Jump to content

- - - - -

//////////////////// เปิดใจ jaidee20 จากผู้ไม่เลือกข้างไม่เลือกสี กลับกลายมายืนอยู่ฝั่งประชาธิปไตยเสื้อแดงเต็มตัว

• Please log in to reply
90 replies to this topic

#51 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

Posted 16 June 2012 - 13:38

//////////////////// เปิดใจ jaidee20 จากผู้ไม่เลือกข้างไม่เลือกสี กลับกลายมายืนอยู่ฝั่งประชาธิปไตยเสื้อแดงเต็มตัว

เพราะทนเห็นคนดีถูกรังแกไม่ได้
เพราะทนไม่ได้ที่บ้านเมืองมีสองมาตรฐานไร้ซึ่งความเท่าเทียม
แล้วพวกคุณหล่ะครับ ทำไมถึงเลือกที่จะเป็นคนเสื้อแดง?

งั้นรบกวนใจดี ช่วยเปิดให้หมดด้วยซิครับ

ใครคือ "คนดี" ที่ถูกรังแก?

อะไรคือ 2 มาตรฐานของบ้านเมือง ซึ่งไร้ความเท่าเทียม?

รบกวนด้วยครับ....อย่า "ทิ้งคำตอบที่กำกวมไว้อย่างนี้" มันไม่ดี

//////////////////// จากผู้ไม่เลือกข้างไม่เลือกสี กลับกลายมายืนอยู่ฝั่งตรงข้ามเสื้อแดงเต็มตัว

ประชาชนคนไทยครับที่ถูกรังแก ประเทศเราเป็นประเทศที่อยู่ในระบอบประชาธิปไตย แต่กลับถูกปฏิวัติรัฐประหารยึดอำนาจตามใจชอบ ถูกต้องแล้วหรือไม่

ประเด็นความถูกต้อง ผมว่า คุณอ่านข้างล่างนี้ ให้ลึกซึ้่งก่อนนะใจดี

คนหาเช้ากินค่ำทำมาหากินสุจริตจ่ายภาษีและเป็นคนไทยแต่กำเนิด ถูกคุกคามชีวิตตรวจค้นทรัพย์สินและที่ทำกินถูกเผาทำลายโดยคนเสื้อแดงเมื่อปีที่แล้วที่ราชประสงค์

คุณเรียกคนเหล่านั้นว่าอะไรครับ

แล้วช่วยตอบคำถาม "แค่ 2 ข้อ" ที่ถามไปด้วย......

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#52 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

Posted 16 June 2012 - 13:43

ผมว่าเขาตั้งกระทู้ล่อ ให้คนมาตอบ คนมาสนใจเยอะๆ

โีรคจิตป่ะเนี้ยยยยย

กระผมขอวิงวอนฝากไปมิตรรักแฟนเพลง ชาวเสรีทุกท่าน กรุณางดตอบกระทู้ของเขา เพื่อที่ผู้ป่วยได้สำนึกตัวเอง และไปพบจิตแพทย์อย่างเร่งด่วยครับ

ด้วยความหวังดีอย่างสุดซึ้งง....

ควันหลง..

คุณกำลังตอบกระทู้ผมอยู่นะ (หัวเราะเสียงดัง)

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#53 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

Posted 16 June 2012 - 13:46

พวกเราลองหยุดไม่ยุ่งกับไอ้คนนี้ดูสิครับ แล้วมันจะหายไปเอง หายแบบหายไปเลยอ่ะครับ ไม่ใช่หายแบบไม่ตอบ

เห็นด้วย ไม่ควรตอบกระทู้ต่อล้อต่อเถียง ต่อความยาว สาวความยืด หากทุกคนไม่ให้ความสนใจตอแยกับบุคคลที่ล้มละลายทางความเชื่อถือ อีกไม่นานเขาจะหายไปเอง

คุณกำลังตอบกระทู้ผมอยู่นะ (หัวเราะเสียงดังมากกว่าเดิม)

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#54 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

Posted 16 June 2012 - 13:48

พวกเราลองหยุดไม่ยุ่งกับไอ้คนนี้ดูสิครับ แล้วมันจะหายไปเอง หายแบบหายไปเลยอ่ะครับ ไม่ใช่หายแบบไม่ตอบ

เห็นด้วย ไม่ควรตอบกระทู้ต่อล้อต่อเถียง ต่อความยาว สาวความยืด หากทุกคนไม่ให้ความสนใจตอแยกับบุคคลที่ล้มละลายทางความเชื่อถือ อีกไม่นานเขาจะหายไปเอง

คุณกำลังตอบกระทู้ผมอยู่นะ (หัวเราะเสียงดังมากกว่าเดิม)

--"

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#55 Gop

Gop

สมาชิกขั้นสูง

Posted 16 June 2012 - 13:50

เพราะทนไม่ได้ที่บ้านเมืองมีสองมาตรฐานไร้ซึ่งความเท่าเทียม
แล้วพวกคุณหล่ะครับ ทำไมถึงเลือกที่จะเป็นคนเสื้อแดง?

ขอสัมภาษณ์หน่อยได้มั้ยครับ ตื่นเต้นจังเลย คนดังเปิดใจ!!!

หลักฐานไม่เคยโกหก (Gilbert Grissom C.S.I.)<p>Beneath this mask there is more than flesh. Beneath this mask there is an idea, Mr. Creedy, and ideas are bulletproof.

#56 zeedzaad

zeedzaad

ขาประจำ

Posted 16 June 2012 - 13:56

ขำหลังอาหารกลางวัน

5555

ปนสังเวชอีกนิด อิอิอิ
“A fool's brain digests philosophy into folly, science into superstition, and art into pedantry. Hence University education. ”George Bernard Shaw

#57 Ixora

Ixora

Posted 16 June 2012 - 14:02

Let it be
...ความชอบธรรมต้องอยู่บนพื้นฐานของความเป็นธรรม...

#58 TbSukrit

TbSukrit

น้องใหม่

Posted 16 June 2012 - 14:10

คนชั่วคนเลว มันจะเยินยอเห็นดีเห็นงามกับคนชั่วด้วยกัน

ผมไม่แปลกใจเลยว่าทำไมคุณถึงเลือกที่จะใส่เสื้อสีแดง

เพราะว่าพฤติกรรมของคุณใจดี ไม่ได้ต่างอะไรกับผู้นำเสื้อแดงแม้แต่น้อย

โกหกตอแล บิดเบือน สร้างภาพ

พวกเสื้อแดงทำชั่วทำเลวขนาด ถ่ายทอดสดไปทั่วโลก ยังบอกไม่ได้ทำ

สุดยอดจริงๆเลย

#59 korkang

korkang

ขาประจำ

Posted 16 June 2012 - 14:20

ตรรกกะแบบนี้

กรูถามมึงได้ กรูมีสิทธิ์สงสัยมึงได้ แต่ มึงห้ามถาม ห้ามสงสัยกรู

เค้าเรียกกว่าอะไร

ขอยืมคำนี้ จาก เด็กปากดีหน่อยครับ

#60 คุณนายนอกบ้าน

คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

Posted 16 June 2012 - 14:45

ใจดี20 คิดได้แค่นี้ แบกปืนไปโบกตึก ต่อเถอะ

#61 ant

ant

Posted 16 June 2012 - 15:09

ท่านอัครเทพจะเป็นเสื้อแดงเหรอ? ไปถามพวกเสื้อแดงหรือยัง

เพราะเสื้อแดงเขาก็ไม่คบกับคนที่โง่กว่าควายนะ
อยู่ไปก็เปลืองส้มตำ
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#62 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

Posted 16 June 2012 - 15:30

ถุย
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#63 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

Posted 16 June 2012 - 15:40

ผมว่าเขาตั้งกระทู้ล่อ ให้คนมาตอบ คนมาสนใจเยอะๆ

โรคจิตป่ะเนี้ยยยยย

กระผมขอวิงวอนฝากไปมิตรรักแฟนเพลง ชาวเสรีทุกท่าน กรุณางดตอบกระทู้ของเขา เพื่อที่ผู้ป่วยได้สำนึกตัวเอง และไปพบจิตแพทย์อย่างเร่งด่วยครับ

ด้วยความหวังดีอย่างสุดซึ้งง....

ควันหลง..

จิตวิปะเลี้ยว

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#64 Strangerman

Strangerman

คนแปลกหน้า

Posted 16 June 2012 - 15:42

ใครแดงกับคุณเหรอครับ "เมาแฟ้บ" รึเปล่า

เชิญอยู่ในกะลาต่อไปเถอะครับ ตามสบาย :lol: :lol: :lol:

• เอือมระอากับบรรดาพี่น้องที่หลงทางจริงๆ เห็นต่างกันยังรับได้ครับ แต่เห็นผิดเป็นชอบแบบนี้มันบัดซบจริงๆ •
• หายนะของประเทศไทย ก็คือการที่   "ควายเลือกควาย"   เข้ามาทำลายประเทศ •

#65 royalist

royalist

ขาประจำ

Posted 16 June 2012 - 16:05

ชมรมนักขมิบตรูดต้องเป็นพวกเสื้อแดงแน่ๆ ใจดีถึงได้ประกาศเป็นเสื้อแดงเต็มตัว :lol: :lol: :lol:
Royal Thai Army

#66 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

Posted 16 June 2012 - 16:06

ยินดีต้อนรับสู่การเป็นสาวน้อยเวทมนตร์ครับ ในที่สุดท่านก็ตัดสินใจได้ซักที ปล่อยให้หลงคิดว่าเป็นแดงเทียมอยู่ตั้งนาน :)

ตัวผมอีกคนหนึ่ง เขาทำพันธสัญญาแล้วหรือฮับ?

/人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#67 Ixora

Ixora

Posted 16 June 2012 - 16:48

คนหาเช้ากินค่ำทำมาหากินสุจริตจ่ายภาษีและเป็นคนไทยแต่กำเนิด ถูกคุกคามชีวิตตรวจค้นทรัพย์สินและที่ทำกินถูกเผาทำลายโดยคนเสื้อแดงเมื่อปีที่แล้วที่ราชประสงค์

คุณเรียกคนเหล่านั้นว่าอะไรครับ

คุณคงคิดว่าคนเสื้อแดงเป็นคนทำสินะ (หัวเราะ)

ผมก็คิดเหมือนคุณใจดีนะ เรื่องนี้เสื้อแดงคงไม่ได้ทำหรอก แต่คงเป็นไอ้สัตว์ชาติหมาที่ยืนเห่าอยู่บนเวทีบอกว่า "เผาเล้ย เผาเลย พี่น้อง ผมรับผิดชอบเอง" นี่แหละ *** *** ตัวนี้แหละ เป็นคนทำ ไช่ไหมครับ jaidee

นอกจากจะกิริยาสถุลถ่อย พูดจากหมาไม่แดกแล้วนะ น้าเช
ไอ้พวกผู้ก่อการร้าย สัตว์หน้าขนพวกนั้น มันยังหน้าด้าน ตอแหล
มันงอมืองอตีนไม่ทำมาหาแดกอะไร วันๆ ดีแต่แหกปากแบมือขอ
วันร้ายคืนร้าย พวกมันก็ชวนกันเผา้บ้านเผาเมือง เผาที่ทำกินคนอื่น
เสร็จแล้วก็เรียกร้องเอาเงินภาษีคนทำมาหากินสุจริตให้ชดเชยพวกมัน
รัฐบาลหน้าด้านก็เอากะมันด้วย ลำพังแค่บริหารให้ประเทศก้าวหน้าไม่มีแล้ว
ยังหน้าด้านเอาภาษีจากหยาดเหงื่อคนสุจริตไปชดเชยพวกเผาบ้านเผาเมือง

แต่เชื่อว่ากฎแห่งกรรมมีจริง สักวันไอ้พวกสัตว์หน้าขน เผาบ้านเผาเมือง
รวมถึงไอ้คนสนับสนุนทั้งหลายที่หัวเราะชอบใจตอนบ้านเมืองถูกเผาราบคาบ
จะไม่มีแผ่นดินอยู่ ไม่ตายดี ถึงยังอยู่ชีวิตอยู่ชีวิตมัน ครอบครัวมันก็ไม่สงบสุข

ไอ้พวกสัตว์หน้าขนพวกนั้นว่าเลวบัดซบแล้ว พวกสนับสนุนเนี่ยยิ่งกว่าอีก...

Edited by Ixora, 16 June 2012 - 16:50.

...ความชอบธรรมต้องอยู่บนพื้นฐานของความเป็นธรรม...

#68 55555

55555

มหาเมพ

Posted 16 June 2012 - 16:53

"เปิดใจ jaidee20 จากผู้ไม่เลือกข้างไม่เลือกสี กลับกลายมายืนอยู่ฝั่งประชาธิปไตยเสื้อแดงเต็มตัว"

แสดงว่ายิงนับวัน ปัญญายิ่งทึบ....แบบที่คนชอบพูดกันว่า ยิ่งแก่ยิ่งโง่

:)

#69 คนกรุงธน

คนกรุงธน

เมพ

Posted 16 June 2012 - 16:56

ผู้นำเลวที่สุด 1ใน5 ของโลกใบนี้ ไอ้แม้วได้มาด้วยความสามารถแท้ๆ
สาวกไอ้แม้ว ดีใจมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

"น้อมส่งเสด็จสู่พระนิพพาน"

#70 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

Posted 16 June 2012 - 17:47

เลี้ยงมันไว้ดูเล่นเถอะ สนองนี๊ด ถือว่าได้ทำบุญแล้วกัน ๕๕๕๕

#71 stabilo

stabilo

ขาประจำ

Posted 16 June 2012 - 17:58

ใจดี อย่าเลือกข้างเลย เป็นคนกลางดีกว่า

#72 tu249cm

tu249cm

Posted 16 June 2012 - 18:17

ภาพนี้สำหรับใจดี

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#73 sigree

sigree

มหาเมพ

Posted 16 June 2012 - 18:34

ไม่อยากพูดอะไรนะ

๋ใจดี สังเกตไหม? หลังกระทู้.......สลิปเงินเดือน ไม่มีเสื้อแดงคนไหนมาช่วยพูดร่วมกับคุณเลย.........

จะว่าไป เว็บบางแห่งคนเสื้อแดงเอาคุณไปล้อ ไปตำหนิด้วย

ไม่ว่าหรอกนะถ้าจะแดง แต่แดงด้วยกันจะรับหรือไม่ผมไม่ทราบ ............

#74 เดอะอำมาตย์

เดอะอำมาตย์

อิคคิวเป่าปุ้น

Posted 16 June 2012 - 20:07

โฮ้ยปล่อยเขาตั้งไปเหอะครับ เเต่เตือนใจดีว่าตั้งอ่ะไรระวังหน่อยเน้อ ไม่งั้นอาจโดน Mod เติมวงเล็บเเล้วจะร้องไห้ฟ้องเเม่เอา

ปล.เอ็งน่ะจบสิ้นตั้งเเต่สลิปปลอมเเล้ว ตัวจริงคงรับจ้างพรวนดินอยู่ไหนซักเเห่งนั่นเเหละ สร้างตึกได้ 9000 เนี่ยนะ จะขำตาย ตึกเลโก้ป่าวเนี่ย
" เราควรรอให้คนอื่นยอมรับเรา หรือควรทำให้เราเป็นที่ยอมรับของผู้อื่น "

#75 yaister7

yaister7

ขาประจำ

Posted 16 June 2012 - 20:35

หฃังใจดีเริ่มหลุดโลกไปเรื่อยๆแล้ว ขอลอยอังคารใจดีออกทะเลอีกคนครับ...งงกับวิธีการคิดของคนพวกนี้จริงๆๆๆ <_<

#76 MuuSang

MuuSang

เมพ

Posted 16 June 2012 - 20:38

หยุดป้อนหญ้า

เดี๋ยว คอ วอ อา ยอ ก็ไปหา แอ ดอ กอ ที่อื่นเองแหละ
แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#77 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

Posted 16 June 2012 - 20:39

ยินดีต้อนรับสู่การเป็นสาวน้อยเวทมนตร์ครับ ในที่สุดท่านก็ตัดสินใจได้ซักที ปล่อยให้หลงคิดว่าเป็นแดงเทียมอยู่ตั้งนาน :)

ตัวผมอีกคนหนึ่ง เขาทำพันธสัญญาแล้วหรือฮับ?

/人◕ ‿‿ ◕人\

ตัวผมอีกคนหนึ่ง ยังครับ แต่คนนี้บังคับเป็นได้เลยครับ

/人◕ 3 ◕人\

"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#78 BlueArmy

BlueArmy

ขาประจำ

Posted 16 June 2012 - 21:29

งั้นรบกวนใจดี ช่วยเปิดให้หมดด้วยซิครับ

ใครคือ "คนดี" ที่ถูกรังแก?

อะไรคือ 2 มาตรฐานของบ้านเมือง ซึ่งไร้ความเท่าเทียม?

รบกวนด้วยครับ....อย่า "ทิ้งคำตอบที่กำกวมไว้อย่างนี้" มันไม่ดี

//////////////////// จากผู้ไม่เลือกข้างไม่เลือกสี กลับกลายมายืนอยู่ฝั่งตรงข้ามเสื้อแดงเต็มตัว

ประชาชนคนไทยครับที่ถูกรังแก ประเทศเราเป็นประเทศที่อยู่ในระบอบประชาธิปไตย แต่กลับถูกปฏิวัติรัฐประหารยึดอำนาจตามใจชอบ ถูกต้องแล้วหรือไม่

ตั้งแต่80ปีืั้แล้ว ปักหมุดอ้างประชาชน โดยที่ประชาชนไม่รู้เรื่องด้วยซักนิด ทั้งสมาชิกสภาที่มาจากการแต่งตั้ง+เลือกตั้งก็พวกคณะรัฐประหารทั้งนั้น
รัฐประหารแย่งอำนาจกันเอง แล้วยังกล้าบอกว่าปฏิวัติ จะยัดเยียดเศรษฐกิจแบบสังคมนิยมให้ชาติ พัฒนาจนกลายเป็นเผด็จการทหาร วัฒนธรรมดีๆถูกปิดกั้นถูกทำลาย

สุดท้ายเป็นได้แค่เป็ดพันธุ์ฝรั่งเศสที่ฝันจะบินข้ามมหาสมุทร

Edited by BlueArmy, 16 June 2012 - 21:29.

ชีวิตยอมพลีเพื่อชาติ เลือดทุกหยาดแด่ภูมินทร์ แม้นชีพม้วยไร้ชีวิน วงศ์จักรินทร์คงสืบไป

#79 5250401101

5250401101

ขาประจำ

Posted 16 June 2012 - 21:47

สาบานว่าอยู่ตรงกลางมาก่อนที่จะประกาศตัว อนุญาตนะครับ " ถุย"

#80 pouce

pouce

น้องเก่า

Posted 16 June 2012 - 21:51

"ไซ้งาน"

สะกดได้ถูกต้อง สมเป็นผู้มีการศึกษาสูงมากๆ ครับ

#81 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

Posted 16 June 2012 - 21:58

/人◕ ‿‿ ◕人\

ตัวผมอีกคนหนึ่ง ยังครับ แต่คนนี้บังคับเป็นได้เลยครับ

/人◕ 3 ◕人\

ซะงั้น...

/人= ‿‿ =.u人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#82 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

Posted 16 June 2012 - 22:02

ตอนแรก ไอ้ใจดี ยังสองจิตสองใจว่าจะเป็น ตุ๊ด ดี หรือจะเป็นชายดี เลยเป็นกลางไปก่อน
ตอนหลังแน่ใจว่า ตัวเองชอบผู้ชาย เลยเลือกจะเป็น ตุ๊ด ดีกว่า :lol:

#83 คนสับปะหลี้

คนสับปะหลี้

สูงสุดแดนสยาม

Posted 16 June 2012 - 22:39

ถ้าคุณใจดีมีตัวตนจริงๆ ช่วยบอกชื่อสิ่งก่อสร้างที่คุณสร้างในจ.ลำพูนให้หน่อยสิครับ ผมจะได้ไปชมฝีมือคุณมั่งเผื่อจะจ้างมาสร้างหอพักให้

"ดีใดไม่มีโทษ ดีนั้นชื่อว่าดีเลิศ" - หลวงปู่มั่น ภูริทัตโต

"คนเราสามารถเปลี่ยนต้นไม้ประหลาด ให้เป็นต้นไม้ศักดิ์สิทธิ์ เปลี่ยนคนผิดให้เป็นพระเจ้า เปลี่ยนสีขาวให้เป็นสีดำ เพียงเพราะความเชื่อของตัวเองเพียงเท่านั้น"

#84 voodoo

voodoo

ไม่เป็นกลาง

Posted 16 June 2012 - 22:42

ใจดีนี่แหละ แดงQC ที่เนียนที่สุดในบอร์ด
เคยเห็นกระทู้ไหนที่ใจดีไม่โพสท์ให้เสื้อแดงดูโง่บ้าง
แถมยังไม่เคยหลุดให้ใครจับได้ว่าแอ๊บแดงเหมือนแดงQCคนอื่น
" สลิ่มที่ไม่กล้่าเปิดตัวต่อสาธารณชนเท่าไรนัก เนื่องจากไม่ได้ทำประกันอัคคีภัย "

#85 SPDZ

SPDZ

ขาประจำ

Posted 16 June 2012 - 23:26

ผมเกลียดคนเสื้อแดงเพราะพวกมันคอยรังแกคนดี

คนเสื้อแดงทำตัวสารเลวข่มขู่ คุกคาม จาบจ้วง คนดีในประเทศไทย

แม้แต่องค์พระประมุขของไทย คนเสื้อแดงก็ยังจาบจ้วงรุนแรง

มีหลักฐานและถูกดำเนินคดีไปแล้วหลายคน

ใจดีครับ "มึงมีสมองหรือเปล่าครับ"
มนุษย์เงินเดือนจนๆที่ไม่พอใจรัฐบาลเสื้อแดงที่แสนชั่วจะทำอะไรได้มากกว่าวาดการ์ตูนระบายความคับแค้นใจhttp://webboard.seri...ยเว็บบอร์ดการ์/ขบวนการเสรีไทยเว็บบอร์ดการ์ตูน

#86 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

Posted 16 June 2012 - 23:50

คุณคงคิดว่าคนเสื้อแดงเป็นคนทำสินะ (หัวเราะ)

<_< เหรี้ยครับ เหรี้ยที่หน้าด้าน หน้ามึนว่ากรูรู้ กรูเก่ง กรูทำเพื่อประชาถีบตายครับ เหรี้ยครับ เหรี้ยจริงๆ...พวกเมิงเนี่ย...
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#87 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

Posted 17 June 2012 - 00:08

นึกว่ามีข่าวใหม่ -_-
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#88 สงสารสาวจันทร์

สงสารสาวจันทร์

ขาประจำ

Posted 17 June 2012 - 00:18

เป็นดาราตกกระป๋องแล้วอะ่ฉิ... ไม่ทราบแว่...จะแอ๊บไปทำไม ให้ผู้คนเหยียดย้ำ. อกฉันช้ำทุกวี่วัน.

ปุ๊กหลอกนั่น อีกคน. :rolleyes:

Edited by มานะ, 17 June 2012 - 00:19.

#89 หงส์แดง

หงส์แดง

ขาประจำ

Posted 17 June 2012 - 01:42

ก็เพราะมีเสียงสนับสนุนคุณภาพแบบนี้ไง พรรคนี้จึงมีแต่พวกมันสมอง...ไม่เต็มสักคน :P

ถ้าแยกเสียงส่วนใหญ่ กับความถูกต้องไม่ออก ก็อย่ามาอ้างว่ามาจากประชาธิปไตยเลย

#90 มัจจุราชขาว2012

มัจจุราชขาว2012

น้องเก่า

Posted 17 June 2012 - 07:59

*** แดง จุดไฟ แล้ว วิ่งหนี

#91 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

Posted 17 June 2012 - 08:14

กระมู้นี้จะเรียกว่าคนกลางเปิดตัวเป็นแดง หรือเสื้อแดงเปืดตัวเป็นแดงดีล่ะ เพราะไม่เคยเห็นตอนเป็นคนกลางเลย เห็นเปิดมาก็แดงแจ๋มาแต่ต้นแล้วอะ มีแต่คำพูด"แอบอ้าง"ว่า เคยเป็นอีกฝ่ายมาก่อน แค่นั้นเองอะ :lol: :lol:

แต่ก็ไม่ได้สนใจไรมากเพราะไม่เคยให้ราคากับรายนี้มานานแล้วอะ :lol: :lol:

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

2 user(s) are reading this topic

0 members, 2 guests, 0 anonymous users