Jump to content

- - - - -

ขณะนี้ คนปทุม รวมพล หาตัว อภิสิทธิ์ ที่ รร.ประชาธิปัตย์

• Please log in to reply
145 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Sasha

Sasha

น้องเก่า

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:16

นี่ขนาดมีแดงถ่อยติดคุกให้ดูเป็นตัวอย่างตั้งหลายคนแล้วนะ
Do the right things.

#52 หมูอวกาศ

หมูอวกาศ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:17

ข่าวล่าสุดจากบลูสกาย
เสื้อแดง 200-300คน นำโดย โก๊ะตี๋ ออที่หน้าประตูโรงเรียน โห่ฮาเสียงดังขณะที่อภิสิทธิ์กำลังพูด
ขว้างปาสิ่งของกันด้วย
พยายามจะพังประตู รร เข้ามา
ตำรวจพยายามกันอยู่

เด็กปากดี มาช่วยตอบ ข้อความนี้หน่อยครับ

สงสัยผู้การ ของคุณ จะให้ข้อมูลมั่วนะครับ

#53 หมูอวกาศ

หมูอวกาศ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:17

ผมบอกแต่หัวค่ำแล้ว ไม่เชื่อกันเอง ชะล้าใจ ระวัง พ่อรูปหล่อ จะรอดกำแพงหนี

555

#54 คนกรุงธน

คนกรุงธน

เมพ

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:18

ตำรวจมันทำอะไรของมันอยู่...

"น้อมส่งเสด็จสู่พระนิพพาน"

#55 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:19

มีแต่ความถ่อย :lol:

เต็มกำลังปทุมธานีมีแค่ 200-300 คน

ออกันหน้าประตูแสดงว่าไม่มี หมา ตัวไหนซื้อบัตรอย่างที่อ้าง

ถ่อย เถื่อน ควาย ยังใช้ได้กับเสื้อแดงเสมอ

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#56 คนกรุงธน

คนกรุงธน

เมพ

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:20

ผมบอกแต่หัวค่ำแล้ว ไม่เชื่อกันเอง ชะล้าใจ ระวัง พ่อรูปหล่อ จะรอดกำแพงหนี

555

ใครจะไปคิดว่า ไอ้พวกเxี้ยแดง
จะทำตัวเลวชาติได้ขนาดนี้

อย่างนี้ต้องเจอ ประจักษ์ โมเดล

"น้อมส่งเสด็จสู่พระนิพพาน"

#57 butadad

butadad

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:20

แดง here อย่างนั้นเลยเหรอ ไป วงเวียนใหญ่ ก็ไม่มีใครไล่นี่
ไม่แดง อยู่ไม่ได้เลยเหรอ here มาก

#58 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:22

เสื้อแดงบางคนกำลังพยายามปีนเข้ามาใน รร
ตำรวจมีแค่ 20
เสื้อแดงกำลังระดมกำลังมาเพิ่ม
อภิสิทธิ์ยังปราศัยอยู่
คนที่มาร่วมงานโห่ฮากลับพวกเสื้อแดง

#59 เด็กปากดี

เด็กปากดี

I am Royalist

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:22

ข่าวล่าสุดจากบลูสกาย
เสื้อแดง 200-300คน นำโดย โก๊ะตี๋ ออที่หน้าประตูโรงเรียน โห่ฮาเสียงดังขณะที่อภิสิทธิ์กำลังพูด
ขว้างปาสิ่งของกันด้วย
พยายามจะพังประตู รร เข้ามา
ตำรวจพยายามกันอยู่

เด็กปากดี มาช่วยตอบ ข้อความนี้หน่อยครับ

สงสัยผู้การ ของคุณ จะให้ข้อมูลมั่วนะครับ

ผู้กำกับการครับท่านหมู อย่าไปสะเออะเพิ่มยศให้ท่านเองซิคุณ 085-914-4191 จัดไป ท่านวัฒนา หรือจะโทรเข้าโรงพักก็ได้นะ 02-959-2304

ถามท่านชัดว่า " ตอนคนมาอยู่หน้าโรงพักมันมีถึงสองสามร้อยจริงไหม " คิดว่าคงจะได้คำตอบไม่ยาก เพราะไอกระบือที่ทยอยๆมานั่น มาหลังจากโดนตะเพิดออกจากโรงพักหมดแล้ว โรงพักกั้นห้ามเข้า ตั้งแต่เย็นแล้วไม่ใช่รึกพ่อหมู
สจฺ จํ เว อมตา วาจา คำสัตย์แลเป็นวาจาไม่ตาย

#60 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:24

555

นี่คือการคุกคามอย่างหนึ่ง ไม่รู้ว่าเสื้อแดงจะรู้จักกันหรือเปล่า ว่าคุกคามคืออะไร

#61 koong

koong

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:25

*
POPULAR

ทำไม เสื้อแดงถึงภูมิใจกับการกระทำถ่อยจัง เป็นคนธรรมดา เขามีแต่อาย

#62 aumstar

aumstar

ขาประจำ

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:26

แดงปทุมถ่อยได้โล่

#63 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:31

เผาโรงเรียนรึยัง

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#64 SPDZ

SPDZ

ขาประจำ

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:33

ไม่เxี้ย ไม่โง่ ไม่เลว ไม่ถ่อย ไม่อัปรีย์ ไม่ใช่เสื้อแดง

ยืนยันได้อีกครั้ง
มนุษย์เงินเดือนจนๆที่ไม่พอใจรัฐบาลเสื้อแดงที่แสนชั่วจะทำอะไรได้มากกว่าวาดการ์ตูนระบายความคับแค้นใจhttp://webboard.seri...ยเว็บบอร์ดการ์/ขบวนการเสรีไทยเว็บบอร์ดการ์ตูน

#65 asawinee

asawinee

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:33

ข่่าวจากบลูสกาย
อภิสิทธิ์ยังปราศัยอยู่ เรื่องนาซ่า และความรับผิดชอบของรัฐบาลในเรื่องนี้

#66 เด็กปากดี

เด็กปากดี

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:34

นี่หน้างาน มิใช่หน้าโรงพักนะ และได้ข่าวว่าพอประกาศทางไมค์แจ้งว่าจะให้สื่อมวลชนทุกแขนงมาทำข่าว

ตัวโจกเริ่มเผ่นแล้ว ก่อนความจะแตก

เพราะกลัวนักข่าวเจาะว่าใครใช้ให้มาป่วน

สจฺ จํ เว อมตา วาจา คำสัตย์แลเป็นวาจาไม่ตาย

#67 SPDZ

SPDZ

ขาประจำ

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:34

ในบอร์ดนี้ใครบอกเป็นเสื้อแดงก็ช่วยไม่ได้นะ มาตรฐานเดียวกัน

คือ..เxี้ย
มนุษย์เงินเดือนจนๆที่ไม่พอใจรัฐบาลเสื้อแดงที่แสนชั่วจะทำอะไรได้มากกว่าวาดการ์ตูนระบายความคับแค้นใจhttp://webboard.seri...ยเว็บบอร์ดการ์/ขบวนการเสรีไทยเว็บบอร์ดการ์ตูน

#68 ยิ่งรัก(โพย)

ยิ่งรัก(โพย)

ขาประจำ

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:35

*
POPULAR

จาก Thai TVD

มีคนตะโกนเรียก "ฆาตกร" มาร์คเลยบอกกลับว่า "เรียกหาฆาตกรไปหาที่ดูไบนู่น ท่าทางเค้าจะมาผิดที่" เรียกเสียงเฮจากผู้มาฟังปราศัย

#69 Ricebeanoil

Ricebeanoil

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:36

ดูไทยทีวีดีสด อภิสิทธิ์พูดอยู่ดูเฉยๆ มาก
คนในงานที่ถ่ายมาก็นั่งกินกันเรื่อยๆ ไม่มีใครตื่นเต้นอะไร
เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#70 koong

koong

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:37

มีคนตะโกนเรียก "ฆาตกร" มาร์คเลยบอกกลับว่า "เรียกหาฆาตกรไปหาที่ดูไบนู่น ท่าทางเค้าจะมาผิดที่" เรียกเสียงเฮจากผู้มาฟังปราศัย

สะใจโคตรๆๆๆๆๆๆๆ เอ แบบนี้ ถ้าเกิดว่าบอดี้การ์ดของอภิสทธิ์ ยิงใส่คนที่จะกรูเข้ามาทำร้ายเนียะ ผิดป่ะ

#71 wewe

wewe

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:38

มีพวกเสื้อแดงทะยอยมาเพิ่มแล้ว 300 -500 อยู่ภายนอกรั้วพยายามจะพังเข้ามาใน รร.

ถ่อย!!!

เพียวพันอยู่ไหน

ถ้าไม่มีน้ำยาก็ลาออกไป

ความเท็จแม้นเร้นได้ในปัจจุบัน  แต่ก็เหมือนซ่อนสุริยันไว้หลังเมฆ

อย่านึกถึงแต่ความผิดพลาด  จงระลึกถึงต้นเหตุของความผิดพลาด

#72 butadad

butadad

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:38

เจอดอกนี้ เข้าไป หงายเงิบ

#73 koong

koong

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:39

ดูไทยทีวีดีสด อภิสิทธิ์พูดอยู่ดูเฉยๆ มาก
คนในงานที่ถ่ายมาก็นั่งกินกันเรื่อยๆ ไม่มีใครตื่นเต้นอะไร

สะใจกว่าเมื่อกี้ อีก ไอ้พวกเงินชื้อได้เอ๊ยยยยยยย

#74 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:41

เป็นอีกครั้งที่ผมมั่นใจว่า

ศาสนาชินวัตรคือศาสนาที่เปลี่ยนคนให้เลวกว่าสัตว์

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#75 หมูอวกาศ

หมูอวกาศ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:42

นี่หน้างาน มิใช่หน้าโรงพักนะ และได้ข่าวว่าพอประกาศทางไมค์แจ้งว่าจะให้สื่อมวลชนทุกแขนงมาทำข่าว

ตัวโจกเริ่มเผ่นแล้ว ก่อนความจะแตก

เพราะกลัวนักข่าวเจาะว่าใครใช้ให้มาป่วน

เผ่นจริงเหรอ 555 ยิ่งเลิกงาน คนยิ่งเพิ่มนะ

คนบนรถ ด้านซ้ายมือภาพ ฃื่อ ศรรัก มาลัยทอง ส่วนคนไส่หมวกแดง ชื่อ โกตี๋

#76 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:42

ผมไม่เห็นด้วยที่จะไปขับไล่นายอภิสิทธิ์อย่างนั้นนะ แต่ก็อดขำไม่ได้ 555 :lol: :lol: :lol:

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#77 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:43

มีพวกเสื้อแดงทะยอยมาเพิ่มแล้ว 300 -500 อยู่ภายนอกรั้วพยายามจะพังเข้ามาใน รร.

ถ่อย!!!

เพียวพันอยู่ไหน

ถ้าไม่มีน้ำยาก็ลาออกไป

อยู่นอกรั้วดูเขากิน มันคงหิว กะบุกมาแดกของเหลือ
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#78 เด็กปากดี

เด็กปากดี

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:43

ผมไม่เห็นด้วยที่จะไปขับไล่นายอภิสิทธิ์อย่างนั้นนะ แต่ก็อดขำไม่ได้ 555 :lol: :lol: :lol:

คางคูดเอ้ย ไหนขอลองภูมิพวก ม.สามย่าน ผู้รักสถาบัน หน่อยซิ ที่พูด ที่ฝอยมาทั้งหมด จะสื่อให้เขาเข้าใจว่าเป็นมหาวิทยาลัยเดียว ในย่าน สามย่านนั่นหล่ะ เพราะอย่างนั้นคงไม่ยากนะ สัญญลักษณ์ ของ ม.นี้นอกจากพระเกี้ยวแล้ว ยังมีต้นไม้ชนิดหนึ่ง คำถามลองภูมิขอถามว่า

1.องค์พระบรมราชูปถัมภ์ พระองค์ใด ทรงปลูกต้นไม้นี้ไว้

2.ทรงปลูกไว้ที่ใด ? กี่ต้น ?

3.ทรงมีพระราชดำรัส กับต้นไว้ที่ทรงปลูกไว้ว่าอย่างไร ?

เอ็งก็บอกมาก่อนสิวะ ว่าต้นไม้อะไร
พอข้าตอบต้นไม้อย่างนึง เอ็งก็บอกว่าเป็นต้นไม้อีกอย่าง (มุขหมาแก่กินตูยากหว่ะ :lol: :lol: :lol: )

คุณพระช่วย มะรึงไม่รู้หรือว่าต้นไม้ประจำมหาลัยสามย่านของมะรึง คือต้น อะไร

ถ้าบอกมาอย่างนี้ ตูก็ขอตอบแค่ข้อ 2 ละกันว่า 5 ต้น ส่วนข้ออื่นไม่อยากตอบหว่ะ

#79 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:44

ไอ้ขี้โกหก

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#80 เด็กปากดี

เด็กปากดี

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:44

เผ่นจริงเหรอ 555 ยิ่งเลิกงาน คนยิ่งเพิ่มนะ

คนบนรถ ด้านซ้ายมือภาพ ฃื่อ ศรรัก มาลัยทอง ส่วนคนไส่หมวกแดง ชื่อ โกตี๋

ไอสองตัว เท่านี้เองหรือที่นำทัพ ตัวโจกตัวเป้งไปไหนเสียเล่า แล้วโทรถามท่านผู้กำกับหรือยัง นู๋หมู

#81 zutto

zutto

ขาประจำ

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:46

โห..พอเวลาพวกฟายด้วยกันทำถ่อยๆกับคนอื่นได้ ขำ....

ส่อสันดรานเลยนะมรึง

ไปบอกพรรคพวกด้วยนะเว้ยใจชั่ว เค้ากินโต๊ะจีนกัน ไม่ได้แดรกหญ้าแบบพวกมรึง....

Edited by zutto, 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:48.

#82 koong

koong

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:48

ถ้าเป็นปู เป็นเหลิม ป่านนี้ร้องไห้โฮ แล้ว

#83 butadad

butadad

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:50

ไอ้น่าเบื่อ ไปตอบเรื่องตัวเองให้จบก่อนดีกว่าไหม

#84 แฮปปี้

แฮปปี้

น้องเก่า

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:50

สะใจโคตรๆๆๆๆๆๆๆ เอ แบบนี้ ถ้าเกิดว่าบอดี้การ์ดของอภิสทธิ์ ยิงใส่คนที่จะกรูเข้ามาทำร้ายเนียะ ผิดป่ะ

ผิดครับ แต่เป็นการป้องกันตัว ศาลจะลงโทษยังไงก็ได้

#85 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ประชาชนที่มีคุณภาพ อยากเห็นประชาธิปไตยเบ่งบาน เขาแสดงออกกันอย่างนี้เหรอ.........

ผมก็อดขำไม่ได้ ในมุมมองที่น่าสมเพชของคุณ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

Edited by อู๋ ฮานามิ, 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:51.

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#86 จาจา

จาจา

ขาประจำ

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:52

พวกเสื้อแดงมัยยังเมาหญ้า ไม่ยอมกลับ ดูบรรยากาศได้ที่ Tnews ตอนนี้

http://www.tnews.co.th/html/index.php

แผ่นดินมันกำลังอ่อนแอ อ่อนแออย่างไม่เคยเป็นมาก่อน เหมือนเรือนใกล้จะพัง คานใกล้จะขาด เสาผุกร่อน เพราะปลวกมอดมันเจาะกินใน ถ้าพวกเราไม่ช่วยกัน วันนึง ถ้ามันต้องเผชิญกับพายุร้าย แม้นแรงเพียงนิด มันก็ไม่แคล้วต้องพังทลายลง

ความห่วงใยแผ่นดินปลุกให้กูลุกขึ้นมาทุกวัน ลุกขึ้นมาเพื่อบอกกับลูกหลานว่า เราต้องดูแลตัวเอง ดูแลบ้านเกิดของตัวเอง

แต่งานใหญ่เพียงนี้ไม่อาจจะทำให้สำเร็จได้ด้วยใครคนใดคนหนึ่ง กูพยายามส่งผ่านความคิดของกู ไปยังผู้ที่มีจิตใจรักแผ่นดิน กูมีความหวังว่าความคิดของกูคงไม่โดดเดี่ยว แล้วกูก็มีความหวังว่า ความห่วงใยบ้านเกิดจะปลุกให้ทุกคนตื่นขึ้นมาพร้อมกัน เราต้องพร้อมที่จะสู้เพื่อบ้าน..........ทำสิ่งที่ยากแสนยากให้สำเร็จ อาศัยคาถาเพียงสี่คำ…ร่วม แรง ร่วม ใจ และคาถาอีกสองคำ แลกชีวิต

** ด้วยใจคารวะต่อบรรพบุรุษผู้กล้า ผู้เสียสละทุกท่านที่ปกปักรักษาแผ่นดินไทยมานับแต่อดีต

#87 wewe

wewe

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:52

คุณกรณ์กำลังให้สัมภาษณ์สดกับบลูสกาย

ความเท็จแม้นเร้นได้ในปัจจุบัน  แต่ก็เหมือนซ่อนสุริยันไว้หลังเมฆ

อย่านึกถึงแต่ความผิดพลาด  จงระลึกถึงต้นเหตุของความผิดพลาด

#88 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:53

ขำอะไรหรือครับใจดี
ไม่เห็นด้วยแต่ขำ ความหมายของใจดี คือ กึ่งๆสะใจใช่ไหม
มันไม่เหมือนกับในบอร์ด สรท ตอนคุณถูกตบเกรียนหน้าหงายหรอกนะ
คุณอยู่กับบอร์ด ผมอยู่กับบอร์ด แต่นั่น ความระยำของคนแดงมันพร้อมที่จะทำร้ายคนอื่น
ไม่ใช่เรื่องขำสักนิด หรือสันดาน คนเช่นคุณ กับคนแดงพวกนี้ จัดเป็นประเภทเดียวกัน
ยกตัวเองไว้ให้เป็นตลกไม่มีพิษภัยประจำบอร์ดดีกว่า จะกลายเป็นตลกจิตใจนรก
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#89 overtherainbow

overtherainbow

เมพ

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:53

ถ้าตำรวจทำอะไรไม่ได้ ก็กลับบ้านไปนอนเถอะ เดี๊ยวพวกกูจัดการกันเองได้
---------------------------------------------------
เสื้อแดงจำนวนประมาณ 2-3 ร้อยคน พยายามจะบุกเข้าไปในงานปราศรัยของ ปชป. ที่ปทุมธานี

ล่าสุด ตอนนี้ประตูพังแล้วค่ะ ตำรวจดูเฉยๆ by สุภา วงค์เมือง 20.18

#90 Baboonga

Baboonga

ขาประจำ

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:54

เผาได้ยังอ่ะ อยากเห็น... อย่าแค่ข่มขู่ดิ ทำอะไรต้องจริงจัง เดี๋ยวเค้าจะหาว่าเลื่อนลอยนะ -_- -_- -_-

#91 asawinee

asawinee

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:54

กรณ์ซึ่งอยู่ในที่เกิดเหตุ กำลังให้สัมภาษณ์บลูสกาย
บอกว่า เสื้อแดงใช้เครื่องกระจายเสียงบนรถกระบะรบกวนด่าทอ หยาบคาย
(ตามรูปของน้องเด็กปากดี)
จนขณะนี้ ก็ยังด่าทออยู่ด้วย

กรณ์ตำหนิตำรวจ เพราะพวกเสื้อแดงรวมตัวกันที่ลานจอดรถสถานีตำรวจก่อนมา

#92 kingkong059

kingkong059

ขาประจำ

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:58

เดียวเสื้อแดงก็ออกมาบอกแดงเทียมอีก

#93 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:59

ปองดองกับควายไม่ได้จริงๆๆ

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#94 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:08

รู้สึกแดงเสรีไทยจะภูมิใจในความเฮี่ยนะนี่

เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#95 wewe

wewe

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:10

ปิดงานแล้วค่ะ แยกย้ายกันกลับ

คุณอภิสิทธิ์ขึ้นรถกลับบ้านโดยปลอดภัย

เสื้อแดงสลายตัว

#96 นักเรียนตลอดชีพ

นักเรียนตลอดชีพ

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:11

ภูมิใจอะไร ครับ ...ภูมิใจในความถ่อยของตัวเองหรือ ...

การกระทำอย่างนี้เรียกว่า สิทธิเสรีภาพ ในระบอบประชาธิปไตย หรือเปล่า ...

.. เห็นได้ชัด ประชาธิปไตย เสียงส่วนใหญ่ ไม่ได้ทำให้ได้มา ซึ่งผู้นำที่เก่ง และ ฉลาด ..

ที่นำความอยู่ดี กินดี มาให้ประชาชนได้ แล้วคุณยังจะอ้างประชาธิปไตยเสียงส่วนใหญ่ทำไม

#97 เมารัก

เมารัก

ขาประจำ

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:13

สถานการณ์คลี่คลายลงแล้ว อภิสิทธิ์กลับ เสื้อแดงก็กลับ

#98 Robin

Robin

ขาประจำ

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:13

ชอบใช้แต่แรง สมแล้วที่เขาเรีียกพวกควาย

#99 pingping

pingping

ขาประจำ

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:19

ไม่เรียกเข้ามารับรางวัลใต้โต๊ะละท่าน (ไม่ใช่ตังแต่เป็นตีน)
อย่าเป็นฝูงแกะที่หลงทาง

#100 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:22

อัพเดทข่าวให้ด้วยครับ ติดตาม ๆ ๆ :lol: :lol: :lol:

Edited by jaidee20, 29 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:28.

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน