Jump to content

- - - - -

เย็นนี้รอดูได้เลย จะมีกระทู้นับคนฟังเปรียบเทียบกันที่เขตมีนบุรี!

• Please log in to reply
75 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 06:50

เชื่อขนมกินได้
บรรดาทีมเติมเงินทั้งหลาย
จะสลอนหน้ากันมากันให้พรึบบอร์ด
พร้อมโพสต์ภาพ @มีนบุรีอารีน่า

"แมงวาปคนหรอมแหรม"
กับ
"คลื่นมหากาสรชาด"

ตามประสาคนหาเงินต่ำคุณภาพ

ที่นี่...เย็นนี้...แน่นอน!

#2 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 07:06

มาคอนเฟิร์มอีกที

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#3 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 07:16

คนดูเกมจากข้างนอกก็อาจหลงทางกับประเด็นตัวเลขมากกว่าเนื้อหาที่พูดบนเวทีไป
เสื้อแดงเล่นประเด็นนี้ในช่วงแรกๆเพราะกลวง ไม่รู้จะโต้เนื้อหาอย่างไร

เปรียบได้กับร้านอาหารแต่งหรูดูดีน่าเข้า คนตรึม
แต่พอเข้าไปกินจริงๆแล้วรสชาติแม้แต่ลายจุดยังไม่แหลก
ก็นับวันรอเจ๊งปิดร้าน ฉันใดก็ฉันนั้น ...

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#4 odyssey

odyssey

ขาประจำ

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 07:16

ถึงจะโดนดักคอแต่ตั้งแล้วได้ตังค์ ยังไงก็ตั้งคับ :lol: :lol: :lol:

#5 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 07:36

เขาใช้ชื่อเวทีเสวนานี้ว่าอะรัย ด่าแหลก แดกตังค์เหลี่ยม เสี้ยมจุดๆ กระตุกหว่างขา แหยงรูเฟอะ หรือป่าววว

#6 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 07:43

หรือเปล่าไม่รู้

แต่ที่รู้ ๆ ไอ้คนที่บอกว่าจะไปชูป้ายประท้วงอะไรนั่น

มะวา่นมันหายไปไหนฟร่ะ

เอิ๊ก ๆๆๆ

:D :D :D

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#7 > mj <

> mj <

ขาประจำ

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 07:44

ควายแดงเอาไปเล่นในบอร์ดแล้ว สนุกกันใหญ่เลย :D
http://www.prachatal...รี-ตอนนี้มากันแ

#8 idolation

idolation

ขาประจำ

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 07:50

แข่งปริมาณเราแพ้

แข่งคุณภาพเราชนะ

ผมเลือกคุณภาพดีกว่านะ.. :D :D :D
รักในหลวง ห่วงลูกหลาน ร่วมกันต้าน ตระกูลชินวัตร

#9 Ricebeanoil

Ricebeanoil

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 07:54

ควายแดงเอาไปเล่นในบอร์ดแล้ว สนุกกันใหญ่เลย :D
http://www.prachatal...รี-ตอนนี้มากันแ

รูปแรกถ่ายตอนงานยังไม่เริ่ม
รูปที่ 2 อรรถวิทย์เริ่มพูดตอน 5 โมงเย็น เก้าอีสีน้ำเงินเต็มแล้ว สังเกตุจำนวนเก้าอี้สีน้ำเงินจากรูปแรก เหลือแต่เก้าอี้สีแดง
รูปที่ 3 ทางขวา สาทิตย์เริ่มพูดตอน 5 โมงครึ่ง เก้าอี้เต็มทั้งสีแดงและสีน้ำเงินแล้ว

ผมว่า มันเป็นปัจจัยบ่งบอกอย่างชัดเจนว่า ปชป. ไม่ได้เกณฑ์คนมานั่งฟัง เพราะประชาชนที่มานั่งฟังไม่ได้มาพร้อมกันทั้งหมด หากแต่ว่าค่อยๆ ทยอยมาตามความสะดวกของแต่ละคน ฉะนั้นการมาเปิดเวทีของ ปชป. ที่นี่ ผมว่าประสบความสำเร็จ เพราะเป็นการเปิดตลาดใหม่ๆ ไม่ได้เป็นการหามวลชนแบบจัดตั้งหรือฐานเสียงเดิมๆ อยากให้ ปชป. จัดเวทีแบบนี้ในสถานที่อื่นๆ มากยิ่งขึ้น โดยเน้นที่กลุ่มลูกค้าใหม่ๆ เพื่อเป็นการเปิดตลาดใหม่สำหรับ ปชป. ด้วย

ฝากบอก i-4 จุด ด้วยว่าข่าวเกณฑ์คน 100 คนในแต่ละเขต มีเขตอยู่ 50 กว่าเขต รวมแล้วกว่า 5,000 คน เนี่ย จากรูปกับคำโกหกของเอ็งนะ มันไม่ไปด้วยกันเลยวะ

Edited by Ricebeanoil, 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 08:37.

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#10 phoebus

phoebus

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 07:57

รูปนี้ ถ้าเป็นแบบนั้นล่ะก็...ใช่

นี่คือ ภาพตอนที่คุณอรรถวิชเธอพูด ซึ่งเป็นการประเดิมเวทีเป็นคนแรก ตอนนั้นเป็นเวลาราว ๆ 5 โมงเย็น

พอราว ๆ 5 โมงครึ่งถึง 6 โมงเย็น ช่วงที่น้อง ๆ นศ.ขึ้นเวที คุณกรณ์พูดและต่อด้วยคุณบัญญัติ หลังเคารพธงชาติไปแร้ววว

คนก็เต็มเรยยยยยยยย ทันที

เรียกว่า พอแดดร่ม ลมตก เลิกงาน ก็มากันเรยยย

ธรรมดามวากกกก

ถ้าแดงมันอยากจะหลอกตัวเองด้วยการเชื่อแค่รูปนี้ ก็ช่างแม่มันเถอะ

:D :D

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#11 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 08:00

เควี่ยแดงมีคนเยอะจริง แต่โง่ ๆ ทั้งนั้น ทำอะไรไม่เคยสำเร็จเป็นชิ้น-เป็นอัน ไม่รู้ภูมิใจอะไรกันนัก-กันหนา ประเทศไทยยังโชคดี ถึงจะมีคนดี ๆ เป็นส่วนน้อย แต่ก็เป็นส่วนน้อยที่เปี่ยมปัญญาและรักชาติ ชาติไทยจึงยังจะพอเดินหน้าต่อไปได้ วันใดที่คนโง่ที่เป็นคนส่วนใหญ่เลิกทำตัวสะเหร่อทางการเมือง กลับไปตั้งหน้าทำมาหากิน รับรองประเทศไทยวิ่งฉิวแน่นอน
ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#12 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 08:16

ใครครับ คือพี่องอาจ ที่เอาภาพมาลง โดนกระหน่ำเลย

#13 JUR1ST

JUR1ST

ขาประจำ

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 08:17

ให้มันหลอกตัวเองไปเรื่อยๆ แหละดีแล้ว คนมีงานมีการทำจะให้ตามไปฟังทุกครั้งได้ยังไง ไม่เหมือนไอ้พวกกาสรที่ไม่มีงานการทำนี่เลยต้องรับจ้างชุมนุมป่วนชาติ

#14 แมกซิมัส

แมกซิมัส

ขาประจำ

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:29

จะสลอนหน้ากันมากันให้พรึบบอร์ด

กับ

ผมมีคำถาม
คุณคิดว่าในประเทศนี้ ขี้กับทองคำ อะไรมากกว่ากัน
พญาราชสีห์กับหมาขี้เรื้อนอะไรมากกว่ากัน(ขอโทษหมาขี้เรื้อนด้วยนะครับ ไม่ได้ตั้งใจดูถูก แต่เป็นการเปรียบเปรย บางทีหมาขี้เรื้อนก็ดีกว่าคนบางจำพวก อิอิ)
ทำไมต้นไม้ที่มีค่ามีราคาแม้เราพยามปลูกและดูแลอย่างดีมันถึงได้มีน้อยกว่าหญ้าบางชนิดที่ไม่มีค่าเอาซะเลยแต่***!!! งอกงามขึ้นได้ทุกวัน
สุดท้าย คุณว่า ประเทศนี้คนที่เป็นคน กับคนที่เป็นควาย(ต้องขอโทษควายด้วยเหตุผลเดียวกับขอโทษหมาขี้เรื้อน) อย่างไหนมากกว่ากัน
เมื่อคนที่เป็นคนรู้คำตอบแล้ว ผมว่าเราก็เลิกถกเถียงกันเรื่องจำนวนหรือปริมาณได้แล้วมั้งครับ
เมื่อเป็นเช่นนั้นเพื่อความเหมาะสมและรักษาสมดุลเราก็จำต้องให้นายกควายดูแลฝูงควายต่อไป

#15 nhum

nhum

ขาประจำ

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:33

จริงไม่จริง ถูกไม่ถูกไม่สนใจ
ขอพวกกรูคนเยอะชนะไว้ก่อนงั้น

#16 แมวกระป๋อง

แมวกระป๋อง

ประชาแมวธรรมดา

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 11:39

นับจำนวนคนอาจจะมากนะครับ

แต่ถ้านับไอคิว.....???
เพราะผมคือประชาชนของในหลวง

#17 pream

pream

ขาประจำ

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 11:53

กับ

เยี่ยมมาก Like เห็นๆ

#18 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:01

ดีกว่าบางคนเล่นไปเอาคลิปหลังเวทีมาเลยครับ :lol: :lol: :lol:

http://webboard.seri...-หลังเวทีโล่งเ/
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#19 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:08

กับ

ผมมีคำถาม
คุณคิดว่าในประเทศนี้ ขี้กับทองคำ อะไรมากกว่ากัน
พญาราชสีห์กับหมาขี้เรื้อนอะไรมากกว่ากัน(ขอโทษหมาขี้เรื้อนด้วยนะครับ ไม่ได้ตั้งใจดูถูก แต่เป็นการเปรียบเปรย บางทีหมาขี้เรื้อนก็ดีกว่าคนบางจำพวก อิอิ)
ทำไมต้นไม้ที่มีค่ามีราคาแม้เราพยามปลูกและดูแลอย่างดีมันถึงได้มีน้อยกว่าหญ้าบางชนิดที่ไม่มีค่าเอาซะเลยแต่***!!! งอกงามขึ้นได้ทุกวัน
สุดท้าย คุณว่า ประเทศนี้คนที่เป็นคน กับคนที่เป็นควาย(ต้องขอโทษควายด้วยเหตุผลเดียวกับขอโทษหมาขี้เรื้อน) อย่างไหนมากกว่ากัน
เมื่อคนที่เป็นคนรู้คำตอบแล้ว ผมว่าเราก็เลิกถกเถียงกันเรื่องจำนวนหรือปริมาณได้แล้วมั้งครับ
เมื่อเป็นเช่นนั้นเพื่อความเหมาะสมและรักษาสมดุลเราก็จำต้องให้นายกควายดูแลฝูงควายต่อไป

ครับ ผมก็เห็นว่า
"ปริมาณ" ไม่ก่อผลอะไรหากไร้คุณภาพ
แต่เนื่องจากหลายต่อหลายครั้ง
มีคนพยายามนำประเด็นเหล่านี้มาสะกดจิตคนของตน
แล้วบังคับให้คนอื่นเห็นในลักษณะที่ตนเห็นด้วย
จึงต้องออกมา "ดัก" กันไว้ก่อน

ก็เพียงเท่านั้นแหละครับ

#20 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:34

ยิ่งมันเล่นมากๆ แปลว่ามัน"กลัว"ครับ
กลัวกระทั่งแมงวาปที่คนหรอมแหรม
กลัวกระทั่งสลิ่มปชป.ที่พูดแล้วคนฟังน้อยกว่ามหากาสร

แปลว่ากลยุทธ์นี้ตีขนดหางมันเต็มๆเลยนะ ถึงได้ดิ้นพราดหาเรื่องโกหกมาดิสเครดิตรายวันขนาดนี้
gladiator 1.jpg

#21 redfrog53

redfrog53

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:53

พท.ตั้งเวทีย้อนสู้ปชป.
ร.ท.หญิง สุณิสา เลิศภควัต รองโฆษกพรรคเพื่อไทย กล่าวถึงความเคลื่อนไหวในการทำงานของพรรค ภายหลังการปรับโครงสร้างพื้นที่ 19 โซนทั่วประเทศว่า ขณะนี้โซนต่างๆ ได้เริ่มประชุมและทำงานภายใต้โครงสร้างใหม่แล้ว โดยเฉพาะในส่วนของภาค กทม.จะมีการจัดเวทีปรา ศรัยตามพื้นที่ต่างๆ ใน 3 พื้นที่หลักคือ กรุงเทพฯฝั่งตะวันออก ชั้นในและธนบุรี โดยเวทีแรกจะจัดขึ้นในวันที่ 16 มิถุนายน เวลา 16.00 น. ที่สวนเฉลิมพระเกียรติ เขตมีนบุรี โดยมีแกนนำและแกนนำพรรคขึ้นเวที อาทิ นายณัฐวุฒิ ใสยเกื้อ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ นายจตุพร พรหมพันธุ์ อดีต ส.ส.บัญชีรายชื่อ พรรคเพื่อไทย พ.อ.อภิวันท์ วิริยะชัย และนายสุนัย จุลพงศธร ส.ส.บัญชีรายชื่อ ส่วนเวทีถัดไปคาดว่าจะเป็นโซนธนบุรี และจะใช้พื้นที่วงเวียนใหญ่เป็นสถานที่ปราศรัย

#22 thai77

thai77

น้องเก่า

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:17

อนาจใจ พท. สิ้นไร้ไม้ตรอก อาศัย ขยะสังคม อย่าง นายณัฐวุฒิ ใสยเกื้อ, นายจตุพร พรหมพันธุ์, พ.อ.อภิวันท์ วิริยะชัย บุคคลเหล่านี้มันดีแต่พูด พูดไร้สาระไปเรื่อย

สุดมือสอยก็ปล่อยมันไป

#23 อมพระมาพูด

อมพระมาพูด

ไอ้มดแดง V 5 สู้ว้อย

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:55

พูดเรื่องเดิมๆ อำหมาด ไพร่ มือที่มองไม่เห็น ม๊ากชั่งไข่ พันธมิตรปิดหนามบิน ม๊าก 91 ศพ ม๊ากต้องขึ้นศาลโลก ม๊ากหนีทหาร ม๊ากสัญชาติอังกฤษ ม๊ากไม่คืนรถประจำตำแหน่่ง ทักสินโดนกลั่นแกล้ง อำหมาดขึ้อิจฉา ม๊ากทำน้ำมันพิชขาดตลาด และ.................................................... ทหารจะปฏิวัติ..... ฯลฯ

เชื่อผมเถอะครับ เย็นนี้ก็พูดเรื่องพวกนี้แหละ วนลูปไปมาราวโรคจิตเภทไม่ปาน
The wise man doubts often, and his views are changeable.The fool is constant in his opinions, and doubts nothing,because he knows everything, except his own ignorance (Pharaoh Akhenaton, c.1250BCE)

#24 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:56

เคยเรียนมาจากวิชาสุขศึกษาครับ
sperm แค่ตัวเดียวเท่านั้น ที่เกิดมาเป็น 1 ชีวิต

ไอ้ 15 ล้านตัว (15 ล้านเสียง) นั้นน่ะ สุดท้ายก็ตายเปล่า ไร้คุณค่า ไร้ประโยชน์
จะอวดศักดากันไปถึงหนายยยยยยยย

หารู้ไม่ว่า พวกมันเป็นเพียง 15 ล้าน sperm ในถุงยาง
(ไม่อยากพูดว่าเป็นเพียง 15 ล้าน sperm ในหลุมทอง ฮ่าๆๆๆ)
แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#25 phoebus

phoebus

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:03

พท.ตั้งเวทีย้อนสู้ปชป.
ร.ท.หญิง สุณิสา เลิศภควัต รองโฆษกพรรคเพื่อไทย กล่าวถึงความเคลื่อนไหวในการทำงานของพรรค ภายหลังการปรับโครงสร้างพื้นที่ 19 โซนทั่วประเทศว่า ขณะนี้โซนต่างๆ ได้เริ่มประชุมและทำงานภายใต้โครงสร้างใหม่แล้ว โดยเฉพาะในส่วนของภาค กทม.จะมีการจัดเวทีปรา ศรัยตามพื้นที่ต่างๆ ใน 3 พื้นที่หลักคือ กรุงเทพฯฝั่งตะวันออก ชั้นในและธนบุรี โดยเวทีแรกจะจัดขึ้นในวันที่ 16 มิถุนายน เวลา 16.00 น. ที่สวนเฉลิมพระเกียรติ เขตมีนบุรี โดยมีแกนนำและแกนนำพรรคขึ้นเวที อาทิ นายณัฐวุฒิ ใสยเกื้อ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ นายจตุพร พรหมพันธุ์ อดีต ส.ส.บัญชีรายชื่อ พรรคเพื่อไทย พ.อ.อภิวันท์ วิริยะชัย และนายสุนัย จุลพงศธร ส.ส.บัญชีรายชื่อ ส่วนเวทีถัดไปคาดว่าจะเป็นโซนธนบุรี และจะใช้พื้นที่วงเวียนใหญ่เป็นสถานที่ปราศรัย

อิอิ

ฝั่งธนฯ ไม่มี ส.ส.สักกะตัว

ยังกล้ามาเนอะ

งานนี่้นะ ถ้าใครจะจับผิดมัน ไปได้เรย รับรอง ที่วงเวียนใหญ่นี่ มีการจ่ายเงินกันแน่

:P :P

#26 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:06

ถ้านับเป็น คน เวที ปชป เมื่อวานคงชนะขาด

แต่ถ้านับเป็น ตัว คงไม่มีเวทีไหนสู้ของเสื้อแดงได้ -_-

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#27 อสูรนิรนาม

อสูรนิรนาม

ขาประจำ

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:08

พอเห็นว่าคนมาเยอะกว่าเวทีของมัน มันก้อเอารูปตอนเช้าหรือเที่ยงๆๆมาให้ควายดู ควายก้อเชื่อ เเต่พอคนมาน้อยจิงใส่ไม่พักเลย

#28 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:15

แบบนี้ต้องให้พรรคแมงวาปตั้งเวทีบ่อย ๆ สิเนี่ย :lol: :lol: :lol:

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#29 redfrog53

redfrog53

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:54

บ่าย 4โมงแล้ว ขอดูเวทีสักรูปซิ จุดๆๆ
ขอดูป้่ายหน่อยสิ รูเฟอะ เห็นบอกว่า ติดรอบตลาดมีนฯเลย

#30 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:54

อยากเห็นภาพจัง

#31 zeedzaad

zeedzaad

ขาประจำ

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:58

มาดิ้น ดิ้น ดิ้น กันไหมลุง

ห่ะ ว่าไงนะ

มาดิ้น ดิ้น ดิ้น กันไหมแดง

เอ๊ะ อีกทีสิ

ดิ้น ดิ้น ดิ้น ทำไมแด้ง

ป.ล.ยืมเพลงคุณเพชรมาสักหน่อย

“A fool's brain digests philosophy into folly, science into superstition, and art into pedantry. Hence University education. ”George Bernard Shaw

#32 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:03

อย่าลืมอีกมุกนึง

"แมลงวาปจ้างคนมาชุมนุม หัวละ XXX "

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#33 ยิ่งรัก(โพย)

ยิ่งรัก(โพย)

ขาประจำ

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:45

ข่าววงในบอกมาว่าให้เขตเกณฑ์คนมาเขตละพันคน สงสัยเงินสะพัด แต่คงไม่ใช่แบงค์ปลอมนะ

เรื่องแบบนี้ใครๆก็รู้ ใช่ป่าวนาย "...."

:)

#34 GuoJia

GuoJia

Siam

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:51

ถ้าคนมาฟัง ปชป น้อย
ก็ถูกใจเสื้อแดง แม้ว เพื่อไทย แล้วไง
ไม่เห็นต้องเดือดร้อนอะไรเลย

“ ...คนชั่วจะถูกปราบราบคาบสิ้น แผ่นดินเดือดสูญหายไร้ปัญหา ,

ประเทศชาติผ่านวิกฤติด้วยศรัทธา ยามเมื่อฟ้าสีทองผ่องอำไพ “

#35 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:58

มาแล้ว จาก sky เจ้าเก่า
http://www.pantip.co.../P12246250.html

#36 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:07

มาแล้ว จาก sky เจ้าเก่า
http://www.pantip.co.../P12246250.html

เหอๆๆ...ไอ้นี่ มันยังอยู่อีกเหรอ
ต้องยอมรับว่า "ด้าน-ทน" จริงๆ
เจอแฉ เจอเบรค เจอเปิดเผยของจริง
ถ้าเป็นคนธรรมดาๆ เขาคงหน้าแหก หยุดหรือเลิกเล่นกันไปแล้ว
แต่ไอ้นี่ ไม่สะทกสะท้าน ออกมาแก้ตัว แถกแถไถ
ไปได้น้ำขุ่นๆตลอด ท่าทางจะเส้นใหญ่ รายได้ดี... :lol:

Edited by Suraphan07, 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:08.

#37 กาลครั้งหนึ่ง อุแว้ อุแว้

กาลครั้งหนึ่ง อุแว้ อุแว้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:11

ภาพจาก sky

กร๊ากกกกกกกกกกก กรั่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขำ โว้ยยยยยยย อันธพาลชนกลุ่มน้อย
:lol: :lol:
ขอปวารณาตน.... จะติดอาวุธทางความคิด ยกระดับสติปัญญา ช่วยนำพา คนต่อต้านประชาธิปไตย ให้เค้าฉลาดขึ้นมาบ้าง

#38 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:17

ยังไม่ทันไรเลย
โผล่หางมาเติมเงินกันแล้ว

#39 phoebus

phoebus

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:19

ภาพจาก sky

กร๊ากกกกกกกกกกก กรั่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขำ โว้ยยยยยยย อันธพาลชนกลุ่มน้อย

หาแดรกอยู่แค่ ไอ้รูปนี้ ตอน 5 โมงอ่ะนะ

แต่ตอนที่คนพีค ๆ 6 โมง ทุ่มนึง ไม่พูดถึงเรยยยนะ

เนื้อหาที่เขาพูดถึง ไม่มีเรยนะ

มิน่า

B) B)

#40 redfrog53

redfrog53

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:21

ขอชมเวทีมีนฯหน่อย นานมากจนจำไม่ได้
ตอนนี้แหละเวลาเดียวกะคุณกรณ์พูดพอดี

Edited by redfrog53, 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:24.

#41 phoebus

phoebus

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:25

กะลังดูอยู่

เกณฑ์คนมายังไงวะ

นั่งเงียบกริบเรย ไม่มีหือไม่มีอือ แม้แต่จะเฮนิดเฮหน่อย ก็ไ่ม่มี

ครืออ มันพูดอะไรไป รู้เรื่องกะเขามั่งป่าวเนี่่ย

ฮะฮะฮะ

:D :D :D

#42 nnnn43

nnnn43

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:30

ขำ โว้ยยยยยยย อันธพาล เรือรับจ้างข้ามฟาก

ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#43 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:30

กับ

ผมมีคำถาม

ปล.หญ้าเป็นวัชพืชนะคะ จริงๆ แล้ว ต้องกำจัดทิ้ง ถ้าขึ้นตามแปลงผัก เพราะมันจะขื้นแย่งสารอาหารค่ะ

#44 redfrog53

redfrog53

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:35

Theptai Seanapong @Theptai
รอฟังเวที นปช.ที่มีนบุรี เช่นกัน
ดูรายชื่อแกนนำ นปช.ที่ขึ้นเวทีมีนบุรี เย็นนี้ ประเภทฮาร์ดคอร์ทั้งนั้นเลย
เวทีเสื้อแดงที่มีนบุรีเริ่มแล้ว ผู้คนเบาบางกว่าเก่าอย่างเห็นได้ชัด

posttoday @PostToday
ปชป. ยันทักษิณมาฮ่องกงปรับครม. goo.gl/Jsdvg #BreakingNews

#45 bird

bird

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:39

ขอชมภาพมุมกว้างเป็นบุญตาสักภาพเถอะ

จับภาพแต่บนเวที หน้าเวที แล้วก็ด้านหลัง

ตรงกลางหายไปไหน.... :lol:

(กระซิบ...ลูกน้องโทรมาเม้าท์...ว่างเพียบเลยครับพี่...
เดี๋ยวค่ำหน่อยจะแวะมาดูอีกที..)

Edited by bird, 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:41.

#46 paew

paew

น้องเก่า

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:06

ถ่อย เถื่อน สถุน (จากโหวงเหวงบนเวที)....."ด่าตัวเองท้างน้าน"

Attached Images

#47 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:18

2012-06-16 18.22.45.png

ฝนคงไม่ตกนะ
เดี๋ยวจะมาว่าอำมาตย์อีก

Edited by ม่านน้ำ, 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:25.

#48 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:21

ฝนคงไม่ตกนะ
เดี๋ยวจะมาว่าอำมาตย์อีก

ปชป ลงทุน 5 ล้านยิงจรวดให้ฝนตก

#49 emujack

emujack

ขาประจำ

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:34

หนองจอกฝนตกเเล้วครับ ไม่ทราบว่ามีนบุรีตกหรือยัง

Edited by emujack, 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:36.

#50 ก้อนหินละเมอ

ก้อนหินละเมอ

ขาประจำ

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:40

ตกแล้ว

Attached Images

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน