Jump to content

เพลงทำเอง "วิถีธรรม" ฝากชาวห้องเฉลิมพระเกียรติ ฟังด้วยครับ...

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
2 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ลมเย็น

ลมเย็น

ขาประจำ

ตอบ 22 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:29

ดนตรีผมทำเองครับ ......น่าจะอยู่ในหมวดนี้ ... ฝากฟังเพื่อเป็นกำลังใจด้วยครับ

เพลง วิถีธรรม

ขับร้อง ฤษีกลางดง

เนื้อร้อง / ทำนอง ฤษีกลางดง

ดนตรี / เรียบเรียง ลมเย็น

ตาม Link ครับ
http://soundcloud.co...2k/05vs3aypwut3

......โพส soundcloud ไม่เป็นอ่ะ :huh:

Edited by ลมเย็น, 22 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:44.

ประเทศไทย ยังมีที่ ที่ไม่ได้ไปเที่ยวอีกมากมาย..
....เพราะฉะนั้น...รีบไปซะ ก่อนที่พวกมรึงจะไม่กลับมาเหยียบอีก

#2 ลมเย็น

ลมเย็น

ขาประจำ

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:12

อ่า .. ถ้าบังเอิญมีใครเข้าไปฟังแล้วพอชอบใจ

....รบกวนฟังให้จบหน่อยได้มั๊ยครับ ... เพื่อเพิ่มยอด count ให้คนร้องดีใจบ้างน่ะ ... :)
ประเทศไทย ยังมีที่ ที่ไม่ได้ไปเที่ยวอีกมากมาย..
....เพราะฉะนั้น...รีบไปซะ ก่อนที่พวกมรึงจะไม่กลับมาเหยียบอีก

#3 porrovan

porrovan

น้องใหม่

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:35

นศท. ปี 3 หมวด 1 หมู่ 6

ขอพระองค์ทรงพระเจริญ