Jump to content

- - - - -

ลูกเจี๊ยบ...ไม่สนถูกฟ้อง... ซัดมาร์คจะปิดปากหรือ อ้าง'ลาภยศ'เป็นสิ่งสมมติ ยิ่งใหญ่อยู่ที่ยอมรับผิด

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
62 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 21 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:54

ผมเคยได้ยินว่า เวลามีการฟ้องร้องกับ ปชป ฝ่ายตรงข้ามจะออกมาพูดหน้าจอว่าไม่กลัวๆ ท้าชนแบบนี้แหละ แต่พอถึงเวลาขึ้นศาลจริงๆ ขอยอมความแบบแทบจะกราบเท้าทั้งนั้น ผมว่าคุณเจี๊ยบน่าจะเป็นรายต่อไป

หนึ่งในนั้นอาจเป็น จ.เจี๊ยบ

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#52 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 21 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:20

มาเดากันว่า อีเจี๊ยบปากเน่า จะเีลียนแบบไอ้ตู่ คือเวลาขึ้นศาลทำป่วย ไม่ยอมไป หรือจะเลียนแบบไอ้พร้อมพัง คือกล่าวขอโทษทางหนังสือพิมพ์ 3 ฉบับ เป็นเวลา 7 วัน

#53 Strangerman

Strangerman

คนแปลกหน้า

ตอบ 21 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:31

อยู่เงียบๆ ก็ไม่มีใครเค้ารู้ว่า "ไม่สวย ยังสมองกลวง" อีก หรอกนะ

พรรคนี้รวบรวมคนไร้คุณภาพจริงๆ :D :D :D

• เอือมระอากับบรรดาพี่น้องที่หลงทางจริงๆ เห็นต่างกันยังรับได้ครับ แต่เห็นผิดเป็นชอบแบบนี้มันบัดซบจริงๆ •
• หายนะของประเทศไทย ก็คือการที่   "ควายเลือกควาย"   เข้ามาทำลายประเทศ •

#54 DOLBY DIGITAL

DOLBY DIGITAL

ขาประจำ

ตอบ 21 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:42

เคยได้ยินไหมว่า " ก่อนพูดเราเป็นนายคำพูด หลังพูด คำพูดเป็นนายเรา "

สิ่งที่ควรปฏิรูปที่สุดไม่ใช่การเมือง แต่เป็นนักการเมือง

" นรชาติวางวาย  มลายสิ้นทั้งอินทรีย์

สถิตทั่วแต่ชั่วดี  ประดับไว้ในโลกา "

#55 Toys

Toys

ขาประจำ

ตอบ 21 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:55

“แม้ดิฉันจะอายุน้อยกว่าคุณอภิสิทธิ์

แต่ขออนุญาตเตือนคุณอภิสิทธิ์และสมาชิกประชาธิปัตย์อย่างจริงใจว่า

ลาภยศ เป็นเพียงสิ่งสมมติ แต่ความยิ่งใหญ่แท้จริงของคนอยู่ที่ความกล้าหาญ

ยอมรับความผิดพลาดที่ตนเองเคยทำในอดีต”

สิ่งที่เจ๊พูดนี่ เข้าพ่อเหลี่ยมเอ็งเต็มๆเลยนะ

ปล.นับวันหน้าตาเหมือนแม่มดเข้าไปทุกวันแล้วนะ

#56 เมารัก

เมารัก

ขาประจำ

ตอบ 22 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 00:23

เจ๊แกสอนพี่แม้ว หรือ

#57 sudthorn

sudthorn

ขาประจำ

ตอบ 22 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 00:43

ทำไมสาว ๆ ชอบหนีงานไปทำเรื่องส่วนตัวกันจัง คนหนึ่งไปดูไบ คนหนึ่งไป 4SS
คนพูดเท็จ ไม่ทำชั่ว นั้นไม่มี

#58 Bomber_Man

Bomber_Man

ขาประจำ

ตอบ 22 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 01:15

ทำไมสาว ๆ ชอบหนีงานไปทำเรื่องส่วนตัวกันจัง คนหนึ่งไปดูไบ คนหนึ่งไป 4SS

สั้นๆครับ ส้วนเป็นเชี่ยนๆ
ผมมีนามแฝงเดิมว่า ศรีระวี งดเสวนากับควายแดงทุกตัวเพราะรังเกียจเสนียดสังคมอย่างพวกมันสำหรับพวกเลวไม่ลืมหูลืมตาอย่าได้พูดดีด้วย ด่าอย่างเดียว เพราะเราเป็นคนไม่ใช่ควายแดง.....เบื่อรัฐบาลปูโง่ กระจอกยังไม่พอ แถมยัง กาก มากๆ

#59 metaleka

metaleka

ขาประจำ

ตอบ 22 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 08:05

ยินดีด้วยกับคนเชื่อเจี๊ยบ
13 คดี คงสนุก เนาะ

#60 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 22 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 08:42

นังเจี๊ยบด่าทักษิณโดยบริสุทธิ์ใจ
แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#61 baboon

baboon

ขาประจำ

ตอบ 22 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:49

อมขี้มาพูดก่อนผมถึงจะเชื่อ

#62 ยิ่งรัก(โพย)

ยิ่งรัก(โพย)

ขาประจำ

ตอบ 22 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 11:54

ใครบอกให้ปิดปาก ก็ทำต่อไปสิ ผิดถูกว่ากันในศาล หมิ่นจริงก็โดนไป

ถ้าคิดว่าที่พูดเป็นความจริงก็พูดต่อไปเรื่อยๆ ไม่เห็นมีไรต้องกลัว

#63 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 22 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:02

นังเจี๊ยบด่าทักษิณโดยบริสุทธิ์ใจ

:lol: :lol: :lol:

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร