Jump to content

- - - - -

คุณสิงห์สนามหลวง...คุณ 18 มงกุฏ..ช่วยมาตบเกรียนผมหน่อยครับ..

• Please log in to reply
309 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:55

ผมสงสัยทำไมยังมีควายเชื่อไอ้คางคกว่าทหารเป็นคนยิงนายวสันต์ ภู่ทองครับ..

:lol: :lol: :lol:

#2 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:59

แล้วทำไมยังมีควายเชื่อว่า น้องเกตุ ถูกทหารยิงจากบนรางรถไฟฟ้า บีทีเอสครับ...

#3 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:11

แต่คน 15 ล้านเชื่อ

ใคร ๆ ก็รู้

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#4 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:13

แต่คน 15 ล้านเชื่อ

ใคร ๆ ก็รู้

รอให้ศาลยุติธรรมวินิจฉัย......ฮา

15 ล้านคนเป็น"ปริมาณ"ไม่ใช่"คุณภาพ".......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#5 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:20

โห...แล้วผมจะหายเกรียนมั๊ยครับ....

:(

#6 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:22

[size=7]หลักฐานไม่ต้อง ใครๆก็รู้ :lol:[/size]
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#7 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:26

อยู่กลางสมรภูมิรบ จะโดนฝ่ายใหนยิงผมก็ไม่แปลกใจหรอก

#8 สิงห์สนามหลวง

สิงห์สนามหลวง

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:27

คลิปนายวสันต์ ภู่ทอง ถูกยิงที่หน้าโรงเรียนสตรีวิทย์ ถนนดินสอ ที่จตุพรนำมาอธิบายบนเวทีนั้น
คลิปนี้ได้ทำการต่อยอดจากกระทู้ในราชดำเนิน พันทิปที่ผมตั้งขึ้นเองครับ (ผมเทียบเคียงแค่ 2 คลิป)

ณ บริเวณถนนดินสอ หน้าโรงเรียนสตรีวิทย์ หรือบริเวณอนุสาวรีย์ประชาธิปไตย ไม่ปรากฎภาพชายชุดดำติดหรือใช้อาวุธ

มาดูกันชัดๆ ใครลั่นไกยิงเสื้อแดง (กะโหลกเปิด) +...?
http://topicstock.pa...6/P9121816.html

เหมือนเช่นการพิสูจน์สถานที่เสียชีวิตของนายฮิโรยูกิ มุราโมโต้ ช่างภาพชาวญี่ปุ่นที่ถูกยิงเสียชีวิต
ซึ่งในขณะนั้นเจ้าหน้าที่รัฐยังระบุไม่ได้เลยว่าถูกยิงเสียชีวิตที่ไหน และศอฉ.ก็ยังมั่วว่า ทหารเป็นคนนำร่างฮิโรยูกิส่งโรงพยาบาล
รักคนเสื้อแดง

#9 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:29

คลิปนายวสันต์ ภู่ทอง ถูกยิงที่หน้าโรงเรียนสตรีวิทย์ ถนนดินสอ ที่จตุพรนำมาอธิบายบนเวทีนั้น
คลิปนี้ได้ทำการต่อยอดจากกระทู้ในราชดำเนิน พันทิปที่ผมตั้งขึ้นเองครับ (ผมเทียบเคียงแค่ 2 คลิป)

ณ บริเวณถนนดินสอ หน้าโรงเรียนสตรีวิทย์ หรือบริเวณอนุสาวรีย์ประชาธิปไตย ไม่ปรากฎภาพชายชุดดำติดหรือใช้อาวุธ

มาดูกันชัดๆ ใครลั่นไกยิงเสื้อแดง (กะโหลกเปิด) +...?
http://topicstock.pa...6/P9121816.html

เหมือนเช่นการพิสูจน์สถานที่เสียชีวิตของนายฮิโรยูกิ มุราโมโต้ ช่างภาพชาวญี่ปุ่นที่ถูกยิงเสียชีวิต
ซึ่งในขณะนั้นเจ้าหน้าที่รัฐยังระบุไม่ได้เลยว่าถูกยิงเสียชีวิตที่ไหน และศอฉ.ก็ยังมั่วว่า ทหารเป็นคนนำร่างฮิโรยูกิส่งโรงพยาบาล

ผมถามว่าทำไมควายแดงถึงเชื่อไอ้คางคกว่า ทหารเป็นคนยิงครับ..คนละเรื่องครับ

หรือว่าคุณสิงห์สนามหลวงก็เชื่อไอ้คางคกเหมือนกันครับ..

:lol:

Edited by 55555, 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:30.

#10 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:46

ว้าไม่มีใครมาตบเกรียนเลย...

มีแต่ไปคาบน้ำลายมาแปะ

:D

#11 สิงห์สนามหลวง

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:47

คลิปที่นายจตุพรนำมาอธิบายมันเป็นการพิสูจน์หาาเหตุการตายของนายวสันต์ ภู่ทอง
ที่สามารถหาข้อมูลหรือหลักฐานเบื้องต้นมาประกอบเพื่ออธิบายความได้
ซึ่งใครไม่เห็นด้วย หรือเห็นแย้ง ก็สามารถเอาหลักฐานหรือข้อมูลมาหักล้างได้เช่นกัน

คลิปนายวสันต์ ภู่ทอง ที่ถูกยิงกะโหลกเปิด ฝ่ายศอฉ. บอกคนเสื้อแดงยิงกันเอง
แต่ไม่สามารถหาหลักฐานอะไรมายืนยันได้เลยจนถึงบัดนี้นะครับ

#12 kop16

kop16

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:50

ทหารยิงขึ้นฟ้า ตามหลัก Projectile กระสุนลงโดนหัวคุณวสัน

Projectile แปลว่าไร เปิด dic เอง

ใคร ๆ เรียนวิทย์ มา ก็รู้ครับ B)

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#13 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:51

คลิปที่นายจตุพรนำมาอธิบายมันเป็นการพิสูจน์หาาเหตุการตายของนายวสันต์ ภู่ทอง
ที่สามารถหาข้อมูลหรือหลักฐานเบื้องต้นมาประกอบเพื่ออธิบายความได้
ซึ่งใครไม่เห็นด้วย หรือเห็นแย้ง ก็สามารถเอาหลักฐานหรือข้อมูลมาหักล้างได้เช่นกัน

คลิปนายวสันต์ ภู่ทอง ที่ถูกยิงกะโหลกเปิด ฝ่ายศอฉ. บอกคนเสื้อแดงยิงกันเอง
แต่ไม่สามารถหาหลักฐานอะไรมายืนยันได้เลยจนถึงบัดนี้นะครับ

ก็ถูกแล้วนี่...ผมก็ว่าเสื้อแดงยิงกันเอง...

คุณสิงห์สนามหลวงลองทำท่าทหารยิง แบบที่ไอ้คางคกอธิบายในคลิ๊ปดูสิครับ ยืนยิงแบบเท่ห์...

แล้วจินตนาการไปตามที่ไอ้คางโกหกหลอกควาย....แผลนายวสันต์ จะเป็นแบบที่เห็นมั๊ยครับ

Edited by 55555, 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:54.

#14 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:52

อืม แปลกดี บอกว่า ศอฉ หาหลักฐานไม่ได้ว่าเสื้อแดงยิงหรือเปล่า แต่นักข่าวญี่ปุ่นโดนยิง ควายแดงบอกว่า ทหารยิงมันเชื่อกันได้เนอะ
และที่จำได้ ทหารไม่เคยบอกว่า เป็นคนช่วยนักข่าวญี่ปุ่นออกมา มีแต่คลิปเสื้อแดงบอกว่า คนยิงไม่ใช่ทหารว่ะ

#15 สิงห์สนามหลวง

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:55

คุณสิงห์สนามอ่างและคุณ 55555 รู้บ้างไหมครับ ว่านายวสันต์ถูกยิงเข้าส่วนหัวตรงไหน (บาดแผลกระสุนเข้า)

ปล. ความจริงถ้าติดตามอ่านกระทู้ที่ผมตั้งขึ้นที่พันทิป แล้วอ่านข้อความทั้งหมด ก็จะทราบรายละเอียดข้อมูลต่างๆ (ที่มีคนเห็นด้วยและเห็นแย้งโต้ตอบหักล้างกัน)
  • Gop likes this

#16 Pasitnat

Pasitnat

ขาประจำ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:55

ทหารยิงขึ้นฟ้า ตามหลัก Projectile กระสุนลงโดนหัวคุณวสัน

Projectile แปลว่าไร เปิด dic เอง

ใคร ๆ เรียนวิทย์ มา ก็รู้ครับ B)

น่าสนใจครับ ผมไม่มีความรู้ด้านนี้

ใครรู้บอกทีครับ ว่ายิงปืนขึ้นฟ้า พอกระสุนตกลงมา มันแรงพอที่จะเจาะหัวคน หรือทะลุร่างกายได้จริง

ไม่รู้จริง ๆ ครับ วานผู้รู้ช่วยบอกที
ผมเกลียดนักการเมืองเลวๆ นายทุนเลวๆ มาเฟียและคนทำตัวกักขฬะครับ

#17 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ไม่รู้ รู้แต่ว่า "คุณจตุพร" บอกมา....

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#18 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:56

*
POPULAR

อืม แปลกดี บอกว่า ศอฉ หาหลักฐานไม่ได้ว่าเสื้อแดงยิงหรือเปล่า แต่นักข่าวญี่ปุ่นโดนยิง ควายแดงบอกว่า ทหารยิงมันเชื่อกันได้เนอะ
และที่จำได้ ทหารไม่เคยบอกว่า เป็นคนช่วยนักข่าวญี่ปุ่นออกมา มีแต่คลิปเสื้อแดงบอกว่า คนยิงไม่ใช่ทหารว่ะ

สรุปแล้ว ไอ้แกนนำเผาเมืองบอกทหารยิง....ทหารต้องพิสูจน์ว่าไม่ได้ยิง

ทหารบอกเสื้อแดงยิงกันเอง.....ทหารก็ต้องพิสูจน์ว่าเสื้อแดงยิง..

นี่ตกลง...ไม่ว่าเสื้อแดงทำห่าไร ก็ไม่ต้องมีหลักฐานเลยนิ

#19 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:57

คุณสิงห์สนามอ่างและคุณ 55555 รู้บ้างไหมครับ ว่านายวสันต์ถูกยิงเข้าส่วนหัวตรงไหน (บาดแผลกระสุนเข้า)

ปล. ความจริงถ้าติดตามอ่านกระทู้ที่ผมตั้งขึ้นที่พันทิป แล้วอ่านข้อความทั้งหมด ก็จะทราบรายละเอียดข้อมูลต่างๆ (ที่มีคนเห็นด้วยและเห็นแย้งโต้ตอบหักล้างกัน)

แล้วคุณสิงห์หนามหลวงคิดถูกยิงเข้าส่วนไหนครับ

#20 kop16

kop16

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:00

น่าสนใจครับ ผมไม่มีความรู้ด้านนี้

ใครรู้บอกทีครับ ว่ายิงปืนขึ้นฟ้า พอกระสุนตกลงมา มันแรงพอที่จะเจาะหัวคน หรือทะลุร่างกายได้จริง

ไม่รู้จริง ๆ ครับ วานผู้รู้ช่วยบอกที

Mythbuster ทาง discovery channel ครับ

เคยทดลองครับ ทะลุ จมดินเลยครับ

#21 kop16

kop16

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:01

ก็ ทหารยิงขึ้นฟ้า ไงครับ

Projectile ครับ ทะลุหัว ไงครับ B)

#22 Pasitnat

Pasitnat

ขาประจำ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:16

ตามนี้ปะครับ เรื่องยิงกระสุนขึ้นฟ้า ตกลงมาก็ยังทะลุหัวคนได้

http://www.baanmaha....hread30108.html

ขออภัย จขกท ที่นอกเรื่องนะครับ

ปล. ถ้าเป็นจริง ทหารผิดไหมครับ เพราะยิงขึ้นฟ้า ไม่ได้ยิงคน

Edited by Pasitnat, 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:18.

ผมเกลียดนักการเมืองเลวๆ นายทุนเลวๆ มาเฟียและคนทำตัวกักขฬะครับ

#23 สิงห์สนามหลวง

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:23

ดู NBT ตะกี้ เอาทหารมาเอาความชอบ ช่วยช่างภาพญี่ปุ่น เอ๊ะ... เดลินิวส์เค้า...
http://topicstock.pa...1/P9116081.html

https://twitter.com/...ses/12044855457

นายวสันต์ ภู่ทอง อายุ39 ปี บาดแผลกระสุนปืนทำลายสมอง ด้านหลังศรีษะทะลุด้านหน้า

#24 kop16

kop16

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:32

ดู NBT ตะกี้ เอาทหารมาเอาความชอบ ช่วยช่างภาพญี่ปุ่น เอ๊ะ... เดลินิวส์เค้า...
http://topicstock.pa...1/P9116081.html

https://twitter.com/...ses/12044855457

นายวสันต์ ภู่ทอง อายุ39 ปี บาดแผลกระสุนปืนทำลายสมอง ด้านหลังศรีษะทะลุด้านหน้า

ทหารยิงขึ้นฟ้า projectile ลงด้านหลังศรีษะทะลุด้านหน้า

ใช่เลยครับ

#25 idolation

idolation

ขาประจำ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:37

ยังไม่มีเม้นท์ไหนของผีหนามหลวงที่ตอบคำถามจขกท.เลย มีแต่แถไปแถมา

ที่นี่คุยด้วยหลักฐานเลยซ่าไม่ออก ไม่เหมือนลากดำนา ใส่ร้ายไม่ต้องมีหลักฐาน

นับถือที่กล้ามาคุยเหตุผลที่นี่ แต่ถ้าเลิกถามวัวตอบควายจะดีกว่านี้.. :D :D :D
รักในหลวง ห่วงลูกหลาน ร่วมกันต้าน ตระกูลชินวัตร

#26 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:38

ทหารยิงขึ้นฟ้า projectile ลงด้านหลังศรีษะทะลุด้านหน้า

ใช่เลยครับ

เดี๋ยวนะ ถ้าถูกยิงจากข้างหลัง แสดงว่านายวสันต์นี่กำลังหันหลังให้คนยิงตอนที่ถูกยิงใช่ไหม คนยิงคงไม่ได้ยิงแบบเสือดำจากฟ้าทะลายโจรนะ ที่ยิงแล้วเด้งไปเด้งมา แต่ในสถานการณ์แบบนั้น ผู้ประท้วงน่าจะกำลังหันหน้าเข้าหาทหารมากกว่า ทำไมถึงถูกยิงข้างหลังได้ นายวสันต์กำลังวิ่งหนีเหรอ รึว่าถูกใครที่ไม่ใช่ทหารลอบกัด

#27 สิงห์สนามหลวง

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:44

สมาชิกที่เข้ามาอ่านกระทู้นี้ ผมว่าเพื่อไม่ให้เป็นการปล่อยไก่ ผมวานให้ไปอ่านกระทู้ที่ผมให้ link ใน #8 ให้จบกระทู้ก่อนเถิดครับ

และคนที่บอกว่าเสื้อแดงยิงกันเองน่ะ ก็โปรดช่วยเอาหลักฐานมาแสดงด้วยนะครับ อาทิ เอาภาพคนยิงมาประกอบ (คนเสื้อแดงหรือชุดดำก็ได้)
ส่วนประเภทจินตนาการว่าลูกปืนตกลงมาน่ะ ไม่เอานะครับ ผมอายแทนครับ

#28 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:45

ผมชวนคุณสิงห์สนามหลวง กับ คุณ 18 มงกุฏ มาตบเกรียนผมเรื่อง นายวสันต์ ภู่ทอง กับ น้องเกตุ ครับ...

ตกลง คุณสิงห์สนามหลวง เชื่อไอ้คางคกมันรึปล่าวครับ...

ยืนยิงเท่ห์ แบบที่คางคกอธิบายในคลิ๊ป....แล้วได้แผลแบบในรูป เป็นไปได้ม่ะครับ..

#29 kop16

kop16

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:46

นายวสันต์ ถูกยิงเสียชีวิตในตอนหัวค่ำของวันที่ 10 เม.ย.2553 ที่บริเวณหน้าโรงเรียนสตรีวิทยา ในเหตุการณ์ขอคืนพื้นที่ถนนราชดำเนินของรัฐบาลนายอภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ โดยถูกยิงเข้าที่ศีรษะล้มลงขณะยืนถือธง

หน้า โรงเรียนสตรีวิทยา ต้นไม้เยอะนะครับ ทหารอยู่บริเวณ อนุสาวรีย์ ปชต หน้า ศึกษาพันธ์

Projectile แม่นมากกกเลย

#30 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:46

สมาชิกที่เข้ามาอ่านกระทู้นี้ ผมว่าเพื่อไม่ให้เป็นการปล่อยไก่ ผมวานให้ไปอ่านกระทู้ที่ผมให้ link ใน #8 ให้จบกระทู้ก่อนเถิดครับ

และคนที่บอกว่าเสื้อแดงยิงกันเองน่ะ ก็โปรดช่วยเอาหลักฐานมาแสดงด้วยนะครับ อาทิ เอาภาพคนยิงมาประกอบ (คนเสื้อแดงหรือชุดดำก็ได้)
ส่วนประเภทจินตนาการว่าลูกปืนตกลงมาน่ะ ไม่เอานะครับ ผมอายแทนครับ

ผมอ่านแล้วครับ..แต่คุณสิงห์สนามหลวงช่วยตบเกรียนผมหน่อยเถอะครับ ผมเบื่อตัวเองเต็นทนแล้ว ไม่หายเกรียนซักที

ไม่รู้เป็นไง...มองมุมไหนผมก็ยังเชื่อว่าเสื้อแดงยิงกันเอง..

Edited by 55555, 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:50.

#31 kop16

kop16

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:47

ทหารยิงขึ้นฟ้า ไงครับบบ ผมก็บอกว่า ตามหลัก วิทยาศาสตร์ projectile ลงด้านหลังศรีษะทะลุด้านหน้า

ผมไม่อายครับ พูดตามหลัก วิทยาศาสตร์

#32 ห่วยแมน

ห่วยแมน

ขาประจำ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:03

เอาเป็นว่าทหารปะปนกับเสื้อแดงแล้วใส่ชุดดำ
ถึงเวลาก็เอาปืนพาดบ่าเล็งเป้าไปที่เสื้อแดงที่วิ่งอยู่ด้านหน้า ผลจึงออกมาอย่างที่เห็น
หลักฐานและเหตุผลแน่นหนาขนาดนี้ ทหารยิงเสื้อแดงเรียกร้องประชาติ๊บไตย โอเคนะ

อย่าถามหาหลักฐาน เพราะใครๆก็รู้
ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ = ประเทศไทย

#33 kop16

kop16

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:07

เอาเป็นว่าทหารปะปนกับเสื้อแดงแล้วใส่ชุดดำ
ถึงเวลาก็เอาปืนพาดบ่าเล็งเป้าไปที่เสื้อแดงที่วิ่งอยู่ด้านหน้า ผลจึงออกมาอย่างที่เห็น
หลักฐานและเหตุผลแน่นหนาขนาดนี้ ทหารยิงเสื้อแดงเรียกร้องประชาติ๊บไตย โอเคนะ

อย่าถามหาหลักฐาน เพราะใครๆก็รู้

คุณยังเข้าใจ

พวก ไหน หาอยู่นั่นแหละ หารูป แดง ดำ ยิง กันเองตาย

พูดตามหลัก วิทย์ สถานที่ การประท้วง ตำแหน่ง ทหาร อยู่วันเกิดเหตุ มันก็รู้แล้ว

ว่าทหารไม่ได้เป็นคนยิง

#34 Tam-mic-ra.

Tam-mic-ra.

ขาประจำ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:07

เรียนน้องใหม่ คุณสิงห์สนามหลวง ทำความรู้จักนาย 55555 บ้าบ๊องส์คนนี้เสียก่อน

ผมเคยหลงคุยกะไอ้แมงหวี่ 55555 แบบยาวนาน มาทีละ มันไม่ใช่เกียนครับ มันเป็นกาก
ไอ้นี่มันประสาทแด่ก เพราะให้เหตุผลอะไรไป เราจะพบว่าดูเหมือนมันไม่ค่อยเข้าใจ (คุณให้ข้อมูลคำตอบที่ Rep 8 ไปมันก็ไม่ยอมอ่าน เห็นไหมมันโผล่มาพิม #9 เลย) และสักพักก็จะมาถามใหม่ในสิ่งที่คู่สนทนาเขาเพิ่งตอบไป
พอไล่ไปไล่มาทำท่าจะพลาด มันก็เปิดประเด็นขยายใหม่กลบ โดยถามเรื่องใหม่ต่อเนื่องไม่รู้จักจบสิ้น

มาตามดูทู้อยู่ เดวจะตบกากให้หัวทิ่ม :D :D :D

"คนพาลไร้สติ มักสร้างเรื่องและหลักฐานเท็จโกหก เพื่อคอยใส่ร้ายอีกฝ่ายหนึ่งเสมอ" :unsure:

นาย ''Starเก๋ง'' ฟันธง!  รถเก๋งขับมายิงเสื้อแดง :lol:      http://webboard.seri...แค/#entry842224   ;      http://webboard.seri...-25#entry408954

#35 Mark Nazi

Mark Nazi

พี่มากขา

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:13

ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน แต่ได้ยินเขาบอกว่าได้ ขนาดงานศพญาติผม ตอนแรกจะยิงปืนส่งขึ้นฟ้าแล้วให้มุมไปตกตรงแม่น้ำ เขายังห้ามเลย

***อ้าวตบเองชงกินกันเองรึนี่ เขินจัง ไม่ทันมุก ชิพวกแมลงสาบนี่***

Edited by Tux Vader, 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:18.

#36 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:15

เรียนน้องใหม่ คุณสิงห์สนามหลวง ทำความรู้จักนาย 55555 บ้าบ๊องส์คนนี้เสียก่อน

ผมเคยหลงคุยกะไอ้แมงหวี่ 55555 แบบยาวนาน มาทีละ มันไม่ใช่เกียนครับ มันเป็นกาก
ไอ้นี่มันประสาทแด่ก เพราะให้เหตุผลอะไรไป เราจะพบว่าดูเหมือนมันไม่ค่อยเข้าใจ (คุณให้ข้อมูลคำตอบที่ Rep 8 ไปมันก็ไม่ยอมอ่าน เห็นไหมมันโผล่มาพิม #9 เลย) และสักพักก็จะมาถามใหม่ในสิ่งที่คู่สนทนาเขาเพิ่งตอบไป
พอไล่ไปไล่มาทำท่าจะพลาด มันก็เปิดประเด็นขยายใหม่กลบ โดยถามเรื่องใหม่ต่อเนื่องไม่รู้จักจบสิ้น

มาตามดูทู้อยู่ เดวจะตบกากให้หัวทิ่ม :D :D :D

มาเลยนังแต๋มผมรออยู่....เอาเรื่องนี้ให้จบก่อน

ถ้าจะมาขี้คุยอย่างเดียว...ออกไปดูข้าง ๆ เวที...

ปล่อยให้ผู้ใหญ่เค้าคุยกัน..

#37 Tam-mic-ra.

Tam-mic-ra.

ขาประจำ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:17

แล้วเวลาจะสนทนาที่โดยเฉพาะตัวเองเป็นคนตั้งทู้ บางทีใช้คำเรียกคนอื่นที่มันดีๆหน่อยก็ได้ โดยเฉพาะกับน้องใหม่ที่เขาไม่เคยเกรียนกะเอ็งก่อนเลยสักกะหน่อย :unsure:
อย่าทำตัวให้ภาพลักษณ์ชาว สรท. เขาเสียหาย ทำนองว่าปลาตัวเดียวเน่าไปทั้งบอร์ด นี่ไม่ได้สอนน่ะ แต่ด่าเลยหล่ะ :D

"คนพาลไร้สติ มักสร้างเรื่องและหลักฐานเท็จโกหก เพื่อคอยใส่ร้ายอีกฝ่ายหนึ่งเสมอ" :unsure:

นาย ''Starเก๋ง'' ฟันธง!  รถเก๋งขับมายิงเสื้อแดง :lol:      http://webboard.seri...แค/#entry842224   ;      http://webboard.seri...-25#entry408954

#38 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:23

ช่วงนี้มีมาหลายคนแหะ สู้ครับตบเกรียน @55555 ให้ทีผมรอมานานแล้ว -_-

แก้ไขคำผิด

Edited by นายตัวเกร็ง, 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:23.

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#39 centrino14

centrino14

อำมาตย์ตัวพ่อ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:29

ไอ้ตัวนี้แหละ ไอ้ตัวหน้าโง่ ที่เอารูปคนที่ตาย แล้วมีเสื้อแดงสะพายปืน M16 หรา กลางวงคนเสื้อแดง
เออ พวกมึงมีอาวุธ จะไม่ให้ทหารเขายิงสู้เหรอ *** เอาปืนมาสะพายเล่นกลางม๊อบ

เป็นกุ กุก็ยิง
เบื่อพวกเสื้อแดงตอแหล

#40 Tam-mic-ra.

Tam-mic-ra.

ขาประจำ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:29

http://topicstock.pa...8/X9116538.html

ลองอ่านดูครับ ของห้องหว้ากอครับ ไม่ใช่ห้องราชที่ชาว สรท. หยะแหยงกัน

#41 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:32

มาเลยนังแต๋มผมรออยู่....เอาเรื่องนี้ให้จบก่อน

ถ้าจะมาขี้คุยอย่างเดียว...ออกไปดูข้าง ๆ เวที...

ปล่อยให้ผู้ใหญ่เค้าคุยกัน..

เข้ามาขำ tammicra ครับ :D ไอ้นี่ท่าทางจะเป็นพวกหลงตัวเองน่าดู ผมเห็นแดงเป็นแบบนี้หลายตัวทีเดียว เลยได้คิดว่า มันต้องเป็นคนจำพวกเดียวกัน มันถึงเป็นแดงได้ :D

#42 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:44

http://topicstock.pa...8/X9116538.html

ลองอ่านดูครับ ของห้องหว้ากอครับ ไม่ใช่ห้องราชที่ชาว สรท. หยะแหยงกัน

จะตบเกรียนผมได้ยังนังแต๋ม...

#43 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:49

ช่วงนี้มีมาหลายคนแหะ สู้ครับตบเกรียน @55555 ให้ทีผมรอมานานแล้ว -_-

แก้ไขคำผิด

ไม่รู้ทำไงได้....เห็นนังแต๋ม กับ สิงห์สนามหลวง แปะน้ำลายอย่างเดียว...

ไม่เห็นแสดงปัญญาอะไรเลย..ไม่รู้ผมจะหายเกรียนได้ยังไง

#44 Tam-mic-ra.

Tam-mic-ra.

ขาประจำ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:49

อ้าว Book คู่หูคู่เกย์ นาย 55555 มาช่วยดูทู้ละ ผู้ใหญ่ 55555 คงสบายใจขึ้น :D

แล้ว55โพสเสียทีสิ่ เด็กอย่างนู๋แต๋มรออ่านผู้ใหญ่อยู้ข้างเวทีนานแล้วเนี่ย เดี๋ยวโดดเข้าเวทีเองเลยนิ
ตกลงตอนนี้ใครรอใครเนี่ย งง จังหวะน่าจะเป็นแมงหวี่55555 นะ ไปเอาข้อมูลที่ #8 ของเขามาหักล้างเสียสิ่ :unsure:

#45 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:54

อ้าว Book คู่หูคู่เกย์ นาย 55555 มาช่วยดูทู้ละ ผู้ใหญ่ 55555 คงสบายใจขึ้น :D

แล้ว55โพสเสียทีสิ่ เด็กอย่างนู๋แต๋มรออ่านผู้ใหญ่อยู้ข้างเวทีนานแล้วเนี่ย เดี๋ยวโดดเข้าเวทีเองเลยนิ
ตกลงตอนนี้ใครรอใครเนี่ย งง จังหวะน่าจะเป็นแมงหวี่55555 นะ ไปเอาข้อมูลที่ #8 ของเขามาหักล้างเสียสิ่ :unsure:

แบไต๋เชียว ว่าเป็นคู่เกย์ักับสิงห์สนามหลวง เข้ามาเป็นลูกคู่กันเชียว :lol:

#46 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:59

ถ้าจะเข้ามาบ้าน้ำลายฟูมปาก..โดยไม่ได้แสดงความเห็นอะไร ...ถอยไปก่อนดีม่ะแต๋ม...

#47 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:59

ห้องหว้ากอนี่ก็เน่าไม่แพ้กันล่ะค่ะ ขนาดกระทู้เรื่องสุนัขสงครามมันยังโยงไปการเมืองได้

#48 Tam-mic-ra.

Tam-mic-ra.

ขาประจำ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:14

ถ้าจะเข้ามาบ้าน้ำลายฟูมปาก..โดยไม่ได้แสดงความเห็นอะไร ...ถอยไปก่อนดีม่ะแต๋ม...

ก็ถอยอยู่เนี่ยไง ที่โพสๆไปก็ยังไม่ได้ยุ่งกะประเด็นนายวสันต์ที่ผู้ใหญ่คุยกันอยู่สักหน่อย.. Bookmarks ดูแลแฟนตัวเองหน่อยดิ๊ :D

#49 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:19

ห้องหว้ากอนี่ก็เน่าไม่แพ้กันล่ะค่ะ ขนาดกระทู้เรื่องสุนัขสงครามมันยังโยงไปการเมืองได้

มันเน่าตั้งแต่ gt200 กับ อีเอ็มบอล แล้ว :D ที่เน่าเพราะห้องนี้มันเล่นงานรัฐบาลที่มันเลือกจะเล่น

#50 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:21

ว้าตกลงไม่มีใครมาตบเกรียน...มีแต่มาพ่นน้ำลาย...

สิงห์สนามหลวงก็หายไปแระ...นังแต๋ม ก็ออกแนวดีดดิ้นเป็นตุ๊ดเป็นแต๋มสมองกลวง..

Edited by 55555, 25 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:23.

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน