Jump to content

- - - - -

ก่อนพูด ควรหัดอายตัวเองบ้างครับ

• Please log in to reply
55 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 parttime

parttime

น้องใหม่

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 10:22

ไอ้ปลายควาย มาเสริมให้อีกอันนะ

ไอ้ทนาย ไอ้หมัก บอกว่า ที่รับเป็นเงินค่าน้ำมัน เท่านั้น ไม่ใช่เงินเดือนค่าจ้าง

รู้หรือเปล่าว่า จ่ายเงินค่าน้ำมัน ให้ตอนละเท่าไหร่

ถ้ารู้ นะ ปลายควาย อาจจะไปรับเชิญทำอาหารเอาเงินค่าน้ำมันก็ได้นะ

เท่าไหร่ครับ

#52 sanskrit_shower

sanskrit_shower

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 10:43

ไอ้ปลายควาย มาเสริมให้อีกอันนะ

ไอ้ทนาย ไอ้หมัก บอกว่า ที่รับเป็นเงินค่าน้ำมัน เท่านั้น ไม่ใช่เงินเดือนค่าจ้าง

รู้หรือเปล่าว่า จ่ายเงินค่าน้ำมัน ให้ตอนละเท่าไหร่

ถ้ารู้ นะ ปลายควาย อาจจะไปรับเชิญทำอาหารเอาเงินค่าน้ำมันก็ได้นะ

เท่าไหร่ครับ

http://www.scribd.co...-สมัคร-สุนทรเวช

อยู่ในนี้แหละ

#53 taze

taze

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 11:45

เค้าเชื่อกันแบบนี้จริงๆเรอะ :lol: LoL ผม ฮา ข้อที่ว่า "นายสมัคร ไปทำกับข้าว "เคาะกะทะ" เสียงดังไปหน่อย ทำให้ชาวบ้านตกใจ มี่โทษหนัก ต้องพ้นจากนายกฯ" :D คิดข้อหาได้แจ่มมาก :lol:

"Power tends to corrupt, and absolute power corrupts absolutely."

#54 irq5

irq5

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 12:06

เค้าเชื่อกันแบบนี้จริงๆเรอะ :lol: LoL ผม ฮา ข้อที่ว่า "นายสมัคร ไปทำกับข้าว "เคาะกะทะ" เสียงดังไปหน่อย ทำให้ชาวบ้านตกใจ มี่โทษหนัก ต้องพ้นจากนายกฯ" :D คิดข้อหาได้แจ่มมาก :lol:

ดูถูกสติปัญญาเสื้อแดง ซะแล้ว

#55 amplepoor

amplepoor

เมพ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 12:11

ผมจึงชอบใจคำพูดของเขามากงัยครับ
จนต้องยืมมาตั้งชื่อกระทู้

ก่อนพูด ควรหัดอายตัวเองบ้างครับ

#56 esamso

esamso

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:55

อย่าเสียเวลากับควายแดง ปล่อยมันกินหญ้าไปครับ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน