Jump to content

ถามแอดมินค่ะ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
1 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Guest_ล็อคอินไม่ได้_*

Guest_ล็อคอินไม่ได้_*
  • Guests

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 05:50

ยูเซอร์เก่าที่เว็บบอร์ดเก่า ล็อคอินไม่ได้

อยากถามว่าต้องมี FB ,Twitter เหรอค่ะ ถึงจะสามารถเข้าได้นะ

เพราะพยายามล็อคอินหลายครั้งก็ไม่ผ่าน จนต้องแจ้งขอรหัสใหม่ ก็ยังไม่ผ่านอีก

ขอบคุณค่ะ

#2 1ktip

1ktip

Global Moderator

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 21:41

ตามปกติก็ใช้ username และ password ชุดเดิมได้เลยครับ

ถ้าขอรหัสผ่านใหม่ ลองค้นดูใน junk mailbox ครับ บางทีจดหมายจากระบบมันไปอยู่ในนั้น

ถ้าไม่ได้จริงๆ ใช้ email address ที่สมัครสมาชิกพร้อมระบุชื่อสมาชิก ส่งเรื่องถึง admin@serithai.net ครับ