Jump to content

- - - - -

ดุสิตโพลเผยวิกฤตน้ำท่วม ปูยังสอบผ่าน ้แต่ฝ่ายค้านสอบตก

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
57 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 ลูกชาวสวน

ลูกชาวสวน

ขาประจำ

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 08:35

55555555 ผมชอบไอดี Pocklock

แหม่ะ ... ทำไปได้ !!!!!!

โดยส่วนตัวคิดว่าโพลมันพร้อมจะถูกบิดเบื่อนได้เสมอแหละครับ ^ __ ^ ด้วยเงินนะ 55

2 เต็ม 10 คะแนนสำหรับผม

ให้ 1 คะแนนจากการเป็นผู้หญิง และอีก 1 คะแนน จากความอดทนอดกลั้นไม่โต้ตอบ

ที่เหลือ ยังไม่มีความดีปรากฏ หรือ ต้องรอดูต่อไปยาวๆหว่า 55
" อันความคิดวิทยาดังอาวุธ ประเสริฐสุดซ่อนใส่เสียในฝัก สงวนคมสมนึกใครฮึกฮัก จึงค่อยชักเชือดฟันให้บรรลัย "

#52 ชาตินี้ไม่เอาตระกูลชินวัตร

ชาตินี้ไม่เอาตระกูลชินวัตร

ขาประจำ

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 08:43

นายกฯไร้สมองนี่นะสอบผ่าน คงไปถามแต่พวกควายคงไม่ได้ถามคน

#53 iBow

iBow

ขาประจำ

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 09:34

ผม งง ว่า ฝ่ายค้านมาเกี่ยวรัยด้วยนี่กับการแก้ปัญหาโดยภาครัฐ อิอิ ดันสอบตกเฉยเลย

นอกจากนั้นผมก็ยังเห็น สส ของฝ่ายค้านออกมาช่วยเหลือประชาชนทุกวันโดยส่วนตัว
ขณะที่ สส รัฐบาล หายไปไหนหมดไม่รู้ ตู่ เต้น หายไปเลย อ้อ มีคนหนึ่ง มาช่วยชาวบ้านเปิดประตูคลองสามวา จนพังทั้ง กทม เลย

#54 มีคณา

มีคณา

ขาประจำ

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 09:48

ผมไม่ได้อ่านเนื้อหานะครับ เห็นแค่หัวข้อผมก็เกิดคำถาม กับ ดุสิตโพล ทันที

ถามดุสิตโพล ที่ทำโพลผิดพลาด ในการเลือกตั้งครั้งที่ผ่านมา 3 กรกฏาคม 54 ผิดพลาดมากเป็นประวัติการณ์ ในเขตกรุงเทพ
ดุสิตโพลจะรับผิดชอบยังไงครับ ท่านมีคุณภาพพ่อที่จะเป็น โพลชนิดเป็นกลางหรือยัง ถามตัวเองหน่อยไหม

โพลนี้หมดความเชื่อถือมานานแล้ว แต่เหตุการณ์นั้น ตอกฝาโลง เห็นชัดที่สุด
(ขนาดนั้นยังแถว่า โพลผิดเพราะ การซื้อเสียงในกทม. - ฮา)

คุณPooklook ช่วงนี้ลองไปคุยกับผู้คนรอบตัวสิ แม้แต่แดงยังด่ารัฐบาล ศปภ. ปู เรื่องน้ำท่วมกันแซ่ดเลย
แดงแท้พูดถึงขนาด เพื่อรักษาแดงต้องเปลี่ยนปู

#55 rakchart thai

rakchart thai

ขาประจำ

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 10:15

แน่นอนสิ การทำน้ำท่วมให้เป็นมหาภัยพิบัติ รััฐบาลทำได้เต็มร้อยเลย ...
ฝ่ายค้านทำไม่ได้เลยสักข้อ :lol: :lol: :lol:

#56 kim

kim

ขาประจำ

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 10:21

คนกทม.หายไปเกือบหมดเมืองแล้ว มันไปสำรวจแถวไหนนิ หรือ นั่งเทียน รับตังต์มาให้สร้างภาพ

ลูกไม้ๆเดิมๆของพี่ชายมัน

#57 อาเฮียป้อม

อาเฮียป้อม

ขาประจำ

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 14:14

รักนะ จ๊วบๆ...!!
เวลาด่าใคร!! อย่าด่าว่า "เฮี๊ย" ให้ด่าว่า "สัตว์" ให้โอกาสมันบ้าง ว่ามันจะเป็นตัวอะไร.....????

#58 wichaikew

wichaikew

ขาประจำ

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 22:26

5.05 VS 4.94

0.11 different, and you BRAG about it?

And this Poll Agency, one word, Laughable!

อืมนะ ห่างกันแค่นี้ ก็คุยอย่างกับชนะขาด ;)