Jump to content

- - - - -

โฆษณานายกมีประเทศไหนรึคนไหนทำกันบ้างไหมครับ

โฆษณานายก

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
3 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 14:58

สงสัยมานานแล้วว่าทำไมต้องทำPRให้กันขนาดนี้ กลัวไม่ได้หน้าเหรอครับ
แค่หน้าเพจธรรมดาผมเฉยๆนะ แต่ทำเป็นโฆษณาในเฟสเนี้ย
ใช้งบใคร และมีชาติไหนเค้าทำบ้างครับ
นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชานักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรค์ธรรมนักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ นักการเมืองยุให้รำฯ ในหลวงย้ำให้ทำดี

#2 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 15:08

ถ้าไม่ได้ใช้เงินภาษี อยากทำก็ทำไปครับ :D
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#3 halfmoon

halfmoon

มหาเมพ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 15:13

มีครีมทาหน้ามั๊ย พวกแก้ฝ้าจุดด่างดำได้ด้วย
อธิปัตย์ 5 : อิสรภาพ เสรีภาพ ภราดรภาพ มิตรภาพ สันติภาพ : คือแก่นแท้แห่งอำนาจประชาธิปไตย : ท่านมีหรือยัง ถ้าไม่ จงสร้างเอง

#4 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 15:15

มีครีมทาหน้ามั๊ย พวกแก้ฝ้าจุดด่างดำได้ด้วย

ครีมกันเท้าแตกคงใช้แทนกันได้ เหมาะกับนายกของเราดี
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image