Jump to content

- - - - -

สุรชัย แซ่ด่าน เป็นมะเร็งกล่องเสียง !?!

• Please log in to reply
52 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 วิท

วิท

ขาแพง

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:32

อ่านจากทวิตเตอร์ข่าวว่าวันนี้เข้ารับการตรวจที่ รพ. ตำรวจ และตอนนี้นี้พูดไม่ได้แล้ว

ใครทราบช่วยเช็คข่าวหน่อยว่าจริงไหม

ปล. นึกถึง"อีดาตอปิโด"ตอนนี้ก็พูดไม่ได้ ท่าเป็นจริงก็ถือว่าเวรกรรมช่างสนองได้ไวจริงๆ ตอนนี้ก็รอให้ไพร่ตัวพ่อและแกนนำไพร่เมื่อไหร่มะเร็งจะแดกเหมือนทั้งสองตัว

Edited by วิชญ์, 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:37.

#2 ปูหน้าเหียก

ปูหน้าเหียก

ขาประจำ

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:33

อ่าาาาา. วันนี้ที่ทำงานมีแต่เรื่องเครียดๆ
ได้ยินข่าวนี้แล้วชื่นจายยยยหายเหนื่อย
ประเทศชาติน่ากลัวขึ้นทุกที เราจะยอมให้ฝูงควายโง่นำพาพวกเราไปง่าย ๆ อย่างนี้หรือ

#3 dec9h

dec9h

ขาประจำ

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:34

ถ้าเป็นจริง สงสัย มะเร็งอํามาตย์ 555+

Edited by dec9h, 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:35.

#4 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:36

:lol: :lol: :lol:

โทษนะครับ.... โรคนี้เป็นกันได้ทุกคน...ไม่เกี่ยงสีเสื้อ อำมาตย์หรือ ไพร่.
ถ้าหาว่าคนเป็น โรคนี้เพราะทำความไม่ดี... ถามคนรอบข้าง
หรือ คนรู้จัก ก่อนนะครับว่าเป็น หรือ เปล่า....

ด้วยความปราถนาดี :D

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#5 หมาเน่า

หมาเน่า

ขาประจำ

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:37

เอามาจากเพจควายแดงก้าวหน้า :D

http://www.facebook....04405472994146/

จันกะพ้อ คน ชวนฝัน
สุรชัย แซ่ด่าน วันนี้เข้ารับการรักษาตัวที่่ รพ.ตำรวจ รักษาตัวมะเร็งที่กล่องเสียง ตอนนี้พูดไม่ได้แล้ว via FB คุณต้น มสธ.

#6 หมาเน่า

หมาเน่า

ขาประจำ

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:39

เวรกรรมมีจริง ไอ้สรุชัยมันเป็นเปรตตั้งแต่มันยังไม่ตาย :D ไอ้*** :lol:

#7 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:40

http://www.facebook....04405472994146/

สุรชัย แซ่ด่าน วันนี้เข้ารับการรักษาตัวที่่ รพ.ตำรวจ รักษาตัวมะเร็งที่กล่องเสียง ตอนนี้พูดไม่ได้แล้ว via FB คุณต้น มสธ.

แสดงให้เห็นว่าแม้อยู่ในคุกก็สามารถได้รับการรักษาโรงพยาบาลกับคนข้างนอกได้ การเป็นมะเร็งแล้วอยู่ในคุกไม่ใช่เหตุขอออกนอกคุก เพราะโรคนี้เป็นกันได้ทุกคน ยืนยันโดยเห็นไต :lol: :lol: :lol:

Edited by Solidus, 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:41.

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#8 busaba

busaba

ขาประจำ

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:41

กรรมติดจรวดซะแล้ว
อันชีวิตคนเราช่างสั้นนัก ต้องรู้จักทำประโยชน์ก่อนจะสายทิ้งไว้เป็นอนุสรณ์หลังความตาย มีความหมายคงอยู่ตลอดไป

#9 เมรีสีน้ำเงิน

เมรีสีน้ำเงิน

ขาประจำ

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:42

คนที่คิดร้ายต่อสถาบันมักมีอันเป็นไปอย่างนี้หรือคะ
น่าคิดเหมือนกัน...
ที่ทำงานก็มีคนหนึ่งที่ชอบด่าสถาบัน
ตอนนี้ก็เป็นมะเร็ง ต้องรักษาตัวโดยวิธีคีโม (เรียกอย่างนี้รึป่าวก็ไม่รู้)
ผมร่วง ต้องใส่วิกมาทำงานแล้วตอนนี้...ดูแล้วก็น่าจะอีกไม่นานเท่าไร
...ไม่ได้แช่งนะคะ
เพียงแค่สะท้อนให้เห็นว่า...คนเนรคุณมักมีผลตอบแทนไม่ช้าก็เร็ว

#10 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:44

เวรกรรมไร้พรมแดน

รายต่อไปขอเป็นสมเจียม
  • A7x likes this

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#11 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:46

ผมไม่อยากให้แกเป็นมะเร็งนะ อยากให้แกอยู่นาน ๆ มากกว่าอย่างน้อยก็อยากให้อยู่ไปอีก 12 ปี 5 เดือน 29 วัน 23 ชั่วโมง 59 นาที 59 วินาที

#12 turbora

turbora

ขาประจำ

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:50

จุดจบพูดไม่ได้ หลายคนแล้ว ไม่รู้เพราะอะไร

สม

ควร

ตาย

#13 tu249cm

tu249cm

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:52

*
POPULAR

คนทุกคนมีสิทธิ์เป็นมะเร็งทั้งนั้นในยุคนี้เนื่องจากสภาวะแวดล้อมและอาหารการกิน ความเครียด

แต่น่าสังเกตว่าพวกแดงที่ใช้ปากหมิ่นเบื้องสูงมักจะเป็นมะเร็งบริเวณปาก หรือกล่องเสียง

นี่กำลังรอว่าเมื่อไหร่จะีมีข่าวว่าจักภพกับไอ้ใจจะเป็นบ้าง ....เพี๊ยง!

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#14 TH_BorderBoy

TH_BorderBoy

สมาชิกใหม่มาก

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:10

ได้แต่หวังให้กฎแห่งกรรมจงตามทันพวกจาบจ้วง หมิ่น
คิดร้ายปองร้ายต่อพระมหากษัตริย์ต่อชาติในเร็ววันนี้ด้วยเถิด
ขอให้มันอย่าได้ตายดี ตายไปอย่าได้ผุดได้เกิดอีก
ข้าวของแค่ขึ้นราคา อย่าเรียกว่าของแพง เดี๋ยวเสื้อแดงเขาเคืองเอา

#15 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:17

http://forum.seritha...php?f=2&t=42774

นี่ก็ต้องชดใช้กรรม

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#16 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:29

มีศพรอแห่อีกแล้ว -_-

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#17 จาจา

จาจา

ขาประจำ

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:33

สาธุ เวรกรรมมีจริง

สุรชัย & ดา ...... มะเร็งกล่องเสียง..... ก็อดพูด

แม้ว........มะเร็งต่อมลูกหมาก ก็อดใช้ไอ้นั่น ใช่ปะ

แผ่นดินมันกำลังอ่อนแอ อ่อนแออย่างไม่เคยเป็นมาก่อน เหมือนเรือนใกล้จะพัง คานใกล้จะขาด เสาผุกร่อน เพราะปลวกมอดมันเจาะกินใน ถ้าพวกเราไม่ช่วยกัน วันนึง ถ้ามันต้องเผชิญกับพายุร้าย แม้นแรงเพียงนิด มันก็ไม่แคล้วต้องพังทลายลง

ความห่วงใยแผ่นดินปลุกให้กูลุกขึ้นมาทุกวัน ลุกขึ้นมาเพื่อบอกกับลูกหลานว่า เราต้องดูแลตัวเอง ดูแลบ้านเกิดของตัวเอง

แต่งานใหญ่เพียงนี้ไม่อาจจะทำให้สำเร็จได้ด้วยใครคนใดคนหนึ่ง กูพยายามส่งผ่านความคิดของกู ไปยังผู้ที่มีจิตใจรักแผ่นดิน กูมีความหวังว่าความคิดของกูคงไม่โดดเดี่ยว แล้วกูก็มีความหวังว่า ความห่วงใยบ้านเกิดจะปลุกให้ทุกคนตื่นขึ้นมาพร้อมกัน เราต้องพร้อมที่จะสู้เพื่อบ้าน..........ทำสิ่งที่ยากแสนยากให้สำเร็จ อาศัยคาถาเพียงสี่คำ…ร่วม แรง ร่วม ใจ และคาถาอีกสองคำ แลกชีวิต

** ด้วยใจคารวะต่อบรรพบุรุษผู้กล้า ผู้เสียสละทุกท่านที่ปกปักรักษาแผ่นดินไทยมานับแต่อดีต

#18 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:45

หมดประโยชน์

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#19 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:47

มันจะรู้ไหมว่ากรรมเวรนี้ตรงมากๆ ไม่มีคด ไม่ลดเลี้ยว
gladiator 1.jpg

#20 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:48

ส่วนไอ่เหลี่ยมก็ดันเป็นมะเร็งที่ "กล่องดวงใจ"
เฮ้อ...เวรกรรมแท้
ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#21 kingkong059

kingkong059

ขาประจำ

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:58

อย่าเพิ่งตายนะ เห็นเสื้อแดงอเมกา จะส่งชื่อเข้าขอโนเบลรางวัลสันติภาพ เลย ไปอ่านเจอมา อ่านไปขำไป ขำจนน้ำตาจะไหล 5555555555 พวกนี้มันบ้าได้ถ้วยได้โล่เลย

#22 วะเฮ้ย

วะเฮ้ย

ขาประจำ

ตอบ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 00:38

เฮ้อเดี๋ยวก็มีพิธีกรรมแห่ศพกันอีก

#23 beta

beta

ขาประจำ

ตอบ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 00:41

เป็นเรื่องจริงที่ใครๆก็เป็นมะเร็งได้
แต่ถ้าไอ้พวกปากชั่วๆแบบพวกนี้ เป็นมะเร็งกล่องเสียงกันเยอะๆ มันก็น่าคิดนะ หึหึ

#24 Baboonga

Baboonga

ขาประจำ

ตอบ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 01:05

สงสัยตอนด่า ใช้เสียงดังไปหน่อย เลยเป็นมะเร็งกล่องเสียง -_- -_- -_-

#25 GuoJia

GuoJia

Siam

ตอบ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 01:07

ขอให้เป็นมะเร็งนาน ๆ อย่าเพิ่งรีบตาย

“ ...คนชั่วจะถูกปราบราบคาบสิ้น แผ่นดินเดือดสูญหายไร้ปัญหา ,

ประเทศชาติผ่านวิกฤติด้วยศรัทธา ยามเมื่อฟ้าสีทองผ่องอำไพ “

#26 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 01:32

เป็นเรื่องจริงที่ใครๆก็เป็นมะเร็งได้
แต่ถ้าไอ้พวกปากชั่วๆแบบพวกนี้ เป็นมะเร็งกล่องเสียงกันเยอะๆ มันก็น่าคิดนะ หึหึ

แต่มันเป็นที่อวัยวะคอและปากทั้งนั้นเลย ดา-กรามค้าง อำพน-มะเร็งโคนลิ้น สุรชัย-มะเร็งกล่องเสียง
gladiator 1.jpg

#27 thai77

thai77

น้องเก่า

ตอบ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 02:05

พวกหมิ่นเบื้องสูง มีอันเป็นไปก่อนอายุไขทุกคน
คอยดูทักษิณเถิดไม่เกิน 3 ปี ได้ไปนรกแบบเท่ห์ๆ แน่นอน
ยิ่งไอ้ตู่ไม่ต้องพูดถึง มะเร็งทำ ลิ้นจุกปาก ตายแน่ๆ

สุดมือสอยก็ปล่อยมันไป

#28 ยิ่งรัก(โพย)

ยิ่งรัก(โพย)

ขาประจำ

ตอบ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:33

พี่น้องครับ เตรียมแห่ศพ แล้วเก็บมันไว้ตามที่มันขอเลย

#29 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

ตอบ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:41

มันเป็นข่าวของพวก แมงวาป/สลิ่ม/อำมาตย์เฒ่า
ที่ปล่อยออกมาเพื่อสร้างกระแสอะไรบางอย่าง...

"ใครๆก็รู้"...

#30 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:48

เสื้อแดง สร้าง อนุสาวีย์ ด้วยนะครับ

เพื่อเป็น เกลียด ในเรื่อง หมิ่น พ่อ

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#31 ธงไชยคนเขียนโพย

ธงไชยคนเขียนโพย

ขาประจำ

ตอบ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:49

ผมว่าทักษิณกรรมหนักมากฮะ ลองคิดดูคนป่วยที่ว้าเหว่กระวนกระวายอยากกลับบ้าน
ถึงร่ำรวยแค่ไหน ก็ต้องทนทุกข์อย่างสาหัสเลยฮะ แทนที่จะหยุดกระทำกรรมต่อประเทศชาติ
ต่อคนไทย แต่มันไม่เคยสำนึกตัว ยังก่อกรรมเพิ่มขึ้นทุกวัน

ตอนนี้ทักษิณเหมือนตกนรกทั้งเป็น

ใครอยู่เบื้องหลังการอุ้มฆ่าเอกยุทธ์ อัญชัญบุตร

#32 so what?

so what?

ขาประจำ

ตอบ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:56

ขอไอ้หัวโตกะอีเพ็ญด้วยยยยย :D

#33 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:57

ถ้าเป็นมะเร็งประเทศ ก็คือเสื้อแดงไงครับ
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#34 Benten

Benten

ขาประจำ

ตอบ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 11:15

เวรกรรมไม่ต้องรอชาติหน้า เห็นกันไวไวนี่แหละ

#35 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 11:55

อย่าโยงไปเรื่องบุญกรรมเลย ถ้าบุญกรรมมีจริง มันตายห่าไปเเล้ว

เราขอขอบใจที่มันยอมเสียสละเป็นมะเร็งเพื่อประชาธิปไตยเเล้วกัน

:lol: :lol: สะใจวะ

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#36 SUPER@

SUPER@

ขาประจำ

ตอบ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:39

เป็นแผนอำมาตย์ สร้างไวรัส ปล่อยมาทำลายเสื้้อแดง..... :D :lol: :D :lol:
นักการเมืองทั้งหลาย ผมมองดูคุณอยู่

#37 Majestic

Majestic

ขาประจำ

ตอบ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:09

อย่างพึ่งรีบตาย ต้องชดใช้การกระทำความผิดในคุกก่อน

#38 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:18

ไอ้ตัวพ่อมัน..ก็ไม่พ้น ( ปีนี้ )
เงินหนา...ก็ยัง..อึด..อยู่ได้...

#39 LOP

LOP

ขาประจำ

ตอบ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:59

เสื้อแดง สร้าง อนุสาวีย์ ด้วยนะครับ

สร้างเอาไว้ให้คนเดินผ่านได้ถุยน้ำลายใส่ใช่ปะครับ

#40 หมาเน่า

หมาเน่า

ขาประจำ

ตอบ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:10

ข่าวใหม่จากพวกควายแดง ไอ้สรุชัยไม่ได้เป็นมะเร็งที่กล่องเสียงครับ แต่เป็นมะเร็งที่ลูกกระโปกครับ :D

ตัวเลือก

Nithiwat Wannasiri
ข่าวมั่วนะคับ ที่เทพไทเอามาทวิต ตอนนี้อ.สุรชัยอยู่ที่ราชทัณฑ์ และอ.สุรชัยไม่ได้เป็นมะเร็งกล่องเสียงด้วยครับ อ.สุรชัยเป็นมะเร็งต่อมลูกหมากอักเสบครับ ไม่ใช่มะเร็งกล่องเสียง

#41 anchalin

anchalin

น้องเก่า

ตอบ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:43

นังเพ็ญใจ..จะตายเป็นเอดส์ สถานเดียว

#42 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 05:52

ฟังแล้วเป็นแน่ มะเร็งนะ แต่เป็นที่ลูกกระเดือก หรือ ลูกกระแป๋ง ยัง งง อยู่??

#43 5250401101

5250401101

ขาประจำ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:35

ความจริงควรจะเป็นมะเร็งรังไข่เหมือนไอ้เหลี่ยมนะครับ ด้วยความเคารพ

#44 Mojimaru

Mojimaru

น้องเก่า

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:48

อีกหน่อยคงมีเสื้อแดงที่ไม่ลืมหูลืมตา ทั้งการศึกษาดีและไม่ดี ออกมาเหน็บว่า ในคุกมีคนแอบฉีดเชื้อมะเร็ง ให้กับผู้ต้องหา ม. 112

คิดแล้วขำ มะเร็งเป็นโรคติดต่อ ที่กำเริบทันทีที่ติดคุก โดยเฉพาะผู้ต้องหาหมิ่น

#45 soco

soco

เมพ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:04

ไม่เป็นไร ขอแค่หัว มาแห่ก็พอ :ph34r: :ph34r:
รักใครชอบใครก็เรื่องของเราแต่เราก็ไม่เป็นขี้ข้าโจร

#46 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:08

แสดงให้เห็นว่าแม้อยู่ในคุกก็สามารถได้รับการรักษาโรงพยาบาลกับคนข้างนอกได้ การเป็นมะเร็งแล้วอยู่ในคุกไม่ใช่เหตุขอออกนอกคุก เพราะโรคนี้เป็นกันได้ทุกคน ยืนยันโดยเห็นไต :lol: :lol: :lol:

ข่าวใหม่จากพวกควายแดง ไอ้สรุชัยไม่ได้เป็นมะเร็งที่กล่องเสียงครับ แต่เป็นมะเร็งที่ลูกกระโปกครับ :D

ตัวเลือก

Nithiwat Wannasiri
ข่าวมั่วนะคับ ที่เทพไทเอามาทวิต ตอนนี้อ.สุรชัยอยู่ที่ราชทัณฑ์ และอ.สุรชัยไม่ได้เป็นมะเร็งกล่องเสียงด้วยครับ อ.สุรชัยเป็นมะเร็งต่อมลูกหมากอักเสบครับ ไม่ใช่มะเร็งกล่องเสียง

ตกลงแดงตัวไหนพูดความจริง??

ปล.ขอไอ้พวกหมิ่นตา่มเฟสบุ๊คไปด้วยได้มั้ย

Edited by David_GinoLa, 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:08.

"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#47 O2Giant

O2Giant

โปรแกรมมั่ว

ตอบ 11 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:45

ก็กล่องเสียงมันอยู่ตรงลูกกระโปกนี่

#48 ตามงคล

ตามงคล

ขาประจำ

ตอบ 11 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:52

ชั่งแม้งมัน เพราะยังไงถ้ามันตายก็ยังไม่มีใครเผา 5555555 :D :D :D

#49 tu249cm

tu249cm

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 11 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:59

ดีแล้ว หากไม่มีใครเป็นเจ้าภาพ และไม่มีการยกเลิกม.112 ก็ปล่อยให้มันเป็นผีเน่าเหม็นหนอนขึ้นอยู่อย่างนั้นแหละ
คนอย่างนี้ตายไปคงไม่ได้ผุดไม่ได้เกิด เป็นสัมภเวสีล่องลอยในนรกตลอดกาล

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#50 Animal Farm

Animal Farm

ขาประจำ

ตอบ 12 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 00:34

มะเร็งกินจะตายอยู่แล้ว มันยังไม่รู้จักสำนึก บาปหนาจริงๆสุรชัย
Thugsin ชื่อภาษาอังกฤษแบบเท่ๆของทักษิณ Thug = อันธพาล ผู้ก่อการร้าย Sin = บาปกรรม สิ่งเลวร้าย

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน