Jump to content

- - - - -

หลักฐานอภิสิทธิ์พาลูกเมียใช้รถแรนโรเวอร์กันกระสุนนอกเวลาราชการ

• Please log in to reply
110 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 13 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:21

อภิสิทธิ์ พาลูกเมียไปเลือกตั้ง แต่ ไอ้แม้ว อีปู พาลูกไปขายชาติ ความแตกต่างของการใช้เงินหลวง มันอยู่ตรงนี้

#102 Ballbk

Ballbk

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 13 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:22

เห้ย อย่าเพิ่งหายหัวดิวะ ทำให้มันคุ้ม กับ ค่าจ้างตั้งกระทู้สร้างกระแส หน่อย ดิเห้ยยยยยยยยยยยยยยยยยย
เพิ่ง 4 ทุ่ม กว่า ๆ เอง บอลยูโร ยังไม่เตะ ไอ้Mega โว้ยยยย

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#103 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 13 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:24

ไป 4SS ในเวลาราชการไม่มีข้าราชการมาตั้งแถวต้อนรับ โอ้ชัดเลย ไม่ได้ไปราชการแถวนั้น อิอิ
We love fender.

#104 เมรีสีน้ำเงิน

เมรีสีน้ำเงิน

ขาประจำ

ตอบ 13 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:24

ปล่อยให้เจ้าของกระทู้เขาโง่ต่อไปเหอะค่ะ...ดูแล้วไม่น่าจะพัฒนาขึ้นได้ ข้าราชการมีระเบียบที่่เกี่ยวข้องมากมาย แต่ละเรื่องยังมีข้อปลีกย่อยอีก ดังนั้นจึงต้องศึกษาระเบียบทุกครั้งในการทำงาน และที่ผู้รู้แต่ละท่านเอามาลิ้งค์ เช่น ระเบียบสำนักนายกรัฐมนตรี ก็ถูกต้องตามนั้น (นอกจากนั้นยังมีระเบียบย่อยที่แต่ละหน่วยงานกำหนดขึ้นมาอีก เพื่อให้การบริหารงานเหมาะสมกับหน่วยงานของตน) แต่เจ้าของกระทู้ก็แถไปได้เรื่อยเพราะไม่เคยรู้ระเบียบ ถามคนทำงานราชการบ้างซิคะ อะไรทำได้ อะไรทำไม่ได้ ศึกษาให้ดีก่อนแล้วค่อยตั้งกระทู้จะงามกว่านี้...โง่ได้โล่ห์ของจริง

#105 แมวกระป๋อง

แมวกระป๋อง

ประชาแมวธรรมดา

ตอบ 13 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:45

แล้วไปโพร์ซีชั่นในเวลาราชการล่ะ

อย่าวิจารณ์นะคะ ดิชั้นเป็นผู้หญิงค่ะ >_<
เพราะผมคือประชาชนของในหลวง

#106 RIP

RIP

น้องใหม่

ตอบ 13 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:46

คุณ MAGA ครับ

ถ้าเปิดกระทู้เพื่อจะหาความจริง ผมว่าพี่ๆเค้าตอบและหาหลักฐานมาให้แล้ว น่าจะขอบคุณ พี่ๆเค้าแล้วนะครับ

#107 Moo3storey

Moo3storey

ขาประจำ

ตอบ 13 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:54

สายล่อฟ้าก็พูดเรื่องนี้ด้วยนะ เค้าก็ชี้แจงข้อกล่าวหาหมดแล้วนะครับ อย่างที่สายล่อฟ้าว่าแหละครับ "ไอ้พวกที่คิดเรื่องพวกนี้นี่มันบ้าจริงๆ"
http://www.youtube.com/watch?v=99JCDbJ8ozk

#108 เด็กปากดี

เด็กปากดี

I am Royalist

ตอบ 13 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:40

http://www.youtube.com/watch?v=hGzZj1bzRhQ

ถ้าเป็นภารกิจส่วนตัว ไม่มีทางที่ทหารหรือข้าราขการจะมีแถวต้อนรับนายกแบบนี้แน่นอนครับ คลิบนี้คงพิสูจน์ได้ ต่างกับอภิสิทธิ์ตอนพาครอบครัวไปเลือกตั้งเป็นเรื่องส่วนตัวนอกราชการ ไม่มีแถวข้าราชการมาต้อนรับแบบนี้ครับ จึงเทียบกันไม่ได้

เพื่อยังงมโข่งอยู่นะครับ ลองดูการปฏิบัติภารกิจนายกรัฐมนตรี ตามวาระงาน ดูนะครับ แบบนี้ซิที่เขาเรียกว่าจัดเต็ม ไม่ใช่หย่อมสองหย่อมแบบนั้น ไอแบบนั้นมันส่วนตัวครับ ไม่เคยรับรองใครเป็นการส่วนตัวหรือคุณ

ทหารตบเท้ารอรับ-ส่ง พรึ่บ

หรือแบบนี้

นี่ภาพสุดท้ายนี้

ผู้บัญชาการตำรวจภูธรภาค ต้องบินข้าวจังหวัดมารอรับกันเลยทีเดียว

แบบนี้ครับ

เขาเรียกมาต้อนรับแบบทางการ

สจฺ จํ เว อมตา วาจา คำสัตย์แลเป็นวาจาไม่ตาย

#109 Bigboy

Bigboy

น้องใหม่

ตอบ 13 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:47

ตอนนั้นยังตำแหน่งนายกด้วย ว้อยยยยยยยยยย

#110 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 13 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:54

มึงนี่แมร่งไร้ค่าจริงๆว่ะไอ้ควายแดง
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#111 zeus

zeus

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 14 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 00:01

แนะนำ ปิดไอดีแล้วไปสมัครใหม่น่ะครับ บอกแล้วอย่าออกตัวแรง ไม่นั้น จะเจ็บตัวเอาได้ เวปนี้ไม่ใช่ เวปราชดำนา ที่จะเอา้ข้อมูลมาลงแล้วพูดไปเรื่อยน่ะ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน