Jump to content

- - - - -

รองเท้านายกสวยมากครับ

• Please log in to reply
13 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 13:38

ท่านครับจำเป็นด้วยหรือต้องเป็นรองเท้าลายนี้อ่ะ...
ผมง่าอย่างนายก ไม่น่าจะใส่ของ COPY นะ ใครรู้อายเค้าตายเลย

ราคาไม่แพงคร้า...า 225 $ เองนะครัา...พ่อแม่พี่น้อง ชอบไหมคร้า...า

http://www.facebook....31983929&type=3

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#2 -เจ๊ม้าม-

-เจ๊ม้าม-

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 13:50

แม่ปูแสม คงคิดว่ากำลัีงเดินแฟชั่นโชว์ เลยต้องเลิศเลอเพอร์เฟคเสมอ

#3 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 13:50

ผู้หญิงก็แบบนี้แหละครับ
ไม่เอาภาษีประชาชน หรือเงินที่โกงเขามาไปซื้อ ก็ไม่เป็นไรหรอก :D
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#4 -เจ๊ม้าม-

-เจ๊ม้าม-

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 14:12

ที่โดนแซวอยู่ก็เกิดจาก มีปัญญาซื้อรองเท้าแพงๆมาใส่ แต่ไร้ความสามารถในการจัดการแก้ไขปัญหาน้ำท่วม แถมยังปิดความจริงบางส่วนอีก เอกชนก็เลย "งานเข้า" ไปเต็มๆ คนเห็นแบบนี้ ทนไม่ไหว ก็เลยหยิบมาแซวเป็นพอเป้นน้ำจิ้ม ให้คลายเครียดนะจ้ะ

#5 pochi

pochi

ขวัญใจพี่มาร์ค

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 15:03

ส่วนตัวไม่ติดใจ ถ้ามีอยู่แล้วก็ไม่ต้องไปซื้อมาใหม่ เอามาใส่ซะ
โปจิ ไม่อยากทำบุญกับเสื้อแดง กลัวชาติหน้าเจอมันอีก

#6 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 16:56

ไม่คิดเล็กคิดน้อยเรื่องรองเท้าหรอกครับ ก็พอเข้าใจว่าผู้หญิงก็อยากสวยอยากงามเป็นธรรมดา หรืออาจะเห็นว่ารองเท้าลายนี้มันน่ารัก มันดูดี ก็หามาใส่
อยากแต่งยังไงใส่อะไรก็ปล่อยเจ๊แกไปเถอะ เดี๋ยวเขาจะหาว่าเราคิดเล็กคิดน้อยหาเรื่องโจมตีแบบไม่มีสาระไป

แต่มันรำคาญใจตรงที่ทำงานห่วยแตกมากกว่า

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#7 ผู้น้อย

ผู้น้อย

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 17:07

ถูกแล้วที่ใส่รองเท้าดีๆสวยๆ เวลาลิ่วล้อมันเลียประจบจะได้ไม่สากลิ้นไงคร้าาา :D
ต่อต้านตระกูลชินวัตรอย่างเป็นทางการ

#8 p.prasom

p.prasom

น้องเก่า

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 19:21

ผมชอบนะ สวยดี
เป็นผู้หญิงก็ต้องแต่งตัวสวย ๆ
^^

#9 kennn

kennn

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 19:51

ใช้หนังอะไรทำครับ ดูหนาดีนะครับ
พกโพยมาด้วยเหรอ พกโพยมาด้วยเหรอเนี่ย แหมมาแค่เนี๊ยก็พกโพยมาด้วย

#10 เงินไหลกองทองไหลมาจ้ะ

เงินไหลกองทองไหลมาจ้ะ

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 20:46

รูปแรกหน้านางยกปูกับรองเท้า แม็ตกันมาก แก่ขึ้นแยะเชียวนะเธอ

#11 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 20:52

รูปแรกหน้านางยกปูกับรองเท้า แม็ตกันมาก แก่ขึ้นแยะเชียวนะเธอ

คิดเหมือนกันเลย ป้าย่นดูหง่อมกว่าเดิมเยอะ :P

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#12 guxkung

guxkung

ผมไม่รู้ ผมแมว

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 20:52

ใช้หนังอะไรทำครับ ดูหนาดีนะครับ

ที่ถามนี่หมายถึงหน้าหรือเปล่าครับ?

ขรี้ไม่ออก? กรุณานึกถึงยาแก้ท้องผูกตรา ลีถือลูกท้อ

สถาบันกวดวิชาคณิตศาสตร์ชื่อก้องระดับประเทศ แถลงผลคำนวณ 161/2 = 37

#13 kennn

kennn

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 21:02

ที่ถามนี่หมายถึงหน้าหรือเปล่าครับ?

:lol: 5555

ผมหมายถึงหนังรองเท้าครับ ไม่ได้หมายถึงหนังหน้านายก
พกโพยมาด้วยเหรอ พกโพยมาด้วยเหรอเนี่ย แหมมาแค่เนี๊ยก็พกโพยมาด้วย

#14 guxkung

guxkung

ผมไม่รู้ ผมแมว

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 21:14

:lol: 5555

ผมหมายถึงหนังรองเท้าครับ ไม่ได้หมายถึงหนังหน้านายก

A logo-accented check pattern lends iconic style to a classic rain boot grounded by a durable lug sole.
Pull-on style.
Approx. heel height: 1".
Approx. boot shaft height: 12"; 13" calf circumference. Narrow calf.
PVC upper/leather and fabric lining/polyurethane sole.
Made in Italy.
Salon Shoes.

Ref: http://m.nordstrom.c...d-3093392-0-0-0

ขรี้ไม่ออก? กรุณานึกถึงยาแก้ท้องผูกตรา ลีถือลูกท้อ

สถาบันกวดวิชาคณิตศาสตร์ชื่อก้องระดับประเทศ แถลงผลคำนวณ 161/2 = 37

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน