Jump to content

ผมชอบคุณ pinkpanda จังเลยครับ ต่อว่าผมด้วยเหตุผล

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
17 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 tayayang

tayayang

น้องเก่า

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:33

คุณพิง มีเหตุผมดีครับ ผมชอบ
ผมก็มีเหตุผมนะ แต่ถ้าใครกวนผมก็กวน ถ้าใครมีเหตุผม ผมก็ยอมรับ ...อิอิ.. เป็นสำคัญ
ปรีดีย์ ชาติชาย ชวลิต ทักษิณ สมัคร สมชาย ยิ่งลักษณ์ ชนะเลือกตั้งทุกครั้งไป อิอิ

#2 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:34

ทำไมต้องตั้งทู้ใหม่
คุณตอบในทู้นั้นก็ได้

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#3 BlueArmy

BlueArmy

ขาประจำ

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:38

จะไปเข้าส้วมจะตั้งกระทู้บอกด้วยไหม
ชีวิตยอมพลีเพื่อชาติ เลือดทุกหยาดแด่ภูมินทร์ แม้นชีพม้วยไร้ชีวิน วงศ์จักรินทร์คงสืบไป

#4 tayayang

tayayang

น้องเก่า

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:39

ทำไมต้องตั้งทู้ใหม่
คุณตอบในทู้นั้นก็ได้

อ้าว..กำ...มอดครับ..ลบเลยก็ได้...จบ..
ปรีดีย์ ชาติชาย ชวลิต ทักษิณ สมัคร สมชาย ยิ่งลักษณ์ ชนะเลือกตั้งทุกครั้งไป อิอิ

#5 tayayang

tayayang

น้องเก่า

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:40

จะไปเข้าส้วมจะตั้งกระทู้บอกด้วยไหม

55ทำไมมันยากจังเนาะๆ
มอดครับ ลบโลด...

#6 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:41

^_^ ^_^ ^_^ อย่าเพิ่งงงงงง ลบ ขอแจมมมมมก่อน ช่วงนี้ มันว่างงงงง

Edited by koong, 23 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:42.

#7 tayayang

tayayang

น้องเก่า

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:47

^_^ ^_^ ^_^ อย่าเพิ่งงงงงง ลบ ขอแจมมมมมก่อน ช่วงนี้ มันว่างงงงง
Edited by koong, วันนี้, 20:42.

ขอบคุณครับที่เเจม อิอิ
เหลืองเเดง เราเพื่อนกันน่า...

#8 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:09

Edited by koong, วันนี้, 20:42.

ขอบคุณครับที่เเจม อิอิ
เหลืองเเดง เราเพื่อนกันน่า...

หมดกัน คนธรรมดาคุยกับควายแดงไม่ได้ว่างั้น ต้องเฉพาะเสื้อเหลืองถึงจะคุยได้

งั้นคนธรรมดาไม่มีสี ไม่คุย ด่าอย่างเดียวก็ได้วะ

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#9 tayayang

tayayang

น้องเก่า

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:15

หมดกัน คนธรรมดาคุยกับควายแดงไม่ได้ว่างั้น ต้องเฉพาะเสื้อเหลืองถึงจะคุยได้

งั้นคนธรรมดาไม่มีสี ไม่คุย ด่าอย่างเดียวก็ได้วะ

ครับคุยได้ ควายธรรมดาก็คุยได้ อิอิ

#10 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:17

ครับคุยได้ ควายธรรมดาก็คุยได้ อิอิ

ใครวะ งง...

เอาเถอะพ่อคุณ คุยกับตัวเองก็ได้ เอาเข้าไป คงจะคุยไปด้วยเคี้ยวเอื้องไปด้วยละนะ :blink: :blink:

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#11 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:20

ผมชอบคุณ pinkpanda จังเลยครับ ต่อว่าผมด้วยเหตุผล

Started by tayayang, Today, 20:33

คนอื่นที่นี่อาจจะไม่มี'เมตตา'เท่า'pinkpanda'......
ผมชังพวก'บัตรเติมเงิน'โดยเฉพาะพวก'ปลาร้าเก่าในไหใหม่'.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#12 tayayang

tayayang

น้องเก่า

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:21

ใครวะ งง...

เอาเถอะพ่อคุณ คุยกับตัวเองก็ได้ เอาเข้าไป คงจะคุยไปด้วยเคี้ยวเอื้องไปด้วยละนะ :blink: :blink:

55ขำๆน่าพี่คนโหด ดูในรูป การเมืองอย่าไปคิดมาก

#13 Toys

Toys

ขาประจำ

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:22

MOD ขอรับไอ้นี่มันลองของครับ

ตั้งกระทู้ไร้สาระครับ

ของฟ้องหน่อย อิอิอิ

#14 saopao

saopao

Moderator

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:23

กระทู้คุยกันหนุงหนิง ขอย้ายเข้าห้องชายคาพักใจฮะ

#15 tayayang

tayayang

น้องเก่า

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:25

• Posted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted Image

ตอบ วันนี้, 21:20

Started by tayayang, Today, 20:33

คนอื่นที่นี่อาจจะไม่มี'เมตตา'เท่า'pinkpanda'......
ผมชังพวก'บัตรเติมเงิน'โดยเฉพาะพวก'ปลาร้าเก่าในไหใหม่'.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

555อ้าวไฮปลาหร้าหรอกหราที่นี่อะ...กำ...มาผิดที่ป่าววะนี่..
คนอื่นมีแต่หดๆหรา..อิอิ

#16 tayayang

tayayang

น้องเก่า

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:26

ครับ...มอด อิอิ

Edited by tayayang, 23 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:27.

#17 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:40

ห๊ะ มีการสารภาพรักกลางบอร์ดรึเนี่ย?

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#18 tayayang

tayayang

น้องเก่า

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:27

ห๊ะ มีการสารภาพรักกลางบอร์ดรึเนี่ย?

นี่คุณเขาเถี่ยงกันจะเป็นจะตายหาว่ามาสารภาพรัก...อิอิ