Jump to content

- - - - -

มันชักจะหนักขึ้นทุกวันแล้ว " สมศักดิ์ เจียมธีรสกุล "

• Please log in to reply
51 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 dtonNA

dtonNA

ไปๆมาๆ

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 14:36

เท่าที่เห็นทุกวันนี้ส่วนมากก็ทาสเงินทั้งนั้นอ่ะ ถ้าใครให้เงินผมก็ขอเป็นทาส แต่ขอแบบทาสวีไอพี ไม่ต้องทำงานนะ อย่างนั้นล่ะ ชอบเลย :P

ขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขข

เพ้อเจ้อ

ไม่ต้องบอกก็รู้
สันดานเสื้อแดงเป็นอย่างนี้อยู่แล้ว
ไอ้เรื่องอยากได้ตังค์แบบไม่ต้องทำงานน่ะ ใครๆก็รู้
เสื้อแดงมันชอบ
เราต้องการคนดีมาเป็นผู้ปกครองบ้านเมืองเท่านั้น

#52 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 14:36

เท่าที่เห็นทุกวันนี้ส่วนมากก็ทาสเงินทั้งนั้นอ่ะ ถ้าใครให้เงินผมก็ขอเป็นทาส แต่ขอแบบทาสวีไอพี ไม่ต้องทำงานนะ อย่างนั้นล่ะ ชอบเลย :P

ขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขข

เพ้อเจ้อ

ถ้าผมเป็นแม้ว ผมโคตรรักคนอย่างคุณเลยอ่ะ

ปกป้องให้ทุกอย่าง ขนาดเคยขี้โม้เรื่องเสียงปืนแตกเอย

เรื่องเรือจ้างเอย ยังภักดีไม่เปลี่ยนแปลง

ให้จ้างเท่าไหร่ก็คุ้ม :lol: :lol: :lol:
"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน