Jump to content

- - - - -

พอเห็นคุณหมอทหารประจำการคนนี้แล้ว อยากโดนงูแมมบ้ากัดจัง :)

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
97 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 8 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 17:51

ปวดหัวเพราะมีไข้
ปวดใจเพราะไม่มีเธอ :lol:
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#52 ทองเปลว

ทองเปลว

อัครเทพ 15000

ตอบ 8 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 18:14

ส่วนหมอคนนี้ยังไม่โดนงูแมมบ้ากัด แต่บ้าไปก่อนล่วงหน้าแล้ว.... :lol: :lol: :lol:

หมอคนนี้เอาไว้รักษาโรคน้ำกัดเท้า ยกเท้าขึ้นใกล้ๆหน้าหมอซิครับ......เปรี้ยงซักที

#53 centrino14

centrino14

อำมาตย์ตัวพ่อ

ตอบ 8 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 18:22

กราบวิงวอนขอร้อง Mod
ให้ลบรูป โหวงเหวง ธิดาแดง และจตุแถ
ออกจากกระทู้นี้ด้วยเถิด...
เบื่อพวกเสื้อแดงตอแหล

#54 ปกติทำแต่งาน

ปกติทำแต่งาน

ขาประจำ

ตอบ 8 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 18:41

พอเห็นคุณหมอทหารประจำการคนนี้แล้ว อยากโดนงูแมมบ้ากัดจัง :)

เป็น กบ ต้องใช้สัตว์แพทย์ครับ

ผิดคือผิด แม้ว่าหลายคนจะทำสิ่งนั้นถูกคือถูก แม้ว่าจะไม่มีใครทำสิ่งนั้นศจ. สังเวียน อินทรวิชัย

#55 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 8 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 20:56

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#56 pomthong

pomthong

น้องเก่า

ตอบ 8 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 21:12

นานๆ จะมีกระทู้เจริญหู เจริญตา มาให้ชมสักที...(ปกติเจอแต่ เจ๊ปู ตูล่ะหน้าย)

#57 Uranus

Uranus

ขาประจำ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 00:23

รู้สึกไม่ค่อยสบายทันทีเลย

#58 A7x

A7x

ขาประจำ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 02:02

ปีหน้านู๋จะไปสมัครทหาร ฮ่าๆ
Rise With The Fallen

#59 SPDZ

SPDZ

ขาประจำ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 02:06

น่ารักเว่อร์
มนุษย์เงินเดือนจนๆที่ไม่พอใจรัฐบาลเสื้อแดงที่แสนชั่วจะทำอะไรได้มากกว่าวาดการ์ตูนระบายความคับแค้นใจhttp://webboard.seri...ยเว็บบอร์ดการ์/ขบวนการเสรีไทยเว็บบอร์ดการ์ตูน

#60 ตามนั้น

ตามนั้น

ขาประจำ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 02:13

มิน่าถึงรีบแต่งงาน ดูหน้าตาแล้วไม่น่าเกิน25 (ถ้าเป็นผมก็รีบเหมือนกัน :D )

#61 nornoo

nornoo

ขาประจำ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 02:21

มีวิกฤติ แต่เห็นทหารแล้วสะบายใจ แต่พอเอารูปเห็นหัวไพร่ อ้ายคางคก กับเมียโหวงเหวงแล้ว กินข้าวไม่ลง
อนาถที่มีคนแบบนี้ในประเทศไทย

#62 SPDZ

SPDZ

ขาประจำ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 02:25

มิน่าถึงรีบแต่งงาน ดูหน้าตาแล้วไม่น่าเกิน25 (ถ้าเป็นผมก็รีบเหมือนกัน :D )

จะถือว่าไม่เคยอ่านข้อความนี้ -*-
มนุษย์เงินเดือนจนๆที่ไม่พอใจรัฐบาลเสื้อแดงที่แสนชั่วจะทำอะไรได้มากกว่าวาดการ์ตูนระบายความคับแค้นใจhttp://webboard.seri...ยเว็บบอร์ดการ์/ขบวนการเสรีไทยเว็บบอร์ดการ์ตูน

#63 pochi

pochi

ขวัญใจพี่มาร์ค

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 02:41

555
โปจิ ไม่อยากทำบุญกับเสื้อแดง กลัวชาติหน้าเจอมันอีก

#64 ใจหมาอำมหิต`

ใจหมาอำมหิต`

อำมาตย์Hard Core !!

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 02:43

มู้นี้ฮอทจิงๆเล้ยยยยยยยยย

โดยเฉพาะหนุ่มๆ

:D :D :D :D :D

"ประชาชนไม่ควรกลัวรัฐบาลของตนเอง รัฐบาลต่างหากที่ควรกลัวประชาชน”

"กลุ่มชาวพุทธหูรุนแรง"

#65 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 02:43

ขอยื่นญัตติด่วน เสนอให้ mod แบนคำว่าแต่งงานด้วยครับ
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#66 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 02:49

เห็นคุณหมอแล้ว ผมก็อยากให้งูแม่มบร้ากัดบ้าง แต่งูคงไม่กล้ากัด เพราะ บนหัวผมก็มีงูเพียบเลย คริคริ
ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#67 ชาวสวน

ชาวสวน

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 05:19

กราบวิงวอนขอร้อง Mod
ให้ลบรูป โหวงเหวง ธิดาแดง และจตุแถ
ออกจากกระทู้นี้ด้วยเถิด...

อยากทำนะ แต่หา กฎ ที่ต้องลบไม่เจอ เอาเป็นว่า มีนางฟ้า มาให้ดูเป็นสิ่งสวยงามแล้ว
มีมาร+นางมาร+คางคก เอาไว้ดูเป็นสิ่งไม่สวยงาม ก็แล้วกัน

ขอยื่นญัตติด่วน เสนอให้ mod แบนคำว่าแต่งงานด้วยครับ

เป็นคำว่า Married แทนได้มั้ย

#68 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 05:37

เป็น กบ ต้องใช้สัตว์แพทย์ครับ

vvv สัตวแพทย์ คนนี้เหรอ vvv
vv
v

#69 Apichai

Apichai

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 14:34

มีแต่คนบอกว่า มีแฟนแล้ว
แต่ไม่ได้บอกว่า แต่งงานแล้ว นะ

#70 คนไปทั่ว

คนไปทั่ว

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 14:36

มีแต่คนบอกว่า มีแฟนแล้ว
แต่ไม่ได้บอกว่า แต่งงานแล้ว นะ

แต่งงานอะไรกัน หยาบมากๆ ผมขอให้ มอแบนคำนี้ออกไปครับ :angry:

#71 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 15:12

by Ithipong Ponlaboot

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#72 Sittitat

Sittitat

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 15:14

^
^
^
O{}o โอ๊ยโหยวววว!!!!

#73 redfrog53

redfrog53

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 15:22

ยัง "รักทหาร" กันหรือเปล่าคร๊าบบบบบ
เปิดตัว......"น้องฟางข้าว แห่งวิทยาลัยพยาบาลกองทัพบก"
(แอบรวมรูปของน้องเค้า ยอมถูกฟ้องเพื่อเพื่อนๆ FB จ้า)

#74 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 15:25

ยัง "รักทหาร" กันหรือเปล่าคร๊าบบบบบ
เปิดตัว......"น้องฟางข้าว แห่งวิทยาลัยพยาบาลกองทัพบก"
(แอบรวมรูปของน้องเค้า ยอมถูกฟ้องเพื่อเพื่อนๆ FB จ้า)

-อยากเกิดช้ากว่านี้ซักยี่สิบปีโว้ยยยยยยยยยยยย :wub: :wub: :wub:

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#75 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 15:26

ตรวจสอบทีว่าจบ วิทยาลัยแพทยศาสตร์พระมงกุฏเกล้า เป็นแพทย์ หรือพยาบาลน่ะ

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#76 คนดื่มเบียร์

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 15:31

ตรวจสอบทีว่าจบ วิทยาลัยแพทยศาสตร์พระมงกุฏเกล้า เป็นแพทย์ หรือพยาบาลน่ะ

อยากให้เป็นพยาบาลน่ะครับ เพราะถ้าเป็นหมอ เจอครั้งเดียว ถ้าเป็นพยาบาลได้เจอหลายที :wub: :wub: :wub:

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#77 redfrog53

redfrog53

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 15:53

ถ้าไปโรงพยาบาลพระมงกุฎ ก้อจะเจอ PR พยาบาลฯ ตำแหน่งรองนางสาวไทย คนนี้เลยนะครับ หน้าสวยหวานมาก

#78 คนไปทั่ว

คนไปทั่ว

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 16:00

จะไปป่วยที่ไหนดีเนี้ย เลือกไม่ถูกเลยวุ้ย

#79 คนดื่มเบียร์

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 16:02

จะไปป่วยที่ไหนดีเนี้ย เลือกไม่ถูกเลยวุ้ย

เรามาตกลงกันไปคนละโรงพยาบาลกันก่อน ดีมั้ยครับ :lol:

#80 คนไปทั่ว

คนไปทั่ว

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 16:06

เรามาตกลงกันไปคนละโรงพยาบาลกันก่อน ดีมั้ยครับ :lol:

งั้นผมขอเสียสละไป พระมงกุฏก่อนแล้วกันครับน่าจะหาง่ายหน่อย

#81 wisary

wisary

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 16:09

งั้นผมขอเสียสละไป พระมงกุฏก่อนแล้วกันครับน่าจะหาง่ายหน่อย

เรียนทุกท่าน ไปพระมงกุฎก็ได้เจอน้องทั้งสองคนแล้วล่ะครับ เค้าอยู่ที่พระมงกุฎเหมือนกัน :lol:

#82 คนไปทั่ว

คนไปทั่ว

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 16:11

เรียนทุกท่าน ไปพระมงกุฎก็ได้เจอน้องทั้งสองคนแล้วล่ะครับ เค้าอยู่ที่พระมงกุฎเหมือนกัน :lol:

รู้สึกป่วยขึ้นมากระทันหันยังไงก็ไม่รู้ สงสัยต้องรีบไปหา คุณพยาบาล กะ คุณหมอแล้วสิเรา

#83 อสูรนิรนาม

อสูรนิรนาม

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 16:17

งั้นผมไปให้เค้าตรวจภายในได้ไหมนิ

#84 Sittitat

Sittitat

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 16:19

สงสัยต้องไปสมัครงานที่นั่นเสียแล้ว

#85 pumpkin

pumpkin

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 16:29

น่าตางาม แถมจิตใจก็งาม
เป็นกำลังใจให้ครับ :)
"เมื่อบุญเราไม่เคยสร้าง.. จะมีใครที่ไหนมาช่วยเจ้า.." : สมเด็จพระพุฒาจารย์(โต พรหมรังษี)

#86 คนดื่มเบียร์

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 16:35

งั้นผมไปให้เค้าตรวจภายในได้ไหมนิ

คุณเดวิด1150 เป็นริซซี่ หรือครับ ล้อเล่นน่ะ :P

#87 คนดื่มเบียร์

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 16:36

แล้วปกติต้องหาหมอก่อน ถึงจะเจอพยาบาลใช่มั้ยครับ :wub:

#88 Grimmy

Grimmy

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 19:17

อยากโดนพยาบาลทหารเจาะเลือดแรงๆจังครับ :rolleyes:

#89 ชัยนาท

ชัยนาท

น้องเก่า

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 19:50

น่ารักทั้งสองคนเลย

#90 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 19:55

-อยากเกิดช้ากว่านี้ซักยี่สิบปีโว้ยยยยยยยยยยยย :wub: :wub: :wub:

เร็วไปสามสิบหรือป่าว
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#91 อสูรนิรนาม

อสูรนิรนาม

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 22:20

คุณเดวิด1150 เป็นริซซี่ หรือครับ ล้อเล่นน่ะ :P

ไม่ขนาดนั้นครับ นกเขาไม่ขันอ่ะ :P :P :P :P

ปล.ไม่ต้องคุณหรอกเพ่ ผมอายุ19เอง

#92 นักเรียนตลอดชีพ

นักเรียนตลอดชีพ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:59

น่ารัก จริงๆ ........

ปล.แพ้คนในเครื่องแบบ ... :D

.. เห็นได้ชัด ประชาธิปไตย เสียงส่วนใหญ่ ไม่ได้ทำให้ได้มา ซึ่งผู้นำที่เก่ง และ ฉลาด ..

ที่นำความอยู่ดี กินดี มาให้ประชาชนได้ แล้วคุณยังจะอ้างประชาธิปไตยเสียงส่วนใหญ่ทำไม

#93 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 07:50

แฟนเพื่่อนผมเองครับ เพิ่งมาเห็นจากข่าวท่านละว่าไปช่วยน้ำท่วมด้วยกะเค้าเหมือนกัน

ความสัมพันธ์ ของทั้งคู่ ยังดีอยู่ไหมครับ
:P :P :P :P

กะว่าจะมีความหวัง...ว่างั้นเถอะ...
:lol: :lol: :lol: :lol:
gladiator 1.jpg

#94 KundeT

KundeT

น้องใหม่

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 10:17

อยากเป็นแฟนคับ. เอ้ย. แฟนคลับ. อิอิ

#95 Nish

Nish

น้องเก่า

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 09:20

สำหรับแฟนครับน้องฟาง น้างฟ้าคนสวยจากวิทยาลัยพยาบาลกลองทัพบก
http://www.facebook....9641831&sk=wall
จำเอาไว้ วันไหนในอนาคต ตราบจนกระทั่งผมตาย ถ้าผมไปรับตำแหน่งอะไรทางการเมืองแล้ว เจอหน้าที่ไหนถุยน้ำลายใส่หน้าผม ถอดรองเท้าตบหน้าผมได้ทันที ถ้าเมื่อไร เสียงปืนแตกและทหารยิงประชาชนผม จะนำขบวนพาพี่น้องเข้ากรุงเทพทันที ดีแต่เห่า

#96 rabbit-on-the-moon

rabbit-on-the-moon

น้องเก่า

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 10:07

กระทู้นี้ทำหนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่เสรีไทยกระดี้กระด๊า ทันตาเห็น...ชอบๆ แต่หละเม้นท์ เล่นซะอารมณ์ดีเลย

#97 oaktab

oaktab

น้องใหม่

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:25

เป็นคุณพยาบาลครับ
confirmed

#98 stormtrooper

stormtrooper

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 00:10

กระทู้นี้ทำหนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่เสรีไทยกระดี้กระด๊า ทันตาเห็น...ชอบๆ แต่หละเม้นท์ เล่นซะอารมณ์ดีเลย

สาว ๆ ก็ได้กะดี๊ กะด๊า ไปแล้วครับ ตอนเสธ. ไก่อู ออกทีวี จำได้ป่ะ