Jump to content

คุณประกาศิต..พระเอกในโฆษณา KBank ที่แทนก็เป็น....

• Please log in to reply
10 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 nadja

nadja

น้องเก่า

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 09:55

เพิ่งรู้ว่าพระเอกในโฆษณา KBank ไม่ใช่คนไทย แต่เป็นนายแบบเกาหลี ชื่อ Yoo Jae Geun

#2 จูกัดขงเบ้ง

จูกัดขงเบ้ง

ขาประจำ

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 10:01

คุณใช่ไหม ที่มาตั้งกระทู้ ไอติม 45 บาท เนี่ย
ใช่ไหม ครับ

แผ่นดินนี้ศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก ทั้งกษัตริย์ยังทรงคุณธรรมอันสูงส่ง

จำคำนี้ไว้ไปบอกยมบาลเวลาเจ้าลงนรกก็แล้วกัน

#3 ไอโอดีนแมน

ไอโอดีนแมน

มันเป็นศาสตร์ของความฮา!

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 10:02

ไร้สาระ ...

:( :( :(
"If you tell the truth, you don’t have to remember anything."

#4 YELLOW SHIRT

YELLOW SHIRT

ห้ามรบกวน กำลังเอาอยู่

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 10:04

เป็นเกาหลี แล้วไง จะบอกอะไร ไม่เข้าใจ ผมไม่เห็นอยากรู้ว่าเขาเป็นใคร

อ๋ิอ..หรือเกาหลีจะเข้ามาจัดการระบบน้ำในไทย

ยุบกรมชลไปซะ..

#5 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 10:05

หามีสาระอันใดไม่

#6 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 10:09

เพิ่งรู้ว่าพระเอกในโฆษณา KBank ไม่ใช่คนไทย แต่เป็นนายแบบเกาหลี ชื่อ Yoo Jae Geun

ถ้าอยากคุยเรื่องที่ไม่เกี่ยวการเมือง

เชิญห้องชายคาครับ

http://webboard.seri.../10-ชายคาพักใจ/

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#7 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 10:12

ถ้าอยากคุยเรื่องที่ไม่เกี่ยวการเมือง

เชิญห้องชายคาครับ

http://webboard.seri.../10-ชายคาพักใจ/

เสนอให้ MOD ย้ายกระทู้ไปห้องอื่นครับ...

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#8 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 11:05

ไปเกาหลี แล้ว ไปหา Dae gogi กิน ซะ
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#9 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 11:42

อยากบอกว่าคนนี้หน้าคล้ายน้องชายผมเลยครับ

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#10 ZipPa

ZipPa

ขาประจำ

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 13:32

อยากบอกว่าคนนี้หน้าคล้ายน้องชายผมเลยครับ

นั่นแน่ๆๆ จะบอกกรายๆว่า พี่หล่อ :)

#11 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 13 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 03:04

อยากจะบอก จขกท. ว่าถ้าอยากโพสพูดคุยเรื่องที่ไม่เกี่ยวดับการเมือง
ก็โพสที่ชายคาพักใจได้เลย ไม่ต้องกลัวว่าจะไม่มีคนตอบ

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน