Jump to content

- - - - -

รวมเหล่าคนดัง ที่ทำให้พวกเสื้อแดง แทบคลั่ง

• Please log in to reply
104 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 moopalo

moopalo

น้องเก่า

ตอบ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:37

เยอะนะนั่น แถมยังไม่หมด เปลี่ยนเป็นดาราคนไหนฝ่ายเสื้อแดงดีกว่ามั๊ย ถ้าจะดูง่ายกว่าไม่ลายตา :rolleyes:

#52 dexvat

dexvat

น้องใหม่

ตอบ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:38

เห็นรูปปัญญา ทำให้ผมนึกถึงเพลงที่เท่งร้อง เนื้อหาว่า" ร้องให้หาพ่อ..." คงต้องการสื่อถึงใครหรือเปล่า เพราะคุณปัญญาเองก็เสียหายจากน้ำท่วมไปเยอะ

#53 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:38

เอ๊าะ

ลืม ๆ

ยังมีเพื่อชีวิตอีกคนด้วย

ไม่บอกอีกกกก เพลงแกสนุก ๆ ไปเดาเอาเองงงง :D :D

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#54 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:42

วันๆดูแต่ ทีวีแดง
เสพทักษิณ คลั่งพี่ตู่ ชาบูพี่เต้น .. ครื้นเครงกับป้า ธิดา

จะแบนหรือไม่แบนดารา นักแสดงคนไหน..ก็ไม่มีผลกับเขาหรอก :D

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#55 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

ตอบ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:48

ขอเตือนพวกควายแดง...อย่ามทำซ่าส์กะพี่แอ๊ดน๊ะ...บาวขอเตือน.. :lol: :lol:
...ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด ...ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว ...ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่ ...ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับ"" ดินสุดท้าย ของเผ่าพันธุ์

#56 อมพระมาพูด

อมพระมาพูด

ไอ้มดแดง V 5 สู้ว้อย

ตอบ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:30

ฟายแดงมันบ้า
The wise man doubts often, and his views are changeable.The fool is constant in his opinions, and doubts nothing,because he knows everything, except his own ignorance (Pharaoh Akhenaton, c.1250BCE)

#57 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

ตอบ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:49

แปะตกไปคนหนึ่ง

บุคคลที่ทำให้ อีเม้ย ดูโง่แบบสุดๆ เมื่อเชิญมาเปรียบเทียบ แบบ เซลล์ต่อเซลล์

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#58 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

ตอบ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:54

ท่านนี้หนะ ซู จี

แต่คนนี้หนะ ซวย จี

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#59 นารีขี่หมาเน่า

นารีขี่หมาเน่า

ขาประจำ

ตอบ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 19:01

ผมคงเป็นเสื้อแดงไม่ได้แน่นอนไม่มีปัญญาไปบอยคอตไม่ดูผลงานของทุกคนในนั้น :blink:

#60 Ricebeanoil

Ricebeanoil

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 19:08

เอาชื่อเค้าขึ้นมาเนี่ย ได้สืบประวัติเค้าบ้างหรือเปล่าว่ามันจริงเหมือนที่ไปกล่าวหาเค้าไหม
เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#61 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 19:13

ค่าย The Star ของคุณบอย น่าจะโดนหมายหัวหมด เพราะคุณบอยเค้าโปรเจ้า

ไม่ต้องฟังเพลงกันพอดี แดงเสพศิลป์ จากไอ่ทอม ดันดีไปละกัน

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#62 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 19:19

พี่เคนโดนไม๊คะ

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#63 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 19:25

อย่าเอ็ดไป ฝรั่งมันยังไม่เว้น :lol:
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#64 Buffalo_

Buffalo_

น้องเก่า

ตอบ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:25

เห็นมีในอีกกระทู้นึงอ่ะคับ เค้าบอกว่า Kurt Cobain เเกใช้กีต้าหลากสี

55555

#65 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:43

มีอีกคนหนึ่ง เป็นสาวอัจฉริยะ เป็นพรีเซนเตอร์ซุปไก่

นิหน่านี่มาไงเนี่ย เห็นในรูปใส่เสื้อแดง :lol:

Edited by อู๋ ฮานามิ, 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:44.

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#66 2012

2012

ขาประจำ

ตอบ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:36

พี่ป็อปหินเหล็กไฟ เสื้อเหลือง แต่ไอ้โตหินเหล็กไฟเสื้อแดง

"ถึงเวลาแล้วที่ใครมีอาวุธชนิดไหนก็ต้องจับขึ้นมาใช้รบกับมัน”

#67 ตามงคล

ตามงคล

ขาประจำ

ตอบ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:41

จากรูป เคิร์ท โคเบน ถัดไปด้านขวาอีกสองรูป ใช่ Ara นักเรียนสาวชาวเกาหลี หรือเปล่านะ <_<

http://www.pingbook....view.php?id=218

ถ้าใช่ก็ ฮาขี้แตกกันไปอีกรอบครับ :lol: :lol: :lol:

#68 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:48

จากรูป เคิร์ท โคเบน ถัดไปด้านขวาอีกสองรูป ใช่ Ara นักเรียนสาวชาวเกาหลี หรือเปล่านะ <_<

http://www.pingbook....view.php?id=218

ถ้าใช่ก็ ฮาขี้แตกกันไปอีกรอบครับ :lol: :lol: :lol:

มีสิทธิ์ใช้ :lol: :lol: :lol:
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#69 แตงดุ๊ด

แตงดุ๊ด

แsดอย่างสงบตบเมื่อจำเป็นสะตออย่างเยือกเย็นเพราะน้องเป็นไฮโซ

ตอบ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:49

ืทำไมมีชื่อฟลุค เดอะสตาร์ละ นางเป็นแก๊งค์นังกงนี่ ตอนนังกงตายยังออกมาวี๊ดๆดีดดิ้นตะตายตามให้ได้ในเฟสอยู่เลยในบอร์ดเสรีไทยก็มี

แล้วพี่โดม กับเจ้ติ๊นาไปทำอะไรให้พวกมันใครพอรู้มั้ยคะ

ต่อต้านนังเพศแม่เสื้อแดงมือเปื้อนเลือดแถมเปื้อนน้ำกาม

#70 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:52

ตามงคล สงสัยจะใช้วะ :lol: :lol: :lol:

#71 ตามงคล

ตามงคล

ขาประจำ

ตอบ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:52

มีสิทธิ์ใช้ :lol: :lol: :lol:

ถ้าทางจะชัดเจนมาก :D

Edited by ตามงคล, 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:53.

#72 ไข่ต้ม

ไข่ต้ม

น้องเก่า

ตอบ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:53

เว็บเสรีไทยนี่สวดยอด ยิ่งกว่าขายหัวเราะ ยาเสพติดเลยนะ แต่ละท่านคารมคมคาย หัวเราะงอหงายได้ทุกวัน นับถือๆ :lol: :lol: :D :D :P

#73 ตามงคล

ตามงคล

ขาประจำ

ตอบ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:53

ตามงคล สงสัยจะใช้วะ :lol: :lol: :lol:

ฮากระจาย :D :D

#74 คนในพื้นที่

คนในพื้นที่

ขาประจำ

ตอบ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:01

ฮากระจาย :D :D

หางแดงสำลักหญ้าเด้งที่สองพอดี จะเอาฮาไปหนาาาาาาาาาย

#75 tu249cm

tu249cm

ตอบ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:02

มั่วอีกแล้ว ฟลุ๊คเดอะสตาร์มันเป็นฝ่ายเสื้อแดงเห็นทนโท่ และยังไปร่วมเปิดหมู่บ้านเสื้อแดงด้วยนี่..
ยังมีอีก มันทวีตในเวปมันแสดง่าเลือกฝ่ายชัดแจ้ง มีตัวอย่าง..........

..@@@@@@@@@@@@@@@
ข้อความจากทวิตเตอร์ @fookkub

“ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งให้จำเลยของกระบวนการกฎหมาย ระยำ อัปรีย์และ*** 3 คำนี่มอบให้ตำรวจ ผู้พิพากษาและบรรพบุรุษที่สร้างระบบนี้ อากงตายแล้ว”

“ส่ง sms (ในกรณีที่ส่งจริง)=ไม่ให้ประกันตัว ตายในคุก,อ้างสถาบัน+ความมั่นคง ก่อม็อบ,รัฐประหาร,ล้อมปราบประชาชนจนเสียชีวิต=…….รักประเทศไทยจัง”

“เราจะไล่ทุกคนที่คิดต่างออกไปจากประเทศได้จริง ๆ หรือครับ หากวันนึงคุณเป็นคนส่วนน้อยที่คิดต่าง จะเดินออกนอกประเทศเองมั้ยครับ…

..............ฯลฯ............

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#76 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 26 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 00:12

celeb ฝั่งควายแดง ส่วนใหญ่เป็นพวก celeb ตกงาน กับตกกระป๋อง

Edited by Bourne, 26 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 00:13.

ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#77 จันทร์ในน้ำ

จันทร์ในน้ำ

ขาประจำ

ตอบ 26 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 00:21

เอ่อ...
ลืมน้องเกรซ ไปหรือป่าวคับ

อำนาจก็เปรียบเหมือนคมดาบที่ไร้ด้าม ถ้าเราไม่รู้จักปล่อยวางลงเสียบ้าง สุดท้ายมันจะทำลายแม้ตัวเราเอง

ม้าดีที่ "ตายแล้ว"

หาใช่ "ม้าดี"

หากคือ "ม้าตาย"

#78 voodoo

voodoo

ไม่เป็นกลาง

ตอบ 26 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 02:09

pop the sun!!! นักกีต้าร์idolผมเลย :lol: :lol: :lol:

ป็อปเป็นคนใต้แต่ไปอยู่เชียงใหม่
แต่ โต หินเหล็กไฟ ผมเจอเมื่อสองสามปีก่อน เป็นเสื้อแดงนะ
ไม่รู้ตาสว่างหรือยัง
" สลิ่มที่ไม่กล้่าเปิดตัวต่อสาธารณชนเท่าไรนัก เนื่องจากไม่ได้ทำประกันอัคคีภัย "

#79 อสูรนิรนาม

อสูรนิรนาม

ขาประจำ

ตอบ 26 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 03:47

คราวนี้ ดาราผวาเเล้วครับ กลัวโดนเผาทั้งบ้าน เเละทุบรถ

#80 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 26 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 08:38

เอาพี่ Kurt มาเอี่ยวด้วยทำไมว่ะ !

เพราะใส่เสื้อเหลืองเล่นคอนเสิร์ท -_-

ไม่ใช่ครับ

คนวงในบอกมาว่า พวกเสื้อแดงเจอ Kurt Cobain ยื่นฉี่อยู่ในห้องน้ำ
แล้วเห็นว่าฉี่เป็นสีเหลืองครับ เลยรีบไปบอกคนในกลุ่ม -_-

เรื่องคือวิญญาณป๋าเคิร์ทมาเที่ยวช่วงเสื้อแดงชุมนุม
เลยแต่งเพลงเวอร์ชั่นใหม่ smell like thaksin shit

ผิดแล้วครับ

เพลงใหม่นี้ถูกแต่งขึ้นตอนเคิร์ทได้พูดคุยกับนายเวรต่างหาก
"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#81 ชาตินี้ไม่เอาตระกูลชินวัตร

ชาตินี้ไม่เอาตระกูลชินวัตร

ขาประจำ

ตอบ 26 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:19

แอ๊ดบาว ยังสงสัยเพราะสนิทสนมกะไอ้เหลิม ณ.บางบอน เหลือเกิน

#82 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 26 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:28

แอ๊ดบาว ยังสงสัยเพราะสนิทสนมกะไอ้เหลิม ณ.บางบอน เหลือเกิน

แอ๊ดโดนข้อหาตั้งชื่อเครื่องดื่มชูกำลัง ด่าควายแดงครับ :lol: :lol: :lol:
"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#83 ตามงคล

ตามงคล

ขาประจำ

ตอบ 26 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:35

แอ๊ดโดนข้อหาตั้งชื่อเครื่องดื่มชูกำลัง ด่าควายแดงครับ :lol: :lol: :lol:

อ้าวแล้วอย่างนี้ บริษัท ป.เคมีเทค ก็อาจโดนด้วยนะสิ <_<

Posted Image ยาฆ่าหญ้าตราหมาแดง -_-

#84 Aiakos

Aiakos

ขาประจำ

ตอบ 26 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:00

เสื้อแดงได้ขออนุญาตเจ้าตัวในรูปหรือยัง

ถ้าแน่จริงลงรูปคนดังฝั่งเสื้อแดงด้วยสิ กล้าๆหน่อย
"I'm gonna make him an offer he can't refuse." Don Corleone to Johnny Fontane about Woltz

#85 แสนคำนึง นลินกุลเศฐ

แสนคำนึง นลินกุลเศฐ

ขาประจำ

ตอบ 26 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:20

ท่านนี้หนะ ซู จี

แต่คนนี้หนะ ซวย จี

น้าเพลิงสีนิลเล่นแรงน้า...ใครอย่าไปแปลชื่ออีเปงภาษาจีงเข้าล่ะ 55555555 :D :D :D :D :D

#86 ช่อมัลลิกา

ช่อมัลลิกา

ขาประจำ

ตอบ 26 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:44

ืทำไมมีชื่อฟลุค เดอะสตาร์ละ นางเป็นแก๊งค์นังกงนี่ ตอนนังกงตายยังออกมาวี๊ดๆดีดดิ้นตะตายตามให้ได้ในเฟสอยู่เลยในบอร์ดเสรีไทยก็มี

แล้วพี่โดม กับเจ้ติ๊นาไปทำอะไรให้พวกมันใครพอรู้มั้ยคะ

นั่นสิค่ะ ฟลุค เดอะสตาร์ โดนหมายหัวได้ไงค่ะ
เค้าเป็น แดงแบบ ฮาร์ดคอร์เลยนะคะ

#87 ข้ามศพกูไปก่อน

ข้ามศพกูไปก่อน

ขาประจำ

ตอบ 26 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:51

ก็มีแต่คนดีๆ นี่นา
เราเกลียดไอ้ทักษิณ เพราะเรารักในหลวง ไม่ใช่รักนักการเมืองคนใด ควายแดงหยุดโชว์โง่ด่วนนะ

#88 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 26 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:56

เป้ อารักษ์ นี้ไม่บ่นเสื้อแดงตอนไหนเนี่ย สงสัยเพราะเพลงนี้ เราก็ไม่รู้
http://www.youtube.com/watch?v=kMg0ajQCi1c

กดไปฟัง นาที ที่ 1.58
รัฐบาลเก็บภาษีมากไป มันหายไปไหน มันผ่านมือใครไป เราก็่ไม่รู้

เพราะเพลงนี้ต่างหากล่ะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=auWnSpQix7U

ตอนเพลงออกมาใหม่ๆ บรรดาฟายแดงไปดิ้นพล่านในเพจแมคโดนัลด์ประเทศไทยเต็มเลย เพราะเป้ ไปเป็นสปอนเซอร์ให้แมคฯประเทศไทย :lol:
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#89 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

ตอบ 26 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:15

...ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด ...ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว ...ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่ ...ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับ"" ดินสุดท้าย ของเผ่าพันธุ์

#90 Miryone Heartilly

Miryone Heartilly

น้องใหม่

ตอบ 26 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 19:21

^
^
^
"ก่อนจะเกิดสงครามห้ามไม่ได้" น่าจะแก้เป็น "ก่อนจะเกิดสงครามห้ามไม่ไหว" ลงเสียงวรรณยุกต์โทแล้วฟังแปร่งๆ

#91 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 27 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 08:20

แดงหมายหัว “ครูรัก af” ทวีตเหน็บ “ปู” โง่ รัฐบาลชั่ว

http://www.manager.c...D=9550000078669

เพิ่้มมาอีกคนแระ

-_- -_-

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#92 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 27 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:58

กลอนของน้าหงา...สุดยอด...ถูกใจโคตรๆ

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#93 Ballbk

Ballbk

ตอบ 27 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:04

:( สรุป ก็ยังไม่ได้คำตอบจากพวกกินหญ้า ว่า Kurt Cobain เกี่ยวไรด้วยวะ

กุ อยากกกก รู้..........

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#94 ข้ามศพกูไปก่อน

ขาประจำ

ตอบ 27 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:42

ไอ้เกย์สรยุทธ์

และ

อีตุ๊ดฟลุค เดอะสตาร์ มาเจ๋อไรอะ

ควายแดงตัวแม่เลยละนั่น
เราเกลียดไอ้ทักษิณ เพราะเรารักในหลวง ไม่ใช่รักนักการเมืองคนใด ควายแดงหยุดโชว์โง่ด่วนนะ

#95 ข้ามศพกูไปก่อน

ขาประจำ

ตอบ 27 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:43

แดงหมายหัว “ครูรัก af” ทวีตเหน็บ “ปู” โง่ รัฐบาลชั่ว

http://www.manager.c...D=9550000078669

เพิ่้มมาอีกคนแระ

-_- -_-

รุ่นพี่ฉันเอง ต้องอย่างนี้ซิครับพี่

#96 dr_m

dr_m

ขาประจำ

ตอบ 27 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:46

รูปแรก โลกิ อะเวนเจอร์ ก็โดนกับเค้าด้วยหรือ :D :D :D

ผมคนกลางเอียงข้างความถูกต้อง

#97 Lemon_sweetie

Lemon_sweetie

ขาประจำ

ตอบ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 00:32

55555555555555 กระบือแดงมานมั่วมากนะ บางคนเค้าเป็นจริงป่ะไม่รู้ มานคงมีดาราหลายคนที่เหมือนๆ เราๆท่านๆ ประชาชานธรรมดา คือ เบื่อการเมือง เค้าเป็นคนปนะชาชนเค้าไม่ออกมาพูดหรอก ใส่สีให้เค้าเฉยๆ ไม่รู้ไปกระตุกต่อมไหนของมาน :lol: :lol: :lol: พี่เคืทยังไม่เว้น
People have to really suffer before they can Risk doing what they Love.....^_^

#98 ข้ามศพกูไปก่อน

ขาประจำ

ตอบ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:22

:(
:(โอ้โห.. แล้วแดงมันจะดูหนัง...ฟังเพลงอะไรหวา.....

ก็ฟังเพลง
อีไพจิตร ไอ้ทอม ฯ นักร้องขายตัว หิวเงิน

#99 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:18

ลืมมมม...
ศิรินทรา นิยากร ได้ไง
หลักฐานว่าไม่แดงโทนโท่
จัดรายการที่ Blue Sky....
ขับร้องเพลง"สยามเมืองยิ้ม"
โดยไม่ต้องใช้เครื่องดนตรีช่วย
ในรายการ"Talk Show".......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Edited by ปุถุชน, 28 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:34.

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#100 Lemon_sweetie

Lemon_sweetie

ขาประจำ

ตอบ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:26

ครูรักเอาใจไปเลยค่ะ เท่มากค่ะ :lol: :lol:
People have to really suffer before they can Risk doing what they Love.....^_^

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน