Jump to content

รบกวนช่วยคิดชื่องาน เลี้ยงเกษียณอายุราชการด้วยค่ะd

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
ยังไม่มีผู้แสดงความเห็นในกระทู้นี้

#1 shanita

shanita

น้องเก่า

ตอบ 26 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:29

ขอรบกวนพี่ๆ เพื่อน ๆในบอร์ดช่วยหน่อยนะคะ ... ช่วยกันคิดชื่องานเลี้ยงเกษียณอายุราชการ ให้ด้วยค่ะ
จะจัดในวันศุกร์ ที่ 28 กันยายน นี้....
ธีมงาน คือ อยากให้ทุกคนที่เข้าร่วมงานแต่งกาย ด้วยเสื้อผ้าสีเดียวกัน อาจเป็นสีฟ้า เพราะเป็นวันศุกร์ หรือเสื้อผ้าสไตล์เดียวกัน เพื่อความเป็น เอกภาพ และจะมีการประกวดการแต่งกาย

งานเลี้ยงอยากให้เป็นสนุกๆ ดนตรีเต้นรำ ดิสโก้สมัยผู้ที่เกษียณยังเป็นวัยรุ่น แดนซ์กระจาย

รบกวนช่วยหน่อยนะคะ

ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ