Jump to content

- - - - -

สมาชิกครับ ผมรู้แล้วว่า พี่ คางคูด เขาติดนิสัยคุกคามมาจากใคร

• Please log in to reply
90 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 วิญญูชน

วิญญูชน

ขาประจำ

ตอบ 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:07

น่าจะให้ ใจดี ไปรักษาตัวพร้อมกับ ยัยป้าประสาท นั่นเลย

#52 หมูอวกาศ

หมูอวกาศ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:08

ใจดี200 เขาเอาชื่อนี้ล่อเป้า กวน ให้ขี้ข้าปชป เส้นเลือดฝอยแตกเล่น

ส่วนอีกชื่อ ลุยกันสนุก เล่นกับพวกเจ้าเล่ห์ ต้องมีขบเหลี่ยม กันบ้าง

๕๕๕๕๕๕๕๕

#53 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:11

อย่าแอบไปคุยข้างหลังนะน้องคนปากดี พี่เป็นห่วง
ยังไงก็คุยในนี้แหละ เผื่อ คางคูดโดดกัด จะได้หาเซรุ่มได้ทัน

Edited by pooyong, 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:11.

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#54 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:24

ใจดี200 เขาเอาชื่อนี้ล่อเป้า กวน ให้ขี้ข้าปชป เส้นเลือดฝอยแตกเล่น

ส่วนอีกชื่อ ลุยกันสนุก เล่นกับพวกเจ้าเล่ห์ ต้องมีขบเหลี่ยม กันบ้าง

๕๕๕๕๕๕๕๕

ขอบคุณครับที่มามอบความฮาให้พวกเราได้ทุกวัน :lol: :lol: :lol:
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#55 NoOaK

NoOaK

ขาประจำ

ตอบ 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:44

หมูสกปรก นี่ควายแท้ไม่มีวัวปนเลยจริงๆครับ

เห็นแต่ละกระทู้มีแต่ความคิดโง่ๆเต็มไปหมด

จริงๆผมไม่ได้อยากสมัครสมาชิกเข้ามาเพื่อด่าใครนะครับ

แต่คนแบบพวกนี้ มันทนไม่ไหวจริงๆครับ หลายๆความเห็นผมก็เห็นด้วยกับคนอย่างเฮนไตหรือTFEXนะครับ

แต่อย่างหมู๋สกปรก ใจดี20 ปลายอ้อ และอีกหลายๆตัว(อาจจะตัวเดียวแต่หลายlog in)

ผมยอมรับความคิดสักแต่จะแถ เลี่ยงบาลี อ้างโวหาร แบบคนพวกนี้ไม่ได้จริงๆ

Edited by NoOaK, 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:04.

#56 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 20:45

๕๕๕๕๕๕๕๕

555 หมูอวกาก จะใช้ชื่อไหน กี่ล็อคอิน

ความโง่ ความตอแหล ความชั่ว ก็ไม่เคยหายไป

จะกี่กระทู้ ควาย ก็ยังแสดง ออกแบบควายๆ ไม่เปลี่ยน :lol: :lol: :lol:

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#57 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:21

ท่านอัครเทพทำตัวเองล้วนๆ -_-

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#58 ไข่ต้ม

ไข่ต้ม

น้องเก่า

ตอบ 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:40

๕๕๕๕๕๕๕๕

ขอบคุณคับ ที่ส่งมาให้ฮา ฮาแล้วเส้นเลือดฝอยแตกด้วยหรือคับ

#59 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:42

แปลกใจว่าทำไมMOD ยังเก็บ ใจดีไว้??

#60 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:54

๕๕๕๕๕๕๕๕

555 หมูอวกาก จะใช้ชื่อไหน กี่ล็อคอิน

ความโง่ ความตอแหล ความชั่ว ก็ไม่เคยหายไป

จะกี่กระทู้ ควาย ก็ยังแสดง ออกแบบควายๆ ไม่เปลี่ยน :lol: :lol: :lol:

อย่าไปว่าเค้าครับ เค้าเข้ามาทำให้เราได้ฮาได้ทุกวัน

ขอบคุณครับที่มอบเสียงหัวเราะให้

แปลกใจว่าทำไมMOD ยังเก็บ ใจดีไว้??

เขาเป็นผู้มอบความฮา ทำให้เราได้หัวเราพได้ทุกวันครับ

Posted ImagePosted Image
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#61 Kraken

Kraken

น้องเก่า

ตอบ 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:57

ทุกบอร์ดต้องมีตัวตลกครับ

#62 missing_u

missing_u

น้องเก่า

ตอบ 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:01

นี่มันล๊อกอินเรียกแขกเลยนะ ที่เซิร์ฟเวอร์รวนบ่อยๆ ส่วนนึง คงเพราะแฟนคลับของใจดี
แล้วถ้าลบออกไปเดี๋ยวมันออกเป็นเวอร์ชั่นใหม่ ใจดี30 ใจดี40 ระวังจะรับมือยากขึ้นนะครับ

#63 yaister7

yaister7

ขาประจำ

ตอบ 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:01

อยากรู้เหมือนกันว่า Jaidee20 จะทำไรต่อ...เรื่องนี้ง่ายมากแค่ Jaidee20 พูดความจริง...ก็จบ (ไม่ต้องมาออดอ้อน ข่มขู่ ขอร้องหลังไมค์ด้วย) :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

Edited by yaister7, 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:02.

#64 ใจมดเเปดสิบ

ใจมดเเปดสิบ

น้องเก่า

ตอบ 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:07

ใครว่าพี่ผม งานที่ลำพูนเสร็จยังคับพี่

#65 Alone

Alone

ขาประจำ

ตอบ 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:17

ใจดี 20 มีหลังไมค์ไปคุกคามคุณเด็กปากดีด้วย :blink:

ผมว่าใจดี 20 ไม่แมนเลยนะ เอาชนะเขาด้วยเหตุผลไม่ได้
ก็ไปหลังไมค์ลอบกัดเขา แถมในกระทู้นี้ยังมีการบอกให้
คุณเด็กปากดีไปหลังไมค์คุยด้วยอีก มีอะไรต้องกลัวหรือครับ
ตอนโพสกระทู้กันก็โพสต้อหน้าเพื่อนๆ พี่ๆ สมาชิกเยอะแยะ
แต่ตอนมีปัญหาทำไมอยากจะหลังไมค์เคลียร์? ถ้าบริสุทธิ์ใจ
ก็เคลียร์กันในกระทู้ไปเลยสิครับคนอื่นเขาจะได้เป็นพยานให้

ตอนแรกผมนึกว่าใจดี 20 จะเป็นพวกตลกบริโภคไม่มีพิษมีภัย
แต่ดันมาทำตัวเป็นอันธพาลลอบกัดด้วยนี่แย่มากๆ คงต้องมอง
ใจดี 20 ใหม่แล้ว

#66 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

ตอบ 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:31

ใจดี 20 มีหลังไมค์ไปคุกคามคุณเด็กปากดีด้วย :blink:

ผมว่าใจดี 20 ไม่แมนเลยนะ เอาชนะเขาด้วยเหตุผลไม่ได้
ก็ไปหลังไมค์ลอบกัดเขา แถมในกระทู้นี้ยังมีการบอกให้
คุณเด็กปากดีไปหลังไมค์คุยด้วยอีก มีอะไรต้องกลัวหรือครับ
ตอนโพสกระทู้กันก็โพสต้อหน้าเพื่อนๆ พี่ๆ สมาชิกเยอะแยะ
แต่ตอนมีปัญหาทำไมอยากจะหลังไมค์เคลียร์? ถ้าบริสุทธิ์ใจ
ก็เคลียร์กันในกระทู้ไปเลยสิครับคนอื่นเขาจะได้เป็นพยานให้

ตอนแรกผมนึกว่าใจดี 20 จะเป็นพวกตลกบริโภคไม่มีพิษมีภัย
แต่ดันมาทำตัวเป็นอันธพาลลอบกัดด้วยนี่แย่มากๆ คงต้องมอง
ใจดี 20 ใหม่แล้ว

ข่มขู่คุกคามนี่นิสัยเสื้อแดงเลยนะครับ

- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#67 5250401101

5250401101

ขาประจำ

ตอบ 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:31

อ่านแล้วอายุยืน ขอบคุณครับ 55555

#68 Classic

Classic

ขาประจำ

ตอบ 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:02

สนับสนุนคุณเด็กปากดีให้ต่อต้านไอ้ใจดีจนถึงที่สุด

สังคมเรามันปล่อยให้คนชั่วๆมีที่ยืน ไร้ยางอาย มากเกินไปแล้ว
คนเราไม่ควรจะโกหกแล้วก็ผ่านเลยไปเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

#69 butadad

butadad

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:33

ใจดีนักเลงจัง โหดอ่ะ ขู่ด้วย กัวแล้วเฟ้ย

#70 Strangerman

Strangerman

คนแปลกหน้า

ตอบ 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:46

เก็บไว้ฮาครับ

*หลังไมค์ไปคุกคามน้องเด็กปากดีจริงๆ ? เอางี้ถ้าใจดีสดจริงดังเค้าเล่าว่า หลังไมค์มาหาผมดีกว่าครับ สนุกกว่ากันเยอะเลย :D :D :D

• เอือมระอากับบรรดาพี่น้องที่หลงทางจริงๆ เห็นต่างกันยังรับได้ครับ แต่เห็นผิดเป็นชอบแบบนี้มันบัดซบจริงๆ •
• หายนะของประเทศไทย ก็คือการที่   "ควายเลือกควาย"   เข้ามาทำลายประเทศ •

#71 voodoo

voodoo

ไม่เป็นกลาง

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 00:03

ความจริง ใจดีเป็นแดง QC ที่เนียนมาก
แต่ละโพสท์ทำให้แดงเสื่อมเห็นๆ :lol:
" สลิ่มที่ไม่กล้่าเปิดตัวต่อสาธารณชนเท่าไรนัก เนื่องจากไม่ได้ทำประกันอัคคีภัย "

#72 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 00:32

ใครว่าพี่ผม งานที่ลำพูนเสร็จยังคับพี่

ผมเป็นเพื่อนต่างแนวทางของพี่คุณ ยินดีที่รู้จักครับ

#73 Robin

Robin

ขาประจำ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 00:56

น่ากลัวจังงงงงง มีการขู่กันในบอร์ดด้วยว๊อยยยย เสียวว๊อยยย กลัวววว๊อยยย ฮิๆๆๆๆๆ ไม่ใช่แดงทำแบบนี้ไม่ได้นะเนี่่ย :lol: :D

#74 bonnerr

bonnerr

ขาประจำ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 02:03

ถ้าไม่หยุดพฤติกรรมต่ำๆแบบนี้ คุณจะโดนหนักกว่านี้ครับ

ไกล้บ้าแล้วโว้ย 5555

เอาให้บ้าไปเลยก๊ดีเหมือนกัน

#75 QueenBee

QueenBee

ขาประจำ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 04:26

ใจดีดุจัง กลัวอ่ะ คริคริ
เป็นคนธรรมดาๆที่รักในหลวงยิ่งชีวิตเบื่อผู้นำที่คิดไม่เป็นเชื่อว่าแม้วคือศัตรูของชาติรับไม่ได้กับแดงเผาเมือง

#76 numkorat

numkorat

ขาประจำ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 05:09

ตอนแระดุดันแฮะ สงสัยกระแสมาแรงเลยเปลี่ยนแนวน่ารักเชียว

นี่คือสิ่งที่ต้องการ บอกไปแล้วนะ

ก.แก้ข้อกล่าวหาที่เปิดประเด็นมาเอง พร้อมทั้งแสดงหลักฐาน ที่ชัดเจน ตรวจสอบได้ ดังนี้

1.การไปควบคุมรีสอร์ทที่ลำพูน

- รีสอร์ทชื่ออะไร

- อยู่พื้นที่ไหน ตำบล อำเภออะไร ในจังหวัดลำพูน

2.การไปเป็นองค์ปาฐกที่ไต้หวัน ( แม้ต่อมาจะบอกว่าแค่ไปนั่งคุยกันก็ตามที )

- แสดงหนังสือเดินทางประทับตราเข้าไต้หวัน อนุญาตให้ปิดชื่อ นามสกุล เท่านั้น และ เขียนชื่อ jaidee20 ลงวัน/เดือน/ปี ปัจจุบัน ประกอบ

- รูปถ่าย อนุญาตให้เบลอหน้าได้ เขียนชื่อ jaidee20 ลงวัน/เดือน/ปี ปัจจุบัน ประกอบ

3.การไปชมคอนเสิร์ตเลดี้กาก้า

- บัตรคอนเสิร์ต เขียนชื่อ jaidee20 ลงวัน/เดือน/ปี ปัจจุบัน ประกอบ

- รูปถ่าย อนุญาตให้เบลอหน้าได้ เขียนชื่อ jaidee20 ลงวัน/เดือน/ปี ปัจจุบัน ประกอบ

4.อ้างจบจากสามย่าน

- แสดงใบปริญญาบัตร หรือ ประกาศนียบัตร ทั้งหน้าและหลัง อนุญาตให้ปิดชื่อ นามสกุล เท่านั้น และ เขียนชื่อ jaidee20 ลงวัน/เดือน/ปี ปัจจุบัน ประกอบ

5.อ้างน้องชายได้ทุน

- ขอรายละเอียดทุน ชื่อทุน สถานบัน,องค์ที่ให้ทุน,ประกาศทุน เมื่อ .....

ข.ตั้งกระทู้ขอโทษเพื่อนสมาชิก ยอมรับเรื่องโกหกกระทู้เงินเดือน ยอมรับว่าเมคใบสลิปมาเอง

ถ้าแก้หมดเท่านี้ และตามนี้ จะเลิกตัดแปะให้

หลายคำถาม ไม่ไหวจะเคลีย เอาเป็นว่าตอบน้อง เด็กปากดี วันละข้อก็ยังดี เพราะเข้าใจว่าความจำสั้น 256 mb เพราะโพสอะไรแล้วไม่รับผิดชอบ!
ปริมาณมิได้บ่งบอก รอยหยักของ สมอง

#77 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 05:33

ผู้มีบารมีนอกรัฐธรรมนูญ 55555
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#78 conservative

conservative

ขาประจำ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 08:31

ใจดี กับหมูอวกาศ

คงโตมาด้วยกัน

สันด........ คล้ายๆกัน

#79 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 08:34

ผู้มีบารมีนอกรัฐธรรมนูญ 55555

ใจดีเป็นอำมาตย์ชัวร์ :lol:

#80 ไอโอดีนแมน

ไอโอดีนแมน

มันเป็นศาสตร์ของความฮา!

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 09:31

เท่าที่อ่านดู เริ่มสงสัยแล้วว่า

"ใจดี" กับ "หมูบินอวกาศ" คือคนๆเดียวกัน???

ปล. ข้อสมมติล้วนๆ ไม่มีแหล่งที่มา สังเกตเอาเอง

:D :D :D
"If you tell the truth, you don’t have to remember anything."

#81 ใจมดเเปดสิบ

ใจมดเเปดสิบ

น้องเก่า

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 09:47

ผมเป็นเพื่อนต่างแนวทางของพี่คุณ ยินดีที่รู้จักครับ

ยินดีที่รู้จังครับ พี่ผมจะโกอินเตอร์เเล้วครับ จะได้ไปทำเสาธง กับห้องน้ำให้นักเรียน ที่เเขวงสุวรรณเขต

#82 ทองเปลว

ทองเปลว

อัครเทพ 15000

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 09:55

น้องเด็กปากดี น้องทำกับไอ้ดอ(ล)ของผมเกินไปแล้ว ระวังมันจะกระโดดงับขานะ

#83 kang1983

kang1983

น้องเก่า

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 10:09

๕๕๕๕๕๕๕๕

ควาย ก็คือ ควาย (หุหุหุ)

#84 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 10:21

๕๕๕๕๕๕๕๕

โชว์โง่ให้คนอื่นเห็น คนดูมีแต่สนุกสนานครับ

มันต้องขอบคุณใจดีสินะ ฮ่าๆๆ

#85 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 12:27

เกิดเป็นคน.ถึงจะจนจะมี อย่าไปสร้างเวรกรรม
ขืนไปทำชั่วไว้ จะต้องใช้กรรมเวร...
อย่ามัวเมาโลภหลง เพราะคงจะเกิด ลำเค็ญ
สร้างบุญพระท่านคงเห็น ร่มเย็นพ้นความกังวล
ถึงวิบัติ ขัดสน ผลบุญนำให้ ..
ศีลและธรรมมั่นไว้ ไม่ต้องใช้เวรกรรม.....

#86 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 12:36

ดีนะ ที่ยังรู้ตัวว่า เป็นตัวตลก
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#87 ชายกลาง

ชายกลาง

น้องเก่า

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 13:25

ใจดี20 ก็พูดไป ว่า ขอโทษที่โกหก มาตลอด
ต่อไปนี้ผมจะไม่ทำแล้วครับ จะไม่ถ่อย ไม่เถื่อน ไม่สถุน-สกุลหมา
เดี๋ยวพวกสมาชิกจะส่งรูป TEEN ของแต่ล่ะท่าน ไปให้ ใจดี 20
ให้ ใจดี 20 กราบรูปถ่าย TEEN นั้น แล้วส่งกลับมาให้เจ้าของแต่ล่ะคน
แค่นั้นก็จบแล้ว :D

#88 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 13:43

ถ้าไม่หยุดพฤติกรรมต่ำๆแบบนี้ คุณจะโดนหนักกว่านี้ครับ

ถ้าไม่หยุดเอ็งจะกลายพันธ์แบบนีหรือไอคางคูด

หาทางออกให้นะ ถ้าอธิบายให้เพื่อนสมาชิกเข้าใจได้ว่า

พฤติกรรมการทวงถามความจริง ข้อเท็จจริง

ที่มะรึงเปิดประเด็นมาในแต่ละกระทู้นั่น เป็นกริยาอาการต่ำอย่างไร

พี่จะหยุดให้นะคางคูด

สงสัย ใจดีใกล้สติแตกแล้ว

ผมว่าไม่น่าสติแตกนะ เรียกว่าแต๋วแตกดีกว่านะครับ

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#89 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 22 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 08:02

OOP!!!!! กดผิด ไม่ได้ดันกระทู้ขึ้นมานะ แค่ไม่อยากให้ตกไปเท่านั้นเอง 55555
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#90 QueenBee

QueenBee

ขาประจำ

ตอบ 22 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 08:14

รบกวนขอคำอธิบายความหมายของ"คางคูด"หน่อยค่ะ เพิ่งเข้าเป็นสมาชิกไม่นาน
เป็นคนธรรมดาๆที่รักในหลวงยิ่งชีวิตเบื่อผู้นำที่คิดไม่เป็นเชื่อว่าแม้วคือศัตรูของชาติรับไม่ได้กับแดงเผาเมือง

#91 joepattawut

joepattawut

ขาประจำ

ตอบ 22 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 08:37

จึกๆๆๆๆๆๆๆ ขุดๆๆๆๆๆๆๆ

ผู้ใช้ 3 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 3 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน