Jump to content

- - - - -

เรียน log-in Jaidee 20 เรื่องการเดิมพัน log-in กรณีคุณอภิสิทธิ์ หนีทหาร

• Please log in to reply
390 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 เด็กปากดี

เด็กปากดี

I am Royalist

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:38

*
POPULAR

จากกรณีคุณไปตั้งกระทู้ไว้ http://webboard.seri...หาร-ผมขอท้าเดิ/ แล้วท้าพนัน log-in กัน

ผม " รับคำท้า " ครับ

ทั้งนี้ทั้งนั้น เดี๋ยวผมจะมีกติกา ให้ทราบต่อไป ในเบื้องต้น แจ้งเท่านี้ก่อน เดี๋ยวกะเกินเวลาที่คุณกำหนดไว้

สจฺ จํ เว อมตา วาจา คำสัตย์แลเป็นวาจาไม่ตาย

#2 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:39

บอกตรงๆไม่ชอบใจนะ

#3 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:41

จะใช้อะไรตัดสินล่ะ ศาลน่ะลืมได้เลย พท ไม่มีทางให้ขึ้นศาลแน่

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#4 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:41

มาร์คท้าแม้ว 2 ต่อ 1

แม้วไม่เห็นรับเลยอ่ะใจดี

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#5 ของแท้ตราแมวขี่ควายแดง

ของแท้ตราแมวขี่ควายแดง

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:43

ผมว่า อย่าลดตัวลงมาเล่นจะดีกว่านะครับ คุณเด็กปากดี
ดูเหมือนจะเสียเวลาเปล่า อธิบายไป ทางนั้นก็ไม่เข้าใจ

Edited by DarkAliass, 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:44.

ขอให้สันติสุข จงหวลคืนมาสู่ผื่น แผ่นดินไทย

#6 แมวน้อยสีน้ำเงิน

แมวน้อยสีน้ำเงิน

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:45

ช่วยท้าเขกหัวเข่ากันแทนได้มั้ยครับ...

ผมเสียดายล็อคอิน ..ฮา ๆ.. น่ะครับ

"เสียงข้างมากเพียงหนึ่งวัน ใช้อ้างความชอบธรรม 4 ปี"

#7 ชายน้ำ

ชายน้ำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:46

คุณเด็กปากดี จะให้มือเหม็นขี้ทำไม

#8 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:46

*
POPULAR

ส่วนตัวบอกตรงๆว่า คุณเด็กปากดี ยอมเสียเปรียบใจดีเยอะ

เพราะสอบสวนในยุครัฐบาลปูแดงที่ให้ความสำคัญกรณีมาร์คหนีทหาร

มากกว่าทหารในสามจังหวัดชายแดน หรือ รันเวย์สุวรรณภูมิ

เพราะฉะนั้นผลที่ออกมาไม่ต้องสืบเป็นประโยชน์กับใจดีแน่นอน

มิฉะนั้นเจ้าตัวไม่กล้าท้าขนาดนี้หรอก
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#9 AtheNa

AtheNa

ขาประจำ

เรียน คุณเด็กปากดี

อย่าเอาเวลามาเสียเวลาดีกว่าค่ะ...พวกตรรกะอักเสบ...

เอาเวลาไปทำอย่างอื่นดีกว่า...ใครๆก็รู้ว่าใจดีเป็นคนแบบไหน...

ด้วยความนับถือ
สิ่งเดียวที่จะทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั่นก็คือ การที่คนดีๆ นิ่งดูดาย " The only thing necessary for the Triumph of Evil is for Good Men to do Nothing "(Edmund Burke)

#10 พระรถ

พระรถ

น้องเก่า

งานนี้ สงสัยรอกินข้าวต้ม หรือกระเพราะปลาไว้ได้เลย อิอิ....

#11 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ระบุ ทุกอย่างให้แน่ชัดนะครับ เดี๋ยว ไอ้ ใจดี มันแถ และ ตอแหล อีก
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#12 จูกัดขงเบ้ง

จูกัดขงเบ้ง

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:47

ไม่เห็นด้วยอย่างยิ่ง
ผมไม่เห็นคุณมาตอบ ก็นึกว่า คุณไม่บ้าจี้ตามมันไป
ใจดีเหมือนทักษิณไหมครับ
ทำความลวงโลกไว้เยอะมากๆๆๆ
จนโสโครก ล้างไม่ออกแล้ว
เขาเอาขี้มาท้าเดิมพัน
แต่ลอกอินคุณ เก็บสะสมความน่าเชื่อถือมานาน
แค่เอามาพูดกันเล่นๆ ก็ไม่สมควรแล้ว
ผมว่า พนันกันอย่างอื่นดีกว่า
555555
แต่คุณคิดว่า พวกเจ้าเล่ห์กลิ้งกลอก อย่างใจดีเนี่ย
เขาจะจ่ายเหรอ
เพราะ ใจดี20 มันเป็นล็อกอินกลาง
มีคนใช้เยอะแยะไปหมด
เสียไป 1 ล็อกอินเขาไม่เสียหายหรอก

แผ่นดินนี้ศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก ทั้งกษัตริย์ยังทรงคุณธรรมอันสูงส่ง

จำคำนี้ไว้ไปบอกยมบาลเวลาเจ้าลงนรกก็แล้วกัน

#13 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:50

ผมว่า อย่าลดตัวลงมาเล่นจะดีกว่านะครับ คุณเด็กปากดี
ดูเหมือนจะเสียเวลาเปล่า อธิบายไป ทางนั้นก็ไม่เข้าใจ

ผมเห็นด้วยครับ มันต่ำเกินไปที่น้องเด็กปากดีจะไปเกลือกกลั่วอ่ะ
แต่ถ้าน้องเด็กปากดีบอกว่าตามกติกาของเค้า ผมว่าน่าจะมีหมัดเด็ด รอดูกันครับ

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#14 arun sound

arun sound

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:51

ไอ้กระผมคิดว่า
อย่าไปยุ่งกับเขาเลย
ปล่อยไปตามเวรตามกรรมดีกว่า
ป่านนี้ ไปเป็น วิด+***+กอน อยู่ที่ไหนก็ไม่รู้
กร๊ากกกกกก

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#15 เด็กปากดี

เด็กปากดี

I am Royalist

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:54

ขอขอบพระคุณในเมตตาจิต ของทุกๆท่าน รบกวนรอกติกาผมนิดนึงครับ กำลังร่างเลย
สจฺ จํ เว อมตา วาจา คำสัตย์แลเป็นวาจาไม่ตาย

#16 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:54

ไม่ค่อยเห็นด้วยเหมือนกันครับ คุณ "เด็กปากดี"

มันเทียบกันไม่ได้ แต่ในเมื่อ "รับคำท้า" แล้ว ก็สุดแต่คุณ "เด็กปากดี"

แต่ผมว่า "กติกา" ที่จะมีตามมา ต้องน่าสนใจไม่น้อยทีเดียว....

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#17 wizard

wizard

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:55

เล่นกับหมา หมาเลียปาก

ผมยอมรับในความกล้าของคุณเด็กปากดี แต่ลองคิดดูดีๆ แล้วกันครับว่าเราควรเอามือสะอาดๆ ไปจับอาจมไหม

#18 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:57

ไหนละใจดี...
จุกตูดไปไหนแล้วเนี้ย

#19 ปังตอ

ปังตอ

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:57

เฮ้ออออ..จะไปเอาอารายกะอ้ายตัวปัญญาอ่อนล่ะครับคุณเด็กปากดี
ปล่อยให้มันบ้ามันไปคนเดียวเถอะ...ผมว่าไร้ประโยชน์เปล่าๆๆ

อ่ะ..แต่ก้อเคารพในการตัดสินใจน่ะครับ........ B)

ลูกหลานที่รัก จงจำปฏิปทานี้ไว้ “ถ้ามีความจำเป็นเราต้องเสียสละเพื่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และปวงชนชาวไทย แม้แต่ชีวิตก็ต้องยอม”

#20 บังทอง

บังทอง

น้องเก่า

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:58

นับถือจิตใจอันหนักแน่นครับ ขอให้โชคดี

#21 QueenBee

QueenBee

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:01

รอกินข้าวต้มงานศพวิดสะวะกอน
เป็นคนธรรมดาๆที่รักในหลวงยิ่งชีวิตเบื่อผู้นำที่คิดไม่เป็นเชื่อว่าแม้วคือศัตรูของชาติรับไม่ได้กับแดงเผาเมือง

#22 Mr.boon

Mr.boon

น้องใหม่

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:02

ต้องเอามันแบบโป้งเดียว จอด

#23 karasu

karasu

Moderator

• Moderators_S

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:02

อย่าเดิมพันล็อคอินเลย เดิมพัน กราบเท้าไปเลยดีกว่า ^^

หล่อกว่าผมก็มีแต่ ณเดช คูกิมิยะ เท่านั้นล่ะครับ[color=#ff0000;]รณรงค์งดตอบโต้ พูดคุย กับคนหน้าด้านไร้ยางอาย...[/color]

#24 stabilo

stabilo

ขาประจำ

อย่าเอาไม้สั้นไปรันขี้เลยครับ เหม็นเปล่าๆ

#25 ไทยทรนง

ไทยทรนง

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:05

อย่าเอาพิมเสนไปแลกกับคราบขี้เกลือกากๆ เลยครับ คุณเด็กปากดี

รัฐประหาร ปกป้องชีวิตไทย พอกันที ประชาธิปไตย ด้วย M79   

#26 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:06

ส่วนตัวบอกตรงๆว่า คุณเด็กปากดี ยอมเสียเปรียบใจดีเยอะ

เพราะสอบสวนในยุครัฐบาลปูแดงที่ให้ความสำคัญกรณีมาร์คหนีทหาร

มากกว่าทหารในสามจังหวัดชายแดน หรือ รันเวย์สุวรรณภูมิ

เพราะฉะนั้นผลที่ออกมาไม่ต้องสืบเป็นประโยชน์กับใจดีแน่นอน

มิฉะนั้นเจ้าตัวไม่กล้าท้าขนาดนี้หรอก

ตุ๊ดโจโฉ กรุณาอยู่เฉยๆเถอะครับ ลูกผู้ชายสองคนเค้าจะคุยกัน
ว่ามาเลยครับคุณเด็กปากดี กติกาของคุณเป็นยังไง เรื่องของเราจะได้จบสิ้นกันเสียที
ผมมายืนจังก้ารอคุณอยู่หน้าประตูบ้านแล้วครับ

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#27 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:06

*
POPULAR

ไหนๆนายกอภิสิทธิ์เคยใจป้ำท้าเดิมพัน 2:1 มาแล้ว

ผมขอเดิมพันล็อกอินผมข้างคุณเด็กปากดีอีกล็อกอินหนึ่ง

จะได้เป็นสองต่อหนึ่ง ผมขออย่างเดียวถ้าใจดีแพ้ ผมขอฟัง

ความจริงของเรื่องโกหกทั้งหมดของใจดี แต่ถ้าผมแพ้ยกล็อกอินผมให้คุณ

แล้วไม่เข้าเสรีไทยแห่งนี้อีกต่อไป

เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#28 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:07

ขอขอบพระคุณในเมตตาจิต ของทุกๆท่าน รบกวนรอกติกาผมนิดนึงครับ กำลังร่างเลย

แถม log-in Kwun ไปด้วยอีกหนึ่ง อยู่ข้าง คุณเด็กปากดี

ไม่ได้มั่นใจอะไรนะครับ แต่ถ้าจะเล่นก็เอา เอาให้มันชัดๆ
จำไว้คุณใจดี พูดโกหกไม่พอยังพูดพล่อยๆใครเขาอยากได้ล็อกอินคุณ
ขอโทษไม่เป็นยังหาเรื่องคนอื่นต่อไปเรื่อยๆ
ถึงคุณจะชนะก็ขอให้คุณจำไว้ความหน้าด้านกับความรับผิดชอบ

#29 PKmaker

PKmaker

น้องเก่า

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:07

ฤาษี เลี้ยงลิง เหนื่อยหน่อยนะครับ น้องเด็กปากดี
สัญชาติลิง มันเป็นสัตว์หน้าขน ทะลึ่งทะเล้น จองหองพองขน หน้าไหว้หลังหลอก
ให้กำราบหรือดัดสันดานยังไง ก็เก็บอาการของเดียรฉานหน้าขน ไว้ไม่ได้นานหรอกครับ
จะนิ่งสงบบ้างก็แต่ช่วงที่ต้องล้มหมอนนอนเสื่อ.... เพลาๆ มือไว้บ้างนะครับ 55555
เดี๋ยวอึดอัดมากๆ จะพาลเฉา อกแตกตาย ที่ไม่ได้แสดงสันดานเดียรฉานหน้าขนดั้งเดิม ........

#30 กากจริงไรจริง

กากจริงไรจริง

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:08

ตุ๊ดโจโฉ กรุณาอยู่เฉยๆเถอะครับ ลูกผู้ชายสองคนเค้าจะคุยกัน
ว่ามาเลยครับคุณเด็กปากดี กติกาของคุณเป็นยังไง เรื่องของเราจะได้จบสิ้นกันเสียที
ผมมายืนจังก้ารอคุณอยู่หน้าประตูบ้านแล้วครับ

โถ พ่อนักเลงคีย์บอร์ด

#31 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:08

ใจดี ครับ รู้จัก "กาลเทศะ" บ้างมั้ย? รู้จักเด็ก รู้จักผู้ใหญ่ บ้างมั้ย?

***ทำตัว กวนตรีน มาก....

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#32 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:09

555 ผมเดิมพันด้วยคนจะได้รู้ว่าใครตุ๊ด

#33 Lucas Leiva Benitez Rodger

Lucas Leiva Benitez Rodger

ขาขาดประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:10

อย่างใจดีเนี่ย เผาแล้วเผาอีก สัปเหร่ออย่างกระผม กินข้าวต้มกระเพาะปลาจนเบื่อแล้วเนี่ย :lol:

อเสวนา จ พาลานํ ปญฺฑิตานญฺจ เสวนา ปูชา จ ปูชนียานํ เอตมฺมงฺคลมุตฺตมํ

"Two things are infinite: the universe and human stupidity; and I'm not sure about the the universe."Einstein's words.

"ประเทศไทยจะปฏิรูปไม่ได้ ด้วยการนอนอยู่บ้านเฉยๆ"

#34 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:11

ไหนๆนายกอภิสิทธิ์เคยใจป้ำท้าเดิมพัน 2:1 มาแล้ว

ผมขอเดิมพันล็อกอินผมข้างคุณเด็กปากดีอีกล็อกอินหนึ่ง

จะได้เป็นสองต่อหนึ่ง ผมขออย่างเดียวถ้าใจดีแพ้ ผมขอฟัง

ความจริงของเรื่องโกหกทั้งหมดของใจดี แต่ถ้าผมแพ้ยกล็อกอินผมให้คุณ

แล้วไม่เข้าเสรีไทยแห่งนี้อีกต่อไป

จัดไปครับคุณโจโฉ 2ต่อ1 ก็ได้ผมไม่หวั่น ผมขอบันทึกภาพหน้าจอรับคำท้าของคุณเอาไว้ก่อน

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#35 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:14

ขอแทรกนิดนะ กระทู้ก่อนผมบอกเชียร์คุณไม่ได้หมายความว่าผมเห็นด้วยกับคุณแค่อยากให้คุณยังอยู่ในเสรีไทยไม่ว่าจะด้วยเหตุผลใดก็ตาม
แต่คุณเลยเถิดจะเล่นถึงลบล็อกอินกัน
อันนี้คุณพูดได้เต็มปากหรือ ว่านี่คือ ลูกผู้ชาย

#36 wizard

wizard

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:14

กรณีมาร์คหนีทหาร ผมขอท้าเดิมพันloginกับคุณเด็กปากดีครับ ถ้ามาร์คไม่ผิดผมยินดีให้login jaidee20นี้กับคุณ คุณจะเอาไปทำอะไรก็ได้ แต่ถ้ามาร์คผิด

ใจดีตั้งหัวกระทู้ท้าเดิมพันไว้แบบนี้ ก็เตรียมตัวเก็บข้าวของออกไปจากเว็บนี้ตลอดกาลได้เลยครับ

#37 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:15

รอกติกาจากคุณเด็กปากดี

#38 Gop

Gop

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:15

พูดจาแบบนี้ เดี๋ยวขายคอนโดไม่ได้นะจ๊ะ

Edited by Gop, 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:17.

หลักฐานไม่เคยโกหก (Gilbert Grissom C.S.I.)<p>Beneath this mask there is more than flesh. Beneath this mask there is an idea, Mr. Creedy, and ideas are bulletproof.

#39 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:16

ใจจริงไม่เห็นด้วยหรอกนะ เพราะ User นี้ไม่มีราคาค่างวดเลย
แต่เอาเถิด ก้อถือข้างเด็กปากดี ขอกฎกติกาชัดๆหน่อย

#40 เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:16

ไม่ควรค่าที่จะไปเล่นด้วยอย่างยิ่ง
ทักษิณเป็นเทพเจ้าจริงๆนะ ไม่เชื่อถาม เสื้อแดง ดูสิ

#41 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:18

ตามติดๆๆๆๆๆๆๆ
ติ๊กต๊อก
ติ๊กต๊อก
ติ๊กต๊อก
รอกติกา

#42 AtheNa

AtheNa

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:18

โอ้ว...หนุ่มๆ เอาจริงๆแฮ่ะ...

คบเด็กสร้างบ้านนะ...ใจดีซะด้วย...

จะเอาตัวไปเกลือกกลัวทำไมน้อ...วิศวะที่ไหนได้แค่ 1.5 หมื่น...

เหมือนคนรับจ้างโพสต์
สิ่งเดียวที่จะทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั่นก็คือ การที่คนดีๆ นิ่งดูดาย " The only thing necessary for the Triumph of Evil is for Good Men to do Nothing "(Edmund Burke)

#43 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:19

ลั้น ล่า... ลั้น ล่า... ลั้น ล่า.... เดวขอแรงให้น้องเลขามันไปชงชามาให้กินดีกว่า อิอิ^^

#44 คุณนายนอกบ้าน

คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:22

แถมกระทู้ สลิปเงินเดือน

#45 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:22

จัดไปครับคุณโจโฉ 2ต่อ1 ก็ได้ผมไม่หวั่น ผมขอบันทึกภาพหน้าจอรับคำท้าของคุณเอาไว้ก่อน

ไม่สำนึกจริงๆ คุณไม่มีตัวตนจริงๆ เสื้อแดงทั้งหลายแค่กระสันอยากได้ของผู้อื่นโดยไม่ยอมเสีย ไพร่จริงๆ

#46 warmer

warmer

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:23

.... Login ใจดี20 มีค่าเพียงพอ นำมาแลก กันหรือ ???

:huh:

#47 AtheNa

AtheNa

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:24

ลั้น ล่า... ลั้น ล่า... ลั้น ล่า.... เดวขอแรงให้น้องเลขามันไปชงชามาให้กินดีกว่า อิอิ^^

กาแฟหรือโอเลี้ยง...เลขาฯ หรือสั่งอาแป่ะหน้าร้านเน็ท

#48 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:26

ชักไม่อยากให้คุณอยู่ร่วมบอร์ดด้วยแล้ว จะรอดู ทราบผลเมื่อไรผมไม่อยู่ร่วมบอร์ดกับคุณแน่นอน

#49 คุณนายนอกบ้าน

คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:28

ใจดีไม่มีใครถือหางเลย

ที่มา มันยังไงกันเนี่ยครับกับ สด.9 ของมาร์ค

Attached Images

Edited by คุณนายนอกบ้าน, 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:38.

#50 zutto

zutto

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:28

อันที่จริง...ก็น่าจะลำบากใจนะ เพราะถ้าไม่รับคำท้าไอ่ใจชั่วมันก็ต้องหาว่าขี้ขลาด

แม้ว่าจะไม่เห็นด้วยกับการเอาล็อกอินอันมีค่าของคุณเด็กปากดีไปพนันกับคนอย่างนั้น

แต่เมื่อคุณเด็กปากดีรับพนัน...อยากขอเพิ่มว่า ถ้าไอ่ใจชั่วแพ้ ไม่ใช่แค่ล็อกอิน..

ขอให้เมิงอย่าเข้ามา สรท.อีก เพราะเบื่อความหน้าด้าน โกหก Tor lae ของเมิง ว่ะ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน