Jump to content

- - - - -

เรื่องหัวหน้าพรรค ปชป หนีทหารหรือไม่ ผมยังเชื่อว่าน่าจะใช่ เพราะอะไร..? เชิญทนายเบิ้ม สัมมากร มาถกกันด้วยครับ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
51 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 2 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:53

มาขี้ทิ้งให้คนอื่นเช็ดอีกราย ชัวร์
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#52 saopao

saopao

Moderator

ตอบ 2 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:43

ได้รับ การร้องเรียนมาจากคุณ

ทนายเบิ้ม-ณ- สัมมากร ผ่านมาจากทางแอดมินเสรีไทยเฟซบุ๊คครับ

ทนายเบิ้ม-ณ- สัมมากร

แอดมินครับ ผมยินดีให้นำบทความผมไปเผยแพร่ และวิพากษ์วิจารณ์ได้ตามกรอบของ

กฎหมาย แต่กระทู้นี้ ได้ตั้งขึ้นมา โดยที่ผมไม่มีโอกาสตอบโต้ใดๆได้

ช่วยดำเนินการตามที่เห็นสมควรด้

วยครับ

ขอบคุณมากครับ

ทนายเบิ้ม ณ สัมมากร
http://webboard.seri...รค-ปชป-หนีทหาร/
webboard.serithai.net

เนื่องจาก เป็นการขอร้องของผู้ถูกพาดพิง และ คิดว่าท่าน จขกท.สามารถไปแลกเปลี่ยนความเห็นกับทางคุณ ทนายเบิ้ม-ณ- สัมมากร ได้โดยช่องทาง blog ของ ok nation อยู่แล้ว

เพื่อไม่ให้เกิดปัญหา กับทางผู้ถูกพาดพิง MOD จึงขออนุญาตล็อกกระทู้ครับ

Edited by saopao, 2 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:43.