Jump to content

- - - - -

ICT ทุ่มงบจ้างเอกชนบล็อกเว็บโป๊เด็กป.1 ปีละ 120 ล้านบาท

• Please log in to reply
54 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Mike Sutipat

Mike Sutipat

น้องเก่า

ตอบ 28 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:04

เเดรกกันหน้าด้านๆ

ไม่มีใครยิ่งใหญ่ไปกว่า"โลง"

#52 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 28 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:08

พ่อแม่หลายคนใช้คอมไม่เป็น แล้วจะดูแลเรื่องคอมของลูก :o :o :o

ฝึก

อ่านไม่ออก เพราะขนาดกาบัตรเลือกตั้ง ยังต้องสอนเลย :blink:

#53 คนสับปะหลี้

คนสับปะหลี้

สูงสุดแดนสยาม

ตอบ 28 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:20

กินกันหน้าด้านๆ จริงๆ เห็นในมติชนก็บอกมีโปรแกรมฟรี ลองเข้าไปดูครับ

https://play.google....parentalcontrol

ของฟรีด้วยแถมพัฒนาโดยคนไทยต่างหาก ถึงแม้จะจ้างพัฒนาจริงๆ ก็คงไม่ต้องใช้งบประมาณขนาดนี้ครับ แค่โปรแกรม cmss ใช้งบ สิบล้าน กว่า สำหรับใช้ทั้งประเทศ นี่แค่แทบเล็ตแบบนี้คงจะกินกันพุงกางพอดี

"ดีใดไม่มีโทษ ดีนั้นชื่อว่าดีเลิศ" - หลวงปู่มั่น ภูริทัตโต

"คนเราสามารถเปลี่ยนต้นไม้ประหลาด ให้เป็นต้นไม้ศักดิ์สิทธิ์ เปลี่ยนคนผิดให้เป็นพระเจ้า เปลี่ยนสีขาวให้เป็นสีดำ เพียงเพราะความเชื่อของตัวเองเพียงเท่านั้น"

#54 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 28 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:24

ผมว่าเป็นโครงการปัญญาอ่อนมากๆ ครับ
แค่ไม่ให้เอา Tablet กลับบ้านและเอาออกห้องเรียนก็จบแล้วครับ...
เด็กมันไม่กล้าเปิดดูในโรงเรียนตอนที่ครูอยู่หรอกครับ...
/人= ‿‿ =.u人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#55 dr_m

dr_m

ขาประจำ

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:46

มีที่แดรกมากกว่านี้อีกครับ
นั้นก็คือบริษัท SAP มันไม่ใช่บริษัทชื่อดังนี้สิ
เค้าไปตั้งชื่อให้มันเหมือนกันเฉยๆ เพื่อหลอกแดก อิๆ
http://webboard.seri...-ใครก็ได้ช่วยแ/

ผมคนกลางเอียงข้างความถูกต้อง

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน