Jump to content

ทู้นี้ไม่มีไรครับ แค่อยากจะสวัสดีต้อนรับน้าแอมกลับบ้านครับ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
24 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 IamThenaT

IamThenaT

น้องเก่า

ตอบ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:47

พอดีผมเป็น fan club น้าแอมน่ะครับ หายไปนาน เมื่อวานเห็นมีตอบกระทู้แระ ต่อไปจะได้ตามอ่านความคิดเห็นดี ๆ อีกครับ

ขอบคุณครับ

#2 amplepoor

amplepoor

เมพ

ตอบ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:56

โหย

ขอบคุณครับ

#3 baboon

baboon

ขาประจำ

ตอบ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:58

คุณแอมไปไหนมาตั้งนาน :rolleyes:

#4 amplepoor

amplepoor

เมพ

ตอบ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:16

คุณแอมไปไหนมาตั้งนาน :rolleyes:

ถอยออกไกล เห็นภาพชัดกว่าอยู่ไกล้ๆ ครับ

#5 กาลครั้งหนึ่ง อุแว้ อุแว้

กาลครั้งหนึ่ง อุแว้ อุแว้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:20

ปลอมตัวมา ตั้งกระทู้อวยตัวเอง รึเนี้ย ร้ายกาจมาก
ท่าน ample อย่างหนาจิงๆ B) B)
ขอปวารณาตน.... จะติดอาวุธทางความคิด ยกระดับสติปัญญา ช่วยนำพา คนต่อต้านประชาธิปไตย ให้เค้าฉลาดขึ้นมาบ้าง

#6 baboon

baboon

ขาประจำ

ตอบ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:32

ลึกซึ้งยิ่งนัก

#7 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:37

:huh: อือ...เพิ่งสังเกตุ หายไปนานเลยนี่...

:D หวัดดีค๊าบบบบ คุณแอมเพิลจ๊นจนๆๆ
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#8 IamThenaT

IamThenaT

น้องเก่า

ตอบ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:37

ปลอมตัวมา ตั้งกระทู้อวยตัวเอง รึเนี้ย ร้ายกาจมาก

ใครปลอมตัว มั่วแล้วไอ้กาสรตัวนี้

#9 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:51

พวกนับถือศาสนาชินวัตรนี่ วันไหนไม่ถูกด่าว่าควาย สงสัยนอนไม่หลับ :D

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#10 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:52

ขอต้อนรับด้วยคนครับ

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#11 18Bottle

18Bottle

ขาประจำ

ตอบ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:56

ต้อนรับด้วยคนครับ

คิดถึงลีลาคุณแอมครับ :P :lol:

#12 amplepoor

amplepoor

เมพ

ตอบ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:58

เรียนมอด
ก่อนนายกาลครั้งหนึ่ง อุแว้ อุแว้ จะโพสต์ มีสมาชิกแสดงความเห็น 3 ชื่อ คือ

IamThenaT
amplepoor
และ
baboon

เมื่อนายคนนี้กล่าวหาว่าผมตั้งกระทู้อวยตัวเอง ถือว่าเป็นข้อกล่าวหาที่ร้ายแรง
ทำให้ผมเสื่อมเสียชื่อเสียง และอาจจะถูกผู้อื่นดูหมิ่นเพราะคิดว่าเป็นความจริง

ขอความกรุณามอด ตรวจสอบว่า 3 ชื่อที่ผมระบุ
เป็นบุคคลเดียวกันหรือไม่

หากไม่ ก็หมายความว่า นายกาลครั้งหนึ่งฯ กล่าวเท็จ
และให้ร้ายสมาชิก

หากว่าใช่ ก็ควรแบนผมจากสมาชิกภาพ
จึงเรียนมาเพื่อโปรดดำเนินการ

#13 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:08

ด่าทอเพื่อนสมาชิก โดยยังไม่มีการสนทนากันในประเด็นไหนเลยในกระทู้นี้
ถือว่าร้ายแรงมากจริงๆ "อย่างหนา" นี่หยาบคายมากเลยนะคะท่านผู้ดูแล
ท่านจะมีมาตรการอย่างไร กรุณาอย่าให้ท่านผู้อาวุโสต้องเสียน้ำใจ

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#14 ID007

ID007

ขาประจำ

ตอบ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:49

ยินดีต้อนรับการกลับมาครับ

เพือนเก่า เค้าคุยกัน หมาอย่าใส่รองเท้ามา

#15 กาลครั้งหนึ่ง อุแว้ อุแว้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:19

โอย โอ๊ย.... ผมโพสต์ไปโดนต่อมอะไรหนอ ถึงได้เป็นกันขนาดนี้
อวยกันเองอยู่ดีๆ วงแตกเลย Posted Image

"อย่างหนา" หยาบคายมากสุดๆเลย ชิมิ นู๋อ้อย เลยรับฟังคำนี้ไม่ด้ายยย Posted Image
ขอปวารณาตน.... จะติดอาวุธทางความคิด ยกระดับสติปัญญา ช่วยนำพา คนต่อต้านประชาธิปไตย ให้เค้าฉลาดขึ้นมาบ้าง

#16 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

ตอบ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:26

คุณมี หลักฐานอะไรถึงกล่าวหาว่า เขาปลอมมาอวยตัวเอง

เจ้าพ่อ ร้อย login อย่างคุณ ทำบ่อยสินะ

ถึงได้คิดว่าคนอื่นเขาจะทำแบบนั้น บ้าง

ฮา กลิ้ง เวร เอ๊ย อย่างหนาจริงๆ จับๆ หน้าตัวเองดูบ้างนะ

หน้าหนากว่า อีโง่ หรือยัง เพราะตอนนี้ อีโง่ หน้ามันหนาที่สุดในประเทศไทยแล้ว

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#17 Gop

Gop

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 08:23

ใส่ร้ายคนอื่นหน้าด้านๆแบบนี้ แถวบ้านผมเรียกจังไรครับ

หลักฐานไม่เคยโกหก (Gilbert Grissom C.S.I.)<p>Beneath this mask there is more than flesh. Beneath this mask there is an idea, Mr. Creedy, and ideas are bulletproof.

#18 กาลครั้งหนึ่ง อุแว้ อุแว้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:53

ท่าน ample อย่างหนาจิงๆ

================================

เมื่อไรจะพาฉลาดให้มากๆ เสียทีเอย .......

ที่ผมเขียน มันเป็นคำถามด้วยความสงสัย ใส่ร้ายเมื่อไรกันคุณ
คนเราจะถามจะสงสัยไม่ได้เชียวหรือ พากัน ฉลาดน้อยอีกแล้วววววววว Posted Image

#19 amplepoor

amplepoor

เมพ

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:41

================================

เมื่อไรจะพาฉลาดให้มากๆ เสียทีเอย .......

ที่ผมเขียน มันเป็นคำถามด้วยความสงสัย ใส่ร้ายเมื่อไรกันคุณ
คนเราจะถามจะสงสัยไม่ได้เชียวหรือ พากัน ฉลาดน้อยอีกแล้วววววววว Posted Image

ถ้าคำแรกตั้งคำถาม

คำที่สอง

เป็นคำอะไร

#20 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:45

ด่าทอเพื่อนสมาชิก โดยยังไม่มีการสนทนากันในประเด็นไหนเลยในกระทู้นี้
ถือว่าร้ายแรงมากจริงๆ "อย่างหนา" นี่หยาบคายมากเลยนะคะท่านผู้ดูแล
ท่านจะมีมาตรการอย่างไร กรุณาอย่าให้ท่านผู้อาวุโสต้องเสียน้ำใจ

ผมก็เพิ่งมาเจอกระทู้นี้ ถ้า MOD ไม่ดำเนินการอย่างใด ผมขอแบนตัวเอง ไม่เล่น เสรีไทย หนึ่งเดือน

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#21 1ktip

1ktip

Global Moderator

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:50

IP Address ของสมาชิกที่คุณ amplepoor ขอให้ตรวจสอบเพื่อยืนยันความบริสุทธิ์ใจ

ไม่ปรากฏว่ามีเลขใดซ้ำหรือใกล้เคียงกันครับ ดังนั้นคุณ กาลครั้งหนึ่ง อุแว้ อุแว้ ทำผิดกฏบอร์ดข้อ 5.

"ห้ามวิพากษ์วิจารณ์ พาดพิงสมาชิกเว็บบอร์ดคนอื่นๆ ในทางเสียหาย"

และถูก MOD แจ้งเตือนเรียบร้อยแล้วครับ

#22 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 30 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:14

อ้าววว ดัน

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#23 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 30 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:21

โอย โอ๊ย.... ผมโพสต์ไปโดนต่อมอะไรหนอ ถึงได้เป็นกันขนาดนี้
อวยกันเองอยู่ดีๆ วงแตกเลย Posted Image

"อย่างหนา" หยาบคายมากสุดๆเลย ชิมิ นู๋อ้อย เลยรับฟังคำนี้ไม่ด้ายยย Posted Image

ม็อดก็ตัดสินแล้วว่านายใส่ร้ายท่านแอม
สุภาพบุรุษหรือเปล่า คิดจะขอโทษให้รับรู้ในบอร์ดไหมนี่
ในกระทู้นี้แหละ รอดูอยู่นะ

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#24 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 1 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 13:09

ม็อดก็ตัดสินแล้วว่านายใส่ร้ายท่านแอม
สุภาพบุรุษหรือเปล่า คิดจะขอโทษให้รับรู้ในบอร์ดไหมนี่
ในกระทู้นี้แหละ รอดูอยู่นะ

เป็นหมาขี้เรื้อนหางด้วนน่ารังเกียจ
เลยเที่ยวตู่ว่าคนอื่นจะเป็นแบบตัวเอง
หน้าด้านขนาดนี้
คงไม่ต้องไปหวังคำขอโทษจากปากเน่าๆอย่างนั้น :angry:

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#25 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 1 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:08

โถ คนจริงเขาไปเปลี่ยนชื่อแส่ กันหรอก

ไม่เหมือนใครเปลี่ยนชื่อแล้วเปลี่ยนชื่ออีก

ทุเรศว่ะ