เผ่นเลยตรู :lol:

#24 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 08:14

ที่แน่ๆ ผมไม่ใช่ผมแน่ครับ เคยเข้าแล้วแทบออกไม่ทัน เข้าไปเอ๊ะ เสาสแตนเลสไว้ทำอะไร สงสัยมีผู้หญิงมั้ง นั่งไปนั่งมา เย้อ ผู้ชายเต้นนี่หว่า :blink: เผ่นเลยตรู :lol:

เผ่นขึ้นไปเต้นด้วย?

#25 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:00

ไม่ต้องอ่านแจกกันเลย แจกกันง่ายๆ เอาไปเลยครับ

พี่น้องที่เดือดร้อน ประสบปัญหาการชดเชยเรื่องน้ำท่วมแถวปทุมธานี ติดต่อใครไม่ได้ เชิญได้ที่

ผู้ช่วยเลขานุการรัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงมหาดไทย

ปล.

1.ข้อมูลนี้ไม่ได้เป็นข้อมูลปกปิดตามระเบียบสำนักนายกรัฐมนตรี ว่าด้วยการรักษาความลับของทางราชการ

2.ส่วนใครจะโทรไปนอกจากเรื่องที่แจ้งไว้ก็แล้วแต่ดุลยพินิจนะครับ

ขอตำหนิ"เด็กปากดี"หน่อย....
เอาเบอร์โทรศัพท์ของสำนักงานเขต กทม.
ให้ไปจับ'จรเข้มีลิ้น'หลุดจากสวนสัตว์ดุสิต1-2 วันนี้
เผ่นพล่านตามถนนมาให้ ยังดีกว่าหลายเท่า.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#26 idolation

idolation

ขาประจำ

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:10

เบอร์ Hotline โทรไปฟังเรื่องตลกโปกฮา.. :D :D :D
รักในหลวง ห่วงลูกหลาน ร่วมกันต้าน ตระกูลชินวัตร

#27 เด็กปากดี

เด็กปากดี

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:21

ปล.

ขอตำหนิ"เด็กปากดี"หน่อย....
เอาเบอร์โทรศัพท์ของสำนักงานเขต กทม.
ให้ไปจับ'จรเข้มีลิ้น'หลุดจากสวนสัตว์ดุสิต1-2 วันนี้
เผ่นพล่านตามถนนมาให้ ยังดีกว่าหลายเท่า.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

จัดให้ครับ

ฝ่ายเทศกิจ สำนักงานเขตดุสิต 02-669-3485
ฝ่ายรักษาความสะอาดและสวนสาธารณะ สำนักงานเขตดุสิต 02-585-9983
สจฺ จํ เว อมตา วาจา คำสัตย์แลเป็นวาจาไม่ตาย

#28 เด็กปากดี

เด็กปากดี

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:24

ผมแถมให้อีกเบอร์ เผื่อท่านเจ๋งไม่ว่างรับสายมือถือ

02-226-2105 ต่อ 14

ห้องทำงานท่านผู้ช่วยเลขานุการรัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงมหาดไทย

#29 นารีขี่หมาเน่า

นารีขี่หมาเน่า

ขาประจำ

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:05

ผมเคยเข้า1ครั้งเหมือนกัน ตอนนี้เพิ่งขึ้นไปเรียกกรุงเทพวันแรกเลยไปกับเพื่อนคิดว่าผับจะเข้าไปหลีสาวกันเปิดประตูเข้าไปก็ฉิบหายแล้ววิ่งแทบไม่ทัน :blink:

#30 aut911

aut911

น้องใหม่

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:17

ไอ้ ลิ้มก็ไม่ช่วยศาลเลยนะ เสือกบอกว่า เป็นเรื่องระหว่างฝ่ายนิติบัญญัติกับตุลาการขัดเเย้งกัน
/มืงพูดเเบบนั้นก็ถูก เเต่ทำไม มืงไม่ช่วย ดีเฟนให้ศาลมั้งล่ะวะไอ้ห่านิ ให้ไอ้พวกเสื้อเเดงโจมตีศาลอยู่ได้

#31 อมพระมาพูด

อมพระมาพูด

ไอ้มดแดง V 5 สู้ว้อย

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:40

เด๋ว พิมพ์สติ๊กเกอร์ เบอร์มันติดให้ทั่ว กรุงเทพและปริมณฑล
The wise man doubts often, and his views are changeable.The fool is constant in his opinions, and doubts nothing,because he knows everything, except his own ignorance (Pharaoh Akhenaton, c.1250BCE)

#32 กรรมกรไอที

กรรมกรไอที

ขาประจำ

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:39

เลขหมายที่ท่านเรียกไม่สามารถติดต่อได้ในขณะนี้

ปิดเครื่องหนีแล้วมั้งครับ

มีหน่วยกล้าตายแล้วพวกเรา

#33 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:21

แหม นึกถึงข่าวที่ผมเคยเอามาลง เมื่อครั้ง เฉลิม แจกเบอร์โทร

ให้น้องตั๊ก บงกช เลยครับ เบอร์โทรก็ออกสื่อชัดเจน

แต่เผอิญเบอร์ที่แจกไม่ใช่เบอร์เฉลิมจริงๆหรอกครับ อาจเป็นไอ้ปื้ดคุยสายแทน ฮา.....
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน