Jump to content

- - - - -

'โอ๊คอ๊าค' เหลืออด จวก 'ชวนนท์' ล้ำเส้น แช่งพ่อบ่งบอกสติปัญญา

• Please log in to reply
61 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 กาลครั้งหนึ่ง อุแว้ อุแว้

กาลครั้งหนึ่ง อุแว้ อุแว้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 17 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 11:49

โอ๊คนายอย่าไปเล่นกับหมา .... หมามันจะเลียดากเอานะ :lol: :lol:
ขอปวารณาตน.... จะติดอาวุธทางความคิด ยกระดับสติปัญญา ช่วยนำพา คนต่อต้านประชาธิปไตย ให้เค้าฉลาดขึ้นมาบ้าง

#52 จันทร์ในน้ำ

จันทร์ในน้ำ

ขาประจำ

ตอบ 17 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:06

โอ๊คนายอย่าไปเล่นกับหมา .... หมามันจะเลียดากเอานะ :lol: :lol:

ไม่ต้องห่วงหรอกคับ นายคนนี้หน่ะ

"โตจนหมาเลียดากไม่ถึงแล้วยังจะ.... ไม่บันยะบันยัง"

อำนาจก็เปรียบเหมือนคมดาบที่ไร้ด้าม ถ้าเราไม่รู้จักปล่อยวางลงเสียบ้าง สุดท้ายมันจะทำลายแม้ตัวเราเอง

ม้าดีที่ "ตายแล้ว"

หาใช่ "ม้าดี"

หากคือ "ม้าตาย"

#53 tu249cm

tu249cm

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 17 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:10

สงสัยตอนอ่านที่คุณชวนนท์โพสหรือฟังสายล่อฟ้ากรณีลูกฆ่าพ่อ ไอ้โอ๊กคงกรี๊ดดดดดด.......แล้วร้อง"ว๊ายยยยยยยยยย! หนูไม่ย๊อมมมมม"

โถ.......... โง่แล้วก็ยอมรับซะเถอะหนูโอ๊ก แล้วทีหลังก็อย่าขยันโง่บ่อยนัก อ้อ แล้วรองพื้นน่ะอย่าทาให้มันหนานัก เดี๋ยวไม่สวย

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#54 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 17 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:16

สงสัยตอนอ่านที่คุณชวนนท์โพสหรือฟังสายล่อฟ้ากรณีลูกฆ่าพ่อ ไอ้โอ๊กคงกรี๊ดดดดดด.......แล้วร้อง"ว๊ายยยยยยยยยย! หนูไม่ย๊อมมมมม"

โถ.......... โง่แล้วก็ยอมรับซะเถอะหนูโอ๊ก แล้วทีหลังก็อย่าขยันโง่บ่อยนัก อ้อ แล้วรองพื้นน่ะอย่าทาให้มันหนานัก เดี๋ยวไม่สวย

:lol: :lol:

มันชอบทำถ้าวนิครับ

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#55 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 17 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:24

ผมว่าโอ๊ตน่าสงสารนะ

หากเป็นผมคงไม่ตอบโต้คุณชวนนท์ เหมือนคุณอภิสิทธิ์ที่ไม่เคยตอบโต้จตุพร มากนัก

การวางตัวเป็น ราชสีห์ ไม่สนเหยื่อเล็ก ไม่ใช่หมาที่กัดมั่ว

#56 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 17 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 13:47

ชวนนท์ อินทรโกมาลย์สุต

40 นาทีที่แล้ว ผ่าน โทรศัพท์มือถือ

ผมตอบแล้วนะครับ...!!!

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

#57 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 17 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 13:48

ชวนนท์ อินทรโกมาลย์สุต

17 ชั่วโมงที่แล้ว ผ่าน โทรศัพท์มือถือ

ค่อยๆคิดตามนะครับ...โอ๊คอ๊าค

#58 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

ตอบ 17 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:20

อ่านแล้ว เหนื้อย

สมเป็น ลูกกตัญญู ถีบหน้าพ่อจริงๆ

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#59 หงส์แดง

หงส์แดง

ขาประจำ

ตอบ 17 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:48

โอ๊คอ้างมีทีมงานเช็คข้อมูลให้หมดแล้ว ก็ไม่ใช่พราะทีมงานเอ็งเหรอวะที่ทำให้พ่อเอ็งไม่ได้กลับบ้านอยู่นี่ :(

ถ้าแยกเสียงส่วนใหญ่ กับความถูกต้องไม่ออก ก็อย่ามาอ้างว่ามาจากประชาธิปไตยเลย

#60 spectator

spectator

น้องเก่า

ตอบ 17 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:49

ริอ่านจะเล่นการเมืองทั้งที มาร์ค ม.7 ยังไม่รู้ว่าหมายถึงอะไร สักแต่เห็นเขาด่าๆมา จำมาพูด

อยากจะขำกลิ้งตาย โง่ทั้งตระกูลรึไงหว่าไอ้บ้านเนี้ย

ลืมไปว่าโง่จริง ข้อสอบยังโกงเลยนิ 555

#61 DZM

DZM

ขาประจำ

ตอบ 17 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:34

คำเดียวสั้นๆ "***"

#62 ช่อมัลลิกา

ช่อมัลลิกา

ขาประจำ

ตอบ 17 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:47

คนโง่.......ที่รู้ตัวเองว่าพลาด ว่าโง่......ถือว่าเป้นคนโง่ที่น่าให้อภัย
แต่มีคนโง่บางคน....นอกจากไม่รู้ตัวเองว่าโง่ ว่าพลาดอย่างแรงแล้ว ยังคิดว่าตัวเองฉลาดนัก ฉลาดหนาซะอีก

คนโง่คนนั้น...ถือว่าเป้นคนโง่สมบูรณ์แบบ.....เลยหล่ะค่ะ

คุณหนูโอ๊คอ๊าค คือตัวอย่างนึง ค่ะ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน