Jump to content

- - - - -

มันเป็นเรื่องลับ ห้ามบอกต่อ....หมามันฟัดกันเละ! ลั่นรัฐสภา จนต้องลากไปใส่ตะก้อกัน %$#@%#

• Please log in to reply
53 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 18:15

*
POPULAR

ฟัดกันเละ!
ข้าราชการในรัฐสภาแจ้งข่าวให้ทราบว่า เมื่อวานนี้ได้เกิดเหตุการณ์ทะเลาะกันอย่างรุนแรงขึ้นระหว่าง นายจตุพรกับนายสุชาติ (รมว.ศึกษาฯ) โดยทะเลาะกันในวงสนทนาของ ส.ส.พรรคเพื่อไทย

เหตุการณ์เกิดขึ้นเมื่อนายจตุพรได้ตำหนินายสุชาติเรื่องคำให้สัมภาษณ์เรื่องรัฐบาลจะอยู่ไม่ถึงสิ้นปี และพูดในทำนองว่า เวลาเขาให้ตำแหน่งก็ดีใจ เวลาเขาจะปลดทำไมต้องด่าพรรคด้วย นายสุชาติจึงตอบโต้ จากนั้นก็เถียงกันอย่างรุนแรงถึงขนาด ขึ้นมึงขึ้นกู แล้วก็ปล่อย ควายปล่อย*** ออกมาเพ่นพล่านเต็มห้อง ส.ส.เริ่มเข้ามาเถียงผสมโรง จนทั้งสองควบคุมอารมณ์ไม่อยู่ ขว้างปากกาดินสอและข้าวของที่อยู่บนโต๊ะใส่กัน

ส.ส.ที่นั่งอยู่เห็นท่าไม่ดีเพราะทั้งสองกำลังจะวางมวยกัน จึงเข้าไปลากตัวทั้งสองออกจากห้องไป และกำชับว่าไม่ให้ใครเอาเรื่องนี้ไปบอกสื่อมวลชน

เมื่อเห็นว่าเป็นเรื่องลับ จึงมาบอกต่อครับ

ไทกร พลสุวรรณ

Tukta Pearce มันเป็นเรื่องลับ ห้ามบอกต่อ....คริ คริ ...

#2 nhum

nhum

ขาประจำ

ตอบ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 18:20

อุ๊บ!!!!
งุงิงุงิ. หัวเราะดังไม่ได้ ลับ

Edited by nhum, 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 18:21.

#3 turbora

turbora

ขาประจำ

ตอบ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 18:28

งานนี้เชียร์สุชาติ เพราะยังมีประโยชน์ต่อแผ่นดินบ้าง อีกคนนึงเป็นปุ๋ยได้อย่างเดียว

#4 ขุนพลชิน

ขุนพลชิน

ขาประจำ

ตอบ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 18:29

เลี้ยงหมาไว้ใกล้ๆกันมันก็กัดกันบ้างแหละ แหะๆ

#5 เอื้องผึ้งจันทร์ผา

เอื้องผึ้งจันทร์ผา

ขาประจำ

ตอบ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 18:31

อยากดูภาพจริงอ่ะ

ขนาดแค่อ่านยังมันส์ ขนาดนี้

ถ้ามีวิดีโอประกอบด้วย รับรอง หนังบู๊อาย

#6 ทองเปลว

ทองเปลว

อัครเทพ 15000

ตอบ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 18:36

เกี่ยวกันมั้ย

#7 bamak

bamak

ขาประจำ

ตอบ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 18:39

ท่านสุชาติหลุดด่าท่านจตุพรว่า ''ไอ้คางคกหรือป่าวครับ..555''

#8 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 18:57

น่าวางมวยกันนะ เชียร์ท่านคางคก

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#9 puggi

puggi

ขาประจำ

ตอบ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:51

ว่าแต่คางคก หลุดจาก สส แล้ว นี่ทำไมยังไปสภาได้

#10 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:09

กระจายความลับต่อๆกันไปว่า พวกมันแจกของลับกันเด้อออออ :ph34r:

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#11 alucardx

alucardx

ขาประจำ

ตอบ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:10

อ่านแล้ว ขำดี "ขว้างปาดินสอ และข้าวของ" :lol:
ถ้ามันจะต่อยกันจริง คงซัดกันไปแล้วล่ะ
ยังดีที่ไม่มีไส้ดินสอกด หรือไม่ก็คลิปหนีบกระดาษ
ไม่งั้นมันคงขว้างด้วย 555

#12 someone

someone

ขาประจำ

ตอบ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:22

จะมีคลิปหลุดออกมาเหมือนทั่นสมศักดิ์มั๊ย

#13 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:33

ฮ๊าาาา มีขว้างยางลบ ดินสอ ไม้บรรทัดด้วย โครตน่ารักเลย มีขว้างหมอนด้วยมั้ย
ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#14 Bomber_Man

Bomber_Man

ขาประจำ

ตอบ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:42

สะใจชิปหายเลยว่ะ
ผมมีนามแฝงเดิมว่า ศรีระวี งดเสวนากับควายแดงทุกตัวเพราะรังเกียจเสนียดสังคมอย่างพวกมันสำหรับพวกเลวไม่ลืมหูลืมตาอย่าได้พูดดีด้วย ด่าอย่างเดียว เพราะเราเป็นคนไม่ใช่ควายแดง.....เบื่อรัฐบาลปูโง่ กระจอกยังไม่พอ แถมยัง กาก มากๆ

#15 อ่อนโลก

อ่อนโลก

ขาประจำ

ตอบ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:10

ลงผิดห้องครับ นี่มันข่าวบันเทิงครับ :lol: :lol: :lol:

Edited by อ่อนโลก, 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:11.

#16 Et tu Brute?

Et tu Brute?

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:26

อ่านแล้ว ขำดี "ขว้างปาดินสอ และข้าวของ" :lol:
ถ้ามันจะต่อยกันจริง คงซัดกันไปแล้วล่ะ
ยังดีที่ไม่มีไส้ดินสอกด หรือไม่ก็คลิปหนีบกระดาษ
ไม่งั้นมันคงขว้างด้วย 555

คงรวมอยู่ในคำว่า ข้าวของ อ่ะครับ :lol:

It's us against the world

#17 Charlie

Charlie

ขาประจำ

ตอบ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:29

ทำไมถึงรู้สึกดีกับกระทู้นี้จัง :lol: :lol: :lol:

คนดีจริงไม่โกงที่วัด ไม่ยุแยงให้คนแตกแยก ไม่หลอกคนอื่นให้มารับเคราะห์ตายแทน

#18 พลฯซุ่มดู

พลฯซุ่มดู

น้องเก่า

ตอบ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:30

แอบอ่านเงียบ ๆ ครับ รับรองว่าจะไม่เอาเรื่อง "ลับ" ไปบอกใคร

#19 ผมรักในหลวง

ผมรักในหลวง

น้องใหม่

ตอบ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:39

คลิปท่านทองเปลว ทำให้เห็นภาพเลยว่าทะเลาะกันยังไง

#20 Nong Adis

Nong Adis

ขาประจำ

ตอบ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:42

มันเห่ากันไปมาไม่มีใครบาดเจ็บแล้วก็กลับไปรับใช้ทักษิณต่อ แต่เวลามาเป็นฝูงชอบเรียกกันมาเผา ทำลาย ของชาวบ้าน นี่แหละแดงแท้

#21 nokisara

nokisara

ขาประจำ

ตอบ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:55

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

#22 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 00:01

อย่าเอาความกับหมาหน้าฤดูติดสัดเลยครับ หมาตัวนึงเป็นเจ้าถิ่น กัดกับหมาอีกตัวที่เสี้ยน เพราะอยากติดเป้ง
เพราะไม่ว่าหมาตัวใหนจะแพ้ชนะ คุณค่าของมันก็เป็นแค่ หมา
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#23 คนกรุงธน

คนกรุงธน

เมพ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 00:05

จ่าฝูงอยู่ดูไบ รู้เรื่องรึยัง?

"น้อมส่งเสด็จสู่พระนิพพาน"

#24 zeedzaad

zeedzaad

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 00:12

เด็กประถมเหรอ ขว้างปาข้าวของ 55555

Edited by zeedzaad, 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 00:13.

“A fool's brain digests philosophy into folly, science into superstition, and art into pedantry. Hence University education. ”George Bernard Shaw

#25 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 00:14

ศูนย์รวมความบันเทิงเลย พรรคนี้ สาระพัดสัตว์ จริงๆๆ
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#26 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 00:23

เองคิดอะไร พวกนั้นไม่เหมือนพวกแมงสาบหรอก ขว้างแฟ้มใส่ท่านประธาน
สาวกแมงสาบอย่าคิดอะไรมาก หึหึ

ตอแหลคืองานหลัก
แดรกหนักคือนโยบาย
โง่กว่าควายคือพื้นฐาน
เลี้ยงจัณฑาลคือภาพพจน์ อุ๊บส์........ด่าเสื้อแดงกับพรรคเพื่อไทยนี่หว่า

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#27 คนหน้าใหม่

คนหน้าใหม่

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 00:35

ตกลงใครเป็นกรรมการ สากกระเบือป่าว อย่านะเดี๋ยวกรรมการลำเอียง จนแรงกดดันไม่ไหวระบายออกมาซะสงสัยคุยตอนเมา แต่ไม่รู้เมาเหล้าหรือเมารัก ฮ่าๆๆๆ ไปทีเดียวโดนเป็นยวง เสียดายเงินจริงครับ จ้างลูกน้องแบบนี้ เสียดายมากอยากบอก

เรื่องแถ เรื่่องตอแหล ใครที่ว่าแน่ ยังแพ้พวกเสื้อแดง

หยุด ทำร้ายประเทศไทย หยุด กฎหมายนิรโทษกรรม

#28 voodoo

voodoo

ไม่เป็นกลาง

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 01:00

เองคิดอะไร พวกนั้นไม่เหมือนพวกแมงสาบหรอก ขว้างแฟ้มใส่ท่านประธาน

เลี้ยงจัณฑาลคือภาพพจน์ อุ๊บส์........ด่าเสื้อแดงกับพรรคเพื่อไทยนี่หว่า

หลังจากท่านประธานคลิบหลุด ผมว่าไม่น่าใช้แฟ้มปาท่านประธานเลย
มันน่าใช้อย่างอื่น
" สลิ่มที่ไม่กล้่าเปิดตัวต่อสาธารณชนเท่าไรนัก เนื่องจากไม่ได้ทำประกันอัคคีภัย "

#29 osamu

osamu

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 02:39

แล้วพวกควายก็พร้อมจะฟังหมาเห่าต่อไป....

Edited by osamu, 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 02:41.

#30 Uranus

Uranus

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 04:14

ก็มีแต่สัตว์ แพ่นพ่านอยู่ในพรรค
มันก็เป็นเรื่องธรรมดา
ที่มันจะกัดกันบ้าง หุหุ

#31 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 05:47

"ความลับ" บอกกันทีเดียวก็กลายเป็นความแจ้ง
"ของลับ" ให้กันกี่ทีก็ยังเป็นของลับเหมือนเดิม

55555

#32 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 09:09

ไอตู่แมมเทพ ขว้างยางลบด้วย :lol:

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#33 จูกัดขงเบ้ง

จูกัดขงเบ้ง

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 09:26

อย่าเอาความกับหมาหน้าฤดูติดสัดเลยครับ หมาตัวนึงเป็นเจ้าถิ่น กัดกับหมาอีกตัวที่เสี้ยน เพราะอยากติดเป้ง
เพราะไม่ว่าหมาตัวใหนจะแพ้ชนะ คุณค่าของมันก็เป็นแค่ หมา

อูยยยย
ซีดดดด
วาจาดุจเผาขนไข่ เจ็บแสบจริงๆ

แผ่นดินนี้ศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก ทั้งกษัตริย์ยังทรงคุณธรรมอันสูงส่ง

จำคำนี้ไว้ไปบอกยมบาลเวลาเจ้าลงนรกก็แล้วกัน

#34 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 09:40

รู้แล้วเหยียบไว้เลยนะ :lol:

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#35 ปังตอ

ปังตอ

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 10:30

หว่า...นึกว่าสาดกระสุนใส่กันซะอีก....เสียดายอ่ะ

ลูกหลานที่รัก จงจำปฏิปทานี้ไว้ “ถ้ามีความจำเป็นเราต้องเสียสละเพื่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และปวงชนชาวไทย แม้แต่ชีวิตก็ต้องยอม”

#36 hinotori

hinotori

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 10:46

คางคกกระโดดหลบไปทางซ้าย พร้อมกันหันหน้ามาพ่นยางเหนียวใส่ทันที

ว่องไวปานกามนิตหนุ่ม สุชาติม้วนตัวหลบ พร้อมกับล้วงเอาแท็บเล็ตจีนแดงฟาดกระบาลคางคกดัง "โพล๊ะ"

อนิจจาความหนาของหนังหน้าคางคก กอปรกับคุณภาพแท็บเล็ตจีนแดง ไม่สามารถทำความระคายเคืองมันได้เลย

จนเหล่าควายและเฟี่ยทั้งหลาย ต้องมาลากนายของตัวออกไปยังปลักของตัวเอง เหตุการณ์จึงสงบ :)

#37 ชายน้ำ

ชายน้ำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 11:04

แล้วทั้งฝ่ายก็วิ่งเข้าใส่กัน

ทั้งหยิกทั้งข่วนกันเป็นพัลวัน

#38 kisa

kisa

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 11:20

ฮ่าฮ่าฮ่า...เขาเถียงกันเพื่อประชาธิปไตย... :D :D :D
  • OSR likes this
จงอย่าหลอกตัวเองเลย Red Buff เอ๋ย

#39 redfrog53

redfrog53

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 11:30

คราวหน้า แค่ทำปากงุบงิบๆๆ แล้วหยิกกันไปมาก้อพอนะ ท่านตุ้ดตู่ ท่านซู้ดดซ้าดด จะได้น่ารักๆๆ

#40 taze

taze

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 11:52

:D :lol: :D :lol: :D น่าจะมีคลิปหลุัด เสียดาย เสียอ่างไม่อยู่ด้วยไม่งั้นแกควักโทรศัพท์มาถ่ายแน่นอน

"Power tends to corrupt, and absolute power corrupts absolutely."

#41 sendou tiger

sendou tiger

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 11:54

มันตลกตรงที่
นี่
คือกลุ่มคนที่ผลักดันเรื่อง"พรบ.ปรองดอง"ล่ะ 555

#42 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 12:10

ผมนึกถึง ข่าวการเจรจานะ

ข่าวสั้น แต่ดังเป็นเดือน

ข่าวนี้เช่นกัน..............

ผมไม่เชื่อเรื่องรัฐบาลอยู่ไม่พ้นสิ้นปีนะ ไม่เชื่อเลย

แต่หลังข่าวนี้ ผมกำลังคิด ภายนอก ปชป ไม่มีพลังพอหรอก

แต่ภายในกันเองนี้สิ

#43 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 12:19

เจ้าของกระทู้ครับ นินทาเรื่องลับเบาๆ หน่อยเดี๋ยวเป็ดเหลิมมันได้ยิน จะฟ้องว่าเราแอบดักฟังโทรศัพท์ ถูกจับติดคุกนะคร๊าบ ฮา

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#44 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 12:48

จริงไม่จริงไม่รู้

แต่...เชื่อจริงๆ ว่ามันทำกันด้าย............

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#45 nhum

nhum

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 12:57

หลังจากท่านประธานคลิบหลุด ผมว่าไม่น่าใช้แฟ้มปาท่านประธานเลย
มันน่าใช้อย่างอื่น

คงต้องโดนเผือกร้อนๆ ยัดปากครับ.

#46 Norachon

Norachon

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 18:38

อิ๊บๆๆ ขอหัวเราะแบบลับๆ

#47 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 18:42

ใจดีมันไปยุไอ้คางคกหรือเปล่าว่ะ :huh: :huh:

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#48 ใครๆก็รู้

ใครๆก็รู้

น้องเก่า

ตอบ 7 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 12:14

ว่าแต่คางคก หลุดจาก สส แล้ว นี่ทำไมยังไปสภาได้

เหอะ ๆ ๆ รู้จักคิด ฉลาดขึ้นมาบ้างแล้วนะแก จตุพรทำไมต้องไปสภา

แหล่งข่าวก็มาจาก ไทกร พลสุวรรณ อีก

ช่างพากันหลอกง่ายดีเนอะ มิน่าถึงถูกแป๊ะลิ้มจูงจมูกกัน อิอิ :lol: :lol:
ขออภัยครับ.... บางเวลาผมก็งดสนทนากับกระบือบื้อ Posted Image

#49 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ตอบ 7 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:39

ไอ้อ๋อยบอกว่า

ก็ตอนหาเสียงเค้าบอกแล้วนี่หว่า
ทักษิณคิด เพื่อไทยทำ
ไอ้ตู่แปลงสาส์น

วรรคหลังผมดูจากพฤติกรรม
อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#50 redfrog53

redfrog53

ตอบ 8 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 03:28

เหอะ ๆ ๆ รู้จักคิด ฉลาดขึ้นมาบ้างแล้วนะแก จตุพรทำไมต้องไปสภา

แหล่งข่าวก็มาจาก ไทกร พลสุวรรณ อีก

ช่างพากันหลอกง่ายดีเนอะ มิน่าถึงถูกแป๊ะลิ้มจูงจมูกกัน อิอิ :lol: :lol:

แหลอะ ??? ตู่ไม่ได้ สส. เหรอขณะนี้ คัยมาเห่าไล่ไล่ออกไปเหรอ ไม่รู้จิงนะเหนี้ย หรือคัยๆๆก้อรู้ หัวโหม้งจืงงๆๆ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน